Lịch thi đấu bóng rổ VBA 2022 hôm nay mới nhất

Văn Đạt

Thứ ba, 07/06/2022 16:22 (GMT+7)

Lịch thi đấu VBA 2022 mới nhất. Xem lịch trực tiếp mùa giải bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam (VBA7) hôm nay 5X5, 3X3 nhanh nhất tại thethao.vn.

Trong ngày hôm nay (3/5), BTC VBA đã chính thức đưa ra thông báo về sự trở lại của giải đấu trong năm 2022. Sau hai năm vắng bóng vì ảnh hưởng của đại dịch COVID-19, giải bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam năm 2022 (VBA7) sẽ khởi tranh vào ngày 21/6 tới đây.

>>> XEM NGAY: Link xem trực tiếp VBA 2022

Lịch thi đấu bóng rổ VBA 5x5 mùa giải 2022 - Ảnh 1
Giải bóng rổ VBA 5x5 2022 sẽ trở lại vào cuối tháng 6 - Ảnh: VBA

Theo đó, giải đầu lần này sẽ có sự tham gia của 7 đội bóng: Hanoi Buffaloes, Thang Long Warriors, Đà Nẵng Dragon, Nha Trang Dolphin, Ho Chi Minh City Wings, Saigon Heat và Can Tho Cafish. VBA7 diễn ra theo hình thức sân nhà - sân khách với địa điểm diễn ra các trận đấu tại 5 thành phố: Hà Nội, Đà Nẵng, Nha Trang, TP. Hồ Chí Minh và Cần Thơ. 

Dự kiến, cả mùa giải sẽ có khoảng 53 trận đấu, trong đó gồm 42 trận vòng loại (Regular), tối đa 6 trận vòng loại trực tiếp (Playoffs), tối đa 5 trận chung kết (Finals). Trong đó, tổng số trận tại vòng loại các đội được thi đấu trên sân nhà là 6 trận. Các trận đấu từ vòng đấu loại trực tiếp sẽ được xác định dựa trên thứ tự xếp hạng sau khi kết thúc vòng loại.

Juzang là một trong những Việt kiều đẳng cấp nhất lịch sử VBA. Ảnh: Saigon Heat
VBA 2022 sẽ không tổ chức lễ tuyển chọn vận động viên - Ảnh: Saigon Heat

Tại giải đấu năm nay, VBA sẽ không tổ chức lễ tuyển chọn vận động viên. Do đó, các đội sẽ sử dụng VĐV tự đào tạo hoặc có thể ký hợp đồng với các cầu thủ tự do không nằm trong danh sách bảo vệ của các đội bóng khác. 

Lịch thi đấu VBA 5x5 mùa giải 2022

NGÀY GIỜ TRẬN ĐỘI NHÀ ĐỘI KHÁCH ĐỊA ĐIỂM
21/06 19:30 - 21:30 1 HN Buffaloes HCMC Wings Hoang Mai
22/06 19:30 - 21:30 2 DN Dragons CT Catfish Quan Khu 5
24/06 19:30 - 21:30 3 TL Warriors HCMC Wings Tay Ho
25/06 17:00 - 19:00 4 DN Dragons HN Buffaloes Quan Khu 5
26/06 17:00 - 19:00 5 SG Heat NT Dolphins CIS
28/06 19:30 - 21:30 6 CT Catfish TL Warriors Tan Binh
29/06 19:30 - 21:30 7 HN Buffaloes SG Heat Hoang Mai
01/07 19:30 - 21:30 8 HCMC Wings NT Dolphins Ho Xuan Huong
02/07 17:00 - 19:00 9 DN Dragons SG Heat Quan Khu 5
03/07 17:00 - 19:00 10 HN Buffaloes CT Catfish Hoang Mai
05/07 19:30 - 21:30 11 HCMC Wings DN Dragons Ho Xuan Huong
06/07 19:30 - 21:30 12 TL Warriors CT Catfish Tay Ho
08/07 19:30 - 21:30 13 SG Heat DN Dragons CIS
09/07 17:00 - 19:00 14 NT Dolphins HCMC Wings Nha Trang University
10/07 17:00 - 19:00 15 SG Heat CT Catfish CIS
12/07 19:30 - 21:30 16 TL Warriors HN Buffaloes Tay Ho
13/07 19:30 - 21:30 17 DN Dragons HCMC Wings Quan Khu 5
15/07 19:30 - 21:30 18 CT Catfish NT Dolphins Tan Binh
16/07 17:00 - 19:00 19 TL Warriors SG Heat Tay Ho
17/07 17:00 - 19:00 20 CT Catfish DN Dragons Tan Binh
19/07 19:30 - 21:30 21 NT Dolphins TL Warriors Nha Trang University
20/07 19:30 - 21:30 22 SG Heat HN Buffaloes CIS
22/07 19:30 - 21:30 23 DN Dragons NT Dolphins Quan Khu 5
23/07 17:00 - 19:00 24 CT Catfish HCMC Wings Tan Binh
24/07 17:00 - 19:00 25 DN Dragons TL Warriors Quan Khu 5
26/07 19:30 - 21:30 26 HN Buffaloes NT Dolphins Hoang Mai
27/07 19:30 - 21:30 27 TL Warriors DN Dragons Tay Ho
29/07 19:30 - 21:30 28 HCMC Wings SG Heat Ho Xuan Huong
30/07 17:00 - 19:00 29 TL Warriors NT Dolphins Tay Ho
31/07 17:00 - 19:00 30 HN Buffaloes DN Dragons Hoang Mai
02/08 19:30 - 21:30 31 HCMC Wings CT Catfish Ho Xuan Huong
03/08 19:30 - 21:30 32 NT Dolphins SG Heat Nha Trang University
05/08 19:30 - 21:30 33 CT Catfish HN Buffaloes Tan Binh
06/08 17:00 - 19:00 34 HCMC Wings TL Warriors Ho Xuan Huong
07/08 17:00 - 19:00 35 NT Dolphins DN Dragons Nha Trang University
09/08 19:30 - 21:30 36 SG Heat TL Warriors CIS
10/08 19:30 - 21:30 37 NT Dolphins HN Buffaloes Nha Trang University
12/08 19:30 - 21:30 38 SG Heat HCMC Wings CIS
13/08 17:00 - 19:00 39 NT Dolphins CT Catfish Nha Trang University
14/08 17:00 - 19:00 40 HN Buffaloes TL Warriors Hoang Mai
16/08 19:30 - 21:30 41 CT Catfish SG Heat Tan Binh
17/08 19:30 - 21:30 42 HCMC Wings HN Buffaloes Ho Xuan Huong

 

Lịch VBA7 3x3

(đang cập nhật)

Tương tự mùa giải trước, tại VBA7 mỗi đội sẽ có quyền bảo vệ tối đa 3 cầu thủ (riêng Hanoi Buffaloes và Thang Long Warriors sẽ được bảo vệ 4 người). 

Lịch trình VBA 5x5 2022:

21/06/2022: Khai mạc mùa giải VBA7

21/06/2022 - 17/08/2022: 7 đội tranh tài vòng loại 

20/08/2022 - 26/08/2022: 4 đội tranh tài vòng Bán kết

28/08/2022 - 09/09/2022: 2 đội tranh tài vòng Chung kết

03/09/2022 - 09/09/2022: Lễ trao cúp vô địch (dự kiến)

TIN LIÊN QUAN

Xem trận U23 UAE vs U23 Nhật Bản trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Link xem trực tiếp U23 UAE vs U23 Nhật Bản, U23 châu Á 2022, 20h00 ngày 3/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 UAE vs U23 Nhật Bản hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U23 UAE vs U23 Nhật Bản, 20h00 ngày 3/6

Link xem trực tiếp U23 UAE vs U23 Nhật Bản, U23 châu Á, 20h00 ngày 3/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U23 UAE vs U23 Nhật Bản hôm nay nhanh nhất.

Xếp hạng giá trị các thương vụ chuyển nhượng tự do hè 2022

Trang thông tin uy tín transfermarkt mới đây đã thống kê giá trị các thương vụ chuyển nhượng tự do hè 2022, trong đó nổi bật là thương vụ Antonio Rudiger gia nhập Real Madrid.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hochiminh City Wings dễ dàng 'dìm' Danang Dragons xuống đáy BXH VBA

Sau khi "lời nguyền" sân nhà được giải, các đội sân nhà cũng chơi tự tin hơn. Trong trận đấu tối nay, Hochiminh City Wings đã dễ dàng vùi dập Danang Dragons 80-61.

Link xem trực tiếp bóng rổ VBA 2022 mới nhất hôm nay: Ho Chi Minh City Wings vs Danang Dragons

Link xem trực tiếp VBA 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật nhanh chóng, chính xác nhất link trực tuyến giải bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA mùa 7.

Thang Long Warriors 'trảm' ngoại binh chỉ sau 2 trận

Do thành tích không tốt, Thang Long Warriors đã quyết định chia tay Arsenije Vuckovic chỉ sau 2 trận trao cơ hội cho cầu thủ này.

Kết quả VBA 2022 hôm nay mới nhất theo giờ Việt Nam

Kết quả bóng rổ VBA 2022 mới nhất hôm nay. Xem kq giải đấu bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA mùa giải 2022 được cập nhật nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Bảng xếp hạng VBA 2022 - BXH bóng rổ VBA mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng VBA 2022 hôm nay mới nhất. Theo dõi kết quả BXH giải đấu bóng rổ Việt Nam VBA nhanh nhất được cập nhật liên tục tại Thethao.vn.

Hanoi Buffaloes giúp VBA phá 'dớp sân nhà'

Sau 2 trận sân nhà toàn thua, đến lần thứ 3 được làm chủ, Hanoi Buffaloes đã biết cách hạ các vị khách. Chiến thắng 82-77 trước Cantho Catfish cũng giúp Hanoi Buffaloes phá cái dớp sân nhà cho VBA 2022.

Danang Dragons 'chết dí' ở đáy BXH vì lời nguyền sân nhà

Lời nguyền sân nhà tiếp diễn ở trận đấu giữa Danang Dragons và Saigon Heat vào chiều nay, khi đội chủ nhà trắng tay 68-83 trước đối thủ mạnh hơn khá nhiều.

HCM City Wings thua trận đầu trên sân nhà, mất ngôi số 1 vào tay Dolphins

"Lời nguyền sân nhà" tiếp tục chưa có lời giải. Lần này, Ho Chi Minh City Wings phải nhận trái đắng ngay tại NTĐ Hồ Xuân Hương trước một Nha Trang Dolphins thi đấu đầy thăng hoa.

Vé xem VBA 2022 mua ở đâu, giá bao nhiêu?

Mua vé xem VBA 2022 ở đâu? Giá vé VBA là bao nhiêu? Thethao.vn cung cấp thông tin chi tiết về giá vé theo dõi các trận đấu sân nhà của 7 đội bóng tại VBA mùa giải 2022.

Hanoi Buffaloes trắng tay trên sân nhà trước Saigon Heat

Hanoi Buffaloes nhận trận thua sân nhà lần thứ hai liên tiếp từ đầu mùa. Lần này, họ gục ngã 64-77 trước Saigon Heat.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 15
CD El Nacional
07:00
CD Puerto Quito
Guayaquil SC
03:00
Chacaritas SC
Libertad FC
03:00
Olmedo Riobamba
Manta FC
03:00
SC Imbabura
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng rổ