Kết quả bóng đá U16 Indonesia vs U16 Myanmar, 20h00 ngày 10/8

Kết quả bóng đá U16 Indonesia vs U16 Myanmar, 20h00 ngày 10/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U16 Indonesia vs U16 Myanmar hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận U16 Indonesia vs U16 Myanmar

Chủ nhà U16 Indonesia gặp Myanmar trong trận bán kết giải U16 Đông Nam Á vào lúc 20h00 ngày 10/8. Đây là trận đấu giữa hai đội đứng đầu ở hai bảng A và C sau vòng bảng.

Link xem trực tiếp bóng đá U16 Indonesia vs U16 Myanmar, 20h00 ngày 10/8 - Ảnh 1

U16 Indonesia kết thúc vòng bảng với thành tích toàn thắng, trong đó có thắng lợi trước U16 Việt Nam. Họ là đội bóng duy nhất ở giải đấu có cả 3 trận thắng ở vòng bảng và cũng là đội ghi được nhiều bàn thắng nhất. Trong khi đó, U16 Myanmar đứng đầu bảng C với 2 trận thắng và 1 trận hòa. Họ là đội ghi được ít bàn thắng nhất ở vòng bảng.

U16 Indonesia được nghỉ nhiều hơn đối phương một ngày và cũng có lực lượng được đánh giá tốt hơn. Không những vậy, lợi thế sân nhà cũng sẽ giúp cho đội bóng xứ vạn đảo có thêm tinh thần. Bóng đá nước này đang rất quyết tâm giành được danh hiệu sau nhiều giải đấu không thành công.

Đội hình dự kiến U16 Indonesia vs U16 Myanmar

Đang cập nhật

Thông tin trận U16 Indonesia vs U16 Myanmar

Thời gian: 20h00 ngày 10/8

Link xem trực tiếp bóng đá U16 Indonesia vs U16 Myanmar

Hiện không có đơn vị nào sở hữu bản quyền phát sóng giải U16 Đông Nam Á tại Việt Nam. Thethao.vn sẽ cung cấp cho độc giả link xem trực tuyến của giải U16 Đông Nam Á 2022.

 

TIN LIÊN QUAN

Trực tiếp bóng đá nữ Phong Phú Hà Nam vs TPHCM II, 16h00 ngày 10/8

Link xem trực tiếp bóng đá Phong Phú Hà Nam Việt Nam vs TPHCM II – Cúp Quốc gia nữ, 16h00 ngày 10/8. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa Phong Phú Hà Nam Việt Nam vs TPHCM II hôm nay.

Lịch thi đấu tennis ngày 10/8: Rogers Cup ngày 3 - Tâm điểm Medvedev vs Kyrgios

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 10/8 và sáng 11/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng 2 Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Kết quả bóng đá Viettel vs Kuala Lumpur City, 18h00 ngày 10/8

Kết quả bóng đá Viettel vs Kuala Lumpur City, 18h00 ngày 10/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Viettel vs Kuala Lumpur City hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund, 19h00 ngày 28/9

Link trực tiếp Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund hôm nay - giao hữu bóng đá tháng 9/2022. Cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund nhanh nhất.

Xem trận Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund hôm nay trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund trong khuôn chiến dịch gây quỹ từ thiện mang tên True Love.

Link xem trực tiếp bóng đá Mexico vs Colombia, 09h00 ngày 28/9

Link xem trực tiếp bóng đá Mexico vs Colombia, giao hữu quốc tế lúc 09h00 ngày 28/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Mexico vs Colombia hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Argentina vs Jamaica, 07h00 ngày 28/9

Link xem trực tiếp bóng đá Argentina vs Jamaica, giao hữu quốc tế lúc 07h00 ngày 28/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Argentina vs Jamaica hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Indonesia vs Curacao trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Indonesia vs Curacao trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Indonesia vs Curacao hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Hàn Quốc vs Cameroon trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Hàn Quốc vs Cameroon trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Hàn Quốc vs Cameroon trận giao hữu quốc tế hôm nay lúc 19h00 ngày 27/9.

Xem trận Việt Nam vs Ấn Độ trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Việt Nam vs Ấn Độ trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Việt Nam vs Ấn Độ trận giao hữu quốc tế hôm nay lúc 19h00 ngày 27/9.

Xem trận Malaysia vs Tajikistan trực tiếp trên kênh nào?

Xem trận Malaysia vs Tajikistan trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Malaysia vs Tajikistan hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Thái Lan vs Trinidad và Tobago trực tiếp trên kênh nào?

Xem trận Thái Lan vs Trinidad và Tobago trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Thái Lan vs Trinidad và Tobago hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Úc vs New Zealand, 10h00 ngày 25/9

Link xem trực tiếp bóng đá Úc vs New Zealand, giao hữu quốc tế lúc 10h00 ngày 25/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận New Zealand vs Úc hôm nay nhanh nhất.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
VĐQG Brazil
Vòng 28
Coritiba PR
05:00
Ceara
Fortaleza
05:00
Flamengo
Fluminense RJ
05:00
Juventude
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Atletico Clube Goianiense
Cuiaba
07:00
America MG
Internacional RS
07:45
Bragantino
Goias
07:45
Botafogo RJ
Atletico Mineiro
07:45
Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Celaya FC
05:00
CF Atlante
Cancun FC
07:05
CD Alacranes de Durango
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Leones Negros
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Colombia Copa Cup
finals
Atletico Junior Barranquilla
08:00
Millonarios
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Atlanta United FC II
06:30
Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies
07:00
El Paso Locomotive FC
Sacramento Republic FC
09:00
Phoenix Rising FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
14:45
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Uruguay Cup
Vòng 4
CA Penarol
06:30
Boston River
Defensor Sporting Montevideo
06:30
CA River Plate
CS Cerrito
07:00
Torque
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
18:00
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Ponte Preta
05:00
Cruzeiro (MG)
Sport Club Recife PE
07:45
Nautico (PE)
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Cúp Quốc Gia Argentina
Quarterfinals
Patronato Parana
05:00
River Plate
Boca Juniors
08:00
Quilmes
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Carlos Manucci
07:00
Inti Gas Deportes
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Cúp Quốc Gia Paraguay
Quarterfinals
Libertad
06:00
Guarani CA
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
CD Platense Municipal Zacatecoluca
04:15
CD Dragon
Aguila
04:30
CD Chalatenango
Hạng 3 Mexico
Faraones Texcoco
04:00
Deportivo Tulancingo II
Atletico Pachuca
04:00
Club Hidalguense
Mexico Liga TDP
Vòng
U.A. Zacatecas
04:00
Mineros de Fresnillo
Estudiantes Tecos
05:00
Universidad Guadalajara II
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
El Salvador Reserves League
Santa Tecla U20
04:00
Alianza FC Reserves
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
El Salvador Segunda Division
Vòng
CD Titan
04:00
Once Lobos Chalchuapa
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Brazil Copa Gaucho
EC Passo Fundo
05:30
Elite Clube Desportivo
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Panama Liga Prom
Vòng
UMECIT
04:00
Sporting San Miguelito Reserves
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
21:00
Neftchi Fargona
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Puntarenas
08:00
Guadalupe FC
Deportivo Saprissa
09:00
AD Guanacasteca
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Cartagines Deportiva SA
09:00
Alajuelense
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá