Sát thủ giải hạng Nhất Hà Lan chuẩn bị cập bến Hà Nội FC

Anh Tú

Thứ bảy, 15/01/2022 19:48 (GMT+7)

Theo thông tin của Thethao.vn, Thomas Verheydt, cầu thủ đã ghi 16 bàn sau 19 trận ở giải hạng Nhất Hà Lan đã có mặt tại Hà Nội. Đây có thể là bản hợp đồng thứ 3 mà Hà Nội FC chuẩn bị chiêu mộ nhằm hướng đến cuộc đua đến ngôi vô địch V.League 2022.

Cho đến thời điểm hiện tại, Hà Nội FC đã công bố 2 chân sút đến từ châu Âu. Đó là Djuro Zec và Josip Ivancic. Đó đều là những cầu thủ chất lượng so với mặt bằng của V.League. Đặc biệt Ivancic đã ghi bàn ở cả UEFA Champions League lẫn UEFA Europa League trong sự nghiệp của mình. 

Sát thủ giải hạng Nhất Hà Lan chuẩn bị cập bến Hà Nội FC - Ảnh 1
Verheydt nhiều khả năng sẽ trở thành ngoại binh thứ 3 của Hà Nội FC (Ảnh: Getty)

Người hâm mộ đội bóng thủ đô rất tò mò về danh tính ngoại binh thứ 3. Theo thông tin của Thethao.vn, nhiều khả năng đó chính là Thomas Verheydt. Cầu thủ cao 1m92 này sẽ có mặt ở sân bay Nội Bài (Hà Nội) vào tối nay. Anh sẽ tiến hành cách ly y tế trước khi ký hợp đồng với Hà Nội FC. 

Thomas Verheydt là tiền vệ chơi ở giải hạng Nhất Hà Lan cho CLB nổi tiếng ADO Den Haag . Anh có thể chơi trong vai trò tiền vệ tấn công và tiền đạo. Mùa giải này, Thomas Verheydt ghi 16 bàn sau 19 trận chơi ở giải hạng Nhất Hà Lan. Đây cũng là cầu thủ nằm trong top 3 Vua phá lưới của giải hạng Nhất Hà Lan cho đến thời điểm hiện tại.

Sát thủ giải hạng Nhất Hà Lan chuẩn bị cập bến Hà Nội FC - Ảnh 2
Verheydt sở hữu thể hình cực kỳ lý tưởng với một tiền đạo (Ảnh: Getty)

Thomas Verheydt cao 1m92 và khả năng không chiến rất tốt. Anh thường xuyên ghi bàn bằng đầu trong mùa giải năm nay. Sự xuất hiện của Thomas Verheydt sẽ đem đến cho Hà Nội FC một vũ khí lợi hại ở trên không. Khả năng săn bàn của Thomas Verheydt quả thực rất đáng nể. Kể từ khi đá chuyên nghiệp năm 2012 đến nay, cầu thủ người Hà Lan đã ghi 117 bàn sau 277 trận chính thức. 

Một điểm đáng chú ý là theo Transfermarkt, Thomas Verheydt còn hợp đồng với ADO Den Haag đến ngày 30/6/2024. Vì vậy nếu thật sự chiêu mộ cầu thủ rất giỏi trong khả năng không chiến này, Hà Nội FC sẽ phải mua phần còn lại hợp đồng vốn kéo dài tới 2 năm rưỡi nữa. 

TIN LIÊN QUAN

Hà Nội FC phá kỷ lục lương, lót tay ở V.League để giữ Quang Hải

V League 03/01/2022

Theo nguồn tin của Thethao.vn, Hà Nội FC có thể bỏ ra tổng cộng gần 27,6 tỷ đồng cho lương và lót tay trong 3 năm để giữ chân Nguyễn Quang Hải ở lại thêm 3 mùa giải nữa.

CLB Hà Nội công bố ngoại binh châu Âu cao 1,93m

V League 04/01/2022

Josip Ivancic đã chính thức trở thành cầu thủ của CLB Hà Nội. Tiền đạo sinh năm 1991 sẽ khoác áo số 22 ở đội bóng thủ đô.

CLB Hà Nội ra mắt ngoại binh được định giá 18 tỷ đồng

V League 08/01/2022

Ngoại binh thứ 2 của CLB Hà Nội là Djuro Zec. Anh sẽ khoác áo số 32 tại đội bóng thủ đô và đặt tham vọng vô địch V.League 2022.

Trần Anh Đức trở thành HLV thủ môn đội U15 Hà Nội

V League 11/01/2022

Cựu thủ môn của CLB Hà Nội Trần Anh Đức sẽ trở thành huấn luyện viên ở tuổi 31. Anh tiếp tục gắn bó với đội bóng thủ đô trên cương vụ mới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

CLB Sài Gòn ký hợp đồng với 2 ngoại binh từng chơi ở V.League

Trung vệ Ahn Byung Keon và tiền đạo Gustavo Santos Costa chính thức trở tành tân binh của CLB Sài Gòn và sẽ thi đấu ở V.League 2022. Cơ bản, đội bóng của HLV Phùng Thanh Phương đã có bộ khung cho mùa giải mới.

Hải Phòng giữ lại 6 cầu thủ của HAGL cho V.League 2022

CLB Hải Phòng đã chốt quân số thử việc của HAGL khi giữ lại 6 cầu thủ. Những người này đều thi đấu tốt ở cúp Hoa Lư vừa qua.

V.League 2022 gián đoạn 4 tháng chỉ sau 4 vòng đấu

Công ty Cổ phần bóng đá chuyên nghiệp Việt Nam (VPF) vừa ban hành lịch thi đấu cho V.League 2022. Đáng chú ý, giai đoạn 1 của giải sẽ có quãng nghỉ lên tới 4 tháng.

CLB Hà Nội cân nhắc thanh lý tiền đạo người Serbia sau 2 tuần ra mắt

Theo nguồn tin của Thethao.vn, Josip Ivancic có nguy cơ bị CLB Hà Nội thanh lý sớm. Hà Nội cũng đang chờ một ngoại binh Brazil sang Việt Nam trong thời gian tới.

4 cầu thủ HAGL dương tính với COVID-19

Một số cầu thủ của HAGL đã dương tính COVID-19. Tuy nhiên, sức khỏe của những người này đều bình thường.

HLV Kiatisuk: Không có bảng đấu dễ ở cúp C1 châu Á

HLV Kiatisuk đã có những chia sẻ sau lễ bốc thăm AFC Champions League 2022. HAGL rơi vào bảng tử thần với những đại diện hàng đầu của khu vực Đông Á.

Văn Hậu tích cực tập luyện, sẵn sàng ăn Tết ở Hàn Quốc để sớm hồi phục

Hậu vệ Đoàn Văn Hậu vẫn đang tích cực hồi phục chấn thương đầu gối tại Hàn Quốc. Anh sẽ ở lại quốc gia Đông Á qua Tết Nguyên Đán để tập thêm.

CLB Sài Gòn công bố ngoại binh người Bồ Đào Nha

Andre Vieira, cầu thủ 29 tuổi người Bồ Đào Nha đã chính thức trở thành tân binh của CLB Sài Gòn. Anh sẽ đóng vai trò quan trọng tại V.League 2022.

Châu Ngọc Quang: Tôi không gặp khó khi thi đấu ở vị trí mới dưới thời HLV Chu Đình Nghiêm

Tiền vệ Châu Ngọc Quang đã có chia sẻ với Thethao.vn về lối chơi dưới thời HLV Chu Đình Nghiêm. Anh và các đồng đội tranh tài tại cúp Hoa Lư, giải đấu trước thềm V.League 2022.

Kết quả cúp Hoa Lư: Thanh Hóa thắng dễ Hải Phòng trong ngày Tiến Dụng dính thẻ đỏ

Thanh Hóa đã hạ Hải Phòng bằng 3 bàn không gỡ. Bước ngoặt của trận đấu chính là chiếc thẻ đỏ của trung vệ Bùi Tiến Dụng.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 23
Crystal Palace
21:00
Liverpool
Leicester City
21:00
Brighton Hove Albion
Arsenal
21:00
Burnley
Chelsea
23:30
Tottenham Hotspur
Vòng 22
Atletico Madrid
03:00
Valencia
Granada CF
20:00
Osasuna
Real Madrid
22:15
Elche
Rayo Vallecano
00:30
Athletic Bilbao
Sociedad
00:30
Getafe
Alaves
03:00
Barca
Vòng 20
RB Leipzig
21:30
VfL Wolfsburg
Hertha Berlin
23:30
Bayern Munchen
Vòng 23
Lazio
02:45
Atalanta
Cagliari
18:30
Fiorentina
Napoli
21:00
Salernitana
Spezia
21:00
Sampdoria
Torino
21:00
Sassuolo
Empoli
00:00
AS Roma
AC Milan
02:45
Juventus
Vòng 22
Lens
03:00
Marseille
Metz
19:00
Nice
Clermont
21:00
Rennes
Bordeaux
21:00
Strasbourg
Angers
21:00
Troyes
Nantes
21:00
Lorient
Montpellier
23:05
Monaco
PSG
02:45
Reims
1/8 Final
Burkina Faso
22:59
Gabon
Nigeria
02:00
Tunisia
Vòng 22
Central Coast Mariners
12:05
Melbourne City
Brisbane Roar
14:45
Adelaide United
Giao hữu quốc tế
JK Nomme Kalju
21:30
Trans Narva
Vòng 19
Sporting CP
03:30
Sporting Braga
Maritimo
22:30
Belenenses
Vitoria Guimaraes
22:30
Estoril
Gil Vicente
01:00
Portimonense
FC Porto
03:30
FC Famalicao
Vòng 20
Willem II
03:00
FC Twente Enschede
NEC Nijmegen
18:15
Feyenoord
Heracles Almelo
20:30
Go Ahead Eagles
PSV Eindhoven
20:30
AFC Ajax
Sparta Rotterdam
22:45
FC Utrecht
RKC Waalwijk
02:00
Fortuna Sittard
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Hatayspor
17:30
Caykur Rizespor
Kasimpasa
17:30
Kayserispor
Altay Spor Kulubu
20:00
Konyaspor
Giresunspor
20:00
Alanyaspor
Antalyaspor
20:00
Gazisehir Gaziantep
Galatasaray
23:00
Trabzonspor
Vòng 3
Chivas Guadalajara
06:00
Queretaro FC
Club Leon
08:00
Pachuca
Club America
10:00
Atlas
Monterrey
10:06
CDSyC Cruz Azul
Pumas U.N.A.M.
01:00
Tigres UANL
Santos Laguna
08:00
Necaxa
Vòng 23
Charleroi
02:45
KAA Gent
Standard Liege
19:30
Club Brugge
Saint Gilloise
22:00
Racing Genk
Mechelen
00:30
Anderlecht
Cercle Brugge
03:00
Zulte-Waregem
Serie B Italia
Vòng 20
Vicenza
22:15
Cittadella
Lecce
00:30
Cremonese
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 24
Malaga
03:00
Ibiza Eivissa
Burgos CF
20:00
Leganes
Sporting Gijon
22:00
SD Amorebieta
Girona
00:15
CD Lugo
SD Huesca
00:15
Ponferradina
AD Alcorcon
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
Feirense
18:00
CD Mafra
Porto B
21:00
Casa Pia AC
Rio Ave
22:30
SC Farense
SL Benfica B
01:00
Penafiel
Estrela da Amadora
02:30
Clube Desportivo Trofense
Hạng 2 Đức
Vòng 20
Erzgebirge Aue
02:30
Schalke 04
Jahn Regensburg
19:30
Holstein Kiel
Karlsruher SC
19:30
SV Sandhausen
Hannover 96
19:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
SC Telstar
20:30
Jong Ajax (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 22
CS Mioveni
19:30
Academica Clinceni
UTA Arad
22:00
Gaz Metan Medias
FC Steaua Bucuresti
01:00
CFR Cluj
Siêu Cúp Chile
match
Univ Catolica
05:00
Colo Colo
Hạng 3 Đức
Vòng 22
SV Meppen
19:00
Zwickau
MSV Duisburg
20:00
Saarbrucken
Magdeburg
21:00
Havelse
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Adanaspor
17:30
Keciorengucu
Bandirmaspor
17:30
Erzurum BB
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Eyupspor
22:59
Bursaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 3
Monarcas Morelia
06:00
Monterrey B
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 15
Diagoras
19:00
Ierapetra
AEK Athens B
19:00
AO Episkopis Rethymno
AO Kavala
19:45
Panserraikos
Giorgos Karaiskakis
19:45
Irodotos
Kalamata AO
19:45
Rhodos FC
Olympiakos Volou
19:45
AEL Larisa
Asteras Vlachioti
19:45
Kallithea
Panathinaikos B
19:45
Levadiakos
Thesprotos
19:45
Iraklis
Kissamikos
19:45
Zakynthos
Pierikos
19:45
Apollon Kalamarias
Ergotelis
19:45
Egaleo Athens
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Young Africans
Coastal Union
22:59
Namungo FC
Argentina Torneo B
Bella Vista BB
03:00
Juventud Antoniana
Talleres de Perico
03:00
Sportivo Alberdi
General Paz Junlors
04:00
CA Sarmiento de Humboldt
Independiente San Cayetano
04:00
Liniers Bahia Blanca
Gutierrez
04:00
Fundacion Amigos
CA Juventud Alianza
04:15
EFI Juniors
Libertad Sunchales
06:00
Atletico San Jorge
Rivadavia Lincoln
06:00
Mariano Moreno Junin
Libertad Concordia
06:00
Atletico Parana
Club Sportivo 9 de Julio
06:45
CDA Monte Miaz
VĐQG Iran
Vòng 16
Shahrdary Arak
18:30
Shahr Khodrou
Naft Masjed Soleyman FC
18:30
Peykan
Zob Ahan
18:30
Sanat-Naft
Tractor S.C.
18:30
Gol Gohar FC
Rwanda
Vòng
Rayon Sports FC
17:30
Marines FC
Rwamagana City
19:00
Nyagatare FC
Vision FC
19:00
Alpha FC
Rugende FC
19:00
Akagera FC
Gasogi Utd
20:00
Etincelles
Mukura
20:00
Musanze FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Aksarayspor
17:00
Yeni Orduspor
Hacettepe SK
17:00
Erzin Belediyespor
Halide Edip Adivarspor
17:00
Yomraspor
Kestel
17:00
Bayrampasa
Turk Metal Kirikkale
17:00
Dai Lin Jissbon
Mardin BB
17:00
Agri 1970 Spor
Ofspor
17:00
Modafen Spor
Orduspor
17:00
Karaman Belediyesi Spor
EdirnesporGenclik
17:00
Ceyhanspor
Kizilcabolukspor
17:00
Elazig Belediyespor
Erokspor
17:00
Fethiyespor
Kusadasispor
17:00
Yeni Altindag BS
Gumushanespor
17:00
Tepecik Bld
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00
76 Igdir Belediye spor
Celspor
17:00
Karsiyaka
Kardemir Karabukspor
17:00
Cankaya FK
Erbaaspor S
17:00
Utkoi
Hendek Spor
17:00
Bergama Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Osmaniyespor
Kutahyaspor
17:00
Yldrm Belediyesispor
Nevsehirspor Genclik
17:00
Artvin Hopaspor
Sancaktepe Belediye Spor
17:00
Karaman Belediyespor
Batman Petrolspor
17:00
Fatsa Belediyespor
Elazigspor
17:00
Mamak FK
Darica Genclerbirligi
18:00
Carsambaspor
BRA SPB
Vòng
Parnahyba PI
03:00
4 de Julho
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveirense
18:00
Anadia
Vitoria Guimaraes B
19:00
Sanjoanense
FC Caldas
22:00
Oriental Dragon
Lusitania
22:00
S. Joao Ver
Montalegre
22:00
Sporting Braga II
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Tigres Zipaquira
02:00
Real Cartagena
Valledupar FC
03:00
Real Santander
Boyaca Chico
08:00
Leones
Burundi League
Vòng 19
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Flambeau de l'Est
20:00
Bujumbura City
Top Junior
20:00
Kayanza Utd
Vitalo
20:00
Royal Muramvya FC
Portugal Campeonato Nacional
Maritimo B
18:00
Limianos
O.Elvas
18:00
Ideal
Pero pinheiro
18:00
Rabo Peixe
CD Gouveia
22:00
Valadares Gaia FC
GD Vitoria Sernache
22:00
Marinhense
Esp. Lagos
22:00
Juventude de Evora
Aidan Heinus
22:00
Sertanense FC
Berco SC
22:00
Macedo Cavaleiros
Sintrense
22:00
Coruchense
Imortal
22:00
Pinhalnovense
Loures
22:00
CF Os Belenenses
Barreirense
22:00
FC Serpa
Olhanense SC
22:00
Louletano
Vila Real
22:00
Santa Marta de Penaguiao
USC Paredes
22:00
Vila Mea
Vianense
22:00
CSD Camara Lobos
Leca
22:00
Gondomar
Praiense
22:00
GD Fontinhas
Maria da Fonte
22:00
Merelinense
GDSC Alvarenga
22:00
AD Castro Daire
Montemor
22:00
Mokala Pancheners
Uniao de Coimbra
22:00
Ferreira de Aves
Peniche
22:00
Benfica C.Branco
Amarante
22:00
Tirsense
Mirandela
22:00
Marr Tino
Camacha
22:59
Vilaverdense
Operario Desportivo Lagoa
23:00
Sacavenense
Brazil Campeonato Paulista
Vòng 5
Gremio Novorizontin
02:00
Palmeiras
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Jeel Youths
19:20
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Nasr (Youth)
19:35
Al-Orubah Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Cortulua
04:05
Atletico Nacional Medellin
Deportiva Once Caldas
06:10
Union Magdalena
Atletico Junior Barranquilla
08:15
Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin
04:05
Deportes Tolima
Jaguares de Cordoba
06:10
Deportivo Cali
Alianza Petrolera
08:15
Deportivo Pereira
England FA Women Super League
Vòng 13
Manchester United (nữ)
19:00
Tottenham Hotspur (nữ)
Brighton H.A. (nữ)
19:30
Chelsea FC (nữ)
Leicester City (nữ)
21:00
Aston Villa (nữ)
Reading (nữ)
21:00
Birmingham (nữ)
West Ham United (nữ)
22:00
Everton FC (nữ)
Manchester City (nữ)
01:45
Arsenal (nữ)
Malta Premier League
Vòng 15
Gzira United
20:00
Valletta FC
Sirens
22:00
Santa Lucia
Floriana F.C.
00:00
Birkirkara FC
Kenya Super League
Vòng 16
Kenya Police FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kakamega Homeboyz
Tusker
19:00
Nzoia United
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Mazatlan FC (nữ)
08:00
Puebla (nữ)
Mexico U20
Vòng 3
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Santos Laguna U20
00:00
Necaxa U20
Brazil Mato-grossense Division 1
Vòng 1
Academia Futebol
02:30
CEO Varzeagrandense
Cuiaba
02:30
Sociedade Acao
Dom Bosco MT
03:00
Uniao Rondonopolis MT
Luverdense
03:00
Sport Sinop
Ghana Premier
Vòng 14
Elmina Sharks
22:00
Berekum Chelsea
Great Olympics
22:00
King Faisal
Asante Kotoko FC
22:00
Medeama SC
Bechem United
22:00
WAFA
Bibiani Gold Stars
22:00
Legon Cities FC
Techiman City
22:00
Real Tamale United
Nigerian Premier League
Vòng 8
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
Abia Warriors
22:00
Akwa Starlets
Akwa United
22:00
Sunshine Stars FC
Enugu Rangers International
22:00
Remo Stars
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes FC
Kano Pillars
22:00
MFM FC
Lobi Stars
22:00
Enyimba
Nasarawa United
22:00
Katsina United
Rivers United
22:00
Heartland FC
Shooting Stars SC
22:00
Kwara United
Brasil Copa SP Juniores
Bán kết
Sao Paulo U20
05:00
OSTO youth team
Israel B League
Vòng 20
Hapoel Kafr Kanna
19:00
Hapoel Migdal HaEmek
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 2
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Coban Imperial
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Xelaju MC
09:00
Antigua GFC
CD Puerto de Iztapa
01:00
CSD Solola
CD Achuapa
01:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
Nueva Concepcion
04:00
Malacateco
Azadegan League
Vòng 15
Arman Gohar Sirjan
17:30
Saipa
Esteghlal Khozestan
17:30
Pars Jonoubi Jam
Malavan
17:30
Mashin Sazi
Mes krman
17:30
Shahrdari Astara
Qashqai Shiraz
17:30
Kheybar Khorramabad
Khouneh Be Khouneh
17:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahin Bushehr
17:30
Esteghlal Mollasani
Shahrdari Hamedan
17:30
Baderan Tehran FC
FC Vista Turbine
17:30
Mes Shahr-e Babak
Cyprus 1 Division
Vòng 18
APOEL Nicosia
21:00
Aris Limassol
Doxa Katokopias
00:00
Olympiakos Nicosia FC
Costa Rica 2.Liga
Vòng
Municipal Turrialba
03:00
CD Barrio Mexico
FC Aserri
04:00
Futbol Consultants Moravia
Vòng bảng
Iran (nữ)
17:00
China (nữ)
Chinese Taipei (nữ)
21:00
India (nữ)
Brazil Campeonato Alagoano
ASA
03:00
Jacyoba AC
Spain Primera Division RFEF
Vòng 19
CF Talavera de la Reina
18:00
Zamora CF
CF Internacional De Madrid
18:00
Deportivo La Coruna
Baleares
18:00
Algeciras
Real Betis B
18:00
Sevilla Atletico
Villarreal B
18:00
Atletico Sanluqueno
Calahorra
18:00
Badajoz
Real Balompedica Linense
22:00
Gimnastic Tarragona
Racing de Ferrol
23:00
UD Logrones
Castellon
23:00
CD Linares Deportivo
Unionistas de Salamanca
23:00
CF Rayo Majadahonda
Cúp Liên Đoàn UAE
Lower Table Round
Al-Dhafra
20:15
Emirates Club
Khor Fakkan
20:15
Al Oruba (UAE)
Al-Sharjah
22:45
Banni Yas
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Intergym Melilla
16:30
Almeria B
CD Murense
17:00
CE Mercadal
Fuenlabrada B
17:00
CD Galapagar
Mallorca B
17:30
Santanyi
Urduliz FT
17:30
CD Basconia
Getafe B
17:30
CDF Tres Cantos
CF Trival Valderas
17:30
Atletico de Madrid B
Villaverde Boetticher CF
17:30
CD Colonia Moscardo
UP Plasencia
17:45
Arroyo Club Polideportivo
Grama
17:45
CF Peralada
Viveiro CF
18:00
Deportivo La Coruna B
UP Langreo B
18:00
Real Oviedo B
CD Cabecense
18:00
Puente Genil
Pobla De Mafumet CF
18:00
Sant Andreu
CD Gerena
18:00
CD Pozoblanco
Atletico Saguntino
18:00
Villarreal C
CD Varea
18:00
Alfaro
CD Roda
18:00
Acero
CD Ribert
18:00
CyDL Jupiter Leones
Villarrubia CF
18:00
Almansa
CD Azuaga
18:00
CD Badazus II
Alhaurin de la Torre
18:15
CD Torreperogil
Juventud Torremolinos CF
18:15
Malaga B
Tenerife B
19:00
Arucas CF
ED Moratalaz
22:00
CD Paracuellos Antamira
Racing Villalbes
22:00
Juvenil Ponteareas
CF Soller
22:00
Constancia
Silla CF
22:30
Torrent C.F
AD Llerenense
22:30
Olivenza FC
SP Villafranca
22:30
CD Miajadas
Atletico Arnoia
22:30
CSD Arzua
Mazarron CF
22:30
Deportiva Minera
Callosa Deportiva CF
22:59
Hercules II
Gimnastica Torrelavega
22:59
U.M. Escobedo
Barakaldo CF
22:59
CD Lagun Onak
CDFC La Calzada
22:59
CA River Ebro
CD Vitoria(SPA)
00:00
SD Deusto
Huetor Tajar
00:00
UD San Pedro
Caudal
00:30