Xem trực tiếp CLB Viettel đá AFC Cup 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Văn Đạt

Thứ ba, 21/06/2022 10:27 (GMT+7)

Xem trực tiếp CLB Viettel đá AFC Cup 2022 ở đâu, trên kênh nào? Lịch trực tiếp các trận đấu của Viettel tại AFC Cup 2022 được cập nhật nhanh nhất trên Thethao.vn.

CLB Viettel nằm ở bảng I AFC Cup 2022 cùng các đội bóng như Hougang United (Singapore), Phnom Penh Crown FC (Campuchia) và Young Elephants FC (Lào). Giải đấu sẽ diễn ra từ ngày 24 đến ngày 30/6 tới đây.

Tại giải đấu lần này, Viettel nắm lợi thế lớn khi được Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC) trao quyền đăng cai toàn bộ các trận đấu tại Bảng I. Như vậy, các trận đấu sẽ được tổ chức tại SVĐ Thống Nhất (Tp. Hồ Chí Minh).

HLV Viettel hy vọng Nguyễn Hữu Thắng được gọi bổ sung lên ĐT U23 Việt Nam - Ảnh 3
CLB Viettel nắm lượi thế tại AFC Cup 2022 khi được chơi trên sân nhà

Trong trận đấu ra quân, Hoàng Đức và các đồng đội sẽ có cuộc chạm trán Young Elephants - đội bóng đến từ Lào vào ngày 24/6. Sau đó, Viettel sẽ lần lượt chạm trán Phnom Penh Crown FC (Campuchia) và Hougang United (Singapore) vào các ngày 27 và 30/6.

Sau thành tích xuất sắc ở AFC Champions League 2021, CLB Viettel đặt mục tiêu sẽ tiếp tục duy trì phong độ ấn tượng đó tại giải đấu lần này. Bên cạnh đó, những ngôi sao vừa trở về từ ĐT U23 Việt Nam tại VCK U23 châu Á như Nhâm Mạnh Dũng, Nguyễn Thanh Bình hay Trần Danh Trung cũng nhận được sự quan tầm từ đông đảo CĐV.

Xem Viettel đá AFC Cup 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Toàn bộ các trận đấu của CLB Viettel cùng những trận đấu khác tại bảng I AFC Cup 2022 đều được Đài Truyền hình Việt Nam tường thuật trực tiếp trên 2 kênh VTV5 và VTV6. NHM có thể theo dõi trực tiếp trên truyền hình, website cũng như các ứng dụng của VTV.

Lịch tường thuật trực tiếp AFC Cup 2022

Ngày 24/6

19h00: Viettel vs Young Elephants (Trực tiếp VTV5 & VTV6)

21h00: Hougang United vs Phnom Penh Crown (Trực tiếp VTV5 & VTV6)

Ngày 27/6

19h00: Phnom Penh Crown vs Viettel (Trực tiếp VTV5 & VTV6)

21h00: Young Elephants vs Hougang United (Trực tiếp VTV5 & VTV6)

Ngày 30/6

19h00: Viettel vs Hougang United (Trực tiếp VTV5 & VTV6)

21h00: Phnom Penh Crown vs Young Elephants (Trực tiếp VTV5 & VTV6)

TIN LIÊN QUAN

Xem trận U19 Slovakia vs U19 Italia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp U19 Slovakia vs U19 Italia, U19 châu Âu 2022, 22h30 ngày 21/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Slovakia vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

Vì sao Kim Dong Su gia nhập CLB Hàn Quốc sau khi rời HAGL với lý do ‘thực hiện nghĩa vụ quân sự’?

V League 6 ngày trước

Trung vệ Kim Dong Su đã ký hợp đồng với CLB Busan I Park sau khi thông báo trở về Hàn Quốc thực hiện nghĩa vụ quân sự.

Kết quả bóng đá U19 Slovakia vs U19 Italia, 22h30 ngày 21/6

Link xem trực tiếp U19 Slovakia vs U19 Italia, U19 châu Âu, 22h30 ngày 21/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Slovakia vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trận Phnom Penh Crown vs Viettel trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Phnom Penh Crown vs Viettel trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Phnom Penh Crown vs Viettel trong khuôn khổ AFC Cup 2022 lúc 17h00 hôm nay, 27/6.

Kết quả Nam Định 1-1 Hà Nội: Chia điểm đáng tiếc

Mặc dù bị Hà Nội ép sân trong phần lớn thời gian, tuy nhiên với điểm tựa sân nhà Nam Định vẫn có được 1 điểm quý giá trong trận đá bù vòng 3 V.League.

Link xem trực tiếp Nam Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Nam Định vs Hà Nội, giải V.League, 18h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Nam Định vs Hà Nội hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Phố Hiến vs CAND, 18h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Phố Hiến vs CAND, giải hạng nhất Quốc Gia, 18h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Phố Hiến vs CAND hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Bình Phước vs Phù Đổng, 17h00 ngày 26/6

Link xem trực tiếp bóng đá Bình Phước vs Phù Đổng, giải hạng nhất Quốc Gia, 17h00 ngày 26/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Bình Phước vs Phù Đổng hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ, 18h00 ngày 25/6

Kết quả bóng đá Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ - hạng nhất quốc gia 2022 lúc 18h00 ngày 25/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Long An - hạng nhất quốc gia 2022 lúc 17h00 ngày 25/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Khánh Hòa vs Long An hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Quảng Nam vs Cần Thơ, 17h00 ngày 25/6

Kết quả bóng đá Quảng Nam vs Cần Thơ - hạng nhất quốc gia 2022 lúc 17h00 ngày 25/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Quảng Nam vs Cần Thơ hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá U19 Pháp vs U19 Italia, 22h30 ngày 24/6

Link xem trực tiếp U19 Pháp vs U19 Italia, U19 châu Âu, 22h30 ngày 24/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U19 Pháp vs U19 Italia hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ Viettel 5-1 Young Elephants: Màn ra quân tưng bừng

Kết quả Viettel vs Young Elephants tại AFC Cup 2022, diễn ra vào 17h00 ngày 24/6. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Viettel vs Young Elephants.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Argentina
Vòng 5
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá