Đội hình ra sân U19 Việt Nam vs U19 Philippines: Xoay tua đội hình?

Thethao.vn cung cấp đội hình ra sân U19 Việt Nam vs U19 Philippines: HLV Đinh Thế Nam có thể xoay tua đội hình ở giải U19 Đông Nam Á sau khi thi đấu ở trận gặp Indonesia.

U19 Việt Nam đã thi đấu trận ra quân gặp Indonesia với tỷ số hoà 0-0. Indonesia vừa là đội chủ nhà và cũng sở hữu lực lượng mạnh nên đây là kết quả tạm chấp nhận được.

Ở lượt 2, U19 Việt Nam gặp U19 Philippines, đội đã thua Thái Lan 0-1 ở trận ra quân. U19 Philippines không được đánh giá cao nhưng thi đấu có tinh thần ở trận trước.

>>> XEM NGAY: Trực tiếp U19 Việt Nam vs U19 Philippines hôm nay

Đội hình ra sân U19 Việt Nam vs U19 Philippines: Xoay tua đội hình? - Ảnh 1
Đội hình ra sân U19 Việt Nam vs U19 Philippines: Xoay tua đội hình?

U19 Việt Nam được kỳ vọng sẽ xoay tua đội hình trận này. HLV Đinh Thế Nam không coi thường đối thủ nhưng với bối cảnh thi đấu 2 ngày/trận thì đây là phương án tương đối khả dĩ.

Ngoài ra, U19 Việt Nam không đặt mục tiêu tại giải năm nay. Các cầu thủ U19 Việt Nam cũng ít khi được thi đấu vì dịch bệnh trong những năm qua nên đây là cơ hội để tất cả cùng ra sân.

Do đó, U19 Việt Nam có thể cất nhiều trụ cột ở trận gặp Philippines. Trong đó, Văn Trường và Văn Khang thi có thể được cho nghỉ ngơi. Ngoại trừ thủ môn Văn Bình khá chắc suất, các cầu thủ còn lại có thể sẽ được xoay tua.

Đội hình dự kiến

U19 Việt Nam: Văn Bình, Châu Phi, Hồng Phúc, Tuấn Phong, Nhật Minh, Thành Đạt, Minh Trọng, Hồng Phúc, Văn Thảo, Văn Khang, Nhân Nghĩa.

TIN LIÊN QUAN

U19 Việt Nam mất Quang Hải 2.0 khi đấu U19 Philippines

U19 Việt Nam 03/07/2022

Anh Tú, cầu thủ được Hà Nội FC đánh giá như Quang Hải 2.0 đã bị lật cổ chân sau một pha va chạm thô bạo của cầu thủ U19 Indonesia. Anh sẽ khó lòng ra sân thi đấu trong trận U19 Việt Nam gặp U19 Philippines vào ngày 4/7.

HLV Đinh Thế Nam: U19 Việt Nam có thể thay đổi 2-3 vị trí ở trận gặp Philippines

U19 Việt Nam 04/07/2022

Theo HLV Đinh Thế Nam, Việt Nam sẽ có những thay đổi để phù hợp với lịch thi đấu khó khăn tại VCK U19 Đông Nam Á 2022.

Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Việt Nam vs U19 Philippines, 15h00 ngày 4/7

U19 Việt Nam 04/07/2022

Lịch sử đối đầu U19 Việt Nam vs U19 Philippines cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của U19 Việt Nam vs U19 Philippines trước trận đấu tại vòng bảng U19 Đông Nam Á 2022 vào lúc 15h00 ngày 4/7.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐT U20 Việt Nam thua 0-5 trong trận giao hữu đầu tiên tại Nhật Bản

ĐT U20 Việt Nam vừa trải qua trận giao hữu đầu tiên trong chuyến tập huấn tại Nhật Bản. Kết quả: các cầu thủ do HLV Đinh Thế Nam dẫn dắt không thể tạo ra bất ngờ trước U19 Nhật Bản.

U16 Indonesia được vinh danh tại phủ Tổng thống sau chức vô địch Đông Nam Á

Chức vô địch giải U16 Đông Nam Á 2022 giúp ĐT U16 Indonesia nhận được nhiều sự vinh danh. Một trong số này diễn ra tại phủ Tổng thống.

Lịch thi đấu U20 Việt Nam tại Nhật Bản

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu U20 Việt Nam tại Nhật Bản. ĐT U20 Việt Nam sẽ có cơ hội cọ sát, so tài cùng U19 Nhật Bản, U18 Cerezo Osaka và một đội đại học khi tập huấn tại đây.

ĐT U16 Việt Nam chia làm 2 nhóm về nước sau giải U16 Đông Nam Á

Hôm nay (14/8), ĐT 16 Việt Nam sẽ về nước sau khi kết thúc hành trình tại giải U16 Đông Nam Á 2022. Toàn bộ các thành viên sẽ không về cùng một lượt mà chia thành hai nhóm.

ĐT U20 Việt Nam đã tới Nhật Bản tập huấn trước thềm vòng loại U20 châu Á

Toàn bộ các thành viên của ĐT U20 Việt Nam đã tới Nhật Bản tập huấn. Đây là hoạt động thuộc quá trình chuẩn bị cho vòng loại U20 châu Á 2023.

U20 Việt Nam lên đường sang Nhật Bản tập huấn

ĐT U20 Việt Nam sẽ lên đường sang Nhật Bản tập huấn, tiếp tục hành trình chuẩn bị cho Vòng loại giải U20 châu Á 2023.

Danh sách tuyển thủ U20 Việt Nam sang Nhật Bản tập huấn

ĐT U20 Việt Nam, với nòng cốt là các cầu thủ vừa dự giải U19 Quốc tế 2022 vừa qua, sẽ lên đường sang Nhật Bản tập huấn và thi đấu cọ xát để chuẩn bị cho vòng loại U20 châu Á 2023.

Nguyễn Văn Trường chấn thương nặng, lỡ hẹn vòng loại U20 châu Á 2023

Theo xác nhận của HLV Đinh Thế Nam, tiền vệ Nguyễn Văn Trường sẽ không kịp bình phục chấn thương để góp mặt ở vòng loại U20 châu Á 2023 vào tháng 9.

HLV Đinh Thế Nam: Chức vô địch này tạm gọi là thành công

Thuyền trưởng U19 Việt Nam cho rằng các học trò vẫn cần phải cải thiện nhiều hơn nữa dù cho đã giành chức vô địch U19 Quốc tế một cách thuyết phục.

Khuất Văn Khang nhận 4 giải Cầu thủ xuất sắc nhất của U19 Quốc tế 2022

Dẫn dắt ĐT U19 Việt Nam vô địch U19 Quốc tế 2022, đội trưởng Khuất Văn Khang có tới 4 lần được vinh danh là "Cầu thủ xuất sắc nhất" giải bởi BTC bầu chọn.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
Citta di Fasano
22:30
Francavilla
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
Giao Hữu ĐTQG
Tunisia U17
22:59
Mauritania U17
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Gambia Division 2
Vòng
Waterside FC
22:59
Gunjur United
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Al Oruba Sur
22:59
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 3 Mexico
Tuzos Pachuca
22:59
Faraones Texcoco
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Maldives Cup
Club Valencia
22:59
Super United Sports
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Jordan League Women
Vòng
Ajloun (nữ)
22:40
Al Raya (nữ)
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League
Vòng
General Lamadrid Reserves
22:00
Deportivo Laferrere Reserves
CA San Miguel Reserves
22:00
Atletico Fenix Reserves
Deportivo Liniers Reserves
22:00
Argentino Merlo Reserves
Deportivo Espanol Reserves
22:59
Ferrocarril Midland Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá