Kết quả bóng đá Cần Thơ vs Long An, 18h00 ngày 23/9

Kết quả bóng đá Cần Thơ vs Long An, hạng Nhất Quốc gia 2022 lúc 18h00 ngày 23/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Cần Thơ vs Long An hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận đấu Cần Thơ vs Long An

18h00 hôm nay, Cần Thơ sẽ tiếp đón Long An trong trận đấu tâm điểm của vòng 15 giải hạng Nhất Quốc gia 2022. Đây là trận chính thức đầu tiên của Cần Thơ sau vụ lùm xùm nợ lương vừa qua. 

Hiện tại, Tây Đô Group đã rút khỏi Cần Thơ và bàn giao đội bóng cho Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Cần Thơ. Các cầu thủ tạm thời sẽ không đình công và trở lại thi đấu với nỗ lực hoàn thành mùa giải này.

Link xem trực tiếp bóng đá Cần Thơ vs Long An, 18h00 ngày 23/9 - Ảnh 1
Cần Thơ sẽ cố gắng hoàn thành mùa giải

Tuy nhiên, Cần Thơ đã có biến động lớn ở thượng tầng. Lần lượt HLV Việt Thắng, giám đốc điều hành Minh Dũng cho đến chủ tịch Đắc Văn đều đã từ chức. Vì vậy, trận đấu giữa Cần Thơ và Long An được giới mộ điệu đặc biệt quan tâm.

Người ta chờ xem các cầu thủ Cần Thơ phản ứng ra sao sau biến cố vừa qua. Với tình hình hiện tại, họ chỉ được hỗ trợ tiền lương cơ bản. Các khoản thưởng và lót tay do nhà tài trợ cũ nợ gần như không thể thu hồi.

Ngoài ra, việc bỏ tập gần một tuần qua sẽ khiến Cần Thơ gặp khó khăn khi đối đầu với Long An, đội đang có phong độ cao. 

Cần Thơ vs Long An: 1-6

TIN LIÊN QUAN

Cầu thủ Cần Thơ ‘kêu cứu’ vì bị nợ lương

Đã 2 tháng qua, các cầu thủ Cần Thơ chưa nhận được lương theo hợp đồng đã ký. Hiện tại, nhiều người gặp khó khăn và phải đi vay mượn để trang trải cuộc sống.

CLB Cần Thơ được trả về thành phố, quay trở lại giải hạng 3 vào năm 2023

Câu chuyện xung quanh CLB Cần Thơ cuối cùng cũng đi tới hồi kết sau cuộc gặp gỡ giữa BLĐ đội bóng với Sở Văn hóa, Thể thao, Du lịch Cần Thơ.

Nhận định, soi kèo Cần Thơ vs Long An, 18h00 ngày 23/9: Nỗi buồn sân khách

Nhận định bóng đá Cần Thơ vs Long An hôm nay 18h00 ngày 23/9, giải hạng nhất quốc gia 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Cần Thơ vs Long An chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá U17 Thái Lan vs U17 Đài Bắc Trung Hoa, 16h00 ngày 7/10

Link xem trực tiếp bóng đá U17 Thái Lan vs U17 Đài Bắc Trung Hoa - Vòng loại U17 châu Á, 16h00 ngày 7/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U17 Thái Lan vs U17 Đài Bắc Trung Hoa hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá U17 Campuchia vs U17 Úc, 15h30 ngày 7/10

Link xem trực tiếp bóng đá U17 Campuchia vs U17 Úc, lượt trận 2 bảng F vòng loại U17 châu Á 2023 15h30 ngày 7/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận U17 Campuchia vs U17 Úc hôm nay nhanh nhất.

Xem trận U17 Việt Nam vs U17 Nepal trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận U17 Việt Nam vs U17 Nepal trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U17 Việt Nam vs U17 Nepal hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Arsenal vs Bodo Glimt, 02h00 ngày 7/10

Link xem trực tiếp bóng đá Arsenal vs Bodo Glimt - Europa League, 02h00 ngày 7/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Arsenal vs Bodo Glimt hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Omonia Nicosia vs MU, 23h45 ngày 6/10

Link xem trực tiếp bóng đá Omonia Nicosia vs MU - Europa League, 23h45 ngày 6/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Omonia Nicosia vs MU hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Futsal Thái Lan vs futsal Iran, 00h00 ngày 7/10

Link xem trực tiếp bóng đá Futsal Thái Lan vs futsal Iran, bán kết giải futsal châu Á 2022 lúc 00h00 ngày 7/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Futsal Thái Lan vs futsal Iran hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Omonia Nicosia vs MU trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Omonia Nicosia vs MU trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Omonia Nicosia vs MU trong khuôn khổ vòng bảng Cúp C2 châu Âu 2022/23 hôm nay lúc 23h40 ngày 6/10.

Xem trận futsal Thái Lan vs futsal Iran trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận futsal Thái Lan vs futsal Iran trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận futsal Thái Lan vs futsal Iran trong khuôn khổ Bán kết giải Futsal châu Á 2022 hôm nay lúc 00h00 ngày 7/10.

Link xem trực tiếp Futsal Uzbekistan vs futsal Nhật Bản, 21h00 ngày 6/10

Link xem trực tiếp bóng đá futsal Uzbekistan vs futsal Nhật Bản, bán kết giải futsal châu Á 2022 lúc 21h00 ngày 6/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận futsal Uzbekistan vs futsal Nhật Bản hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Man City vs Copenhagen, 02h00 ngày 6/10

Link xem trực tiếp bóng đá Man City vs Copenhagen - Champions League, 02h00 ngày 6/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Man City vs Copenhagen hôm nay nhanh nhất.

V-League
Vòng 18
SHB Đà Nẵng
17:00
Becamex Bình Dương
La Liga
Vòng 8
Osasuna
02:00
Valencia
Bundesliga
Vòng 9
TSG Hoffenheim
01:30
Werder Bremen
Ligue 1
Vòng 10
Lyon
02:00
Toulouse
Hàn Quốc
Vòng 2
Pohang Steelers
12:00
Jeju United
J-League 1
Vòng 32
Kyoto Sanga
12:00
Nagoya Grampus
Vissel Kobe
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Yokohama Marinos
12:00
Gamba Osaka
Consadole Sapporo
12:00
Avispa Fukuoka
Jubilo Iwata
12:00
Kashima Antlers
Kawasaki Frontale
12:00
Shimizu S-Pulse
VĐQG Úc
Vòng 1
Melbourne City
15:45
Western United FC
Hạng nhất Anh
Vòng 14
Queens Park Rangers (QPR)
02:00
Reading
Hà Lan
Vòng 9
Groningen
01:00
RKC Waalwijk
Giao Hữu ĐTQG
Czech (nữ)
22:59
Hungary (nữ)
Norway (nữ)
00:00
Brazil (nữ)
Germany (nữ)
01:30
France (nữ)
Spain (nữ)
01:30
Sweden (nữ)
Anh (nữ)
02:00
USA (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 9
Gil Vicente
02:15
Estoril
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 10
Neuchatel Xamax
00:30
Bellinzona
Aarau
01:15
Thun
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 9
Gazisehir Gaziantep
00:00
Adana Demirspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 18
Đắk Lắk
15:30
Bà Rịa Vũng Tàu
Huế FC
16:00
Đồng Tâm Long An
Bình Phước
17:00
Công An Nhân Dân
Quảng Nam FC
17:00
Phố Hiến
Ba Lan
Vòng 12
Stal Mielec
22:59
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
01:30
Wisla Plock
Nga
Vòng 12
Ural Sverdlovsk Oblast
21:30
Khimki
VĐQG Slovakia
Vòng 13
Sport Podbrezova
22:30
MFK Ruzomberok
VĐQG Bỉ
Vòng 11
Royal Antwerp
01:45
Sint-Truidense
VĐQG Croatia
Vòng 12
NK Lokomotiva Zagreb
22:59
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng 8
Genoa
01:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 9
Sporting Gijon
02:00
Villarreal B
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Belenenses
00:00
SC Farense
Hạng 2 Đức
Vòng 11
Arminia Bielefeld
23:30
Karlsruher SC
Jahn Regensburg
23:30
Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 40
Roasso Kumamoto
12:00
Thespa Kusatsu
V-Varen Nagasaki
12:00
Tokushima Vortis
Albirex Niigata
12:00
Vegalta Sendai
Blaublitz Akita
12:00
JEF United Ichihara Chiba
VĐQG Ireland
Vòng 32
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 10
Willem II
01:00
Den Bosch
ADO Den Haag
01:00
FC Eindhoven
Dordrecht
01:00
PEC Zwolle
Heracles Almelo
01:00
De Graafschap
Jong Ajax (Youth)
01:00
Helmond Sport
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
NAC Breda
Jong PSV Eindhoven (Youth)
01:00
SC Telstar
FC Utrecht (Youth)
01:00
Almere City FC
FC Oss
01:00
MVV Maastricht
Roda JC
01:00
VVV Venlo
VĐQG Romania
Vòng 13
FC Voluntari
22:00
CS Mioveni
Arges
01:00
CS Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 12
Lyngby
00:00
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 27
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 13
FC Hebar Pazardzhik
21:30
Lokomotiv Sofia
Pirin Blagoevgrad
00:00
Beroe Stara Zagora
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 13
Sandecja Nowy Sacz
22:59
Chojniczanka Chojnice
Wisla Krakow
01:30
LKS Lodz
Hạng 2 Nga
Vòng 15
Rodina Moskva III
19:00
Elektron VN
SY Sakhalinsk
11:00
Strogino Moscow
VĐQG UAE
Vòng 5
Al Ahli(UAE)
20:15
Ittihad Kalba
Dabba Al-Fujairah
20:15
Al Ain
Al-Jazira(UAE)
22:59
Al-Sharjah
Ajman
22:59
Banni Yas
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 43
FC Anyang
11:30
Bucheon FC 1995
Hạng 3 Đức
Vòng 11
SC Verl
00:00
Viktoria koln
VĐQG Venezuela
Vòng 3
Caracas FC
04:00
Estudiantes Merida FC
CD Hermanos Colmenares
06:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng 10
Inverness
01:45
Partick Thistle
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Adanaspor
00:00
Bandirmaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
Mineros de Zacatecas
05:00
Cancun FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 14
Polonia Warszawa
00:11
Garbarnia Krakow
Hạng 2 Moldova
Vòng 6
FC Floresti
21:00
Sporting Trestieni
CF Sparta Selemet
21:00
Drochia
Vasieni
21:00
Real Succes
Hạng 2 Slovenia
Vòng 11
NK Aluminij
20:30
Jadran Dekani
NK Nafta
22:59
Bistrica
Triglav Gorenjska
22:59
NK Fuzinar
Ethiopia Premier League
Vòng
Hadiya Hossana
17:00
Sidama Bunna
Adama City
20:00
Mekelakeya
Malaysia
Vòng 20
Sabah
18:30
Pulau Pinang
MISC-MIFA
19:15
Selangor
Melaka
19:15
Terengganu
Pahang
20:00
Johor Darul Takzim
Negeri Sembilan
20:00
Kedah
Bulgaria B PFG
Vòng 12
Vitosha Bistritsa
20:00
FC Maritsa 1921
Tanzania Ligue 1
Vòng 7
KMC FC
20:00
Ruvu Shooting
Latvia Division 2
Vòng 21
Olaine
22:00
Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL
Vòng 9
Hrvatski dragovoljac
20:00
NK Orijent Rijeka
Kustosija
20:00
NK Dubrava Zagreb
Serbia
Vòng 14
Radnik Surdulica
22:00
Novi Pazar
VĐQG Iran
Vòng 8
Esteghlal Tehran
20:30
Foolad Khozestan
Malavan
21:00
Sanat-Naft
Mes krman
21:30
Persepolis Pakdasht
Mes Rafsanjan
21:30
Tractor S.C.
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Persepolis
Slovakia 2. Liga
Vòng 12
Slovan Bratislava B
20:00
KFC Komarno
TJ Spartak Myjava
00:30
Sokol Dolna Zdana
Portugal Liga 3
Vòng
FC Caldas
01:00
Alverca
Burundi League
Vòng 9
Magara Young Boys
20:00
Aigle Noir
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Envigado FC
04:00
Patriotas FC
Jaguares de Cordoba
07:45
La Equidad
Bhutan Thimphu League
Vòng
Druk Lhayul FC
19:00
Paro Rinpung FC
Hạng 2 Áo
Vòng 11
SKU Amstetten
23:10
Lafnitz
Austria Wien (Youth)
23:10
Grazer AK
Kapfenberg
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SK Vorwarts Steyr
23:10
St.Polten
FC Dornbirn 1913
01:30
FC Blau Weiss Linz
Malta Premier League
Vòng 6
Hibernians FC
00:30
Zebbug Rangers
VĐQG Oman
Vòng 6
Al Oruba Sur
20:00
Al-Nahda Muscat
Sohar Club
22:15
Sur Club
Israel C League
Vòng
Hapoel Mahane Yehuda
15:00
Hapoel Ramat Israel
Maccabi Beer Sheva
15:00
SC Shicun Hamizrah
Hapoel Kiryat Ono
15:00
Hapoel Ganei Tikva
Hapoel Sandala Gilboa
15:15
Hapoel Ihud Bnei Gat
Hapoel Bnei Pardes
15:30
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi Neve Shaanan Eldad
15:40
Maccabi Ahi Iksal
Hapoel Tirat Karmel
16:15
MS Pardes Hana Karkur
Ahva Reineh
16:30
Beitar Haifa Yakov
AS Nordia Jerusalem
17:00
Maccabi Ironi Sderot
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
19:00
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
Ghana Premier
Vòng 5
Great Olympics
22:00
Medeama SC
Qatar League CUP
Vòng bảng
Al-Sadd
22:59
Al-Ahli Doha
Al-Sailiya
22:59
Qatar SC
Al-Wakra
22:59
Umm Salal
Syria
Vòng
Al Wathbah
18:00
Jableh SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Jaish Damascus
Al-Majd Damascus
18:00
Al-Wahda Damascus
Teshrin SC
18:00
Al-Karamah
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 12
Fremad Amager
23:30
Hvidovre IF
Fredericia
23:30
Nykobing FC
Cyprus 1 Division
Vòng 6
APOEL Nicosia
22:59
Karmiotissa Polemidion
Singapore
Vòng 27
Lion City Sailors
18:45
Albirex Niigata FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Delfin SC
07:00
Liga Dep. Universitaria Quito
Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Fernando
03:00
Arucas CF
Lithuania - 2.Division
Vòng 25
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Garr and Ava
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
FK Trakai II
00:00
Ekranas Panevezys
VĐQG Belarus
Vòng 24
Dinamo Brest
22:59
Dnepr Mogilev
Georgia Primera Division
Vòng 29
Dila Gori
22:00
Torpedo Kutaisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Dinamo Batumi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 25
Sund IF
00:00
IF Algarna
Stenungsunds IF
00:00
Angered BK
Eslovs BK
00:00
FBK Balkan
IFK Hassleholm
00:00
Kristianstads FF
IK Sleipner
00:30
Enskede IK
Jordan
Vòng 19
Sahab SC
21:00
AL-Sareeh
Al Wihdat Amman
00:30
Al Hussein Irbid
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 7
MC Magra
21:30
RC Arba
Hạng 2 Síp
Vòng 4
Omonia Aradippou
22:59
Anagennisi FC Deryneia
Nhật bản
Vòng 21
AS Harima ALBION (nữ)
09:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
Ehime FC (nữ)
11:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al Entesar
19:00
Tuwaiq
Al-Saqer
19:00
Al-Jndal
Al Liwaa
19:00
Al Bukayriyah
Hottain (KSA)
19:00
Al-Taqdom
Jerash FC
19:00
Al-Draih
Al-Washm
19:00
Al-Rawdhah
Arar FC
19:00
Al-Nahdha
Al Qous Club
19:00
Al-Trgee
Qilwah
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Sudan U17
17:00
Uganda(U17)
Burundi U17
17:00
Djibouti U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 9
Zira FK
20:30
Keshla FK
Brazil Serie B
Vòng 34
Criciuma
05:00
Nautico (PE)
Centro Sportivo Alagoano
07:30
Sampaio Correa
Nữ Trung Quốc
Vòng 11
ShanXi Oya (nữ)
13:15
Changchun Masses Properties (nữ)
Shanghai RCB (nữ)
13:15
HeNan Huishang (nữ)
Guangdong Meizhou Huijun (nữ)
15:00
Shandong Ticai (nữ)
Jiangsu Suning (nữ)
15:30
Beijing Beikong (nữ)
Wuhan Jianghan (nữ)
15:30
Sichuan (nữ)
India Mizoram Premier League
Vòng
Electric Veng FC
13:30
Venghnuai FC
Algeria U20 Youth League
Vòng
JSM Skikda U21
16:00
NRB Teleghma U21
IB Khemis El Khechna U21
16:00
JS Bordj Menaiel U21
ES Sour Ghozlane U21
16:00
US Souf U21
US Chaouia U21
16:00
CA Batna U21
MC EI Eulma U21
16:00
USM Annaba U21
AS Khroub U21
16:00
MO Constantine U21
USM Khenchela U21
21:30
MC Oran U21
MC El Bayadh U21
21:30
HB Chelghoum Laid U21
ASO Chlef U21
21:30
JS Saoura U21
U21 Nga
Vòng 13
Lokomotiv Moscow Youth
17:00
FK Rostov Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
17:00
Khimki Youth
Chertanovo Moscow Youth
17:00
Kuban Krasnodar Youth
CSKA Moscow (R)
17:00
Zenit St.Petersburg Youth
Spartak Moscow Youth
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Strogino Youth
17:00
FK Orenburg Youth
FK Krasnodar Youth
18:30
Dinamo Moscow Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
19:00
FK Ural Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 11
Brook thunders
00:00
Traiskirchen
SC Mannsdorf
00:00
Neusiedl
Leoben
00:00
Deutschlandsberger SC
SC Schwaz
00:00
SC Kundl
SK Treibach
00:00
SV Ried B
ASV Siegendorf
00:00
SV Stripfing Weiden
ASV Bruck
00:00
Traiskirchen
LASK (Youth)
00:00
SC Kalsdorf
St. Johann
00:00
SV Kuchl
Allerheiligen
00:00
SAK Klagenfurt
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Vocklamarkt
ASV Siegendorf
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Gleisdorf
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SC Mannsdorf
00:00
Neusiedl
Kremser
00:30
Wiener SC
Team Wiener Linien
00:30
SR Donaufeld Wien
Team Wiener Linien
00:30
SR Donaufeld Wien
Worgl Obi SV
00:30
SV Hall
Kremser
01:00
Wiener SC
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 10
Supersport United
00:30
Sekhukhune United
Italia Primavera
Vòng 7
Atalanta U20
19:00
Cesena U20
Verona U20
21:00
Torino U20
Ireland First Division
Vòng 34
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Waterford United
01:45
Treaty United
Bắc Anh
Vòng 12
Matlock Town
21:00
Marske United
Nantwich Town
21:00
Gainsborough Trinity
South Shields
21:00
Hyde F.C.
Whitby Town
21:00
Bamber Bridge
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
HIFK 2
00:00
FC Kontu
ToTe
00:00
Atlantis II
MPS
00:00
Herto
Valtti
00:00
FC POHU
Ponnistajat
00:00
Toolon Taisto
FC Viikingit E
00:00
Puiu
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng
IB Khemis El Khechna
21:00
JS Bordj Menaiel
JSM Skikda
21:00
NRB Teleghma
MC El Eulma
21:00
USM Annaba
US Chaouia
21:00
CA Batna
AS Khroub
21:00
MO Constantine
ES Sour El Ghozlane
21:00
Union Sportive Souf
Israel Leumit League
Vòng 8
Bnei Yehuda Tel Aviv
20:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Natzrat Illit
20:00
Hapoel Petah Tikva
AS Ashdod
20:00
Kafr Qasim
Ironi Tiberias
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Acco
20:00
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Petah Tikva FC
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Ramat Gan
Gibraltar Premier Division
Vòng
Glacis United FC
01:45
Mons Calpe SC
Nhật Bản Football League
Vòng 24
Yokogawa Musashino
11:00
Matsue City FC
Honda Lock SC
11:00
Osaka FC
Ả Rập Xê Út
Vòng 6
Abha
22:30
Al-Nasr(KSA)
Al-adalh
01:00
Al-Feiha
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Fateh
Nữ Euro
Qual.A
Iceland (nữ) U17
17:00
Switzerland (nữ) U17
Ukraine (nữ) U17
18:30
England (nữ) U17
France (nữ) U17
20:00
Italy (nữ) U17
Denmark (nữ) U17
22:00
Estonia (nữ) U17
Belarus (nữ) U17
22:00
Luxembourg U17 (nữ)
Georgia (nữ) U17
00:00
Armenia (nữ) U17
Lebanese Premier League
Vòng 5
Shabab Sahel
19:30
Al Akhaahli Alay
Germany Regionalliga
Vòng 16
TSV Buchbach
00:00
SpVgg Ansbach
VSG Altglienicke
00:00
Chemnitzer
FC Augsburg II
00:00
FC Pipinsried
BSG Chemie Leipzig
00:00
Carl Zeiss Jena
TSG Balingen
00:00
TSV Steinbach
Kickers Offenbach
00:00
Astoria Walldorf
Schweinfurt 05 FC
00:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
FV Illertissen
00:00
VfB Eichstatt
Viktoria Aschaffenburg
00:00
TSV Rain Am Lech
Fortuna Koln
00:00
Duren
Rot-Weiss Ahlen
00:30
SV Rodinghausen
TuS Blau-Weiss Lohne
00:30
SSV Jeddeloh
Hạng 2 Bỉ
Vòng 8
FCV Dender EH
01:00
Red Star Waasland
Anderlecht II
01:00
Excelsior Virton
Turkmenistan
Vòng 13
HTTU Asgabat
20:00
FC Altyn Asyr
GER D5
DJK Ammerthal
23:30
Feucht SC
SC Eltersdorf
00:00
ATSV Erlangen
TSV Kornburg
00:00
Eintracht Bamberg
European Women
Round 1 B
Croatia (nữ) U19
16:00
Montenegro (nữ) U19
Ireland (nữ) U19
16:00
Northern Ireland (nữ) U19
Netherlands (nữ) U19
16:30
Turkey (nữ) U19
France (nữ) U19
19:00
Poland (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Greece (nữ) U19
Azerbaijan (nữ) U19
20:30
Cyprus (nữ) U19
North Macedonia (nữ) U19
21:00
Belarus (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 15
UTC Cajamarca
03:30
Cienciano
U21 Ukraina
Vòng 6
FC Vorskla U21
17:00
Chernomorets Odessa U21
Lviv U21
17:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Poland Division 4
Vòng
KP Starogard Gdanski
20:30
Gedania Gdansk
Polonia Nysa
21:00
Stal Brzeg
Jarota Jarocin
21:00
Sokol Kleczew
Ukraina
Vòng 6
Veres