Hậu vệ U23 Việt Nam: Tôi chưa quen lắm với lối chơi của HLV Gong nhưng đang dần thích nghi

Văn Đạt

Thứ ba, 31/05/2022 08:43 (GMT+7)

ĐT U23 Việt Nam đã bước vào buổi tập đầu tiên tại Uzbekistan và cả đội vẫn đang cho thấy sự thích nghi tốt dưới thời tân HLV Gong Oh Kyun.

Chiều ngày hôm qua (30/5), ĐT U23 Việt Nam đã bước vào buổi tập đầu tiên tại Tashkent (Uzbekistan). Trong buổi tập lần này, HLV Gong Oh Kyun đã cố gắng giải tỏa áp lực cho các học trò, đồng thời truyền cảm hứng đến từng cầu thủ bằng sự tự tin và tinh thần lạc quan trước VCK U23 châu Á.

Buổi tập của U23 Việt Nam diễn ra trên SVĐ Qibray, nằm cách khách sạn nơi đội tuyển đóng quân khoảng 30 phút di chuyển bằng xe bus. Mặt sân chất lượng cùng thời tiết lý tưởng giúp cho buổi tập của thầy trò  HLV Gong Oh Kyun diễn ra rất hứng khởi và tích cực.

Hậu vệ U23 Việt Nam: Tôi chưa quen lắm với lối chơi của HLV Gong nhưng đang dần thích nghi - Ảnh 1
HLV Gong giải tỏa tâm lý cho các cầu thủ trong buổi tập đầu tiên - Ảnh: VFF

Trong buổi tập lần này, nhà cầm quân người Hàn Quốc chỉ triển khai giáo án tập luyện với khối lượng vận động vừa phải, củng cố về cách di chuyển chiến thuật trong tấn công và phòng ngự, đồng thời lồng ghép những mini game vào buổi tập nhằm rũ bỏ stress cho các cầu thủ.

Trả lời phỏng vấn trước báo giới, hậu vệ Lương Duy Cương cho biết toàn đội đang rất tập trung hướng tới trận ra quân tại VCK U23 châu Á 2022. Cầu thủ này cho hay:

“Mới đầu thì chưa quen lắm, nhưng giờ thì tôi đang dần thích nghi. Tôi và các đồng đội sẽ cố gắng thi đấu tốt nhất, nỗ lực cùng U23 Việt Nam đi xa nhất có thể tại VCK U23 châu Á”.

Hậu vệ U23 Việt Nam: Tôi chưa quen lắm với lối chơi của HLV Gong nhưng đang dần thích nghi - Ảnh 2
Các cầu thủ đang thích nghi tốt với tân HLV - Ảnh: VFF

Trong buổi chiều ngày hôm nay (31/5), ĐT U23 Việt Nam sẽ có buổi tập thứ hai trên sân Bunyodkor 2. Đây là sân phụ của SVĐ Bunyodkor - nơi diễn ra trận đấu giữa U23 Việt Nam với U23 Thái Lan tại bảng C sắp tới. Do đó, toàn đội sẽ tranh thủ thời gian trước buổi tập để thăm quan sân Bunyodkor giúp các cầu thủ có cảm nhận về không gian.

TIN LIÊN QUAN

VCK U23 châu Á 2022 có VAR hay không?

U23 Việt Nam 31/05/2022

Thethao.vn cung cấp thông tin về giải VCK U23 châu Á 2022. Liệu U23 Việt Nam có được sử dụng VAR tại U23 châu Á 2022?

CLB Valencia sa thải chủ tịch Anil Murthy vì bê bối nội bộ

La Liga 31/05/2022

CLB Valencia mới đây đã sa thải chủ tịch Anil Murthy sau khi người đàn ông này bị phát hiện có hành vi đe dọa cầu thủ trong một đoạn ghi âm bị rò rỉ.

Thành tích, lịch sử đối đầu Thái Lan vs Bahrain, 19h00 ngày 31/5

Lịch sử đối đầu Thái Lan vs Bahrain cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá Thái Lan và Bahrain trước trận đấu đấu giao hữu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Văn Khang và Văn Trường hòa nhập tốt với U19 Việt Nam

Hai cầu thủ Khuất Văn Khang và Nguyễn Văn Trường đã có buổi tập đầu tiên và tỏ ra khá thoải mái với các đồng đội U19 Việt Nam.

Lê Văn Xuân lên bàn mổ, dự kiến nghỉ 8 tháng

CLB Hà Nội xác nhận Lê Văn Xuân vừa trải qua ca phẫu thuật dây chằng chéo trước đầu gối trái gặp phải tại SEA Games 31. Thời gian nghỉ thi đấu dự kiến của hậu vệ trái này có thể lên tới 8 tháng.

Nguyễn Văn Trường và Khuất Văn Khang hội quân cùng U19 Việt Nam sau VCK U23 châu Á

Chiều 20/6, Nguyễn Văn Trường, Khuất Văn Khang đã hội quân và tập buổi đầu với U19 Việt Nam để hướng đến giải U19 Đông Nam Á 2022.

Phan Tuấn Tài trở lại CLB Viettel từ tháng 7, chờ ngày ra mắt V.League

Hậu vệ Phan Tuấn Tài sẽ trở lại CLB Viettel từ đầu tháng 7/2022 và tập luyện, chờ V.League 2022 trở lại.

Phan Tuấn Tài lọt top Vua kiến tạo U23 châu Á 2022

Hậu vệ Phan Tuấn Tài đã thể hiện phong độ tuyệt vời tại VCK U23 châu Á 2022 khi nằm trong top những chân kiến tạo tốt nhất giải.

U23 Việt Nam chỉ thua nhà vô địch Saudi Arabia tại giải U23 châu Á 2022

ĐT U23 Việt Nam có quyền tự hào và tiếc nuối khi chỉ thua duy nhất đội vô địch (U23 Saudi Arabia) tại vòng chung kết U23 châu Á 2022 vừa khép lại.

Nawaf Al-Aqidi nhận giải Thủ môn xuất sắc nhất U23 châu Á 2022

Người gác đền sinh năm 2000 Nawaf Al-Aqidi được vinh danh Thủ môn xuất sắc nhất U23 châu Á 2022 bởi hội đồng bình chọn.

Tiền vệ Saudi Arabia nhận giải Cầu thủ xuất sắc nhất U23 châu Á 2022

Chân chuyền sinh năm 2001 Ayman Yahya được vinh danh là Cầu thủ xuất sắc nhất U23 châu Á 2022 bởi hội đồng bình chọn.

Hành trình vô địch U23 châu Á 2022 của U23 Saudi Arabia: Thuyết phục trên từng con số

Hành trình vô địch giải U23 châu Á 2022 của U23 Saudi Arabia thực sự thuyết phục. Sự thuyết phục ấy được thể hiện trước tiên qua các con số thống kê.

Chuyên gia dự đoán U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia, 20h00 ngày 19/6

Cung cấp thông tin chuyên gia dự đoán trận bóng đá U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia. U23 Uzbekistan liệu có thể vượt qua U23 Saudi Arabia tại chung kết kết VCK U23 châu Á 2022?

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:59
KF Llapi
FC Koper
22:59
Vojvodina Novi Sad
Dinamo Zagreb
23:00
FK Shkendija 79
Radnik Surdulica
23:30
FK Sutjeska Niksic
NK Publikum Celje
00:00
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Portugal women's Championship
Vòng
CA Ouriense (nữ)
22:59
Benfica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Italy (nữ) U17
23:30
Chile (nữ) U17
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
Na Uy
Vòng 11
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
Bodo Glimt
22:59
Aalesund FK
Ham-Kam
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Tromso IL
Valerenga
01:00
Odd Grenland
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
San Lorenzo
22:59
Club Atletico Tigre
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
Canadian Premier League
Vòng 6
York 9 FC
22:59
Valour
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Colorado Pride (nữ)
22:59
Colorado Rapids (nữ)
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Paisley Athletic (nữ)
04:00
New Jersey Copa (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
KA Akureyri
22:59
Fram Reykjavik
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Spartaks Jurmala
22:59
Rigas Futbola skola
Riga FC
00:00
FK Valmiera
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias
22:59
Quintero Unido
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Spain U18
22:59
Algeria U18
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
Miami AC
05:00
Caledonia SC
VĐQG Belarus
Vòng 12
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Slavia Mozyr
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Kvarnsvedens IK
22:59
Kungsangens IF
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Tunisia
Vòng 10
Sifakesi
22:59
U.S.Monastir
Esperance Sportive de Tunis
22:59
US Ben Guerdane
ES du Sahel
22:59
Club Africain
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Giải trẻ Peru
Vòng
Santos FC Reserves
22:59
Cienciano Reserves
Sport Boys Reserves
22:59
Universitario de Deportes Reserves
Union Huaral Reserves
22:59
Alianza Universidad Reserves
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
U16 Tây Á
Vòng bảng
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Academia Deportiva Cantolao
22:59
AD Tarma
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Deportivo Camioneros
01:30
Club Circulo Deportivo
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Olimpia Asuncion
03:30
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
22:59
Gambia Ports Authority
Real Banjul
01:00
Steve Biko
Brazil national youth (U20) Football Championship
Operario AM U20
00:00
Comercial MS (Youth)
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Friburguense RJ
00:45
Olaria
Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Kauno Zalgiris
00:00
Banga Gargzdai
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
Botola Pro 1
Vòng 28
Union Touarga Sport Rabat
00:00
MCO Mouloudia Oujda
RCOZ Oued Zem
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
02:30
OCK Olympique de Khouribga
SCCM Chabab Mohamedia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:15
Metropolitan FA
VĐQG Costa Rica
Vòng
Cartagines Deportiva SA
00:00
Alajuelense
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS
02:00
Campinense
Ferroviario CE
03:00
Floresta CE
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Misr Elmaqasah
00:00
EL Masry
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Atenas
01:00
Cerro Montevideo
Rampla Juniors FC
01:00
Miramar Misiones FC
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Los Angeles FC
02:00
New York Red Bulls
Philadelphia Union
05:00
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá