Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện

Djuro Zec không giấu khỏi nỗi buồn trong buổi tập chiều mùng 7/7 của CLB Hà Nội. Anh này đang phải điều trị chấn thương đứt dây chằng đầu gối.

Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 2
Chiều 7/7 CLB Hà Nội có buổi tập mở dưới sự chỉ đạo của HLV thể lực Bruno Luis
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 7
Đội bóng thủ đô vừa trải qua trận thua trước SHB Đà Nẵng và quyết tâm tìm kiếm chiến thắng
đầu tiên kể từ khi V.League 2022 trở lại
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 10
Ngoài sân, Djuro Zec ngồi một mình buồn bã theo dõi các đồng đội tập luyện
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 9
Cầu thủ người Serbia dính chấn thương dây chằng và coi như mất cơ hội thi đầu ở phần còn lại của mùa giải
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 8
Đoàn Văn Hậu đã tập luyện bình thường nhưng cơ hội ra sân còn bỏ ngỏ. Chấn thương sụn chêm của anh
cần nhiều thời gian bình phục
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 4
Thành Lương cũng dính chấn thương đầu gối và mới chỉ tập nhẹ với bóng
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 5
Trong hoàn cảnh đó, Văn Tới được tạo nhiều điều kiện ra sân
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 6
Tuấn Hải chưa thực sự thể hiện được năng lực. Anh cần thời gian hòa nhập với lối chơi tấn công
mà HLV Chun Jae Ho đang xây dựng
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 1
Dù đã lớn tuổi, Văn Quyết vẫn là niềm hi vọng và chỗ dựa chuyên môn lẫn tinh thần của đội bóng thủ đô
Ngoại binh Hà Nội buồn bã ngồi một mình nhìn đồng đội tập luyện - Ảnh 11
Siladji là ngoại binh duy nhất đáp ứng được chuyên môn. Anh dẫn dắt hàng công Hà Nội chạm trán đội đầu
bảng Hải Phòng cuối tuần này tại Hàng Đẫy
TIN LIÊN QUAN

Công Phượng nhiễm cúm A, nguy cơ lỡ trận HAGL vs Hải Phòng

V League 22 phút trước

Sau khi bỏ lỡ cuộc thư hùng với Hà Nội ở vòng 12 V.League, nhiều khả năng tiền đạo Nguyễn Công Phượng sẽ tiếp tục vắng mặt trong trận đấu với Hải Phòng ở vòng 13. Nguyên do là bởi số 10 của HAGL bị nhiễm cúm A.

HLV Huy Hoàng: Viettel có Hoàng Đức thì SLNA có Xuân Mạnh ở giữa sân

V League 30 phút trước

Trả lời họp báo trước vòng 13 V.League 2022, HLV Nguyễn Huy Hoàng đã dành sự tôn trọng cho tài năng của Hoàng Đức bên phía Viettel. Tuy nhiên, ông cho rằng SLNA cũng có một nhân tố nổi trội ở khu vực tuyến giữa là Xuân Mạnh.

Thái Lan sẵn sàng để Chanathip vắng mặt ở AFF Cup 2022

Bóng đá Việt Nam 1 giờ trước

Chủ tịch Liên đoàn bóng đá Thái Lan (FAT), Somyot Poompanmoung cho biết ông đồng ý để Chanathip Songkrasin vắng mặt ở các giải Đông Nam Á trong năm 2022.

Chuyên gia Vũ Mạnh Hải: Nếu chưa có VAR, chúng ta nên bố trí thêm trọng tài ở hai cầu môn

V League 1 giờ trước

Chuyên gia bóng đá Vũ Mạnh Hải cho rằng dư luận không nên gây áp lực quá lớn với giới trọng tài, mà cần tìm ra giải pháp để chất lượng trọng tài tốt lên.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Công Phượng nhiễm cúm A, nguy cơ lỡ trận HAGL vs Hải Phòng

Sau khi bỏ lỡ cuộc thư hùng với Hà Nội ở vòng 12 V.League, nhiều khả năng tiền đạo Nguyễn Công Phượng sẽ tiếp tục vắng mặt trong trận đấu với Hải Phòng ở vòng 13. Nguyên do là bởi số 10 của HAGL bị nhiễm cúm A.

HLV Huy Hoàng: Viettel có Hoàng Đức thì SLNA có Xuân Mạnh ở giữa sân

Trả lời họp báo trước vòng 13 V.League 2022, HLV Nguyễn Huy Hoàng đã dành sự tôn trọng cho tài năng của Hoàng Đức bên phía Viettel. Tuy nhiên, ông cho rằng SLNA cũng có một nhân tố nổi trội ở khu vực tuyến giữa là Xuân Mạnh.

Chuyên gia Vũ Mạnh Hải: Nếu chưa có VAR, chúng ta nên bố trí thêm trọng tài ở hai cầu môn

Chuyên gia bóng đá Vũ Mạnh Hải cho rằng dư luận không nên gây áp lực quá lớn với giới trọng tài, mà cần tìm ra giải pháp để chất lượng trọng tài tốt lên.

Trận đấu nào có giá vé cao nhất lịch sử V.League

Không phải những trận đấu có Hà Nội hay HAGL, cuộc đối đầu chứng kiến giá vé vào cửa cao nhất lịch sử V.League diễn ra vào năm 2011 giữa 2 đội bóng Hòa Phát Hà Nội và Hải Phòng.

Adriano Schmidt cho Văn Lâm ở 'ké', đèo nhau về bằng xe máy sau giờ tập

Trung vệ Việt kiều Adriano Schmidt cho thấy tình bạn thân thiết với Đặng Văn Lâm trong những ngày đầu của thủ môn này tại đội bóng mới Topenland Bình Định.

Chủ tịch CLB Bình Định: Chúng tôi muốn giúp Văn Lâm lấy lại phong độ

Theo chủ tịch Nguyễn Văn Cường, việc Topenland Bình Định chiêu mộ Đặng Văn Lâm một phần là để giúp thủ môn này được ra sân thường xuyên, qua đó tăng cơ hội bắt chính trên ĐTQG.

CLB Quảng Nam mượn người của SHB Đà Nẵng sau khi để Tấn Sinh gia nhập Hà Nội

Trung vệ Phan Đức Lễ sẽ gia nhập CLB Quảng Nam theo bản hợp đồng cho mượn tới hết mùa giải Hạng nhất 2022.

Danh sách cầu thủ bị treo giò tại vòng 13 V.League 2022: Có Hồng Duy, Siladji

Thethao.vn cung cấp danh sách cầu thủ bị treo giò tại vòng 13 V.League 2022: Nhiều cầu thủ bị treo giò trong lượtd đấu tới, trong đó có hai cái tên đang thi đấu cho HAGL và CLB Hà Nội.

Trọng tài từng 'bẻ còi' bắt trận HAGL vs Hải Phòng ở vòng 13 V.League 2022

Theo phân công từ VFF, trọng tài từng "bẻ còi" Trương Hồng Vũ sẽ bắt chính trận đấu tâm điểm HAGL gặp Hải Phòng tại vòng 13 V.League 2022.

CLB Hà Nội sở hữu 4 trung vệ nội có chiều cao trên 1m80

Sau khi có được sự phục vụ của Huỳnh Tấn Sinh, Hà Nội FC được xem là đội bóng sở hữu hàng phòng ngự đáng gờm bậc nhất tại V.League 2022.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp QG nữ Việt Nam
Ha Noi (nữ)
19:00
TNG Thai Nguyen (nữ)
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Armenia Division 2
Vòng 4
Gandzasar Kapan
20:00
Shirak Gjumri B
Ararat-Armenia B
20:00
Gandzasar Kapan
Ararat Yerevan II
20:00
Lernayin Artsakh B
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
19:00
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
India Durand Cup
Neroca
19:40
Trau FC
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Brazil national youth (U20) Football Championship
Ceara Youth
19:30
Itarema EC U20
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League
Vòng
Racing Club Reserves
20:00
Banfield Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá