Bảng xếp hạng NBA 2022 - BXH bóng rổ NBA mới nhất hôm nay

Minh Phước

Thứ ba, 05/04/2022 13:00 (GMT+7)

Bảng xếp hạng bóng rổ NBA 2022 hôm nay mới nhất. Theo dõi kết quả BXH giải đấu bóng rổ Mỹ NBA 2021-22 nhanh nhất được cập nhật liên tục tại Thethao.vn.

NBA trong mùa giải thứ 75 sẽ cống hiến những trận cầu đỉnh cao ngay từ vòng mở màn. Trong đó, đại chiến Los Angeles Lakers gặp Golden State Warriors hẳn được chờ đợi nhất. Đây cũng là màn tranh tài đỉnh cao của hai trong số các đội bóng sở hữu nhiều ngôi sao nhất mùa giải này.

>>>Lịch thi đấu NBA 2022 mới nhất

>>> Kết quả NBA 2022 mới nhất

Nhưng không thể quên màn so tài của nhà đương kim vô địch Milwaukee Bucks và kẻ nuôi tham vọng truất ngôi Brooklyn Nets. Trong khi đó, á quân Phoenix Suns sẽ đụng độ với đội bóng của đương kim MVP Niloka Jokic.

Bảng xếp hạng NBA 2022, BXH bóng rổ NBA mới nhất hôm nay - Ảnh 2
BXH bóng rổ NBA mới nhất hôm nay

Rõ ràng, ngay từ vòng đầu NBA mùa giải kỷ niệm 75 năm thành lập đã gay cấn. Và đó sẽ là khởi đầu không thể bùng nổ hơn để người hâm mộ có thể sống trong chuỗi 82 vòng đấu nhiều cảm xúc của giai đoạn regular.

Sau đó, Golden State Warriors lại đụng độ với một cái tên cũng “cứng đầu” không kém là Los Angeles Clippers… Nhìn vào lịch thi đấu đầu mùa, có một sự sắp xếp rất “khéo” khi đại chiến diễn ra liên tục, hứa hẹn tạo nên nhiều “drama” ngay giai đoạn khởi động mùa giải của NBA.

*Ghi chú: Màu xanh - Vào thẳng Playoffs; Màu vàng - Vào vòng Play-in; Màu xám - Không đủ điều kiện vào Playoffs

BXH bóng rổ NBA 2022 khu vực miền Tây

Thứ hạng Đội bóng Thắng Thua Cách biệt đầu bảng Đối đầu khu vực (W-L) 10 trận gần nhất (W-L) Chuỗi thắng/thua
1 Phoenix Suns 62 16 -- 15-3 8-2 W 1
2 Memphis Grizzlies 55 23 7 14-5 3-7 L 3
3 Golden State Warriors 50 29 12.5 10-2 7-3 L 1
4 Dallas Mavericks 49 30 13.5 13-6 9-1 W 3
5 Denver Nuggets 47 32 15.5 11-10 8-2 W 3
6 Utah Jazz 46 32 16 7-9 8-2 L 1
7 Minnesota Timberwolves 45 34 17.5 11-6 6-4 W 2
8 LA Clippers 39 40 23.5 8-7 7-3 W 2
9 New Orleans Pelicans 34 44 28 8-9 2-8 L 4
10 San Antonio Spurs 33 45 29 6-12 6-4 W 3
11 LA Lakers  31 47 31 8-11 4-6 L 3
12 Sacramento Kings 29 50 33.5 5-12 5-5 W 1
13 Portland Trail Blazers 27 51 35 4-13 4-6 L 5
14 Oklahoma City Thunder 23 55 39 6-11 3-7 L 2
15 Houston Rockets 20 59 42.5 6-13 0-10 L 1

Bảng Xếp Hạng NBA 2022 khu vực miền Đông

Thứ hạng Đội bóng Thắng Thua Cách biệt đầu bảng Đối đầu khu vực (W-L) 10 trận gần nhất (W-L) Chuỗi thắng/thua
1 Miami Heat 51 28 -- 15-5 7-3 W 2
2 Boston Celtics  49 30 2.5 10-7 5-5 L 2
3 Milwaukee Bucks  48 30 2.5 13-8 7-3 L 1
4 Philadelphia 76ers 48 30 2.5 11-6 8-2 W 4
5 Chicago Bulls 45 33 4.5 10-6 4-6 L 1
6 Toronto Raptors 45 33 6 9-7 5-5 L 1
7 Cleveland Cavaliers 43 36 7 10-9 4-6 L 2
8 Atlanta Hawks 41 37 9 10-8 4-6 L 1
9 Charlotte Hornets 40 38 10 9-8 4-6 W 1
10 Brooklyn Nets 40 38 11.5 10-8 5-5 W 2
11 New York Knicks 35 44 16.5 7-8 5-5 L 2
12 Washington Wizards 34 44 16.5 8-13 3-7 L 3
13 Indiana Pacers 25 54 22 7-12 4-6 L 1
14 Orlando Magic 23 56 28 2-16 1-9 L 5
15 Detroit Pistons 20 59 28 3-13 0-10 L 12

 

TIN LIÊN QUAN

Curry: 'Golden State Warriors thăng hoa nhờ chịu thay đổi'

NBA 08/10/2021

Theo Stephen Curry, chính những thay đổi quyết liệt đã giúp Golden State Warriors chơi ấn tượng trong 2 trận vừa qua.

Ngôi sao phim Black Panther hợp tác cùng dàn sao NBA sản xuất phim

NBA 08/10/2021

Trong dự án phim kỷ niệm 75 năm lịch sử NBA, ban tổ chức giải đã mời rất nhiều gương mặt tiêu biểu của giải đấu. Họ sẽ cùng với Michael B. Jordan, diễn viên chính của phim “Black Panther”, xuất hiện trong dự án này.

Kết quả bóng rổ NBA 2022 hôm nay mới nhất theo giờ Việt Nam

NBA 12/06/2022

Kết quả NBA Playoffs mới nhất hôm nay. Xem kq giải đấu bóng rổ nhà nghề Mỹ NBA mùa giải 2021/22 được cập nhật nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Rời Brooklyn Nets, Kevin Durant sẽ gia nhập Toronto Raptors?

Sau mùa giải 2021/22 thất bại với Brooklyn Nets, Kevin Durant đang sẵn sàng thay đổi đội bóng lần thứ ba sau sáu năm. Bến đỗ sắp tới của anh có thể là Toronto Raptors.

JaVale McGee rời Phoenix Suns, ký hợp đồng với Dallas Mavericks

Trung phong JaVale McGee sẽ ký hợp đồng ba năm, trị giá 20,1 triệu USD với Dallas Mavericks, với năm cuối cùng là tùy chọn.

Nikola Jokic ký hợp đồng khủng nhất lịch sử NBA

Nikola Jokic vừa được gia hạn hợp đồng với Denver Nuggets và đây là bản hợp đồng lớn nhất trong lịch sử NBA.

Ngôi sao NBA bị bắt giữ

Tiền phong Miles Bridges của Charlotte Hornets đã bị bắt tại Los Angeles vì tội bạo hành gia đình.

Westbrook chính thức kích hoạt điều khoản tùy chọn 47,1 triệu USD, quyết 'bám' Lakers đến cùng

Theo thông tin được báo chí Mỹ xác nhận, Russell Westbrook đã thực hiện lựa chọn 47,1 triệu USD để tiếp tục chơi cho Lakers trong mùa giải tới.

John Wall từ bỏ mức lương 47,4 triệu USD để cập bến Los Angeles Clippers

John Wall vừa đáp chuyến bay đến Los Angeles để chuẩn bị cho thương vụ gia nhập Los Angeles Clippers. Đây được coi là sự giải thoát cho Houston Rockets.

Brooklyn Nets sẵn sàng trade Kyrie Irving

The Athletic khẳng định Kyrie Irving đang tìm đường rời Brooklyn Nets để chọn một điểm dừng chân mới.

Johnny Juzang bị nhận xét “chưa đủ độ rắn rỏi để thi đấu tại NBA”

Dù rất ấn tượng với tài năng của Johnny Juzang, những quan chức NBA đã nhận xét rằng hậu vệ mang trong mình dòng máu Việt Nam này “chưa đủ độ rắn rỏi để thi đấu tại NBA”.

New York Knicks chi 100 triệu USD 'cuỗm' ngôi sao của Dallas Mavericks

Jalen Brunson đã trở thành cầu thủ tự do, và rất nhiều đội bóng đã ngỏ lời với anh. Theo Marca, New York Knicks sẵn sàng chi tới 100 triệu để thuyết phục cầu thủ này.

Paul George lấy vũ nữ thoát y làm vợ

Ngôi sao 32 tuổi của Los Angeles Clippers, Paul George đã đăng ký kết hôn với bạn gái lâu năm Daniela vốn là một vũ nữ thoát y...

V-League
Vòng 5
SHB Đà Nẵng
17:00
Hà Nội FC
Nam Định FC
18:00
Becamex Bình Dương
U19 Đông Nam Á
Timor Leste U19
15:00
U19 Lào
Singapore U19
19:00
Cambodia U19
Hàn Quốc
Vòng 19
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Incheon United
Giao hữu quốc tế
North District FC
14:30
Sham Shui Po
CS Universitatea Craiova
16:00
Heidenheimer
Shatin SA
16:45
Wofoo Tai Po
Universitaea Cluj
18:00
NK Aluminij
SV Kirchanschoring
18:00
Wacker Burghausen
Radomiak Radom
18:00
Arka Gdynia
Bischofswerdaer FV
18:30
BSG Chemie Leipzig
FC Twente Enschede
19:00
Nordsjaelland
WSG Wattens
20:00
Nurnberg
FC Teutonia 05
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
Schwarz-Weiss Essen
20:00
Rot-Weiss Essen
TSG Sprockhovel
20:00
FSV Duisburg
Otrokovice
20:00
MFK Dubnica nad Vahom
Waldgirmes
20:00
SG Viktoria Bronnzell
Karlsruher SC
20:30
Werder Bremen
Lokomotiv Moscow
20:30
Fakel
Gosport Borough
21:00
Portsmouth
Tubize
21:00
Zulte-Waregem
Schalke 04 (Youth)
22:00
SpVgg Vreden 1921
Radomlje
22:00
Slask Wroclaw
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Giao Hữu ĐTQG
Latvia U17
19:00
Lithuania U17
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens
20:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
20:00
IFK Varnamo
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Công An Nhân Dân
15:30
Bình Phước
Đồng Tâm Long An
17:00
Huế FC
Phố Hiến
18:00
Quảng Nam FC
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
05:00
Toluca
Chivas Guadalajara
05:05
FC Juarez
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Trung Quốc
Vòng 8
Meizhou Hakka
15:30
Shenzhen FC
Dalian Pro
16:30
Changchun Yatai
Tianjin Tigers
16:30
Beijing Guoan
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown
19:00
Henan Songshan Longmen
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Tokyo Verdy
16:00
FC Ryukyu
VĐQG Brazil
Vòng 15
Ceara
05:00
Internacional RS
Santos
05:00
Flamengo
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
21:00
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
VĐQG Chile
Vòng 16
Huachipato
07:00
Curico Unido
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Chungnam Asan
16:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
18:00
Jeonnam Dragons
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
Malaysia
Vòng 12
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Terengganu
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Pahang
Korea League 4
Vòng 21
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chuncheon Citizen
15:00
Gangwon II
Seoul United
15:00
Geoje Citizen
Yangpyeong
15:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
16:00
Daegu FC II
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Lokomotiv Astana
20:00
Maktaaral
FC Kairat Almaty
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 10
Jelgava
19:00
Olaine
Rezekne/BJSS
21:00
Salaspils
USA Women Premier League
Vòng
North Alabama SC (nữ)
06:30
Char Thanou Fagafaga (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Ayeyawady united
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 17
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Indy Eleven
06:30
Miami FC
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Europe BSWCP
Division A
Spain Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Poland Beach Soccer
21:00
France Beach Soccer
Italy Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Deportivo Pereira
02:00
Alianza Petrolera
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Patriotas FC
02:00
Atletico Junior Barranquilla
Union Magdalena
02:00
Deportiva Once Caldas
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic
13:00
Sydney United
Sydney FC (Youth)
13:30
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney FC U20
13:30
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
15:15
Sydney United 58 U20
Mexico U20
Vòng 1
San Luis U20
21:00
Leon U20
Pumas U20
21:00
Club Tijuana U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
Latvian Higher League
Vòng 20
Tukums-2000
22:00
Metta/LU Riga
USA Women
Vòng 7
Sky Blue FC (nữ)
06:05
Chicago Red Stars (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Nigerian Premier League
Vòng 36
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Nasarawa United
MFM FC
22:00
Niger Tornadoes FC
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Kano Pillars
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Blacktown Spartans(nữ)
Aime Rigi (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Maca Searle (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Northern Tigers FC (nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
Magia Futbol Academy
05:00
Miami Beach CF
Erie Commodores
06:05
FC Buffalo
Hartford City FC
06:05
Valeo FC
Richmond Kickers
06:05
North Carolina
Australian cloth
Vòng 15
Newmarket SFC
13:00
Centenary Stormers
Bayside United FC
14:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
The Lakes
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth SC (nữ)
14:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 11
Ravshan Kulob
19:30
FK Eskhata
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 14
Tanjong Pagar Utd
16:30
Lion City Sailors
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Senegal (nữ)
22:00
Uganda (nữ)
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
ACT Premier League
Vòng 12
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
Reading United
06:00
West Chester United
FC Miami City
06:00
The Villages
Tri Cities FC
06:00
South Georgia Tormenta B
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Northern Virginia FC
06:30
Cardinals FC
East Atlanta
06:30
Knoxville troops
Westchester Flames
06:30
Manhattan SC
SC United Bantams
06:30
Tennessee SC
AFC Ann Arbor
06:30
Lansing City
Peachtree City
06:30
Southern Soccer Academy Kings
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
VĐQG Belarus
Vòng 13
FK Vitebsk
20:00
Dinamo Brest
BATE Borisov
22:00
Energetik-BGU Minsk
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Rappe GOIF
19:00
Oskarshamns AIK
Lucksta IF
20:00
IFK Ostersund
IFK Lulea
21:00
Umea FC
Nhật bản
Vòng 15
Ehime FC (nữ)
13:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
13:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
15:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
QLD Division 1
Vòng 16
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Sunshine Coast FC
13:15
Western Pride
Caboolture FC
15:00
Rochedale Rovers
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
Atletico Colegiales
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
21:00
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 16
CRB AL
06:30
Guarani SP
Ponte Preta
21:00
Tombense
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
22:00
AI Kahrabaa
Arbil
22:00
Al Karkh
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Yassy Turkistan
19:00
Baikonur
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Matsue City FC
13:00
Mio Biwako Shiga
Veertien Kuwana
13:00
Criacao Shinjuku
Kochi United
13:00
Maruyasu Industries
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Pocheon FC
15:00
Ulsan Citizens
Dangjin Citizen
17:00
Gangneung City
Hwaseong FC
17:00
Busan Transportation Corporation
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Singapore National Football League
Vòng
Mattar Sailors FC
16:00
Katong FC
Racing Club Warwick FC
18:30
Yishun Sentek Mariners
Bolivia Primera Division
Vòng 3
Independiente Petrolero
06:30
Blooming
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
European Women
Vòng bảng
France (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
Trinidad & Tobago
Vòng
National Defense Forces
06:15
Real West Fort
VĐQG Peru
Vòng 19
EM Deportivo Binacional
06:00
FC Carlos Stein
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Guangxi Baoyun FC
15:00
Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongchuang Hengtai
15:00
Suzhou Dongwu
Hong Kong Division Three League Cup
Sun Pegasus
14:30
Fukien AC
Tuen Mun FC
14:30
Lung Moon FC
Wing Go FC
16:30
Sài Gòn
City FC
16:30
Ornament FC
Norway 2.Liga
Vòng 13
Sotra
17:45
Orn-Horten
Vard Haugesund
19:00
Ullern FC
Staal Jorpeland
20:00
Moss
Egersunds IK
21:00
Strommen
Kvik Halden
22:59
Odd Grenland 2
BRA D4
CS Esportivo AL
05:00
Lagarto
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00 </