Tỷ lệ kèo nhà cái Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar, 19h00 ngày 18/5

Nguyên Khang

Thứ tư, 18/05/2022 11:06 (GMT+7)

Tỷ lệ kèo nhà cái Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar, bán kết bóng đá nữ SEA Games 31 hôm nay 18/5. So sánh đội Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar ai mạnh hơn chính xác nhất.

Trận đấu giữa Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar thuộc bán kết bóng đá nữ SEA Games 31 sẽ diễn ra vào lúc 19h00 ngày 18/5 hôm nay tại SVĐ Cẩm Phả (Quảng Ninh). Với vị thế nhà ĐKVĐ và ưu thế sân nhà, đội tuyển nữ Việt Nam được đánh giá cao hơn hẳn ở màn đọ sức tối nay.

Tỷ lệ kèo nhà cái Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar, 19h00 ngày 18/5 - Ảnh 1

Trên sàn giao dịch, đội tuyển nữ Việt Nam được nhà cái xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1. Ở mốc tỷ lệ này, chọn cửa trên ăn 0.94, chọn cửa dưới ăn 0.81. Với cách định giá của nhà cái, có thể thấy vị thế lớn của thầy trò Mai Đức Chung ở trận đấu tối nay.

Xem thêm: Nhận định Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar : Đẳng cấp lên tiếng

Thực tế, ở vòng bảng giải VĐ nữ châu Á hồi tháng 1 vừa qua, nữ Việt Nam đã bị nữ Myanmar cầm hòa 0-0. Dù vậy, xét thành tích đối đầu, nữ Việt Nam vẫn vượt trội đối thủ. Cụ thể, ở 10 màn đụng độ nữ Myanmar gần nhất trên mọi đấu trường, nữ Việt Nam đã giành 7 chiến thắng và chỉ duy nhất 1 lần bại trận (thắng 7, hòa 2, thua 1).

Ở vòng bảng, nữ Việt Nam đã thắng cả 2 trận, thậm chí ghi tới 9 bàn và chỉ 1 lần để thủng lưới. Ngoài ra, thầy trò Mai Đức Chung còn có ưu thế lớn là chỉ phải đá 2 trận vòng bảng. Ở trận hạ màn, nữ Việt Nam đã chủ động cất nhiều trụ cột để chuẩn bị cho vòng bán kết.

Về phần mình, nữ Myanmar thi đấu không quá ấn tượng ở vòng bảng. Qua 3 trận đấu, họ đã có 2 trận thua kèo trước các đối thủ dưới cơ là Lào và Singapore. Nhìn lại quá khứ, dù được đánh giá cao ở khu vực Đông Nam Á nhưng nữ Myanmar chưa từng giành HCV. Đây là cơ sở để nữ Việt Nam tin tưởng tấm vé vào chung kết.

Tỷ lệ tổng bàn thắng của trận đấu này được niêm yết ở mốc 2 1/2. Khả năng nổ tài là không cao bởi nữ Việt Nam được đánh giá cao ở hàng thủ. Cộng với tính chất quan trọng của trận đấu, cả 2 đội đều có lý do để chơi thận trọng.

Đội hình dự kiến Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar

Nữ Việt Nam: Kim Thanh, Trần Thị Thu, Chương Thị Kiều, Hoàng Thị Loan, Thuỳ Trang, Dương Thị Vân, Bích Thuỳ, Thu Hương, Tuyết Dung, Hải Yến, Huỳnh Như.

Nữ Myanmar: May Zin Nwe, Aye Moe, Chit Chit, Wai Ayo, Phyu Win, Win Theingi Tun, San Thaw, Khin Mo Tun, Naw Htet Wai, Myat Nơ Khin, Khin Than Wai.

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar, 19h00 ngày 18/5: Sức mạnh nhà vô địch

Nhận định Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar, 19h00 ngày 18/5, giải Bóng đá Nữ Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar, 19h00 ngày 18/5: Đẳng cấp lên tiếng

Nhận định Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar, 19h00 ngày 18/5 thuộc bán kết bóng đá nữ SEA Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Việt Nam vs Nữ Myanmar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Brescia vs Monza, 0h00 ngày 19/5: Phát huy ưu thế

Nhận định Brescia vs Monza, 0h00 ngày 19/5, giải Hạng 2 Italia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Brescia vs Monza chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tỷ lệ tài xỉu trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan là bao nhiêu?

Tỷ lệ tài xỉu trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, chung kết bóng đá nam SEA Games 31 là bao nhiêu? Cùng thethao.vn tìm hiểu tổng số bàn thắng cuộc đấu giữa U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan là mấy bàn.

Kèo bóng đá SEA Games 31, tỷ lệ kèo nhà cái SEA Games 2022 hôm nay

Kèo bóng đá SEA Games 31 nam nữ hôm nay chuẩn xác nhất. Soi tỷ lệ kèo nhà cái SEA Games 2022 tại Việt Nam nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn.

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Malaysia vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 22/5

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Malaysia vs U23 Indonesia, tranh HCĐ bóng đá nam SEA Games 31 hôm nay 22/5. So sánh đội U23 Malaysia vs U23 Indonesia ai mạnh hơn chính xác nhất.

Nhận định, dự đoán U23 Malaysia vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 22/5: Hổ vàng gầm vang

Nhận định U23 Malaysia vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 22/5 giải Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Malaysia vs U23 Indonesia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, 19h00 ngày 22/5: Bảo vệ ngôi vương

Nhận định U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, 19h00 ngày 22/5, giải Bóng đá nam Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5: Lịch sử sang trang

Nhận định Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5, giải Bóng đá Nữ Sea Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Myanmar vs nữ Philippines, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5: Màu đỏ lên ngôi?

Nhận định Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5 thuộc chung kết bóng đá nữ SEA Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan chính xác nhất trên thethao.vn.

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Thái Lan vs U23 Indonesia, 16h00 ngày 19/5

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Thái Lan vs U23 Indonesia, bán kết bóng đá nam SEA Games 31 hôm nay 19/5. So sánh đội U23 Thái Lan vs U23 Indonesia ai mạnh hơn chính xác nhất.

Trận U23 Việt Nam vs U23 Malaysia ai kèo trên, chấp mấy trái?

Trận U23 Việt Nam vs U23 Malaysia ai kèo trên, chấp mấy trái? So sánh đội U23 Việt Nam vs U23 Malaysia tại bán kết bóng đá nam SEA Games 31 ai mạnh hơn chính xác nhất.

Nhận định, dự đoán U23 Việt Nam vs U23 Malaysia, 19h00 ngày 19/5: Chung kết vẫy gọi

Nhận định U23 Việt Nam vs U23 Malaysia, 19h00 ngày 19/5 thuộc bán kết bóng đá nam SEA Games 31. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U23 Việt Nam vs U23 Malaysia chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
FC Sozopol
22:00
Chernomorets Burgas
Sparta Praha
22:00
Rijeka
ND Gorica
22:00
Slask Wroclaw
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
FC Utrecht
22:15
Racing Genk
Urozhay Krasnodar
22:15
SKA Rostov
Greuther Furth
22:30
Ingolstadt
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Slaven Koprivnica
22:30
Aris Limassol
Spartak Pleven
22:45
FC Dunav Ruse
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Metalac Gornji Milanovac
22:59
Zvi Jerzy Da
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Gyirmot SE
22:59
Raca Bratislava
Warta Poznan
22:59
Chojniczanka Chojnice
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
Pforzheim
22:59
Freiberg
Sokol Dolna Zdana
22:59
Trencin
Worgl Obi SV
22:59
Sint-Truidense
Monaco
22:59
Austria Wien
Budapest Honved
22:59
NK Nafta
Racing Union Luxemburg
23:30
Saint Gilloise
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
BSG Chemie Leipzig
23:30
FC Blau-Weiss Leipzig
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
SVG Bleiburg
23:30
Wolfsberger AC Amateure
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
NK Primorje
23:30
Tabor Sezana
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Gambia Division 2
Vòng
Tallinding United
22:59
Jam City
Red Hawks FC
22:59
Greater Tomorrow FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Uruguay Amateur Cup
Mar de Fondo
23:30
Sportivo Huracan FC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PonPa
22:30
Tervarit-j
Kiisto Vaasa
22:59
SIF
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Club Valencia MDV
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
23:30
Fortune FC
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá