Link xem trực tiếp bóng đá Napoli vs Fiorentina, 0h00 ngày 14/1

Tam Hoa

Thứ năm, 13/01/2022 21:00 (GMT+7)

Link xem trực tiếp Napoli vs Fiorentina, Cúp QG Italia, 0h00 ngày 14/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Napoli vs Fiorentina hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận Napoli vs Fiorentina

2-2 (Hiệp phụ: 2-5)

Sau quãng thời gian thăng hoa đầu mùa, Napoli đã có dấu hiệu sa sút đáng kể. Ở 7 vòng gần nhất, Napoli chỉ mang về 2 chiến thắng, còn lại thua 3 và hòa 2. Thành tích kém cỏi này khiến thầy trò HLV Luciano Spalletti đã bị hai đội bóng thành Milan vượt mặt trên BXH.

Link xem trực tiếp bóng đá Napoli vs Fiorentina, 0h00 ngày 14/1 - Ảnh 1

Nếu không lập tức lấy lại phong độ, Napoli sẽ hụt hơi và sớm buông súng trong cuộc đua vô địch, giống như giai đoạn lượt về mùa trước. Ở trận đấu đêm nay, Napoli có cơ hội giành chiến thắng khi tiếp đón Fiorentina trên sân nhà ở Cúp QG Italia. Nói như vậy là bởi Napoli đã thắng ở 4/5 lần gần nhất giáp mặt The Viola.

Về phía đối diện, Fiorentina cũng đang gặp khó khăn trnog cuộc đua top 4. Với 3 trận liên tiếp không thắng, Fiorentina đã tụt xuống vị trí thứ 7 trên BXH Serie A. Chạm trán Napoli vào đêm nay là cơ hội để Fiorentina thay đổi lịch sử đối đầu. Tuy nhiên, sân khách chưa bao giờ mang tới sự yên tâm với The Viola.

Ngoài ra, Fiorentina còn đang bận tâm tới tương lai của chân sút chủ lực Dusan Vlahovic. Hiện Arsenal và rất nhiều đội bóng muốn có tiền đạo đang làm mưa làm gió Serie A mùa này. Có thông tin cho rằng Arsenal sẵn sàng trả 75 triệu bảng để cho Vlahovic trong tháng 1.

Đội hình dự kiến Napoli vs Fiorentina

Napoli:  David Ospina; Faouzi Ghoulam, Juan Jesus, Amir Rrahmani, Giovanni Di Lorenzo; Diego Demme, Piotr Zielinski, Fabian Ruiz; Andrea Petagna, Matteo Politano, Dries Mertens.

Fiorentina: Bartlomiej Dragowski; Aleksa Terzic, Nikola Milenkovic, Lucas Martínez Quarta, Alvaro Odriozola; Erick Pulgar, Joseph Alfred Duncan, Giacomo Bonaventura; Riccardo Saponara, Jonathan Ikone, Dusan Vlahovic.

Thông tin trận Napoli vs Fiorentina

Thời gian: 0h00 ngày 14/1

Địa điểm: San Paolo (Napoli)

TIN LIÊN QUAN

Hùng Dũng cười tự tin trong buổi tập của ĐT Việt Nam để chuẩn bị cho trận gặp Australia

Bóng đá Việt Nam 6 ngày trước

Chiều nay (13/1), chỉ có 27 cầu thủ ra sân trong buổi tập đầu tiên của ĐT Việt Nam để chuẩn bị cho trận gặp Australia, vòng loại World Cup 2022 khu vực châu Á. HLV Park Hang-seo cũng vừa triệu tập thêm Ngân Văn Đại và Trần Phi Sơn.

Hải Huy: Mục tiêu của Hải Phòng là cố gắng trụ hạng ở V.League 2022

V League 6 ngày trước

Tiền vệ Hải Huy đã có chia sẻ với Thethao.vn sau trận đấu giữa Hải Phòng và Nam Định. Trong đó, anh tiết lộ về mục tiêu của đội ở mùa giải tới.

Kết quả bóng đá Cameroon vs Ethiopia, 23h00 ngày 13/1

Link xem trực tiếp Cameroon vs Ethiopia, CAN 2022, 23h00 ngày 13/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Cameroon vs Ethiopia hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link trực tiếp Lễ bốc thăm vòng bảng Cúp C1 châu Á 2022

Thethao.vn cung cấp link xem trực tiếp Lễ bốc thăm vòng bảng Cúp C1 châu Á 2022, lúc 13h00 ngày 17/1. Lễ bốc thăm vòng bảng AFC Cup 2022 cũng diễn ra ngay sau đó.

Kết quả bóng đá West Ham vs Leeds, 21h00 ngày 16/1

Link xem trực tiếp West Ham vs Leeds, Premier League, 21h00 ngày 16/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận West Ham vs Leeds hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Liverpool vs Brentford, 21h00 ngày 16/1

Link xem trực tiếp Liverpool vs Brentford, Premier League, 21h00 ngày 16/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Liverpool vs Brentford hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Gambia vs Mali, 20h00 ngày 16/1

Link xem trực tiếp Gambia vs Mali, CAN 2022, 20h00 ngày 16/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Gambia vs Mali hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Sassuolo vs Verona, 18h30 ngày 16/1

Link xem trực tiếp Sassuolo vs Verona, Serie A, 18h30 ngày 16/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Sassuolo vs Verona hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Đông Á Thanh Hóa vs Hải Phòng, 15h30 ngày 16/1

Link xem trực tiếp bóng đá Đông Á Thanh Hóa vs Hải Phòng – Cúp Hoa Lư Ninh Bình, 15h30 ngày 16/1. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa Đông Á Thanh Hóa vs Hải Phòng hôm nay.

Kết quả bóng đá Aston Villa vs MU, 0h30 ngày 16/1

Link xem trực tiếp Aston Villa vs MU, Premier League, 0h30 ngày 16/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Aston Villa vs MU hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Norwich vs Everton, 22h00 ngày 15/1

Link xem trực tiếp Norwich vs Everton, Premier League, 22h00 ngày 15/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Norwich vs Everton hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Newcastle vs Watford, 22h00 ngày 15/1

Link xem trực tiếp Newcastle vs Watford, Premier League, 22h00 ngày 15/1. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Newcastle vs Watford hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Aston Villa vs MU trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Aston Villa vs MU đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Aston Villa vs MU thuộc Ngoại hạng Anh hôm nay lúc 00h30 ngày 16/1.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 17
Leicester City
02:30
Tottenham Hotspur
Brentford
03:00
Manchester United
Vòng 21
Atletico Madrid
00:30
Levante
Celta Vigo
01:00
Osasuna
Valencia
03:30
Sevilla
Getafe
01:00
Granada CF
Vòng 20
Montpellier
01:00
Troyes
Clermont
01:00
Strasbourg
Lille
01:00
Lorient
Vòng 4
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Elche
01:00
Real Madrid
Athletic Bilbao
03:30
Barca
Bán kết
Arsenal
02:45
Liverpool
Vòng bảng
Egypt
02:00
Sudan
Guinea Bissau
02:00
Nigeria
Cote D Ivoire
23:00
Algeria
Sierra Leone
23:00
Equatorial Guinea
Gambia
02:00
Tunisia
Mali
02:00
Mauritania
Giao hữu quốc tế
SR Donaufeld Wien
00:30
Hellas Kagran
SG Union Sandersdorf
00:45
Eilenburg
TUS Bovinghausen 04
01:15
Holzwickeder SC
Centro Sportivo Paraibano
01:20
Auto Esporte Clube PB
SC Mannsworth
01:30
ASK Mannersdorf
Baumit Jablonec
01:30
FC Lincoln
TSV Wulsdorf
01:30
LTS Bremerhaven
Bergisch Gladbach 09
01:30
TuRU Dusseldorf
SFC Stern 1900
02:00
FC Neubrandenburg 04
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Kakamega Homeboyz
19:00
Nairobi Star City
Vòng 24
Hull City
02:45
Blackburn Rovers
Reading
03:00
Luton Town
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Alanyaspor
21:00
Hatayspor
Galatasaray
00:00
Kasimpasa
Cúp Quốc Gia Đức
Vòng 3
RB Leipzig
00:30
Hansa Rostock
Hannover 96
00:30
Monchengladbach
Hertha Berlin
02:45
Union Berlin
TSG Hoffenheim
02:45
SC Freiburg
1/8 Final
Inter Milan
03:00
Empoli
AS Roma
03:00
Lecce
Vòng 1
Club Leon
10:00
Atlas
Atletico San Luis
10:00
FC Juarez
Vòng 24
Racing Genk
02:45
Mechelen
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 21
CD Lugo
03:00
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 18
Academica Coimbra
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 20
Toulouse
01:00
Nancy
Amiens
01:00
Ajaccio
Hạng 2 Mexico
Vòng 3
Celaya FC
06:00
CF Atlante
Pumas Tabasco
08:00
Tampico Madero
Alebrijes de Oaxaca
10:00
Leones Negros
Club Chivas Tapatio
06:00
Venados FC
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 10
Diagoras
20:00
Ergotelis
Tanzania Ligue 1
Vòng
Mbeya City
20:00
Ruvu Shooting
England Continental Cup
Quarterfinals
Manchester City (nữ)
02:00
Bristol Academy (nữ)
Arsenal (nữ)
02:15
Manchester United (nữ)
Tottenham Hotspur (nữ)
02:30
Liverpool (nữ)
West Ham United (nữ)
02:30
Chelsea FC (nữ)
Argentina Torneo B
Unidos de Olmos
03:00
Club Deportivo Zoe
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 18
Cray Wanderers
02:45
Leatherhead
Rwanda
Vòng
Alpha FC
19:00
Impessa FC
Nyagatare FC
19:00
Rugende FC
Gitikinyoni FC
19:00
Aspor FC
Kirehe FC
19:00
Vision FC
Gicumbi FC
20:00
Mukura
Musanze FC
20:00
Gasogi Utd
Police(RWA)
20:00
Rutsiro FC
Portugal Liga 3
Vòng
Vitoria Setubal
02:30
UD Santarem
Portugal Campeonato Nacional
CSD Camara Lobos
03:00
Limianos
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Aguilas Doradas
06:00
Real Bucaramanga
America de Cali
08:05
Envigado FC
Malta Premier League
Vòng 14
Birkirkara FC
03:00
Balzan FC
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Quarterfinals
Aris Thessaloniki
02:30
Lamia
Mexico U20
Vòng 3
San Luis U20
22:00
FC Juarez U20
Nigerian Premier League
Vòng 7
Kwara United
22:00
Kano Pillars
Remo Stars
22:00
Abia Warriors
Vòng bảng
China (nữ)
17:00
Chinese Taipei (nữ)
India (nữ)
21:00
Iran (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD Mosconia
00:30
CD Tuilla
Almeria B
00:45
Huetor Tajar
Real Avila CF
01:00
CD Guijuelo
UF Beniganim
01:00
Recambios Colon CD
CD Gerena
01:00
Puente Genil
Torrent C.F
01:00
Atzeneta UE
SD Beasain
01:30
Uritarra
Jove Espanol
01:30
CD Olimpic Xativa
Portugalete
01:30
Leioa
Beti Gazte
01:30
Urduliz FT
CD Lagun Onak
01:30
CD Vitoria(SPA)
Santutxu FC
01:30
Pasaia KE
CD Basconia
01:30
Anaitasuna
Vianes
01:30
Calahorra B
CD Utrera
01:30
UD Tomares
Aurrera Ondarroa
01:30
Tolosa
Ciudad de Murcia
01:30
Deportiva Minera
Ceuta B
01:45
Recreativo Huelva
Cultural de Durango
01:45
Barakaldo CF
CD Pozoblanco
02:00
CA Antoniano
UD San Pedro
02:00
UD Torre del Mar
CD Bullense
02:00
Murcia B
La Union CF
02:00
Lorca Deportiva FC
Yeclano Deportivo
02:00
UCAM Cartagena
Getafe B
02:00
CD Colonia Moscardo
Villajoyosa
02:00
Silla CF
SD Lenense
02:00
the Sith
CD Huetor Vega
02:00
CD Alhaurino
CD Binissalem
02:00
CE Felanitx
Villaverde Boetticher CF
02:30
RSD Alcala Henares
Alhaurin de la Torre
02:30
UD Melilla
CF Trival Valderas
02:30
CF Pozuelo Alarcon
Juventud Torremolinos CF
02:30
CD El Palo
Torrejon CF
02:30
Alcorcon B
Olivenza FC
03:00
SP Villafranca
Scotland FA Cup
Vòng 4
Hibernian
02:45
Cove Rangers
Primera Division de Honduras
Vòng 1
Lobos UPNFM
06:00
CD Vida
CD Olimpia
08:00
Real Sociedad Tocoa
Honduras Progreso
08:15
CD Motagua
CD Victoria
08:15
Real Espana
Marathon
08:06
Platense
Cúp Liên Đoàn Anh U23
Vòng bảng
Nottingham Forest U23
02:00
Queens Park Rangers U23
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 16
Arar FC
21:00
Afief
Israel Women First National
Vòng 14
Hapoel Beer Sheva (nữ)
22:00
Hapoel Raanana (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:00
Maccabi Hadera (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
00:30
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
01:30
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
Kuwaiti Crown Prince Cup
Vòng 1
Al-Salibikhaet
20:25
Burgan SC
Al-Salmiyah
23:25
Al-Qadsia SC
Algeria U20 Youth League
Vòng
WA Tlemcen U21
17:00
JS Kabylie U21
CS Constantine U21
17:00
USM Alger U21
MC Alger U21
17:00
HB Chelghoum Laid U21
RC Relizane U21
17:00
NA Hussein Dey U21
Paradou AC U21
17:00
US Biskra U21
NC Magra U21
17:00
ASO Chlef U21
ES Setif U21
17:00
RC Arba U21
CR Belouizdad U21
17:00
MC Oran U21
BRA SE
Vòng
America SE
01:15
Boca Juniors SE
Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Ettifaq
21:50
Abha
Al-Shabab(KSA)
22:10
Al-Fateh
Spain Super Cup Women
Barcelona (nữ)
01:15
Real Madrid (nữ)
Levante UD (nữ)
01:30
Atletico de Madrid (w)
Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Nejmeh
19:15
Shabab Sahel
Al-Hikma
19:15
Al Akhaahli Alay
Al Bourj
19:15
Sporting Club Beirut
Al-Ansar (LIB)
19:15
Shabab El-Bourj
Vô địch Futsal châu Âu
Vòng bảng
Netherland Futsal
02:30
Ukraine Indoor Soccer
Kazakhstan Indoor Soccer
23:30
Slovenia Indoor Soccer
Italy Indoor Soccer
02:30
Finland Indoor Soccer
Andorra Super league
Vòng 12
Inter Club Escaldes
02:45
CE Carroi
Atletic Club D Escaldes
22:00
UE Engordany
UE Santa Coloma
02:45
FC Ordino
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Sacavenense U19
02:00
Vilafranquense U19
FC Penafiel U19
02:00
Padroense U19
Benfica U19
02:00
Vitoria FC Setubal U19
Libyan Premier League
Vòng 9
Shah Bob Chyba
20:00
AlHilal
Abu Salim
20:00
Al-Ahli tripoli
Al Khmes
20:00
Al-Shat
KNVB Cup
Vòng 3
Groningen
00:45
NEC Nijmegen
NAC Breda
02:00
PEC Zwolle
FC Twente Enschede
03:00
AZ Alkmaar
PSV Eindhoven
00:45
SC Telstar
AFC Ajax
03:00
Excelsior Maassluis
Qatar B
Vòng
Al Mesaimeer Club
21:45
Muaidar SC
Al Shahaniya
21:45
Al-Khuraitiat
Malta First Division League
Vòng 12
Marsaxlokk FC
22:59
Melita FC Saint Julian
Qrendi
03:00
Luqa St. Andrew's
Tarxien Rainbows F.C
03:00
Senglea Athletic
Cyprus Cup
Vòng 2
Xylotympou
22:00
Omonia Nicosia FC
Ấn Độ Super League
Vòng 14
Kerala Blasters FC
21:00
Mohun Bagan(Ind)
Chennai Titans
21:00
Northeast United
Cúp Quốc Gia Oman
Quarterfinals
Al-Nasr(OMA)
20:25
Fnjaa
England Southern Premier League
Vòng 17
Tiverton Town
02:45
Yate Town
Gosport Borough
02:45
Hayes Yeading United
Brazil national youth (U20) Football Championship
Castanhal EC U20
01:15
Tuna Luso U20
Bahraini Premier League
Vòng 10
Al Khaldiya
21:55
Al-Muharraq
Al-Najma
00:30
Al-Ahli(BHR)
Egypt League Cup
Vòng bảng
El Sharqia Dokhan
19:30
Al-Ittihad Alexandria
Pyramids FC
19:30
EL Masry
Kokakola Cairo
22:00
Misr Elmaqasah
Brazil Campeonato Baiano Division
Vòng 2
Bahia
05:15
United Nations Club
DOS Meyer
07:30
Alagoinhas Atletico BA
Portugal Campeonato Nacional Women
Varzim (nữ)
02:30
Famalicao (nữ)
Clube Condeixa (nữ)
04:30
AD Grijo (nữ)
BRA CP
Vòng 4
America FC Natal RN
01:00
Globo
ABC RN
06:00
Potiguar RN
Potyguar-CN RN
06:00
CE Forca e Luz RN
Santa Cruz RN
01:00
ASSU RN

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá