Tiền thưởng giải U19 quốc tế 2022 nhận được bao nhiêu?

Tiền thưởng giải U19 quốc tế 2022 là bao nhiêu? Đội vô địch sẽ nhận được bao nhiêu? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào thắc mắc trên từ quý vị độc giả.

Giải giao hữu U19 quốc tế 2022 diễn ra tại Bình Dương (sân vận động Gò Đậu). Giải đấu do Công ty CP Tập đoàn Truyền thông Thanh Niên phối hợp với Liên đoàn Bóng đá Việt Nam (VFF) tổ chức.

Tiền thưởng U19 quốc tế 2022

Tiền thưởng giải U19 quốc tế 2022: Đội vô địch nhận được bao nhiêu? - Ảnh 2
Cúp vô địch và trái bóng thi đấu chính thức của giải U19 quốc tế 2022

Ban tổ chức cũng đã công bố tiền thưởng dành cho các đội tham dự. Theo đó, đội vô địch sẽ nhận được 10.000 USD, đội á quân nhận được 6.000 USD còn đội xếp thứ Ba nhận được 4.000 USD.

Giải U19 quốc tế 2022 quy tụ 4 đội: U19 Việt Nam (chủ nhà), U19 Thái Lan, U19 Malaysia và U19 Myanmar. Cả 3 đội khách mời đều là các đối thủ của U19 Việt Nam tại giải U19 Đông Nam Á 2022.

Dẫn dắt ĐT U19 Việt Nam tham dự giải U19 quốc tế 2022 là HLV Đinh Thế Nam. Tối 1/8, toàn đội đã vào Bình Dương. Tính đến hết ngày hôm qua (3/8), 3 đội còn lại cũng lần lượt góp mặt.

Tiền thưởng giải U19 quốc tế 2022: Đội vô địch nhận được bao nhiêu? - Ảnh 1
HLV Đinh Thế Nam tham dự buổi họp báo ra mắt giải đấu

Cả 4 đội tranh tài tại giải U19 quốc tế 2022 là giải đấu mang tính chuẩn bị cho vòng loại U20 châu Á 2023. Vòng loại U20 châu Á 2023 sẽ khởi tranh vào tháng 9/2022.

Giải U19 quốc tế 2022 sẽ bắt đầu vào ngày 5/8 và khép lại vào ngày 11/8. Các đội tham dự sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn tính điểm 1 lượt. Hai đội có thành tích tốt nhất sẽ vào chơi trận chung kết. Hai đội còn lại sẽ so tài với nhau để xác định đội hạng Ba chung cuộc.

TIN LIÊN QUAN

U19 Việt Nam tái ngộ Thái Lan và Malaysia tại giải U19 quốc tế 2022

U19 Việt Nam 19/07/2022

ĐT U19 Việt Nam sẽ tái ngộ U19 Thái Lan và U19 Malaysia tại giải giao hữu U19 quốc tế 2022. Đây là hai đối thủ của Khuất Văn Khang cùng các đồng đội AFF U19 Championship vừa rồi.

U19 quốc tế 2022: Malaysia và Thái Lan thay một nửa đội hình so với giải Đông Nam Á

U19 Việt Nam 03/08/2022

Cả U19 Malaysia và U19 Thái Lan đều thực hiện nhiều thay đổi so với giải U19 Đông Nam Á khi cùng ĐT U19 Việt Nam tham dự Giải bóng đá giao hữu U19 quốc tế 2022 tại Bình Dương.

HLV Park Hang Seo dự lễ khai mạc giải U19 Quốc tế

U19 Việt Nam 03/08/2022

Nhà cầm quân người Hàn Quốc được mời dự lễ khai mạc giải U19 Quốc tế, nơi có sự góp mặt của U19 Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu U20 Việt Nam tại Nhật Bản

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu U20 Việt Nam tại Nhật Bản. ĐT U20 Việt Nam sẽ có cơ hội cọ sát, so tài cùng U19 Nhật Bản, U18 Cerezo Osaka và một đội đại học khi tập huấn tại đây.

ĐT U16 Việt Nam chia làm 2 nhóm về nước sau giải U16 Đông Nam Á

Hôm nay (14/8), ĐT 16 Việt Nam sẽ về nước sau khi kết thúc hành trình tại giải U16 Đông Nam Á 2022. Toàn bộ các thành viên sẽ không về cùng một lượt mà chia thành hai nhóm.

ĐT U20 Việt Nam đã tới Nhật Bản tập huấn trước thềm vòng loại U20 châu Á

Toàn bộ các thành viên của ĐT U20 Việt Nam đã tới Nhật Bản tập huấn. Đây là hoạt động thuộc quá trình chuẩn bị cho vòng loại U20 châu Á 2023.

U20 Việt Nam lên đường sang Nhật Bản tập huấn

ĐT U20 Việt Nam sẽ lên đường sang Nhật Bản tập huấn, tiếp tục hành trình chuẩn bị cho Vòng loại giải U20 châu Á 2023.

Danh sách tuyển thủ U20 Việt Nam sang Nhật Bản tập huấn

ĐT U20 Việt Nam, với nòng cốt là các cầu thủ vừa dự giải U19 Quốc tế 2022 vừa qua, sẽ lên đường sang Nhật Bản tập huấn và thi đấu cọ xát để chuẩn bị cho vòng loại U20 châu Á 2023.

Nguyễn Văn Trường chấn thương nặng, lỡ hẹn vòng loại U20 châu Á 2023

Theo xác nhận của HLV Đinh Thế Nam, tiền vệ Nguyễn Văn Trường sẽ không kịp bình phục chấn thương để góp mặt ở vòng loại U20 châu Á 2023 vào tháng 9.

HLV Đinh Thế Nam: Chức vô địch này tạm gọi là thành công

Thuyền trưởng U19 Việt Nam cho rằng các học trò vẫn cần phải cải thiện nhiều hơn nữa dù cho đã giành chức vô địch U19 Quốc tế một cách thuyết phục.

Khuất Văn Khang nhận 4 giải Cầu thủ xuất sắc nhất của U19 Quốc tế 2022

Dẫn dắt ĐT U19 Việt Nam vô địch U19 Quốc tế 2022, đội trưởng Khuất Văn Khang có tới 4 lần được vinh danh là "Cầu thủ xuất sắc nhất" giải bởi BTC bầu chọn.

Kết quả U19 Việt Nam vs U19 Malaysia: Chủ nhà lên ngôi sau loạt luân lưu cân não

Kết quả bóng đá U19 Việt Nam vs U19 Malaysia ngày 11/8. Đoàn quân của HLV Đinh Thế Nam vô địch giải U19 Quốc tế 2022 sau khi giành chiến thắng nghẹt thở với tỷ số 4-3 ở loạt luân lưu.

U19 Việt Nam thay thủ môn ở loạt sút luân lưu với Malaysia

HLV Đinh Thế Nam tung Cao Văn Bình vào sân thay thủ môn Đoàn Huy Hoàng khi U19 Việt Nam bước vào loạt sút luân lưu với U19 Malaysia trong trận chung kết U19 Quốc tế.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Liverpool
02:00
Crystal Palace
La Liga
Vòng 1
Athletic Bilbao
22:30
Mallorca
Getafe
00:30
Atletico Madrid
Betis
02:30
Elche
Serie A
Vòng 1
Verona
23:30
Napoli
Juventus
01:45
Sassuolo
Hàn Quốc
Vòng 28
Gangwon FC
16:00
Suwon City
Gimcheon Sangmu
17:00
FC Seoul
Trung Quốc
Vòng 13
Hebei FC
19:00
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
19:00
Changchun Yatai
Giao hữu quốc tế
FC Shakhtar Donetsk
16:00
Al-Fateh
Aguilas CF
00:00
Lorca Deportiva FC
Bồ Đào Nha
Vòng 2
Maritimo
21:30
GD Chaves
FC Arouca
00:00
Gil Vicente
Pacos de Ferreira
02:30
Portimonense
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Hacken
00:00
Mjallby AIF
IFK Goteborg
00:10
Hammarby
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Konyaspor
23:15
Istanbul BB
Kasimpasa
01:45
Fenerbahce
Ba Lan
Vòng 5
Korona Kielce
00:00
Warta Poznan
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Real Oviedo
22:30
Andorra CF
CD Lugo
00:30
Albacete
FC Cartagena
03:00
Ponferradina
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Mafra
00:00
Penafiel
Leixoes
02:30
Clube Desportivo Trofense
Hạng 2 Pháp
Vòng 3
Quevilly
01:45
Saint Etienne
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
MVV Maastricht
01:00
NAC Breda
Jong PSV Eindhoven (Youth)
01:00
Dordrecht
FC Utrecht (Youth)
01:00
Heracles Almelo
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Olimpija Ljubljana
01:15
ND Gorica
VĐQG Romania
Vòng 5
FC Voluntari
21:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Farul Constanta
23:30
Hermannstadt
Đan Mạch
Vòng 5
Aarhus AGF
00:00
Lyngby
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Lokomotiv Sofia
22:00
Lokomotiv Plovdiv
Botev Vratsa
00:30
Spartak Varna
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
Puszcza Niepolomice
20:00
LKS Nieciecza
Ruch Chorzow
22:59
Chojniczanka Chojnice
Hạng 2 Nga
Vòng 6
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Lipetsk
Rodina Moskva III
20:00
Zvezda Sint Petersburg
Peresvet Podolsk
21:00
FK Ryazan
Khimik Dzerzhinsk
21:00
Dinamo Moscow B
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Nancy
23:30
Bourg Peronnas
Hạng 3 Đức
Vòng 4
MSV Duisburg
00:00
SC Freiburg (Youth)
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Adanaspor
22:59
Tuzlaspor
Erzurum BB
01:00
Pendikspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
BK Olympic
00:00
IFK Malmo FK
Qviding FIF
00:30
FC Trollhattan
Hạng 2 Romania
Vòng 2
CSM Slatina
16:30
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
Metalac Gornji Milanovac
01:00
FK Vrsac
Bulgaria B PFG
Vòng 5
Litex Lovech
00:00
Ludogorets Razgrad II
Tanzania Ligue 1
Vòng 1
Ihefu SC
20:00
Ruvu Shooting
Namungo FC
22:59
Mtibwa Sugar
Indonesia Super League
Vòng 4
Cilegon United
18:15
PSM Makassar
Myanmar Professional League
Vòng 8
Mahar United
15:30
Ispe FC
Serbia
Vòng 6
Radnicki 1923 Kragujevac
22:00
Cukaricki Stankom
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 2
Aveley
01:45
Billericay Town
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Zamalek
01:00
Ismaily
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Leeds United U23
19:00
Norwich City U23
Newcastle U23
01:00
Stoke City U23
Chelsea U23
01:00
Fulham U23
Sunderland U23
01:00
Aston Villa U23
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Leones
07:35
Cucuta
India Delhi Senior Division
Vòng
Royal Rangers FC
15:00
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Deportiva Once Caldas
03:15
Patriotas FC
La Equidad
05:20
America de Cali
Phần Lan
Vòng 18
HIFK
22:00
SJK Seinajoen
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Swansea City U21
20:00
Coventry U21
Charlton Athletic U21
20:00
Sheffield Utd U21
Reading U21
20:00
Burnley U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens U21
05:00
Brommapojkarna U21
GIF Sundsvall U21
05:00
Dalkurd FF U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Toluca (nữ)
05:00
Cruz Azul (nữ)
Pachuca (nữ)
07:00
Queretaro (nữ)
Mazatlan FC (nữ)
09:00
Tigres (nữ)
Santos Laguna (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 10
Argentino de Quilmes
01:30
Ituzaingo
Latvian Higher League
Vòng 23
BFC Daugavpils
22:00
Riga FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Deportivo Cuenca
07:00
Delfin SC
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
18:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
21:00
Dinamo Minsk Reserves
Lithuania - 2.Division
Vòng 18
Kazlu Ruda FK Silas
21:00
FK Minija
Qatar
Vòng 3
Al-Sailiya
21:25
Qatar SC
Al-Wakra
23:35
Umm Salal
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 17
Hoganas BK
00:00
Varbergs GIF FK
Belgian Cup
Vòng 3
Arquet
21:00
Excelsior Virton
Weerstand Koersel
00:00
Spouwen Mopertingen
Hạng 2 Paraguay
Vòng 21
Sportivo San Lorenzo
04:00
Rubio nu
Sportivo Luqueno
06:15
Sportivo Iteno
Hạng 3 Áo
Vòng 5
SVG Reichenau
15:30
WSG Swarovski Tirol B
SPG Motz/Silz
22:00
Worgl Obi SV
SC Schwaz
22:00
FC Kitzbuhel
SC Imst
22:00
SC Kundl
SV Telfs
22:00
Kufstein
SC Kundl
22:00
SC Imst
SV Austria Salzburg
22:00
FC Pinzgau Saalfelden
Bischofshofen
22:00
Salzburger AK 1914
St. Johann
22:00
SV Wals-Grunau
SV Kuchl
22:00
USK Anif
OTSU Hallein
22:00
SC Golling
SV Fugen
22:30
SV Hall
SV Grodig
00:00
SV Seekirchen
Ireland First Division
Vòng 19
Cork City
01:45
Waterford United
Sweden Damallsvenskan
Vòng 16
Djurgardens (nữ)
00:00
Linkopings (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 23
FC Nomme United
22:59
Paide Linnameeskond B
Viljandi Tulevik
22:59
Viimsi MRJK
Bolivia Primera Division
Vòng 10
Always Ready
02:00
Blooming
Aurora
06:00
Royal Pari FC
Hạng 2 Jordan
Vòng
Blama
21:00
AL-Karmel
VĐQG Peru
Vòng 7
FBC Melgar
07:00
Academia Deportiva Cantolao
Norway 2.Liga
Vòng 16
Valerenga B
00:00
Eidsvold Turn
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 18
Ilves Tampere II
22:59
Tampere United
Brazil Youth
Quarterfinals
America MG Youth
02:30
Corinthians Paulista (Youth)
Chile Primera B
Vòng 24
Deportes Santa Cruz
02:00
Municipal Iquique
Union San Felipe
04:30
Barnechea
CD Copiapo S.A.
07:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
Funnefoss/Vormsund
22:00
Tromso B
froya
22:00
Stabaek B
Brodd
23:30
Brann 2
Lysekloster
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:00
Skjetten Fotball
Shas B Team card product
00:00
Lyn Oslo
Lokomotiv Oslo
01:00
Skeid Fotball B
England Southern League Central Division
Vòng 3
Barwell
01:45
Ilkeston Town
Kings Langley
01:45
Bedford Town
Redditch United
01:45
Stratford Town
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 19
IK Brage
00:00
Landskrona BoIS
Brommapojkarna
00:00
AFC Eskilstuna
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 9
Excursionistas
01:30
Victoriano Arenas
Leandro N Alem
01:30
General Lamadrid
Ferrocarril Midland
03:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 29
Nueva Chicago
01:30
Deportivo Moron
Independiente Rivadavia
02:00
Gimnasia Jujuy
Ferrol Carril Oeste
07:10
Almirante Brown
VĐQG Paraguay
Vòng 6
Sportivo Ameliano
03:00
General Caballero
Tacuary
05:30
resistencia SC
England Southern Premier League
Vòng 3
Bracknell Town
01:30
Harrow Borough
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 4
Sportivo Barracas
01:30
CA Lugano
Estonia Teine Liiga
Vòng 23
JK Tallinna Kalev II
22:59
Nomme JK Kalju II
Tabasalu Charma
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Hạng nhất Nga
Vòng 5
Rubin Kazan
23:30
Urozhay Krasnodar
Lithuania - 1.Division
Vòng 28
Suduva
22:00
Kauno Zalgiris
Iceland
Vòng 17
Keflavik
01:00
KR Reykjavik
Fram Reykjavik
02:15
Leiknir Reykjavik
Breidablik
02:15
Vikingur Reykjavik
VIC Women’s Premier League
Vòng 19
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Alamein (nữ)
VĐQG Costa Rica
Vòng 6
Perez Zeledon
08:00
Puntarenas
Hạng nhất Malaysia
Vòng 15
Kelantan United
15:45
Pahang UiTM FC
Selangor PKNS
20:00
Terengganu B
U21 Anh
Vòng 2
Leeds United U21
19:00
Norwich City U21
Chelsea U21
01:00
Fulham U21
Sunderland U21
01:00
Aston Villa U21
Newcastle U21
01:00
Stoke City U21
England U23 1.Liga
Vòng 8
Charlton U23
20:00
Sheffield Utd U23
Reading U23
20:00
Burnley U23
Swansea City U23
20:00
Coventry City U23
Malaysia President Cup
Selangor U21
15:15
Johor Darul Tazim III U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá