Tỷ lệ kèo nhà cái Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6

Tỷ lệ kèo nhà cái Khánh Hòa vs Long An, giải hạng nhất Quốc gia 2022 hôm nay 25/6. So sánh đội Khánh Hòa vs Long An ai mạnh hơn chính xác nhất.

Trận đấu giữa Khánh Hòa vs Long An thuộc giải hạng nhất Quốc gia 2022 sẽ diễn ra vào lúc 17h00 ngày 25/6 hôm nay tại SVĐ 19/8. Ở trận đấu này, Khánh Hòa có ưu thế lớn là được chơi trên sân nhà nên được đánh giá cao hơn.

Tỷ lệ kèo nhà cái Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6 - Ảnh 1

Trên sàn giao dịch, tỷ lệ châu Á chưa được niêm yết nhưng theo điểm ăn châu Âu, Khánh Hòa được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:3/4. So với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho cửa trên vẫn đang có xu hướng giảm mạnh. Với diễn biến này, có thể thấy Khánh Hòa đang nhận được sự tin tưởng khá lớn từ giới đầu tư.

Ngoài ưu thế sân nhà, Khánh Hòa khởi đầu tốt hơn hẳn Long An ở giải hạng nhất Quốc gia 2022. Sau 3 vòng đấu, đội bóng này đã giành 4 điểm, hiện đang đứng thứ 6 trên BXH. Trong khi đó, Long An mới chỉ giành 1 điểm, tạm đứng cuối bảng sau 3 vòng mở màn.

Cộng với ưu thế sân nhà, Khánh Hòa hoàn toàn có thể kì vọng kết quả tốt. Cần lưu ý rằng ở 8 trận gần nhất được chơi tại tổ ấm của mình, đội bóng này đã giành 5 chiến thắng và chỉ để thua duy nhất 1 trận. Trong khi đó, Long An chỉ thắng 1/5 trận gần nhất trên mọi đấu trường (thắng 1, hòa 1, thua 3).

Đặc biệt, ở 3 màn tiếp đón Long An gần nhất, Khánh Hòa đều ca khúc khải hoàn, trong đó có 3 trận xuất hiện tỷ lệ 0:3/4. Đây là cơ sở để giới đầu tư châu Á tin tưởng đội chủ nhà.

Tỷ lệ tổng bàn thắng của trận đấu này được niêm yết ở mốc 2 1/4. So với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho cửa Xỉu vẫn đang có xu hướng giảm mạnh. Khả năng nổ Tài là không cao bởi sau 3 vòng mở màn, cả Khánh Hòa và Long An đều chưa thể hiện được sự hiệu quả trong tấn công.

Đội hình dự kiến Khánh Hòa vs Long An

Khánh Hòa: Ngọc Cường - Trọng Hiếu, Lê Duy, Đình Kha, Duy Lam, Tấn Tài, Hữu Khôi, Hữu Cảm, Duy Dương, Nhật Tân, Công Thành.

Long An: Văn Nhuần - Tiến Anh, Thanh Quang, Quốc Trung, Khắc Vũ, Hải Quân, Vĩnh Nguyên, Tuấn Vũ, Hoàng Dương, Hoàng Anh, Anh Đức.

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Quảng Nam vs Cần Thơ, 17h00 ngày 25/6: Công cường đấu thủ lởm

Nhận định Quảng Nam vs Cần Thơ, 17h00 ngày 25/6 thuộc Hạng Nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Quảng Nam vs Cần Thơ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sanna Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6: Sân nhà vẫn hơn

Nhận định Sanna Khánh Hòa vs Long An, 17h00 ngày 25/6 giải Hạng nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sanna Khánh Hòa vs Long An chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kawasaki Frontale vs Júbilo Iwata, 17h00 ngày 25/6: Khẳng định vị thế

Nhận định Kawasaki Frontale vs Júbilo Iwata, 17h00 ngày 25/6, giải VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kawasaki Frontale vs Júbilo Iwata chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán nữ TP.HCM vs nữ Than Khoáng sản, 16h00 ngày 18/8: Điểm tựa sân nhà

Nhận định nữ TP.HCM vs nữ Than Khoáng sản, 16h00 ngày 18/8, giải Cup QG Nữ Việt Nam. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nữ TP.HCM vs nữ Than Khoáng sản chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Nữ Hà Nội vs Nữ Thái Nguyên, 19h00 ngày 18/8: Đẳng cấp lên tiếng

Nhận định bóng đá Nữ Hà Nội vs Nữ Thái Nguyên hôm nay 19h00 ngày 18/8, cúp quốc gia nữ Việt Nam 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nữ Hà Nội vs Nữ Thái Nguyên chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, dự đoán Nữ Hà Nội vs Nữ TP HCM 2, 18h30 ngày 14/8: Cái kết hoàn hảo

Nhận định Nữ Hà Nội vs Nữ TP HCM 2, 18h30 ngày 14/8 thuộc cúp quốc gia nữ Việt Nam 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Hà Nội vs Nữ TP HCM 2 chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Than Khoáng sản vs Nữ Phong Phú Hà Nam, 16h00 ngày 14/8: Vé cho kẻ mạnh

Nhận định Nữ Than Khoáng sản vs Nữ Phong Phú Hà Nam, 16h00 ngày 14/8 thuộc cúp quốc gia nữ Việt Nam 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Than Khoáng sản vs Nữ Phong Phú Hà Nam chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hà Nội vs HAGL, 19h15 ngày 14/8: Xây chắc ngôi đầu

Nhận định Hà Nội vs HAGL, 19h15 ngày 14/8, giải VĐQG Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hà Nội vs HAGL chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bình Dương vs Sài Gòn, 17h00 ngày 13/8: Đèn đỏ vùng lên

Nhận định Bình Dương vs Sài Gòn, 17h00 ngày 13/8 thuộc V-League 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bình Dương vs Sài Gòn chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán TP.HCM vs Thái Nguyên, 18h30 ngày 13/8: Cuộc chiến ngôi đầu

Nhận định TP.HCM vs Thái Nguyên, 18h30 ngày 13/8 giải Cup QG Nữ Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo TP.HCM vs Thái Nguyên chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Huế vs Phù Đổng, 16h00 ngày 13/8: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Huế vs Phù Đổng, 2h00 ngày 13/8, giải Hạng nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Huế vs Phù Đổng chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Hà Nội II vs Nữ Phong Phú Hà Nam II, 16h00 ngày 13/8: Trận chiến danh dự

Nhận định Nữ Hà Nội II vs Nữ Phong Phú Hà Nam II, 16h00 ngày 13/8 thuộc cúp quốc gia nữ Việt Nam 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Hà Nội II vs Nữ Phong Phú Hà Nam II chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Công An Nhân Dân vs Khánh Hòa, 16h30 ngày 13/8: Đại chiến ngôi đầu

Nhận định Công An Nhân Dân vs Khánh Hòa, 16h30 ngày 13/8 thuộc giải hạng nhất quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Công An Nhân Dân vs Khánh Hòa chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Dalian Pro
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp QG nữ Việt Nam
Ha Noi (nữ)
19:00
TNG Thai Nguyen (nữ)
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Armenia Division 2
Vòng 4
Gandzasar Kapan
20:00
Shirak Gjumri B
Ararat-Armenia B
20:00
Gandzasar Kapan
Ararat Yerevan II
20:00
Lernayin Artsakh B
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
19:00
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
India Durand Cup
Neroca
19:40
Trau FC
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Brazil national youth (U20) Football Championship
Ceara Youth
19:30
Itarema EC U20
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League
Vòng
Racing Club Reserves
20:00
Banfield Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá