Ng Tze Yong xác nhận bỏ giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Ng Tze Yong, cái tên được kỳ vọng của nội dung đơn nam, đã quyết định rút khỏi giải Việt Nam mở rộng, sự kiện sẽ diễn ra từ 27/9.

Phát biểu trước báo giới hôm qua, Ng Tze Yong cho biết: “Tôi rút khỏi giải Việt Nam mở rộng vì tôi muốn tập trung vào công việc tập luyện của mình. Như đã đề cập, mục tiêu của tôi trong năm nay là lọt vào top 30. Tôi tin rằng mình sẽ đạt thành tích tốt ở các giải đấu còn lại trong năm.

Nếu tôi có thể lọt vào ít nhất là bán kết ở các giải đấu này, tôi tin mình sẽ đạt được mục tiêu đề ra. Còn từ nay đến lúc đó, tôi muốn tập trung tối đa cho tập luyện để sẵn sàng dự các sự kiện trong năm".

Ng Tze Yong xác nhận bỏ giải cầu lông Việt Nam mở rộng - Ảnh 1
Ng Tze Yong muốn tập trung cho các sự kiện trong tháng 10

Không chỉ bỏ sự kiện Việt Nam mở rộng, Ng Tze Yong còn không tham dự Đan Mạch mở rộng, giải đấu lớn vào tháng 10 với hàng loạt tên tuổi hàng đầu của cầu lông thế giới. Anh chỉ đăng ký dự hai giải đấu ở Malang, Indonesia gồm Indonesia International Challenge từ ngày 11-16 tháng 10 và Super 100 Indonesia Masters từ 18-23 tháng 10.

Sau đó, anh sẽ đi đến châu Âu để tham dự giải Pháp mở rộng từ ngày 25-30 tháng 10 nếu lịch trình diễn ra thích hợp, anh có thể tham dự cả Hylo Open ở Đức từ 1 đến 6 tháng 11.

Như vậy, coi như Ng Tze Yong sẽ dành trọn vẹn 1 tháng trước mắt để “luyện công”. Dựa trên bảng xếp hạng thế giới cập nhật mới nhất, tay vợt 22 tuổi đã tăng ba bậc lên vị trí thứ 36 thế giới. Mục tiêu của anh là trong tốp 30. Vì vậy, có lẽ anh muốn thực sự sung mãn, sẵn sàng cho các giải đấu quan trọng phía trước.

Ng Tze Yong đăng quang Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022 - Ảnh 1
Ng Tze Yong từng đăng quang Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022 

Từ đầu năm tới nay, Ng Tze Yong đang là tay vợt thành công bậc nhất của cầu lông Malaysia. Anh giúp đội nhà đoạt chức vô địch châu Á vào tháng Hai, vào bán kết giải Super 300 India Open và đặc biệt là HCB đơn nam, HCV đồng đội đại hội khối thịnh vượng chung 2022.

TIN LIÊN QUAN

Tai Tzu Ying vượt kỷ lục kiếm tiền của Lee Chong Wei

Theo thống kê của báo chí Trung Quốc, tổng tiền thưởng trong sự nghiệp của Tai Tzu Ying đã vượt qua kỷ lục của Lee Chong Wei.

Cựu số 2 thế giới sẽ tái xuất ở giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022

Keigo Sonoda sẽ tái xuất ở giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022. Cựu số 2 thế giới sẽ sát cánh với người đồng đội mới ở nội dung đôi nam.

Thùy Linh khiêm tốn sau khi vô địch giải quốc tế Bỉ

Thùy Linh đã trở về Việt Nam để tập luyện nhằm chuẩn bị cho giải Việt Nam mở rộng. Hôm qua, tay vợt này đã có những chia sẻ về hành trình đăng quang giải quốc tế Bỉ 2022 của cô.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Vì sao Kanta Tsuneyama rút lui khỏi giải cầu lông Việt Nam Mở rộng?

Kanta Tsuneyama, một trong những tay vợt đáng chú ý nhất đăng ký tham gia giải cầu lông Việt Nam Mở rộng 2022 đã xin rút lui ngay trước khi trận đấu đầu tiên của anh bắt đầu.

Nguyễn Thùy Linh dễ dàng điền tên vào tứ kết giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Nguyễn Thùy Linh đã vượt qua Ng Tin Yan một cách chóng vánh sau 2 set đấu ở vòng 1/8 nội dung đơn nữ giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022.

Vũ Thị Trang thắng ngược đối thủ xếp trên 32 bậc ở giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Tay vợt Vũ Thị Trang đã giành quyền vào tứ kết đơn nữ giải cầu lông Việt Nam mở rộng (Vietnam Open) 2022 khi vượt qua đại diện của Ấn Độ Gadde Ruthvika Shivani sau 3 set đấu.

Thùy Linh ra quân thuận lợi ở giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022

Nữ vận động viên cầu lông số 1 Việt Nam Nguyễn Thùy Linh vượt qua người đồng hương Phạm Thị Diệu Ly ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 một cách dễ dàng.

Nguyễn Thùy Linh gặp ai ở vòng 1 Giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022?

Nguyễn Thùy Linh là 1 trong những tay vợt đại diện nước chủ nhà tranh tài tại giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022. Cùng Thethao.vn tìm hiểu đối thủ của Thùy Linh tại vòng 1 Vietnam Open 2022.

Tiến Minh dừng bước ở vòng 1 Giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Niềm hy vọng số 1 của nước chủ nhà Nguyễn Tiến Minh đã sớm phải nói lời chia tay với Giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 khi để thua Sun Fei Xiang (Trung Quốc) ngay từ vòng 1.

Lê Đức Phát để thua ngược ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Tay vợt Lê Đức Phát bị loại ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng sau khi thua Aidil Sholeh của Malaysia với tỷ số 1-2.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Việt Nam Mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng cầu lông Việt Nam Mở rộng 2022 là bao nhiêu? Cập nhật thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Việt Nam Mở rộng 2022 trên Thethao.vn.

Tay vợt Nhật Bản thi đấu cho đội tuyển Indonesia tại giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Tại giải Việt Nam mở rộng 2022, sự kiện diễn ra từ 27 tháng 9 đến 2 tháng 10, có một gương mặt đáng chú ý. Cô là Fuyu Iwasaki, một tay vợt có cái tên Nhật Bản nhưng lại bảo vệ màu cờ sắc áo của Indonesia.

Cựu số 2 thế giới sẽ tái xuất ở giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022

Keigo Sonoda sẽ tái xuất ở giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022. Cựu số 2 thế giới sẽ sát cánh với người đồng đội mới ở nội dung đôi nam.

V-League
Vòng 17
Hải Phòng FC
18:00
Hoàng Anh Gia Lai
TP.HCM FC
19:15
Sài Gòn FC
La Liga
Vòng 7
Athletic Bilbao
02:00
Almeria
Bundesliga
Vòng 8
Bayern Munchen
01:30
Bayer Leverkusen
Ligue 1
Vòng 9
Angers
02:00
Marseille
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
J-League 1
Vòng 31
Shimizu S-Pulse
12:00
Jubilo Iwata
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Cúp FA
Qual.3
Needham Market
02:00
Brightlingsea Regent
Trung Quốc
Vòng 18
Changchun Yatai
16:30
Shenzhen FC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Hull City
02:00
Luton Town
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
Chao Pak Kei
18:30
CD Monte Carlo
Giao Hữu ĐTQG
Vanuatu U20
13:00
Papua New Guinea
France U17
16:00
Wales U17
Botswana (nữ)
19:00
Namibia (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Sporting CP
01:00
Gil Vicente
FC Porto
03:15
Sporting Braga
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Yverdon
00:30
Aarau
Lausanne Sports
01:15
FC Wil 1900
Thun
01:15
Neuchatel Xamax
Ba Lan
Vòng 11
Radomiak Radom
22:59
Cracovia Krakow
Wisla Plock
01:30
Piast Gliwice
VĐQG Slovakia
Vòng 12
MFK Ruzomberok
22:30
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Standard Liege
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 11
NK Varteks Varazdin
22:59
Istra 1961 Pula
Serie B Italia
Vòng 7
Cosenza Calcio 1914
01:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Tenerife
02:00
Sporting Gijon
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Hannover 96
23:30
Hamburger SV
SC Paderborn 07
23:30
Darmstadt
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
VĐQG Ireland
Vòng 31
St. Patricks Athletic
01:45
Derry City
Bohemians
01:45
UC Dublin
Dundalk
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shelbourne
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 9
PEC Zwolle
01:00
Jong Ajax (Youth)
Almere City FC
01:00
Roda JC
NAC Breda
01:00
VVV Venlo
Den Bosch
01:00
Heracles Almelo
ADO Den Haag
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
FC Eindhoven
01:00
Dordrecht
De Graafschap
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Oss
MVV Maastricht
01:00
Willem II
SC Telstar
01:00
FC Utrecht (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Universitatea Craiova
01:00
FC Voluntari
Đan Mạch
Vòng 11
Aalborg
00:00
Odense BK
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Septemvri Sofia
18:45
Spartak Varna
Cherno More Varna
21:00
Botev Vratsa
Botev Plovdiv
23:30
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
LKS Lodz
22:59
Zaglebie Sosnowiec
Chojniczanka Chojnice
01:30
Wisla Krakow
Hạng 2 Nga
Vòng 11
FC Yessentuki
17:00
FK Forte Taganrog
FK Kosmos Dolgoprudny
20:00
FK Kolomna
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Orleans US 45
00:30
Villefranche
Bastia Borgo
00:30
Versailles 78
Concarneau
00:30
Chateauroux
USL Dunkerque
00:30
Stade Briochin
Le Mans
00:30
Avranches
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Red Star FC 93
Martigues
00:30
Paris 13 Atletico
Nancy
00:30
Cholet So
Bourg Peronnas
00:30
Sedan
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Mansfield Town
01:45
Hartlepool United
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Erzgebirge Aue
00:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Motala AIF FK
00:00
IF Sylvia
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Garbarnia Krakow
20:00
Zaglebie Lubin B
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Vasieni
20:00
Drochia
Sporting Trestieni
20:00
FCM Ungheni
FC Floresti
20:00
FC Sucleia
Bulgaria B PFG
Vòng 11
Spartak Pleven
20:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
20:00
FK Levski Krumovgrad
FC Dunav Ruse
20:00
Vitosha Bistritsa
Litex Lovech
20:00
Sportist Svoge
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Tanzania Prisons
20:00
Azam
Indonesia Super League
Vòng 11
Bali United
20:30
Pstni
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
Latvia Division 2
Vòng 20
Rigas Futbola skola II
20:00
Skanstes SK
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Orijent Rijeka
20:30
Kustosija
Serbia
Vòng 13
Novi Pazar
22:00
Mladost Lucani
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Las Vegas Lights
09:00
New Mexico United
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
Sokol Dolna Zdana
20:00
Slovan Bratislava B
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Atletico FC
02:00
Cucuta
Leones
02:00
Boyaca Chico
Llaneros FC
02:00
Deportes Quindio
Orsomarso
03:00
Fortaleza F.C
Tigres Zipaquira
06:00
Bogota FC
Botola 2
Vòng 4
Chabab Ben Guerir
22:59
CAYB Club Athletic Youssoufia
USM Oujda
22:59
Racing Casablanca
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Dep.Independiente Medellin
08:00
Alianza Petrolera
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 31
Chacaritas SC
03:00
CD Puerto Quito
SC Imbabura
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
Bhutan Thimphu League
Vòng
Tensung FC
19:00
RTC FC
French Championnat Amateur
Vòng 6
Les Herbiers
00:00
Angouleme
FC Bergerac
00:30
Trelissac
Boulogne
00:30
Bobigny A.C.
Albania Super league
Vòng 6
KS Bylis
20:00
Erzeni
Teuta Durres
22:45
Vllaznia Shkoder
Hạng 2 Áo
Vòng 10
FC Dornbirn 1913
23:10
Austria Wien (Youth)
First Wien 1894
23:10
Kapfenberg
SK Vorwarts Steyr
23:10
SV Horn
St.Polten
01:30
SKU Amstetten
England U21 Professional Development League 2
Vòng 9
Coventry U21
19:00
Barnsley U21
Ipswich U21
19:00
Watford U21
India Shillong Premier League
Vòng
Langsning SC
16:30
Mawlai SC
Vô địch Mexico nữ
Vòng 15
Queretaro (nữ)
05:00
Cruz Azul (nữ)
Tijuana (nữ)
07:00
Toluca (nữ)
Tigres (nữ)
09:00
Monterrey (nữ)
Mexico U20
Vòng 17
Puebla U20
21:00
Club America U20
FC Juarez U20
22:00
Pumas U20
Latvian Higher League
Vòng 30
Super Nova
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 10
San Diego Wave (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Israel C League
Vòng
Beitar Nahariya
15:00
Hapoel Bnei Biina
Hapoel Bnei Lod
15:30
Maccabi Beer Sheva
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
16:00
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Sandala Gilboa
16:45
Maccabi Neve Shaanan Eldad
SC Shicun Hamizrah
17:00
FC Hapoel Bnei Ashdod
Ironi Beit Dagan
19:00
MS Hapoel Lod
MS Pardes Hana Karkur
19:30
Tzeirey Um El Fahem
Israel B League
Vòng 4
Ihud Bnei Shefaram
15:00
Hapoel Migdal HaEmek
Maccabi Tzur Shalom
16:00
Hapoel Kafr Kanna
Shimshon Tel Aviv
16:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Shaarayim
17:00
Bnei Eilat
Ironi Nesher
17:30
Maccabi Tamra
SC Maccabi Ashdod
18:00
Maccabi Herzliya
Tzeirey Kafr Kana
18:00
Hapoel Raanana
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
18:15
Moadon Sport Tira
Ironi Modiin
18:30
Maccabi Yavne
Hapoel Herzliya
18:30
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Kaukab
19:00
Hapoel Bnei Zalfa
Shimshon Kafr Qasim
19:30
MS Ironi Kuseife
Hapoel Bueine
19:30
Shimshon Bnei Tayibe
Syria
Vòng
Al-Majd Damascus
18:00
Al-Wahda Damascus
Jableh SC
18:00
Al Jazeera
Al futowa
18:00
Hutteen FC
Teshrin SC
18:00
Al-Karamah
Al Wathbah
18:00
Jableh SC
Al-Jaish Damascus
18:00
Teshrin SC
Al-Karamah
18:00
Al futowa
Al-Taleiah
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Wahda Damascus
18:00
Al Ittihad (SYR)
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Jaish Damascus
Hutteen FC
18:00
Al Wathbah
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hvidovre IF
23:30
Vejle
Burkina Faso League
Vòng
Real du Faso
22:59
Royal FC
Tajikistan
Vòng 16
FK Eskhata
17:00
FC Khatlon
India Delhi League Women
Vòng
Rangers SC (nữ)
14:45
Eves SC (nữ)
Armenia Division 2
Vòng 10
Pyunik B
18:00
Alashkert B Martuni
Ararat Yerevan II
20:00
BKMA II
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Gualaceo SC
07:00
Universidad Catolica
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Nevezis Kedainiai
20:30
Banga Gargzdai B
Kazlu Ruda FK Silas
21:00
FK Zalgiris Vilnius B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Minija
Alytis Alytus Dainava
22:59
Atomsfera Mazeikiai
Wales FAW nam
Vòng 9
Ammanford
01:30
Goytre Utd
Briton Ferry Athletic
01:30
Swansea University
Llanelli
01:30
Abbe Gavin Ni
Llandudno
01:30
Porthmadog
Ruthin Town FC
01:30
Chirk AAA
VĐQG Belarus
Vòng 23
Dnepr Mogilev
21:45
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FK Vitebsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
FBK Balkan
00:00
FC Rosengard
Landvetter IS
00:00
Vastra Frolunda
Karlskrona AIF
00:00
Asarums IF FK
Kristianstads FF
00:00
Hassleholms IF
Onsala BK
00:00
Varbergs GIF FK
Jordan
Vòng 18
Ramtha Club
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
00:30
AL-Sareeh
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
RC Arba
22:00
El Bayadh
Paradou AC
22:00
Hanshely
Biskra
01:00
MC Magra
ES Setif
02:00
CS Constantine
Hạng 2 Síp
Vòng 3
Ethnikos Achnas FC
22:59
Othellos Athienou
Nhật bản
Vòng 20
Orca Kamogawa FC (nữ)
11:00
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Switzerland - 2.Liga
Vòng 9
Basuli B team
00:00
FC Luzern U21
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 1
TPS Turku
22:30
KPV
Georgia Division
Vòng 19
FC Merani Tbilisi
18:30
Spaeri FC
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 1
Al-Nahdha
19:15
Jerash FC
Al-Draih
19:30
Al Qous Club
Al-Sadd FC(SA)
19:30
Al Entesar
Tuwaiq
19:40
Al-Saqer
Al Bukayriyah
19:40
Arar FC
Al-Taqdom
19:40
Al Liwaa
Al-Jndal
19:55
Hottain (KSA)
Al-Trgee
23:15
Qilwah
Israel Women First National
Vòng 2
AS Tel Aviv University (nữ)
14:30
Maccabi Hadera (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Eritrea U17
17:00
Somalia U17
Ethiopia U17
17:00
Tanzania U17
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Rubio nu
01:30
Deportivo Santani
Guarani de Trinidad
01:30
Martin Ledesma
Tunisia
Vòng 1
Rejiche
21:00
AS Slimane
Olympique de Beja
21:00
U.S.Monastir
US Ben Guerdane
21:00
CO Sidi Bouzid
Azerbaijan Premier League
Vòng 8
Sabail
22:00
FK Gilan Gabala
Brazil Serie B
Vòng 32
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Guarani SP
Operario Ferroviario PR
05:00
Vila Nova
Sampaio Correa
05:00
Gremio (RS)
Chapecoense SC
07:30
Bahia
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Mostaganem U21
16:00
WA Boufarik U21
CR Temouchent U21
16:00
RC Kouba U21
ES Ben Aknoun U21
16:00
MCB Oued Sly U21
NA Hussein Dey U21
16:00
RC Relizane U21
MC Alger U21
22:00
ASO Chlef U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
JS Kabylie U21
MC Oran U21
22:59
USM Alger U21
U21 Nga
Vòng 12
FK Ural Youth
14:00
Krylya Sovetov Samara Youth
Khimki Youth
17:00
FK Rostov Youth
PFC Sochi Youth
17:00
Chertanovo Moscow Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
17:00
FK Nizhny Novgorod Youth
Strogino Youth
17:00
Spartak Moscow Youth
FK Orenburg Youth
18:00
Zenit St.Petersburg Youth
Fakel Youth
19:00
Dinamo Moscow Youth
FC Terek Groznyi Youth
19:00
Kuban Krasnodar Youth
Torpedo Moscow Youth
19:00
CSKA Moscow (R)
FK Krasnodar Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 11
SC Kalsdorf
00:00
SK Treibach
Andelsbuch
00:00
Kremser
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
SAK Klagenfurt
00:00
Union Gurten
SV Hall
00:00
SPG Motz/Silz
SC Weiz
00:00
SC Gleisdorf
Salzburger AK 1914
00:00
SV Seekirchen
Andelsbuch
00:00
Kremser
Deutschlandsberger SC
00:00
TUS Bad Gleichenberg
WSG Swarovski Tirol B
00:00
Worgl Obi SV
Traiskirchen
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SC Mannsdorf
Vocklamarkt
00:30
WSC Hertha Wels
Wiener SC
00:30
Karabakh Vienna
Traiskirchen
00:30
Team Wiener Linien
Wiener SC
00:30
Karabakh Vienna
Neusiedl
01:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
01:00
SC Mannsdorf
Ireland First Division
Vòng 33
Waterford United
01:45
Cobh Ramblers
Wexford (Youth)
01:45
Bray Wanderers
Athlone Town
01:45
Longford Town
Treaty United
01:45
Salthill Devon Galway
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RiPS
22:30
LPS Helsinki
P-Iirot
22:59
ToVe Pori
Aifk Turku
23:15
TPK
FC Kontu
23:15
ToTe
FC Kirkkonummi
23:30
FC Espoo
TKT Tampere
00:00
FC Haka Juniors
EBK
00:00
FC Finnkurd
Herto
00:15
FC Viikingit E
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Mictlan
09:00
Sacachispas GT
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 2
ES Mostaganem
22:00
WA Boufarik
NA Hussein Dey
22:00
RC Relizane
SC Mecheria
22:00
GC Mascara
WA Tlemcen
22:00
SKAF Khemis Melina
ES Ben Aknoun
22:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
22:00
RC Kouba
ASM Oran
22:00
MC Saida
JSM Tiaret
22:00
OM Medea
Kazakhstan Division 1
Vòng 21
Astana B
15:00
Tarlan
FK Igilik
17:00
Okzhetpes
FC Zhetysu Taldykorgan
17:00
Zhenis
Yassy Turkistan
18:00
Ekibastuzets
Akademiya Ontustik
18:00
Baikonur
Bulat Temirtau
19:00
Lashyn Karatau
Kaisar Kyzylorda
21:00
Kairat Academy
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Afula
20:00
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Rishon Lezion
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
AS Ashdod
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Acco
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Nhật Bản Football League
Vòng 20
Nara Club
16:00
Osaka FC
Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB)
19:30
Shabab Al Ghazieh
Al-Safa
20:30
Al Bourj
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 28
Siheung City
12:00
Pocheon FC
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 4
Honka Espoo (nữ)
22:59
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 14
DJK TEUTONIA SCHALKE
22:00
TSV Rain Am Lech
Bayern Munchen (Youth)
22:00
Greuther Furth (Youth)
SV Lippstadt
22:59
Rot-Weiss Ahlen
BSV Rehden
00:00
SV Drochtersen/Assel
FC Lokomotive Leipzig
00:00
Rot-Weiss Erfurt
BFC Viktoria 1889
00:00
Berliner FC Dynamo