Lịch thi đấu cầu lông thế giới 2022, lịch cầu lông Việt Nam

Lịch thi đấu cầu lông thế giới hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu các giải cầu lông Việt Nam và thế giới năm 2022 nhanh chóng, chính xác nhất

Trong danh sách được BWF công bố, tổng cộng sẽ có hơn 130 giải cầu lông sẽ được diễn ra khắp nơi trên thế giới, với hơn 60 quốc gia tổ chức đăng cai. Trong số đó tiếp tục diễn ra những giải đấu quan trọng thuộc hệ thống BWF, các giải trẻ và một số giải giao hữu.

Ngay từ thời điểm đầu năm mới, khán giả sẽ được chứng kiến 2 giải đấu lớn thuộc hệ thống BWF đó là giải Ấn Độ mở rộng (BWF 500), diễn ra từ ngày 11/01 tới 16/01; và giải Syed Modi India International (BWF 300) được tổ chức ngay sau đó, từ ngày 18/01 tới ngày 23/01. Một điều đáng tiếc là cầu lông Indonesia sẽ không có đại diện nào tham dự hai giải đấu trên vì lý do thể lực không đảm bảo.

Không chỉ giải Ấn Độ mở rộng, cầu lông Indonesia sẽ không tham dự 2 giải cầu lông khác được diễn ra trong tháng 1
Không chỉ giải Ấn Độ mở rộng, cầu lông Indonesia sẽ không tham dự 2 giải cầu lông khác được diễn ra trong tháng 1

Như mọi năm, giải BWF 1000 duy nhất được diễn ra trong 6 tháng đầu tiên là All England Open Badminton Championships được tổ chức tại Anh. Và như thường lệ, giải dự kiến được tổ chức vào tháng 3. Lee Zii Jia đang là đương kim vô địch ở nội dung đơn nam, còn Nozomi Okuhara là người đăng quang ở nội dung đơn nữ.

Cũng trong tháng 3, người hâm mộ cầu lông Việt Nam sẽ có dịp thưởng thức những màn so tài hấp dẫn thuộc khuôn khổ giải Vietnam International Challenge, dự kiến diễn ra vào khoảng 22/03 đến 27/03. Giải đấu thuộc phân cấp International Challenge, được dự kiến tiếp tục sẽ được tổ chức tại khu đô thị Ciputra Hà Nội như các năm trước.

Theo dự kiến ban đầu, bên cạnh Vietnam International Challenge, Việt Nam sẽ còn đăng cai 2 giải đấu quốc tế nữa là Vietnam Open 2022 (BWF 100) và Vietnam International Series (International Series). Nhưng tuy nhiên 2 giải đấu này sẽ không được tổ chức theo như kế hoạch. 

Bên cạnh giải quốc tế Vietnam International Challenge 2022, liên đoàn cầu lông Việt Nam cũng dự kiến tổ chức 9 giải vô địch quốc gia trong giai đoạn từ tháng 4 tới tháng 12 năm nay.

LỊCH CẦU LÔNG VIỆT NAM 2022

STT Thời gian Giải đấu Địa điểm
1 22 - 27/3 Giải Vietnam Challenge 2022 Hà Nội
2 11 - 17/4 Giải CLB toàn quốc 2022 Phú Yên
3 06 - 12/6 Giải vô địch trẻ quốc gia (U19) năm 2022 Đồng Nai
4 20 - 22/6 Giải các nhóm tuổi quốc gia (U9, U11, U13, U15, U17) năm 2022 TP. Hồ Chí Minh
5 11 - 17/7 Giải cây vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc quốc gia năm 2022 Ninh Bình
6 8 - 14/8 Giải vô địch đồng đội nam nữ hỗn hợp quốc gia năm 2022 Hà Nội
7 Tháng 9 Giải Vietnam Open 2022 TP. Hồ Chí Minh
8 08 - 20/11 Đại hội Thể thao toàn quốc năm 2022 Đông Triều - Quảng Ninh
9 Tháng 12 Giải Vietnam International Series 2022 Đà Nẵng
10 12 - 18/12 Giải các cây vợt xuất sắc quốc gia năm 2022 Bắc Giang

 

LỊCH THI ĐẤU CẦU LÔNG THẾ GIỚI NĂM 2022

THÁNG NGÀY GIẢI ĐẤU THỂ LOẠI QUỐC GIA ĐĂNG CAI
1
11 -16 YONEX-SUNRISE India Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Ấn Độ
13 -16 YONEX Estonian International 2022 International Series Estonia
14 -16 3 Borders International U19 2022 Junior International Series Pháp
18 -23 Syed Modi India International 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Ấn Độ
20 -23 VICTOR Swedish Open 2022 International Series Thụy Điển
25 -30 Odisha Open 2022 BWF Tour Super 100 Ấn Độ
27 -30 RSL Iceland International 2022 Future Series Iceland
27 -30 VICTOR Ukraine Open 2022 International Challenge Ukraine
28 -30 Swedish Junior 2022 Junior International Series Thụy Điển
2
02 -05 Iran Junior International Series 2022 Junior International Series Iran
03 -06 Malta Junior International 2022 presented by VICTOR Junior International Series Malta
07 -11 30th Iran Fajr International Challenge 2022 International Challenge Iran
10 -13 12th MULTI ALARM Hungarian Junior International Championships 2022 presented by VICTOR Junior International Series Hungary
11 -13 VICTOR Oceania Junior Mixed Team Championships 2022 Continental Junior Team Championships New Zealand
14 -17 VICTOR Oceania Championships 2022 Continental Individual Championships New Zealand
14 -17 VICTOR Oceania Junior Championships 2022 Continental Junior Individual Championships New Zealand
14 -17 All Africa Men's & Women's Team Championships 2022 Continental Team Championships Uganda
15 -20 2022 European Men's & Women's Team Championships Continental Team Championships Phần Lan
17 -20 Pan Am M&F Cup 2022 Continental Team Championships Mexico
18 -20 VICTOR Oceania Men's & Women's Team Championships 2022 Continental Team Championships New Zealand
18 -20 All Africa Individual Championships 2022 Continental Individual Championships Uganda
24 -27 Uganda International 2022 International Challenge Uganda
25 -27 Italian Junior 2022 Junior International Challenge Italia
28 -02 Uganda Junior International 2022 Junior Future Series Uganda
3
01 -06 Spain Masters 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Tây Ban Nha
02 -05 Slovak Open 2022 Future Series Slovakia
02 -06 YONEX Dutch Junior International 2022 Junior International Grand Prix Hà Lan
08 -13 YONEX GAINWARD German Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Đức
09 -13 YONEX German Junior 2022 Junior International Grand Prix Đức
10 -13 57 Portugal International Championships 2022 International Series Bồ Đào Nha
16 -20 XXI Torneo Internacional Giraldilla 2022 Future Series Cuba
16 -20 YONEX All England Open Badminton Championships 2022 HSBC BWF World Tour Super 1000 Anh
18 -20 IBERDROLA Spanish Junior Open 2022 Junior International Series Tây Ban Nha
22 -27 CIPUTRA HANOI - YONEX SUNRISE Vietnam International Challenge 2022 International Challenge Việt Nam
22 -27 YONEX Swiss Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Thụy Sĩ
24 -27 Polish Open 2022 International Challenge Ba Lan
24 -26 AMOT Israel Junior 2022 Junior International Series Israel
29 -03 Orleans Masters 2022 BWF Tour Super 100 Pháp
31 -03 Ukraine Junior 2022 Upgraded Junior Future Series Ukraine
4
05 -08 XII Santo Domingo Open 2022 International Series Cộng hòa Dominica
05 -10 Korea Open Badminton Championships 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Hàn Quốc
06 -10 Osaka International Challenge 2022 International Challenge Nhật Bản
07 -10 ADIDAS Alpes International U19 2022 Junior International Series Pháp
07 -10 Dnipro Future Series 2022 Future Series Ukraine
12 -17 Korea Masters Badminton Championships 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Hàn Quốc
12 -17 II Mexican International Challenge 2022 International Challenge Mexico
13 -16 ADIDAS Dutch International 2022 International Series Hà Lan
15 -17 Cyprus Junior 2022 Junior International Series Đảo Síp
25 -30 2022 European Championships Continental Individual Championships Phần Lan
28 -01 XXV Pan Am Individual Championships 2022 Continental Individual Championships El Savador
29 -01 Stockholm Junior 2022 Junior International Series Thụy Điển
5
05 -08 Luxembourg Open 2022 International Series Luxembourg
08 -15 TotalEnergies BWF Thomas and Uber Cup Finals 2022 Grade 1 - Team Tournaments Thái Lan
12 -15 VICTOR Denmark Masters 2022 International Challenge Đan Mạch
17 -22 Yonex Canadian International Challenge 2022 International Challenge Canada
17 -22 Thailand Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Thái Lan
17 -20 Turkey Junior 2022 Upgraded Junior Future Series Thổ Nhĩ Kỳ
18 -21 YONEX Slovenia International 2022 International Series Slovenia
26 -29 Austrian Open 2022 International Series Áo
6
01 -05 YONEX Latvia International 2022 Future Series Latvia
03 -05 Danish Junior Cup 2022 Junior International Series Đan Mạch
07 -12 Indonesia Masters 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Indonesia
09 -12 RSL Lithuanian International 2022 Future Series Lithuania
10 -12 IBERDROLA Spanish Junior International 2022 Junior International Series Tây Ban Nha
14 -19 Indonesia Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 1000 Indonesia
15 -18 IBERDROLA Spanish International 2022 International Challenge Tây Ban Nha
15 -18 B.A.B.B. German International 2022 Future Series Đức
16 -19 Croatia VALAMAR Junior Open 2022 Junior International Challenge Croatia
17 -25 Pacific Mini Games 2022 (Non WR Tournament) Khác Bắc Mariana
20 -23 Croatia Open 2022 Future Series Croatia
23 -26 ADIDAS Nantes International 2022 International Challenge Pháp
23 -26 Bulgarian Junior Open Championship 2022 Junior International Challenge Bulgaria
26 -07 Chengdu 2022 FISU World University Games Khác Trung Quốc
28 -03 Malaysia Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Malaysia
30 -03 Junior White Nights 2022 Junior International Series Nga
7
05 -10 Malaysia Masters 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Malaysia
06 -10 White Nights 2022 International Challenge Nga
11 -14 Bulgaria Junior International 2022 Junior International Series Bulgaria
12 -17 Singapore Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Singapore
13 -17 SAINT-DENIS Réunion Open 2022 International Challenge Réunion
14 -16 XXX Pan Am Junior Championships 2022 Team Continental Junior Team Championships Cộng hòa Dominica
18 -22 XXX Pan Am Junior Championships 2022 U19 Continental Junior Individual Championships Cộng hòa Dominica
19 -24 Taipei Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Đài Bắc
26 -31 YONEX Akita Masters 2022 BWF Tour Super 100 Nhật Bản
28 -08 Birmingham 2022 - XXII Commonwealth Games Khác Anh
8
09 -18 5th Islamic Solidarity Games 2022 (Non WR Tournament) Khác Thổ Nhĩ Kỳ
16 -21 MONNIS Mongolia International Challenge 2022 International Challenge Mông Cổ
21 -28 TotalEnergies BWF World Championships 2022 Grade 1 - Individual Tournaments Nhật Bản
25 -28 ADIDAS International Nouvelle-Aquitaine 2022 Future Series Pháp
30 -04 DAIHATSU YONEX Japan Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Nhật Bản
30 -04 II Mexico Future Series 2022 Future Series Mexico
9
02 -04 U19 Irish Open 2022 Junior International Series Ireland
06 -11 VIII Guatemala Junior International 2022 Junior International Series Guatemala
08 -11 Polish U19 Open 2022 Junior International Challenge Ba Lan
10 -25 Asian Games 2022 Khác Trung Quốc
14 -18 Brazil International Series 2022 International Series Brazil
14 -17 YONEX Belgian International 2022 International Challenge Bỉ
22 -25 Polish International 2022 International Series Ba Lan
27 -02 YONEX Canada Open 2022 BWF Tour Super 100 Canada
27 -02 VIII Guatemala International Series 2022 International Series Guatemala
29 -02 VICTOR Croatian International 2022 Future Series Croatia
10
04 -09 U.S. Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Mỹ
06 -09 Bulgarian International Championship 2022 Future Series Bulgaria
11 -16 Indonesia International Challenge 2022 International Challenge Indonesia
12 -16 Venezuela Future Series 2022 Future Series Venezuela
12 -16 German Ruhr U19 International 2022 Junior International Series Đức
17 -22 BWF World Junior Mixed Team Championships 2022 Grade 1 – Junior Team Tournaments Tây Ban Nha
18 -23 Indonesia Masters Super 100 2022 BWF Tour Super 100 Indonesia
18 -23 VICTOR Denmark Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Đan Mạch
18 -23 Maldives International Challenge 2022 International Challenge Maldives
20 -23 VI Santo Domingo Junior International 2022 Junior Future Series Cộng hòa Dominica
24 -30 BWF World Junior Championships 2022 Grade 1 – Individual Junior Tournaments Tây Ban Nha
25 -28 IV Dominican Open 2022 Future Series Cộng hòa Dominica
25 -30 YONEX French Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Pháp
11
01 -06 Macau Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Macao
01 -06 HYLO Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Đức
01 -06 VI Mexican International U19 2022 Junior Future Series Mexico
08 -13 YONEX-SUNRISE Hong Kong Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Hồng Kông
08 -13 III Guatemala Future Series 2022 Future Series Guatemala
15 -20 CROWN GROUP Australian Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Úc
16 -19 Irish Open 2022 International Challenge Ireland
21 -27 Korea Junior International Challenge 2022 Junior International Challenge Hàn Quốc
22 -27 BARFOOT & THOMPSON New Zealand Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 New Zealand
22 -27 XIII Mexican International 2022 International Series Mexico
29 -04 VICTOR China Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 1000 Trung Quốc
12
06 -11 Fuzhou China Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Trung Quốc
14 -18 HSBC BWF World Tour Finals 2022 HSBC BWF World Tour Finals Trung Quốc
15 -18 Polish U19 International 2022 Junior International Series Ba Lan
TIN LIÊN QUAN

Yamaguchi đánh bại Tai Tzu Ying, lần đầu lên ngôi giải cầu lông vô địch thế giới

Kết quả giải vô địch cầu lông thế giới, nội dung đơn nữ giữa Tai Tzu Ying và Akane Yamaguchi. Tay vợt cựu số 1 thế giới người Nhật Bản chỉ mất 38 phút để đánh bại hạt giống số 1, qua đó lần đầu vô địch BWF World Championships trong sự nghiệp.

Loh Kean Yew là ai? Nhà vô địch cầu lông thế giới và những điểm thú vị

Loh Kean Yew đã xuất sắc đánh bại các cây vợt hàng đầu để lên ngôi ở giải cầu lông vô địch thế giới BWF World Championships 2021. Sau đây là một số thông tin thú vị mà có thể bạn chưa biết về cây vợt người Singapore này.

Akane Yamaguchi và bí quyết thành công: Không quan tâm tới mạng xã hội

Không quan tâm tới mạng xã hội, đó là một trong những bí quyết hàng đầu giúp Akane Yamaguchi đạt được những thành công hôm nay và có thời gian giữ vị trí số 1 thế giới.

Cầu lông Indonesia rút lui khỏi giải Ấn Độ mở rộng 2022

Sau khi rút lui khỏi giải cầu lông vô địch thế giới BWF World Championship 2021, cầu lông Indonesia tiếp tục không để các vận động viên của mình tham dự giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả chung kết giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10

Kết quả cầu lông 3 giờ trước

Kết quả chung kết giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Thùy Linh vs Goh Jin Wei, chung kết Việt Nam Mở rộng

Link xem trực tiếp cầu lông Thùy Linh vs Goh Jin Wei, chung kết Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng, trận đấu Nguyễn Thùy Linh vs Goh Jin Wei.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 2/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay nhanh chóng và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/10: Chung kết Việt Nam Mở rộng, Thùy Linh đánh mấy giờ?

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/10: Chung kết Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Thùy Linh giành quyền vào chung kết giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022

Tin cầu lông 21 giờ trước

Trong trận bán kết toàn Việt Nam, Nguyễn Thùy Linh đã giành chiến thắng trước đàn chị Vũ Thị Trang sau 2 set với các tỷ số 21-15 và 21-16. Kết quả này giúp tay vợt 24 tuổi giành quyền vào chung kết giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022.

Phương Thúy dừng bước đáng tiếc, lỡ cơ hội tạo chung kết cầu lông toàn Việt Nam

Tin cầu lông 23 giờ trước

Tay vợt trẻ Trần Thị Phương Thúy đã phải dừng bước ở bán kết giải Cầu lông Việt Nam mở rộng (Vietnam Open) 2022 sau khi thua ngược đáng tiếc trước Goh Jin Wei.

Link xem trực tiếp cầu lông Thùy Linh vs Vũ Thị Trang, 15h45 ngày 1/10

Link xem trực tiếp Nguyễn Thùy Linh vs Vũ Thị Trang, bán kết cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng, trận đấu Nguyễn Thùy Linh vs Vũ Thị Trang.

Kết quả cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10: Thùy Linh lọt vào chung kết

Kết quả cầu lông 1 ngày trước

Kết quả cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10

Link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 1/10 nhanh chóng và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/10: Bán kết Việt Nam Mở rộng, Thùy Linh - Vũ Thị Trang đấu khi nào?

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/10: Bán kết Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Manchester City
20:00
Manchester United
Leeds United
22:30
Aston Villa
La Liga
Vòng 7
RCD Espanyol
19:00
Valencia
Celta Vigo
21:15
Betis
Girona
23:30
Sociedad
Real Madrid
02:00
Osasuna
Serie A
Vòng 8
Lazio
17:30
Spezia
Sassuolo
20:00
Salernitana
Lecce
20:00
Cremonese
Sampdoria
20:00
Monza
Atalanta
22:59
Fiorentina
Juventus
01:45
Bologna
Bundesliga
Vòng 8
Hertha Berlin
20:30
TSG Hoffenheim
Schalke 04
22:30
Augsburg
Ligue 1
Vòng 9
Lorient
18:00
Lille
AJ Auxerre
20:00
Stade Brestois
Toulouse
20:00
Montpellier
Ajaccio
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Reims
Monaco
22:05
Nantes
Lens
01:45
Lyon
Hàn Quốc
Vòng 1
Suwon City
14:30
Gimcheon Sangmu
Seongnam FC
12:00
Suwon Samsung Bluewings
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Stoke City
18:00
Watford
VĐQG Mexico
Vòng 17
Toluca
00:00
Queretaro FC
Santos Laguna
06:05
Mazatlan FC
Club Leon
08:00
Club Tijuana
Hà Lan
Vòng 8
Fortuna Sittard
17:15
Volendam
NEC Nijmegen
19:30
Feyenoord
Excelsior SBV
19:30
FC Utrecht
RKC Waalwijk
21:45
Sparta Rotterdam
Emmen
01:00
SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế
Yeoju Sejong
13:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Rio Ave
21:30
Santa Clara
Pacos de Ferreira
00:00
FC Arouca
FC Famalicao
02:30
Boavista FC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Varbergs BoIS FC
20:00
Hacken
GIF Sundsvall
20:00
IFK Norrkoping FK
Kalmar
22:30
Helsingborg
IK Sirius FK
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Vaduz
19:15
Stade Ouchy
Bellinzona
21:30
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 9
FC Sion
19:15
Winterthur
Lugano
21:30
Servette
Luzern
21:30
Young Boys
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Alanyaspor
18:30
Giresunspor
Sivasspor
18:30
Hatayspor
Konyaspor
21:00
Umraniyespor
Besiktas JK
00:00
Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Đắk Lắk
15:30
Đồng Tâm Long An
Phù Đổng
16:00
Quảng Nam FC
Công An Nhân Dân
16:30
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Bình Phước
Phố Hiến
18:00
Khatoco Khanh Hoa
Ba Lan
Vòng 11
Miedz Legnica
17:30
Stal Mielec
Jagiellonia Bialystok
20:00
Korona Kielce
Widzew lodz
22:30
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 24
Sandefjord
22:00
Sarpsborg 08
Haugesund
22:00
Odd Grenland
Aalesund FK
22:00
Viking
Ham-Kam
22:00
Jerv
Kristiansund BK
00:00
Rosenborg
Nga
Vòng 11
Fakel
18:00
Torpedo moskva
Zenit St. Petersburg
20:30
Rostov FK
Terek Grozny
22:59
Dynamo Moscow
FK Nizhny Novgorod
22:59
Spartak Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Slovan Bratislava
22:30
Sport Podbrezova
Zlate Moravce
22:59
Spartak Trnava
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Anderlecht
18:30
Charleroi
KAA Gent
21:00
Cercle Brugge
Kortrijk
23:30
Royal Antwerp
Sint-Truidense
02:00
KAS Eupen
VĐQG Croatia
Vòng 11
Rijeka
20:00
Hajduk Split
HNK Sibenik
22:30
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 7
Benevento
21:15
Ascoli
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Alaves
21:15
Ponferradina
Leganes
21:15
Albacete
Real Oviedo
23:30
FC Cartagena
Granada CF
23:30
SD Huesca
Ibiza Eivissa
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Kaiserslautern
18:30
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:30
Nurnberg
Magdeburg
18:30
Jahn Regensburg
VĐQG Slovenia
Vòng 11
ND Gorica
20:00
Maribor
NK Publikum Celje
22:30
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 12
Hermannstadt
17:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Farul Constanta
22:30
UTA Arad
FC Steaua Bucuresti
01:30
Arges
Đan Mạch
Vòng 11
Silkeborg
19:00
AC Horsens
Midtjylland
19:00
Viborg
Brondby IF
21:00
Lyngby
FC Copenhagen
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 26
Nublense
22:00
O.Higgins
Colo Colo
01:00
Univ Catolica
Cobresal
03:00
Union Espanola
Union La Calera
03:00
Coquimbo Unido
Nublense
03:00
O.Higgins
Universidad de Chile
03:00
Audax Italiano
Palestino
03:00
Everton CD
Colo Colo
03:00
Univ Catolica
Curico Unido
03:00
Deportes La Serena
Cobresal
04:00
Union Espanola
VĐQG Argentina
Vòng 22
Talleres Cordoba
01:30
Lanus
Patronato Parana
01:30
Atletico Tucuman
Boca Juniors
04:00
Velez Sarsfield
Argentinos juniors
06:30
River Plate
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Ruch Chorzow
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Puszcza Niepolomice
20:00
Arka Gdynia
LKS Nieciecza
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 11
Torpedo Miass
16:00
Chelyabinsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
FK Orenburg-2
Amkar Perm
17:00
Nosta Novotroitsk
Balashikha
17:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
Metallurg Lipetsk
Khimik Dzerzhinsk
18:00
Torpedo Moskau II
Zenit Penza
18:00
Sokol
Irtysh 1946 Omsk
18:00
Dinamo Barnaul
Zvezda Sint Petersburg
18:30
Zorkyi Krasnogorsk
Saturn Moscow
19:00
SKA Khabarovsk II
Salyut-Energia Belgorod
19:00
FK Kaluga
Baltika-BFU Kaliningrad
19:00
FK Leningradets
Elektron VN
19:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Dinamo Moscow B
19:00
Dynamo Vologda
FK Ryazan
20:00
Dinamo Briansk
Peresvet Podolsk
20:00
Rodina Moskva II
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Spartak Tambov
20:00
Arsenal Tula II
FC Murom
21:00
Spartak Kostroma
FK Chayka K-SR
21:00
Spartak Nalchik
FK Znamya Noginsk
22:00
Khimki (R)
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Dhafra
20:15
Al Ahli(UAE)
Al Bataeh
20:15
Al Wehda(UAE)
Al Ain
22:59
Ittihad Kalba
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gyeongnam FC
14:00
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Viktoria koln
18:00
Oldenburg
SV Wehen Wiesbaden
19:00
Rot-Weiss Essen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Portuguesa FC
04:00
Academia Puerto Cabello
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Bandirmaspor
17:30
Samsunspor
Manisa BB Spor
17:30
Adanaspor
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Altinordu
22:59
Keciorengucu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Karlstad BK
18:00
Tegs SK
Vasalunds IF
21:00
Pitea IF
Falkenberg
21:00
Qviding FIF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
15:00
Metaloglobus
FC Brasov
15:00
CSM Slatina
FC Otelul Galati
15:00
Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Polonia Warszawa
22:59
GKS Jastrzebie
KP Calisia Kalisz
00:00
Hutnik Krakow
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Indjija
20:00
Jedinstvo UB
FK Loznica
20:00
FK Zeleznicar Pancevo
Macva Sabac
22:00
Zlatibor Cajetina
Metalac Gornji Milanovac
22:00
FK Trajal Krusevac
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:00
Proleter
FK Vrsac
22:00
Sevojno Uzice
FK Loznica
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Metalac Gornji Milanovac
22:59
FK Trajal Krusevac
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
ND Beltinci
18:00
NK Aluminij
NK Rudar Velenje
20:30
Triglav Gorenjska
Jadran Dekani
20:30
NK Rogaska
Bistrica
20:30
NK Brinje Grosuplje
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
17:00
Ethiopia Bunna
Albania Division 2
Vòng
Tomori berat
17:30
KS Dinamo Tirana
Burreli
20:00
KF Oriku
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
B 1913 Odense
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City
Simba Sports Club
22:59
Dodoma Jiji FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Persib Bandung
16:00
Persija Jakarta
PSIS Semarang
20:30
Bhayangkara Surabaya United
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
Tobol Kostanai
16:00
FC Shakhtyor Karagandy
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
FC Kairat Almaty
Akzhayik Oral
18:00
FK Aktobe Lento
FK Arys
19:00
Lokomotiv Astana
Canadian Premier League
Vòng 10
Cavalry FC
02:30
Valour
Latvia Division 2
Vòng 20
Tukums-2000 II
17:00
Saldus SS/Leevon
JDFS Alberts
21:00
Jelgava
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Solin
20:30
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 14
YANGON UNITED
16:00
Laconi Lian
Serbia
Vòng 13
FK Spartak Zlatibor Voda
20:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Mladost Novi Sad
22:00
Crvena Zvezda
Partizan Belgrade
00:00
Vojvodina Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 9
Bekescsaba
20:00
MTE Mosonmagyarovar
Dorogi FC
20:00
Kozarmisleny SE
Gyirmot SE
20:00
Nyiregyhaza
Szentlorinc SE
20:00
Diosgyor VTK
Kazincbarcika
22:00
Gyori ETO
MTK Hungaria
22:00
Csakvari TK
Pecsi MFC
22:00
Szombathelyi Haladas
Szegedi AK
22:00
Dafuji cloth MTE
Duna-Tisza
22:00
SOROKSAR
FC Ajka
22:00
Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Los Angeles Galaxy II
07:00
Sacramento Republic FC
Monterey Bay FC
09:00
Tampa Bay Rowdies
VĐQG Iran
Vòng 7
Persepolis Pakdasht
20:30
Sepahan
Persepolis
22:00
Tractor S.C.
Sanat-Naft
22:30
Mes Rafsanjan
Norway Division 1 Women
Vòng
Grand Bodo (nữ)
18:00
Amazon Grimstad (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ)
21:00
Fortuna Alesund (nữ)
Klepp (nữ)
22:00
Honefoss (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 5
Musspor
18:30
Nigde Belediyespor
Karaman Belediyesi Spor
18:30
Eskisehirspor
Ofspor
18:30
Kahramanmarasspor
Aksarayspor
18:30
Bergama Belediyespor
Arguvan
18:30
Efeler 09
Fatsa Belediyespor
18:30
Cankaya FK
Artvin Hopaspor
18:30
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Elazigspor
18:30
Catalca Spor
Gumushanespor
18:30
Eynesil
76 Igdir Belediye spor
18:30
Elazig Belediyespor
Karaman Belediyespor
19:00
Kestel
Turk Metal Kirikkale
19:00
Ayvalikgucu Belediyespor
Nevsehirspor Genclik
19:00
Agri 1970 Spor
Anadolu Selcukluspor
19:00
Yomraspor
Kepez Belediyespor
19:00
Halide Edip Adivarspor
Yeni Altindag BS
19:00
Karsiyaka
Kutahyaspor
19:30
Yeni Orduspor
Sile Yildizspor
19:30
Kelkit Belediye Hurriyet
Tepecik Bld
19:30
Sapanca Genclikspor
Kusadasispor
19:30
Ergene Velimese
Akhisar Bld.Geng
19:30
Osmaniyespor
Yldrm Belediyesispor
19:30
Erbaaspor S
Dai Lin Jissbon
19:30
Yeni Amasya Spor
EdirnesporGenclik
19:30
Celspor
Bayrampasa
19:30
Bulvarspor
Orduspor
22:59
Darica Genclerbirligi
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
STK Samorin
15:30
MSK Zilina B
Dolny Kubin
20:00
FC Artmedia Petrzalka
Burundi League
Vòng 8
Aigle Noir
20:00
Fc Tigre Noir
Kayanza Utd
20:00
Le Messager Ngozi
Olympique Star
20:00
Rukinzo FC
Bumamuru
20:00
Magara Young Boys
BS Dynamic
20:00
Bujumbura City
Musongati FC
20:00
Romania Inter Star
Botola 2
Vòng 4
Wydad Fes
22:59
ASS Association Sportive de Sa
RCOZ Oued Zem
22:59
Chabab Atlas Khenifra
Wydad Temara
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al-Faisaly Harmah Youth