Nhận định, dự đoán Tottenham vs Leicester, 20h00 ngày 1/5: Thắng để hy vọng

Nguyên Khang

Chủ nhật, 01/05/2022 08:51 (GMT+7)

Nhận định Tottenham vs Leicester, 20h00 ngày 1/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tottenham vs Leicester chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Tottenham vs Leicester

Với 58 điểm sau 33 vòng đấu, Tottenham đang đứng thứ 5 ở giải Ngoại hạng Anh. Do kém 2 điểm so với đội xếp thứ 4 (Arsenal) nên Spurs rất cần điểm để tranh suất dự cúp C1 châu Âu mùa tới. Cũng bởi vậy, thầy trò Conte được đánh giá cao về động lực ở màn tiếp đón Leicester tối nay. Với ưu thế sân nhà, đội bóng Bắc London hoàn toàn có thể tin tưởng mục tiêu 3 điểm.

Nhận định, dự đoán Tottenham vs Leicester, 20h00 ngày 1/5: Thắng để hy vọng - Ảnh 2

Thực tế, ở 4 trận sân nhà gần nhất, Tottenham đã có 3 trận ca khúc khải hoàn. Nhìn lại quá khứ, Spurs cũng thắng 3/4 màn tiếp đón The Foxes gần nhất, ghi tới 11 bàn. Ở lượt đi mùa này, đội bóng Bắc London cũng đã giành chiến thắng 3-2 trên sân của Leicester. Về phần mình, đây là mùa giải thất vọng của thầy trò Rodgers. Phong độ khá tệ trên sân khách khiến The Foxes bị nghi ngờ ở trận đấu tối nay.

Soi kèo Tottenham vs Leicester

Nhận định, dự đoán Tottenham vs Leicester, 20h00 ngày 1/5: Thắng để hy vọng - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Tottenham được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1 1/4. Với kèo chấp này, giới đầu tư châu Á có thể tin tưởng đoàn quân của HLV Conte. Thực tế, với mục tiêu đua top 4, Spurs đang thể hiện phong độ không tệ ở Ngoại hạng Anh với 6 trận thắng ở 9 vòng  đấu gần nhất theo cả tỷ số chuyên môn lẫn tỷ lệ châu Á. Ở 11 trận sân nhà gần đây, thầy trò Conte cũng đã có tới 8 trận vượt kèo.

Bên kia chiến tuyến, Leicester lại liên tục gây thất vọng trên sân khách ở mùa giải này. Chẳng nói đâu xa, ở 11 trận xa nhà gần đây thuộc Ngoại hạng Anh, The Foxes chỉ thắng duy nhất 1 trận. Ở trận sân khách gần nhất xuất hiện tỷ lệ 0:1 1/4, thầy trò Rodgers đã để thua Arsenal với tỷ số 0-2. Với những lý do đó, Tottenham là lựa chọn sáng giá ở trận đấu tối nay.

Lựa chọn: Tottenham - 1 1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Tottenham vs Leicester

Ở 10 trận sân nhà gần nhất, Tottenham đã có tới 8 trận nổ súng trong hiệp 1, trong đó có 5 trận tạo ra thế dẫn bàn trước giờ nghỉ. Với hàng công khởi sắc, Spurs là lựa chọn sáng giá trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Tottenham -1/2

Phong độ, thành tích đối đầu của Tottenham vs Leicester

Nhận định, dự đoán Tottenham vs Leicester, 20h00 ngày 1/5: Thắng để hy vọng - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Tottenham vs Leicester

Tottenham: Lloris; Romero, Dier, Davies; Emerson, Hojbjerg, Bentancur, Sessegnon; Kulusevski, Kane, Son.

Leicester: Schmeichel; Justin, Soyuncu, Amartey, Thomas; Tielemans, Soumare; Lookman, Maddison, Barnes; Iheanacho.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Tottenham 3-1 Leicester

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Monaco vs Angers, 20h00 ngày 1/5: Thăng hoa khó cản

Nhận định Monaco vs Angers, 20h00 ngày 1/5 thuộc giải VĐQG Pháp 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Monaco vs Angers chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán AC Milan vs Fiorentina, 20h00 ngày 1/5: Cẩn thận không thừa

Nhận định AC Milan vs Fiorentina, 20h00 ngày 1/5 giải VĐQG Italia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo AC Milan vs Fiorentina chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Everton vs Chelsea, 20h00 ngày 1/5: Chờ đợi bất ngờ

Nhận định Everton vs Chelsea, 20h00 ngày 1/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Everton vs Chelsea chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thành tích, lịch sử đối đầu Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5

Lịch sử đối đầu Arsenal vs Everton cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Arsenal vs Everton thuộc vòng 38 Premier League 2021/22 lúc 22h00 ngày 22/5.

Nhận định, dự đoán Burnley vs Newcastle, 22h00 ngày 22/5: Quyền tự quyết

Nhận định Burnley vs Newcastle, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Burnley vs Newcastle chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Brentford vs Leeds, 22h00 ngày 22/5: Không có khoan nhượng

Nhận định Brentford vs Leeds, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Brentford vs Leeds chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Liverpool vs Wolves, 22h00 ngày 22/5: Thắng và hy vọng

Nhận định Liverpool vs Wolves, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Liverpool vs Wolves chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5: Thắng trong vô vọng

Nhận định Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Arsenal vs Everton chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Man City vs Aston Villa, 22h00 ngày 22/5: Không có kịch hay

Nhận định Man City vs Aston Villa, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Man City vs Aston Villa chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Chelsea vs Watford, 22h00 ngày 22/5: Đại tiệc chia tay

Nhận định Chelsea vs Watford, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Chelsea vs Watford chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Crystal Palace vs MU, 22h00 ngày 22/5: Nối dài thất vọng

Nhận định Crystal Palace vs MU, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Crystal Palace vs MU chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Norwich vs Tottenham, 22h00 ngày 22/5: Điều không thể khác

Nhận định Norwich vs Tottenham, 22h00 ngày 22/5 thuộc Premier League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Norwich vs Tottenham chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Everton vs Crystal Palace, 01h45 ngày 20/5: Hơn ở động lực

Nhận định Everton vs Crystal Palace, 01h45 ngày 20/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Everton vs Crystal Palace chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Thái Lan
17:30
Turkmenistan
U23 Thái Lan
18:00
Hong Kong
Malaysia
20:00
Brunei Darussalam
Uzbekistan U23
22:00
U23 Hàn Quốc
Hạng nhì Quốc gia Việt Nam
Vòng 21
Tiền Giang
18:00
Dong Thap
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Khimik Dzerzhinsk
17:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Volna Nizhegorodskaya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Hungary U19 2nd Division
Vòng
Paksi SEU19
18:00
Gyirmot SE U19
Latvia Division 2
Vòng 8
Rezekne/BJSS
22:00
Skanstes SK
FFSA Premier League
Vòng 12
Campbelltown City SC
17:00
Adelaide City FC
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Algeria U19 Youth League
Vòng
ES Ben Aknoun U19
16:40
JSM Bejaia U19
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Young Boys
18:15
Victory FC
Azerbaijan Cup
Chung kết
Qarabag
22:00
Zira FK
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al-Ettifaq (Youth)
20:30
Al-Orubah Youths
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
AFC Leopards
19:00
Nairobi Star City
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Pascoe Vale SC
17:15
Northcote City
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
21:15
Baniyas SC Reserves
Al-Sharjah U21
21:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
21:15
Khor Fakkan U21
Ajman Club U21
21:15
Emirates Club U21
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Azadegan League
Vòng 32
Shahrdari Astara
21:30
Mes krman
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai Shiraz
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh
Mashin Sazi
21:30
Malavan
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Saipa
21:30
Arman Gohar Sirjan
Baderan Tehran FC
21:30
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
22:00
Esteghlal Khozestan
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Tajikistan
Vòng 9
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 11
Albirex Niigata FC
18:45
Geylang United FC
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Gualaceo SC
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Real Madrid Castilla
22:59
Real Betis B
UD San Sebastian Reyes
01:00
Athletic Bilbao B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Sharjah SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
19:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
OConnor Knights
12:00
West Canberra Wanderers
India Senior League
Vòng
AGORC
18:00
Indian Bank
Meng Guanlian
Vòng
Fortis FC
17:00
Agrani Bank Ltd SC
U19 Romania
Vòng
Dinamo Bucharest U19
18:30
Farul Constanta U19
VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Isloch Minsk
21:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
22:59
FC Gomel
Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Sioni Bolnisi
20:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
22:59
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
NA Hussein Dey
22:45
RC Arba
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
MC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laid
OM Medea
22:45
Biskra
Paradou AC
22:45
USM Alger
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
Ellidi
KH Hlidarendi
02:15
Augnablik Kopavogur
Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
NGU Nagoya (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
QLD Division 1
Vòng 12
Caboolture FC
17:40
Sunshine Coast FC
Georgia Division
Vòng 14
FC Metalurgi Rustavi
20:00
FC Merani Tbilisi
Danish U17
Vòng 21
VejleU17
19:15
Nordsjaelland U17
Brazil Campeonato U20 Women
Sao Paulo U20 (nữ)
18:30
Minas Brasilia DF U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Rubio nu
04:30
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
06:45
Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B
Vòng 9
Tombense
05:00
Bahia
Criciuma
07:30
Cruzeiro (MG)
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21
Hạng 3 Áo
Vòng 25
Karabakh Vienna
23:30
SV Stripfing Weiden
SC Kalsdorf
00:00
Union Gurten
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
00:00
ASV Bruck
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Mannsdorf
00:00
Team Wiener Linien
SV Innsbruck
00:00
SV Hall
Salzburger AK 1914
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
First Wien 1894
00:10
Wiener SC
SV Spittal
00:15
Santa Ana
Worgl Obi SV
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 28
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Italia Primavera
Vòng
AS Roma U20
22:59
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 18
Salthill Devon Galway
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
EIF Academy
RiPS
22:30
Spartak Helsinki
MaPS Masku
22:30
ToVe Pori
BK-46 Karis Karjaa
22:30
EBK
Kiisto Vaasa
22:59
NIK
JäPS/47
22:59
LPS Helsinki
Herto
22:59
HIFK 2
HPS
22:59
NouLa
P-Iirot
22:59
Aifk Turku
SC Riverball
22:59
AC Barca
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Kuopion Elo
TiPS
23:10
TuPS
TPV Tampere
00:00
NOPS
Kings
00:00
JJK/2
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
18:00
CA Estudiantes Caseros U20
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn
21:00
HB Torshavn
KI Klaksvik
21:00
EB Streymur
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Matsue City FC
11:00
Veertien Kuwana
Osaka FC
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock SC
Suzuka unlimited
11:00
Verspah Oita
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Hazm
23:25
Al-Baten
Al Raed
01:00
Al-Shabab(KSA)
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 14
Daejeon Korail
17:00
Paju Citizen FC
Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Orebro (nữ)
22:59
Eskilstuna United (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 9
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
PK-35 RY (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK Andijon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
00:00
Cercle de Bamako
Onze Createurs
00:00
US Bourgouni
Lafia Club de Bamako
02:00
AS Olympique de Missira
Australia Victoria State League
Vòng
Preston Lions
17:30
Box Hill United SC
Nunawading City
12:00
Melbourne Victory NPL
Geelong Sc
12:00
Western United FC NPL
Melbourne City NPL
12:00
Springvale White Eagles
North Sunshine Eagles
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Doveton
Australia Victoria State League 1
Vòng
Richmond
17:30
Mazenod Victory
Australia South Australia State League 2
Vòng
Salisbury United
18:00
Modbury Vista
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
West Torrens Birkalla (nữ)
17:45
Metropolis United (nữ)
Salisbury Inter (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Western Suburbs
Wellington United
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Petone FC
10:00
North Wellington AFC
Wellington Olympic
10:45
Havelock North Wanderers
Poland Division 4
Vòng
Arka Gdynia II
17:00
Lechia Gdansk II
QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 17
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers
Argentine Torneo A
Vòng
Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane City U23
12:00
Peninsula Power U23
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Albion FC
01:00
Danubio FC
Czech Republic U19 League
Vòng 27
MFK Karvina U19
17:00
Hradec Kralove U19
Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares
06:10
CA Brown Adrogue
Australia FFA Cup
Qual.
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Nepal C Division
Vòng
Swoyambhu Club
17:15
Planning Boys United
Hạng 4 Áo
Vòng
SC Ostbahn XI
22:59
Helfort 15
UFV Thalgau
23:30
SK Adnet
Union Edelweiss
00:00
Union Weisskirchen
SV Strass
00:00
ATUS Barnbach
SC Furstenfeld
00:00
SV Lebring
Weinland Gamlitz
00:00
SC Liezen
USV Gnas
00:00
Leoben
HarreitherWaldhofen
00:30
Kottingbrunn
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Karlovy Vary Dvory
22:00
FK Pribram B
SK Motorlet Praha
22:59
Loko Vltavin
FC Pisek
00:00
Viktoria Plzen B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
Xota Navarra Futsal
00:00
Real Betis Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
French Feminines D1
Vòng 21
Bordeaux (nữ)
02:05
Paris FC (nữ)
VIC Premier League
Vòng 15
Oakleigh Cannons
17:30
Eastern Lions SC
Avondale FC
12:00
Melbourne Knights
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Surfers Paradise
17:15
Magic United TFA
Souths United
17:45
Virginia United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Giravanz Kitakyushu
12:00
Yokohama SCC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Avondale FC U20
09:15
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:15
Bentleigh greens U20
Dandenong City U20
11:15
St. Albans Saints U20
VIC Women’s Premier League
Vòng 9
Heidelberg United (nữ)
12:00
Alamein (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Heidelberg United (nữ)
Uzbek League
Vòng 11
Metallurg Bekobod
20:30
Olympic FK Tashkent
Navbahor Namangan
21:00
Lokomotiv Tashkent
OTMK Olmaliq
21:00
Neftchi Fargona
Australia New South Wales League 2
Vòng
Sydney University
17:25
Dulwich Hill SC
Hạng nhất Malaysia
Vòng 9
Kuching FA
18:30
Perak
Darul Takzim II
19:15
Selangor PKNS
Kelantan
20:00
Kelantan United
VĐQG Ai Cập
Vòng 21
El Gounah
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Misr Elmaqasah
02:00
Pharco
Cameroon Elite One
Vòng 21
OFTA of Kribi
20:00
Fovu Baham
Renaissance Ngoumou
20:00
UMS de Loum
Stade Renard de Melong
20:00
Tonnerre Yaounde
Racing de Bafoussam
20:00
APEJES Academy
Union Douala
20:00
Canon Yaounde
Bamboutos de
20:00
Avion Academy
Yong Sports Academy
20:00
AS Fortuna Mfou
PWD de Bamenda
20:00
New Star De Douala
Colombe du Dja et Lobo
20:00
Panthere Sportive du Nde
Coton Sport
20:00
Yafoot FC
The dragon of Yaounde
20:00
Eding Sport FC
Djiko FC de Bandjoun
20:00
Les Astres FC
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 33
FK Velez Mostar
01:00
Sarajevo
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
12:00
Wagga City Wanderers
NSW-N Premier League
Vòng 12
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Cooks Hill United
Weston Workers FC
11:30
Hamilton Olympic
Maitland
12:00
Lambton Jarvis
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
09:45
West Canberra Wanderers FC U23
Swden Women Divi.1
Vòng 9
Lidkopings FK (nữ)
00:00
Alingsas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá