Lịch thi đấu NBA 2022 mới nhất hôm nay theo giờ Việt Nam

Lịch thi đấu bóng rổ NBA 2022 hôm nay. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 21-2022 mới nhất theo giờ Việt Nam chính xác nhất trên Thethao.vn

Mùa giải NBA 2022 đánh dấu một cột mốc đặc biệt trong lịch sử Giải bóng rổ Nhà nghề Mỹ. Đây sẽ là mùa bóng thứ 76 của NBA, nhưng BTC giải đấu thông báo rằng họ sẽ kỷ niệm 75 năm thành lập NBA trong suốt mùa 21-2022.

Cụ thể, mùa giải năm nay sẽ được mang tên "NBA 75", đi kèm với đó là danh sách 75 cầu thủ vĩ đại nhất trong lịch sử giải đấu sẽ sớm được công bố. Logo chính thức để kỷ niệm mùa giải thứ 75 của NBA cũng đã được ra mắt công chúng với hình ảnh một viên kim cương bao quanh biểu tượng của giải đấu - The Logo Jerry West.

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 hôm nay theo giờ Việt Nam - Ảnh 1

Lịch thi đấu bóng rổ NBA 2022

Ở mùa giải NBA 2021/22, Regular season sẽ trở lại với lịch trình 82 trận/mùa truyền thống, bắt đầu từ 20 tháng 10 cho đến 11 tháng 4 năm 2022. Mùa giải năm nay sẽ khởi tranh vào ngày 20/10 (giờ Việt Nam) với hai cặp đấu kinh điển giữa LA Lakers-Golden State Warriors và Milwaukee Bucks-Brooklyn Nets.

>>> Link xem trực tiếp NBA 2022

>>> Kết quả NBA 2022

Ngoài ra, những mốc thời gian quan trọng khác của mùa giải NBA 2021/22 đã được xác nhận đi kèm với lịch thi đấu chi tiết của cả mùa như sau:

- Tuần lễ All-Star 2022 sẽ được tổ chức ở Rocket Mortgage FieldHouse, sân nhà của CLB Cleveland Cavaliers từ 19/2-21/2.

- Vòng NBA Play-in sẽ quay trở lại ở mùa giải 2021/22, diễn ra 2 ngày sau khi regular season kết thúc (từ 13/4 đến 16/4 năm 2022).

- NBA Playoffs 2022 sẽ bắt đầu vào ngày 17/4/2022. Ngay sau đó, loạt trận NBA Finals 2022 sẽ khởi tranh từ ngày 3/6/2022.

Lịch NBA Finals hôm nay 2022

Game 1
Ngày Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
3/6 08:00 Golden State Warriors 108 Boston Celtics 120
Game 2
  Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
6/6 07:00 Golden State Warriors 107 Boston Celtics 88
Game 3
  Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
9/6 08:00 Boston Celtics 116 Golden State Warriors 100
Game 4
  Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
11/6 08:00 Boston Celtics   Golden State Warriors  
Game 5*
  Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
14/6 08:00 Golden State Warriors   Boston Celtics  
Game 6*
  Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
17/6 08:00 Boston Celtics   Golden State Warriors  
Game 7*
  Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
20/6 07:00 Golden State Warriors   Boston Celtics .

 

KẾT QUẢ PLAY-OFFS BÓNG RỔ NBA HÔM NAY

NGÀY 14/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Milwaukee Bucks 95 Boston Celtics 108
08:30 Golden State Warriors 110 Memphis Grizzlies 96
NGÀY 13/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:30 Miami Heat 99 Philadelphia 76ers 90
09:00 Phoenix Suns 86 Dallas Mavericks 113
NGÀY 12/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Boston Celtics 107 Milwaukee Bucks 110
08:30 Memphis Grizzlies 134 Golden State Warriors 95
NGÀY 11/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Miami Heat 120 Philadelphia 76ers 85
08:30 Phoenix Suns 110 Dallas Mavericks 80
NGÀY 10/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
02:30 Milwaukee Bucks 108 Boston Celtics 116
07:00 Golden State Warriors 101 Memphis Grizzlies 98
NGÀY 9/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
02:30 Dallas Mavericks 111 Phoenix Suns 101
07:30 Philadelphia 76ers 116 Miami Heat 108
NGÀY 8/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Milwaukee Bucks 103 Boston Celtics 101
08:30 Golden State Warriors 142 Memphis Grizzlies 112
NGÀY 7/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Philadelphia 76ers 99 Miami Heat 79
08:30 Dallas Mavericks 103 Phoenix Suns 94
NGÀY 5/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:30 Miami Heat 119 Philadelphia 76ers 103
09:00 Phoenix Suns 129 Dallas Mavericks 109
NGÀY 4/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Boston Celtics 109 Milwaukee Bucks 86
08:30 Memphis Grizzlies 106 Golden State Warriors 104
NGÀY 3/5
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Miami Heat 106 Philadelphia 76ers 92
08:30 Phoenix Suns 121 Dallas Mavericks 114
NGÀY 26/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:30 Brooklyn Nets 112 Boston Celtics 116
07:30 Philadelphia 76ers 88 Toronto Raptors 103
09:00 Dallas Mavericks 102 Utah Jazz 77
NGÀY 25/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
00:00 Chicago Bulls 95 Milwaukee Bucks 119
02:30 Denver Nuggets 126 Golden State Warriors 121
06:00 Atlanta Hawks 86 Miami Heat 110
08:00 New Orleans Pelicans 118 Phoenix Suns 103
NGÀY 24/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
01:00 Toronto Raptors 110 Philadelphia 76ers 102
03:30 Utah Jazz 100 Dallas Mavericks 99
06:30 Brooklyn Nets 103 Boston Celtics 109
09:00 Minnesota Timberwolves 119 Memphis Grizzlies 118
NGÀY 23/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Atlanta Hawks 111 Miami Heat 110
07:30 Chicago Bulls 81 Milwaukee Bucks 111
08:30 New Orleans Pelicans 111 Phoenix Suns 114
NGÀY 22/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:30 Minnesota Timberwolves 95 Memphis Grizzlies 104
08:00 Utah Jazz 118 Dallas Mavericks 126
09:00 Denver Nuggets 113 Golden State Warriors 118
NGÀY 21/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Boston Celtics 114 Brooklyn Nets 107
07:00 Toronto Raptors 101 Philadelphia 76ers 104
08:30 Milwaukee Bucks 110 Chicago Bulls 114
NGÀY 20/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:30 Miami Heat 115 Atlanta Hawks 105
07:30 Memphis Grizzlies 124 Minnesota Timberwolves 96
09:00 Phoenix Suns 114 New Orleans Pelicans 125
NGÀY 19/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:30 Philadelphia 76ers 112 Toronto Raptors 97
07:30 Dallas Mavericks 110 Utah Jazz 104
09:00 Golden State Warriors 126 Denver Nuggets 106
NGÀY 18/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
00:00 Miami Heat 115 Atlanta Hawks 91
02:30 Boston Celtics 115 Brooklyn Nets 114
05:30 Milwaukee Bucks 93 Chicago Bulls 86
08:00 Phoenix Suns 110 New Orleans Pelicans 99
NGÀY 17/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
00:00 Dallas Mavericks 93 Utah Jazz 99
02:30 Memphis Grizzlies 117 Minnesota Timberwolves 130
06:00 Philadelphia 76ers 131 Toronto Raptors 111
08:30 Golden State Warriors 123 Denver Nuggets 107
NGÀY 16/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
07:00 Cleveland Cavaliers 101 Atlanta Hawks 107
09:00 Los Angeles Clippers 101 New Orleans Pelicans 105
NGÀY 14/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Atlanta Hawks 132 Charlotte Hornets 103
08:30 New Orleans Pelicans 113 San Antonio Spurs 103
NGÀY 13/4
Giờ Đội nhà Điểm số Đội khách Điểm số
06:00 Brooklyn Nets 115 Cleveland Cavaliers 108
08:30 Minnesota Timberwolves 109 Los Angeles Clippers 104

 

TIN LIÊN QUAN

Đường tới NBA Playoffs 2021: Thể thức thi đấu của vòng Play-in

NBA 17/05/2021

Mùa giải NBA 2020-21 chứng kiến một sự thay đổi ở Playofss khi xuất hiện một vòng đấu hoàn toàn mới mang tên NBA Play-in. Hãy cùng xem thể thức của vòng đấu này ra sao nhé.

Xem trực tiếp bóng rổ NBA ở đâu, kênh nào tại Việt Nam?

NBA 26/05/2021

Xem trực tiếp bóng rổ NBA và các trận đấu hấp dẫn của vòng NBA Playoffs 2021 trên kênh phát sóng thuộc truyền hình Việt Nam. Link xem trực tiếp bóng rổ NBA Playoffs 2021 nhanh và chính xác nhất tại thethao.vn.

Những điều thú vị về Nikola Jokic, tân chủ nhân MVP của NBA

NBA 09/06/2021

Sự nghiệp của Nikola Jokic vừa vươn đến một tầm cao mới với danh hiệu MVP dành cho cầu thủ hay nhất mùa giải. Hãy điểm qua những chi tiết thú vị về sự nghiệp của anh…

Bảng xếp hạng NBA 2022 - BXH bóng rổ NBA mới nhất hôm nay

NBA 05/04/2022

Bảng xếp hạng bóng rổ NBA 2022 hôm nay mới nhất. Theo dõi kết quả BXH giải đấu bóng rổ Mỹ NBA 2021-22 nhanh nhất được cập nhật liên tục tại Thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu VBA Finals 2022 mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu VBA Finals 2022 mới nhất. Xem lịch trực tiếp loạt trận chung kết mùa giải bóng rổ chuyên nghiệp Việt Nam VBA hôm nay 5X5, 3X3 nhanh nhất tại thethao.vn.

Lịch VBA 2022 tuần 8: Derby Thủ đô tranh vé vào bán kết

Lịch VBA 2022 tuần 8 mới nhất, diễn ra từ ngày 9/8 đến ngày 17/8. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp VBA mùa giải 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch VBA 2022 tuần 7: Đại chiến HCM City Wings - Thang Long Warriors

Lịch VBA 2022 tuần 7 mới nhất, diễn ra từ ngày 2/8 đến ngày 7/8. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp VBA mùa giải 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch VBA 2022 tuần 6: Derby Sài thành rực lửa

Lịch VBA 2022 tuần 6, diễn ra từ ngày 26/7 đến ngày 31/7. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp VBA mùa giải 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch VBA 2022 tuần 5: Hanoi Buffaloes làm khách trước Saigon Heat

Lịch VBA 2022 tuần 5 từ ngày 19/7 đến ngày 24/7. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp VBA mùa giải 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch VBA 2022 tuần 3: HCM City Wings quyết tâm phục thù Nha Trang Dolphins

Lịch VBA 2022 tuần 3 từ ngày 5/7 đến ngày 10/7. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp VBA mùa giải 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA Finals 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam: Golden State Warriors vs Boston Celtics

Thethao.vn cập nhật lịch NBA Finals 2022, lịch trực tiếp loạt trận chung kết NBA 2022 giữa Golden State Warriors và Boston Celtics mới nhất theo giờ Việt Nam.

Lịch thi đấu playoffs NBA 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam

Lịch thi đấu bóng rổ Playoffs NBA 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng rổ NBA Playoffs 2022 mới nhất theo giờ Việt Nam chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 17/2: Derby New York Knick vs Nets

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 17/2 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Lịch NBA 2022 hôm nay 15/2: Clippers tiếp đón GSW

Lịch thi đấu NBA 2021/2022 ngày 15/2 (giờ Việt Nam). Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp NBA mùa giải 2021/2022 theo giờ Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Arba Minch
19:55
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
Humenne
20:00
Slavoj Trebisov
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
U21 Nam Thụy Điển
Vòng
Osters U21
19:30
Brommapojkarna U21
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Slovakia 3.Liga
Galanta
20:00
SKF Sered
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 2
Xorazm Urganch
18:30
Turon Nukus
European Women
Round 1 A
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
South Africa League Women
Vòng
Vasco Da Gama RSA (nữ)
20:00
Mamelodi Sundowns (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
Zambia Super League
Vòng
Red Arrows
20:00
Buildcon FC
Cambodia Cup
Phnom Penh FC
18:30
Visakha FC
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni