Nhận định, dự đoán Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước, 17h00 ngày 6/8: Miệt mài bám đuổi

Nhận định Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước, 17h00 ngày 6/8 giải Hạng nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước

Đánh bại Bà Rịa Vũng Tàu với tỷ số tối thiểu đã giúp Sanna Khánh Hòa vượt qua đối thủ này và san bằng cách biệt về điểm số với đội nhì bảng Công An Nhân Dân. Nếu tiếp tục giữ được sự thăng hoa này cơ hội giành vé thăng hạng của đội bóng thành phố Biển là vô cùng sáng.

Nhận định, dự đoán Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước, 17h00 ngày 6/8: Miệt mài bám đuổi - Ảnh 2

Trong khi đó, trận hòa 1-1 trước đội khách Phố Hiến đã giúp Bình Phước chấm dứt chuỗi 5 trận thua liên tiếp trước đó. Tuy nhiên, nó vẫn chưa thể giúp đội bóng này thoát khỏi vị trí cuối cùng trên BXH. Nhưng điều đó giúp đội bóng thắp sáng hy vọng trong cuộc đua trụ hạng khi thu hẹp khoảng cách với nhóm an toàn xuống còn 3 điểm. Do đó, họ cần phải lỗ lực hơn rất nhiều trong giai đoạn lượt về của mùa giải.

Soi kèo Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước

Tỷ lệ kèo châu Á Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước mới nhất hôm nay

Tỷ lệ châu Á

Tổng số bàn thắng

Tỷ lệ châu Âu

0.75

0:3/4

0.97

2 1/4

0.99

0.76

1.58

3.43

6.23

Sanna Khánh Hòa đang thi đấu vào phom khi thắng kèo 5, hòa kèo 1 và chỉ 1 lần trắng tay ra về. Đáng chú ý, đội chủ sân Nha Trang thắng kèo trận gần đây khi chấp kèo 3/4 trái như ngày hôm nay. Trong khi đó, Bình Phước mới chỉ thắng kèo vỏn vẹn 1 lần trong tổng số 6 trận lên kèo gần nhất và có 1 trận được chấp kèo 3/4 trái. Bên cạnh đó, thành tích đối đầu cũng đang chống lại đối thủ này khi thua kèo cả 2 trận trước đội bóng thành phố Biển.

Lựa chọn: Sanna Khánh Hòa -3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước

Hàng thủ của Sanna Khánh Hòa giữ sạch lưới hiệp 1 cả 7 trận gần đây và hàng công cũng mới chỉ có 2 trận khai hỏa. Trong khi đó, các chân sút của Bình Phước tịt tới 8/9 trận đã thi đấu ở mùa giải năm nay sau khi khép lại 45 phút đầu trận. Với những con số thống kê này, kịch bản về một hiệp đấu đầu tiên khô hạn bàn thắng giống như cả 2 lần đụng độ gần đây rất có thể sẽ được hai đội tái hiện trong ngày hôm nay.

Lựa chọn: Xỉu 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước

Nhận định, dự đoán Sanna Khánh Hòa vs Bình Phước, 17h00 ngày 6/8: Miệt mài bám đuổi - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Sanna Khánh Hòa 1-0 Bình Phước

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Cần Thơ vs Huế, 18h00 ngày 6/8: Thất vọng hàng công

Nhận định Cần Thơ vs Huế, 18h00 ngày 6/8 thuộc giải hạng nhất quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cần Thơ vs Huế chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bình Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 6/8: Khó nhằn

Nhận định Bình Định vs Hà Nội, 18h00 ngày 6/8 thuộc V.League 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bình Định vs Hà Nội chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Fulham vs Liverpool, 18h30 ngày 6/8: Ra ngõ gặp núi

Nhận định Fulham vs Liverpool, 18h30 ngày 6/8 thuộc Premier League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Fulham vs Liverpool chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Phố Hiến vs Bà Rịa Vũng Tàu, 18h00 ngày 7/8: Xây chắc ngôi đầu

Nhận định Phố Hiến vs Bà Rịa Vũng Tàu, 18h00 ngày 7/8 thuộc giải hạng nhất quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Phố Hiến vs Bà Rịa Vũng Tàu chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán SLNA vs Thanh Hóa, 18h00 ngày 7/8: Sức mạnh sân nhà

Nhận định SLNA vs Thanh Hóa, 18h00 ngày 7/8 giải VĐQG Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo SLNA vs Thanh Hóa chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Quảng Nam vs Đắk Lắk, 17h00 ngày 7/8: Nhen nhóm hy vọng

Nhận định Quảng Nam vs Đắk Lắk, 20h00 ngày 6/8, giải Hạng nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Quảng Nam vs Đắk Lắk chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nam Định vs TP HCM, 18h00 ngày 7/8: Cơ hội bứt phá

Nhận định Nam Định vs TP HCM, 18h00 ngày 7/8 thuộc giải V-League 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nam Định vs TP HCM chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cần Thơ vs Huế, 18h00 ngày 6/8: Thất vọng hàng công

Nhận định Cần Thơ vs Huế, 18h00 ngày 6/8 thuộc giải hạng nhất quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cần Thơ vs Huế chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Viettel vs Bình Dương, 19h15 ngày 5/8: Lực bất tòng tâm

Nhận định Viettel vs Bình Dương, 19h15 ngày 5/8 thuộc V-League 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Viettel vs Bình Dương chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sài Gòn vs HAGL, 19h15 ngày 5/8: Bất lực trước kẻ cùng đường

Nhận định Sài Gòn vs HAGL, 19h15 ngày 5/8, giải VĐQG Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sài Gòn vs HAGL chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hà Nội vs SLNA, 19h15 ngày 31/7: Xây chắc ngôi đầu

Nhận định Hà Nội vs SLNA, 19h15 ngày 31/7 thuộc giải V-League 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hà Nội vs SLNA chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bình Dương vs Bình Định, 17h00 ngày 30/7: Thất vọng hàng công

Nhận định Bình Dương vs Bình Định, 17h00 ngày 30/7 thuộc V-League 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bình Dương vs Bình Định chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Long An vs Quảng Nam, 17h00 ngày 30/7: Chuyến đi khó khăn

Nhận định Long An vs Quảng Nam, 17h00 ngày 30/7 thuộc giải hạng nhất quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Long An vs Quảng Nam chính xác nhất trên thethao.vn.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 1
West Ham United
22:30
Manchester City
Bundesliga
Vòng 1
FC Koln
22:30
Schalke 04
Ligue 1
Vòng 1
Rennes
22:05
Lorient
Marseille
01:45
Reims
VĐQG Mexico
Vòng 7
Toluca
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
04:00
Necaxa
Pachuca
06:05
Tigres UANL
Club America
08:05
FC Juarez
VĐQG Brazil
Vòng 21
Palmeiras
02:00
Goias
Fluminense RJ
02:00
Cuiaba
Fortaleza
04:00
Internacional RS
Atletico Mineiro
05:00
Atletico Paranaense
Giao hữu quốc tế
Robur Siena S.S.D.
22:30
Gubbio
Dabba Al-Fujairah
22:40
Kazma
Asteras Tripolis
22:45
OFI Crete
Imolese
22:59
Ravenna
Atletico Madrid
22:59
Juventus
Nocerina
23:30
Turris Neapolis
Ionikos
00:00
Atromitos Athens
Atletico de Madrid (w)
00:00
Alhama CF (nữ)
CF La Nucia
00:00
Elche
Real Murcia
00:00
Mar Menor
Albacete
01:00
Getafe
Ibiza Eivissa
01:00
Mallorca
Velez CF
01:00
Atletico Mancha real
UD Santa Marta
01:00
CD Guijuelo
Barca
01:00
Pumas U.N.A.M.
Volos NFC
01:00
Pas Giannina
CD Calamonte
01:30
CD Montijo
Mosta FC
01:30
Santa Lucia
AS Roma
01:45
FC Shakhtar Donetsk
Bồ Đào Nha
Vòng 1
Sporting Braga
00:00
Sporting CP
Portimonense
02:30
Boavista FC
GD Chaves
02:30
Vitoria Guimaraes
VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Mjallby AIF
22:30
Elfsborg
IFK Varnamo
22:30
Djurgardens
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Giresunspor
23:15
Adana Demirspor
Karagumruk
23:15
Alanyaspor
Antalyaspor
01:45
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 4
Zaglebie Lubin
22:30
Lech Poznan
Gornik Zabrze
01:00
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 17
Kristiansund BK
22:59
Molde
Haugesund
22:59
Jerv
Lillestrom
22:59
Tromso IL
Stromsgodset
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Viking
Valerenga
01:00
Aalesund FK
Cúp quốc gia Italia
Vòng 1
Venezia
22:45
Ascoli
Verona
22:59
Bari
Salernitana
02:00
Parma
Monza
02:15
Frosinone
Nga
Vòng 4
Rostov FK
00:00
Gazovik Orenburg
FK Sochi
00:00
FK Nizhny Novgorod
VĐQG Slovakia
Vòng 4
Sport Podbrezova
22:59
Dunajska Streda
Slovan Bratislava
22:59
MFK Skalica
Spartak Trnava
01:30
MSK Zilina
VĐQG Bỉ
Vòng 3
Anderlecht
23:30
Seraing United
Royal Antwerp
02:00
Oud Heverlee
VĐQG Croatia
Vòng 4
NK Lokomotiva Zagreb
02:00
Rijeka
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Porto B
00:00
SC Covilha
VĐQG Ireland
Vòng 26
Sligo Rovers
22:45
Bohemians
VĐQG Slovenia
Vòng 4
Radomlje
22:30
NK Mura 05
Maribor
01:15
NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania
Vòng 4
Chindia Targoviste
22:30
CFR Cluj
Universitatea Craiova
01:30
CS Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 4
Odense BK
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 21
Palestino
00:15
Audax Italiano
Union Espanola
02:45
Universidad de Chile
O.Higgins
03:00
Curico Unido
Colo Colo
03:00
CSD Antofagasta
Palestino
03:00
Audax Italiano
Union Espanola
03:00
Universidad de Chile
Cobresal
03:00
Deportes La Serena
Everton CD
03:00
Univ Catolica
Nublense
03:00
Coquimbo Unido
Colo Colo
05:15
CSD Antofagasta
Nublense
07:45
Coquimbo Unido
VĐQG Argentina
Vòng 12
Aldosivi Mar del Plata
22:59
CA Huracan
San Lorenzo
01:00
Estudiantes La Plata
Independiente
03:30
River Plate
Newells Old Boys
06:00
Colon de Santa Fe
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 4
Puszcza Niepolomice
22:59
Chojniczanka Chojnice
Hạng 2 Nga
Vòng 3
Druzhba Maykop
22:00
FK Chayka K-SR
Chernomorets Novorossiysk
22:30
Stavropolye-2009
Rotor Volgograd
22:59
Mashuk-KMV
VĐQG Venezuela
Vòng 23
Universidad Central de Venezuela
04:00
Zulia FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 6
Leones Negros
09:00
Venados FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 16
Umea FC
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
Jedinstvo UB
22:30
FK Rad Beograd
FK Trajal Krusevac
00:00
IMT Novi Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 2
ND Beltinci
22:30
Jadran Dekani
NK Brinje Grosuplje
22:30
Krsko Posavlje
Gambia Division 2
Vòng
Young Africans FC
22:59
Jam City
Canadian Premier League
Vòng 8
Atletico Ottawa
01:00
FC Edmonton
Valour
04:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 5
Radnik Surdulica
23:55
Kolubara
Cukaricki Stankom
02:00
FK Spartak Zlatibor Voda
Hạng 2 Hungary
Vòng 2
Szegedi AK
22:00
Gyori ETO
Csakvari TK
22:30
Bodajk FC Siofok
Dorogi FC
22:30
Gyirmot SE
MTE Mosonmagyarovar
22:30
FC Ajka
Nyiregyhaza
22:30
Szombathelyi Haladas
Szentlorinc SE
22:30
MTK Hungaria
Dafuji cloth MTE
00:00
Pecsi MFC
Gyori ETO
00:00
Szegedi AK
Kozarmisleny SE
00:00
Duna-Tisza
Bekescsaba
00:00
Kazincbarcika
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Orsomarso
03:00
Atletico Huila
Fortaleza F.C
03:30
Real Cartagena
Cucuta
04:05
Boyaca Chico
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
Deportivo Pasto
02:00
Atletico Bucaramanga
Atletico Junior Barranquilla
06:10
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
08:15
Independiente Santa Fe
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 29
Manta FC
05:00
SC Imbabura
Phần Lan
Vòng 17
AC Oulu
22:59
HJK Helsinki
Vô địch Mexico nữ
Vòng 6
Chivas Guadalajara (nữ)
08:05
Toluca (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
FK Omarska
22:30
Zvi Jerzy Da
Mexico U20
Vòng 7
Pachuca U20
00:00
Tigres UANL U20
Chile Primera Division Women
Vòng
CCD Fernandez Vial (nữ)
22:00
Colo Colo (nữ)
Puerto Montt (nữ)
22:00
CD Antofagasta (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
Comunicaciones BsAs
23:10
Uhl Que Sa
Los Andes
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 24
FK Liepaja
22:00
FK Auda Riga
USA Women
Vòng 8
San Diego Wave (nữ)
04:00
Kansas City NWSL (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
05:00
Sky Blue FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Houston Dash (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Angel City FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Independiente de Cauquenes
02:00
Real Juventud San Joaquin
Lautaro de Buin
02:00
Iberia Los Angeles
D. Concepcion
03:00
General VelAsquez
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 3
Santa Lucia Cotzumalguapa
00:00
Antigua GFC
CSD Municipal
04:00
CD Puerto de Iztapa
Guastatoya
04:00
Deportivo Xinabajul
Georgia Cup
Vòng 1
FC Merani Tbilisi
22:00
Spaeri FC
WIT Georgia Tbilisi B
22:59
Torpedo Kutaisi
Arab Cup U20
Chung kết
Saudi Arabia U20
23:30
Egypt U20
Luxembourg National Division
Vòng 1
Swift Hesperange
00:00
Progres Niedercorn
Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Sociedad Deportiva Aucas
02:00
Liga Dep. Universitaria Quito
Universidad Catolica
04:30
Deportivo Cuenca
Barcelona SC(ECU)
07:00
Mushuc Runa
Slovakia I Liga Women
Vòng
Peshaka (nữ)
22:00
FK Nove Zamky (nữ)
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 1
Benfica U23
22:59
Portimonense U23
Leixoes U23
00:00
Famalicao U23
Slovakia 3.Liga
Rimavska Sobota
22:00
Slavia TU Kosice
TJ Banik Kalinovo
22:00
MFK Snina
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Syrianska Eskilstuna IF
22:00
Assyriska
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 18
Jaro
22:30
KPV
MP MIKELI
22:30
Ekenas IF Fotboll
Primera Division de Honduras
Vòng 2
Real Espana
06:00
CD Motagua
Kazakhstan Cup
Vòng bảng
Tobol Kostanai
22:00
FK Taraz
Ordabasy
22:00
FC Kairat Almaty
Azerbaijan Premier League
Vòng 1
Sabah FK Baku
22:20
Standard Sumgayit
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 3
FK Buducnost Podgorica
02:00
Decic Tuzi
Hạng 3 Áo
Vòng 3
RW Rankweil
22:00
FC Wolfurt
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 1
Supersport United
22:30
Chippa United
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Spartak Helsinki
22:59
LPS Helsinki
Peru Campeonato Nacional Women
Vòng
Sporting Cristal W
22:59
Killas W
Atletico Trujillo W
23:00
Sport Boys W
VĐQG Áo
Vòng 3
Rapid Wien
22:00
Austria Lustenau
WSG Wattens
22:00
SG Austria Klagenfurt
Rheindorf Altach
22:00
Austria Wien
Bolivia Primera Division
Vòng 8
Nacional Potosi
02:00
Bolivar
The Strongest
04:15
Universitario De Vinto
Aurora
06:30
Universitario de Sucre
Macedonian First Football League
Vòng 1
Sileks
22:30
Rabotnicki Skopje
Academy Pandev
22:30
Bregalnica Stip
Moldova Divizia Nationala
Vòng 2
CSF Baliti
00:00
FC Milsami
VĐQG Peru
Vòng 6
Univ.Cesar Vallejo
22:59
Atletico Grau
FC Carlos Stein
01:00
Carlos Manucci
Deportivo Municipal
01:15
Sport Boys
Alianza Atletico Sullana
03:00
Sporting Cristal
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
FBC Melgar
Academia Deportiva Cantolao
03:00
FBC Melgar
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
Atletico Grau
Universitario De Deportes
03:00
Inti Gas Deportes
Cienciano
03:00
Sport Huancayo
AD Tarma
03:00
Cusco FC
Deportivo Municipal
03:00
Atletico Grau
Universitario De Deportes
03:00
Inti Gas Deportes
Cienciano
03:00
Sport Huancayo
AD Tarma
03:00
EM Deportivo Binacional
FC Carlos Stein
03:00
Univ.Cesar Vallejo
FC Carlos Stein
03:00
Univ.Cesar Vallejo
Alianza Atletico Sullana
03:00
Sporting Cristal
Cienciano
03:30
Universitario De Deportes
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Rewa FC
07:00
Auckland City
(Nikao Sokattak FC
10:00
Hienghene Sport NC
Norway 2.Liga
Vòng 15
Eidsvold Turn
22:30
Tromsdalen
BRA D4
Lagarto
01:00
Amazonas FC
Real Noroeste
01:00
Caxias RS
America FC Natal RN
02:00
Moto Club Sao Luis MA
Parana PR
02:00
Pouso Alegre
Santa Cruz PE
02:00
Tocantinopolis
Rio Branco AC
05:00
ASA AL
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Narpes Kraft
22:30
JS Hercules
Ilves Tampere II
22:59
FC Ilves-Kissat
Brazil Youth
Vòng bảng
Palmeiras (Youth)
01:00
America MG Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Bahia (Youth)
Atletico Paranaense (Youth)
01:00
Atletico Goianiense U20
Chapecoense (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Gremio (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Internacional (RS) Youth
01:00
Fluminense RJ (Youth)
Vasco da Gama U20
01:00
RB Bragantino Youth
Botafogo RJ (Youth)
01:00
Atletico Mineiro (Youth)
Ceara Youth
01:00
Cruzeiro (Youth)
Fortaleza (Youth)
01:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Poland Division 4
Vòng
Elana Torun
22:00
Sportis SFC Lochowo
Olimpia Elblag II
22:00
Jeziorak Ilawa
Czech Group D League
Sumperk
22:00
Kozlovice
FK Pencin Turnov
22:00
Trutnov
Tatran Vsechovice
22:00
Bzenec
hạng nhất Séc
Vòng 2
Slavia Praha
00:00
Tescoma Zlin
Peru B League
Vòng
Deportivo Union Comercio
01:00
Los Chankas
Alianza Universidad
02:00
CD Coopsol
Cusco FC
02:00
Deportivo Llacuabamba
Comerciantes Unidos
03:00
Santos FC Lima
Juan Aurich
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Molinos El Pirata
Chile Primera B
Vòng 23
Santiago Wanderers
22:00
Fernandez Vial
Argentine Torneo A
Vòng
Club Circulo Deportivo
01:00
Liniers Bahia Blanca
Sol de Mayo
01:00
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Sportivo Belgrano
01:00
Boca Unidos
Douglas Haig
01:15
Crucero del Norte
Estudiantes de San Luis
01:30
Sansinena
Desamparados
01:30
Villa Mitre
Independiente Chivilcoy
01:30
Sportivo Penarol
Olimpo Bahia Blanca
01:30
Huracan Las Heras
Defensores Belgrano (VR)
01:30
Sportivo Las Parejas
CDA Monte Miaz
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Racing de Cordoba
02:00
Juventud U.Gualeguaychu
Panama
Vòng 3
Costa Del Este
04:00
Alianza FC (PAN)
Sporting San Miguelito
06:15
CD Arabe Unido
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Angostura FC
02:00
Yaracuyanos
Heroes de Falcon
03:00
Atletico El Vigia
Academia Rey
03:00
Univ Los Andes
Real Frontera
03:00
Trujillanos
Llaneros de Guanare FC
03:00
Urena SC
Deportivo Rayo Zuliano
03:00
Titanes FC
Academia Anzoategui
03:00
Angostura FC
Yaracuyanos
03:00
Deportivo Nueva Esparta
Fundacion AIFI
03:00
Deportivo Petare FC
Libertador FC
03:00
Bolívar SC VEN
Dynamo Puerto FC
03:00
Atletico La Cruz
Hungary
Vòng 2
Videoton Puskas Akademia
22:45
Ujpesti
Fehervar Videoton
01:00
Budapest Honved
Argentina Championship Women
Estudiantes LP (nữ)
23:25
Platense (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 2
Danubio FC
01:00
Deportivo Maldonado
Defensor Sporting Montevideo
04:30
CA Penarol
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Argentino de Merlo
01:30
Sportivo Italiano
Claypole
01:30
Excursionistas
Puerto Nuevo
01:30
Central Cordoba De Rosario
Argentine Division 2
Vòng 28
Deportivo Madryn
01:00
Alvarado Mar del Plata
Flandria
01:00
Deportivo Maipu
All Boys
01:40
Agropecuario de Carlos Casares
Santa Marina Tandil
02:00
Atletico Rafaela
Chaco For Ever
02:30
Defensores de Belgrano
Belgrano
06:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
VĐQG Paraguay
Vòng 5
Sol de America
03:00
Guarani CA
Olimpia Asuncion
05:30
Sportivo Ameliano
Hạng 4 Áo
Vòng
Admira Villach
22:59
SV Union Lind
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 1
Hranice KUNZ
22:00
Hlucin
SK Zapy
22:00
Pardubice B
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Centro Espanol
01:30
Deportivo Paraguayo
Czech Republic 5. Ligy
Vòng
FC Chotikov
22:59
FK Stankov
Hạng nhất Nga
Vòng 4
Urozhay Krasnodar
22:00
Volga Ulyanovsk
FK Makhachkala
22:59
Shinnik Yaroslavl
Estonia Champions League
Vòng 22
Trans Narva
22:00
Levadia Tallinn
Nicaragua Apertura league
Vòng 4
HYH Export Sebaco FC
04:00
UNAN Managua
Walter Ferretti
05:00
Jalapa
Juventus Managua
08:00
Real Esteli
Iceland
Vòng 16
Hafnarfjordur
00:00
KA Akureyri
KR Reykjavik
00:00
IBV Vestmannaeyjar
Fram Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Stjarnan Gardabaer
02:15
Breidablik
BRA SPC
Vòng 1
Marilia Ac
02:00
Noroeste
VĐQG Costa Rica
Vòng 4
AD Grecia
00:00
AD San Carlos
Santos De Guapiles
07:00
AD Guanacasteca
Brasileiro, Serie C
Vòng 18
Floresta CE
01:00
Campinense
Remo Belem (PA)
03:00
Aparecidense GO
Mirassol
05:00
Vitoria BA
Volta Redonda
06:00
Ferroviario CE
VĐQG Ai Cập
Vòng 29
Al-Ittihad Alexandria
02:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 4
FK Tuzla City
22:00
Sloboda
NK Siroki Brijeg
02:00
Leotar
Scotland WPL
Vòng 1
Celtic (nữ)
22:10
Hibernian (nữ)
Slovakia 4. Liga
Vòng
FC Pata