Nhận định, dự đoán Leverkusen vs Atalanta, 0h45 ngày 18/3: Khó ngược dòng

Tam Hoa

Thứ năm, 17/03/2022 07:29 (GMT+7)

Nhận định Leverkusen vs Atalanta, 0h45 ngày 18/3 thuộc Europa League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Leverkusen vs Atalanta chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Leverkusen vs Atalanta

Ở trận lượt đi vòng 1/8 Europa League, Leverkusen đã để thua 2-3 trên đất Italia. Nhưng với khoảng cách chỉ là 1 bàn, cơ hội đi tiếp vẫn còn nguyên với đại diện nước Đức. Ở trận lượt về, Leverkusen sẽ được thi đấu trên sân nhà và họ cần tận dụng lợi thế này để lội ngược dòng trước một Atalanta đang có phong độ phập phù trên sân khách.

Nhận định, dự đoán Leverkusen vs Atalanta, 0h45 ngày 18/3: Khó ngược dòng - Ảnh 1

Tuy nhiên, phong độ gần đây của Leverkusen đã khiến không ít người hâm mộ của họ lo lắng. Cả 3 trận gần nhất, Leverkusen đều chưa biết mùi chiến thắng, trong đó có thất bại trước chính Atalanta ở tuần trước. Trong khi đó, Atalanta đang có phong độ khá ấn tượng với việc bất bại 4/5 trận gần nhất trên các đấu trường.

Soi kèo Leverkusen vs Atalanta

Nhận định, dự đoán Leverkusen vs Atalanta, 0h45 ngày 18/3: Khó ngược dòng - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Leverkusen được xếp cửa trên chấp 0:1/4. Tỉ lệ này gần như chỉ mang tính ưu thế sân bãi chứ không đánh giá cao thực lực của đại diện nước Đức. Đen đủi cho Leverkusen là họ phải chạm trán Atalanta đúng vào thời điểm phong độ sa sút. Tính ra, Leverkusen đã thua kèo châu Á ở 3/5 trận gần nhất trên mọi đấu trường. Về phía đối diện, Atalanta chỉ cần cầm hòa là đủ điều kiện đi tiếp nên họ sẽ nắm quyền chủ động về mặt thế trận trước Leverkusen.

Lựa chọn: Atalanta +1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Leverkusen vs Atalanta

Leverkusen không còn lựa chọn nào khác là buộc phải chơi tấn công để tìm kiếm bàn thắng sớm. Trong khi đó, Atalanta cũng không phải là đội bóng chơi phòng ngự nên có thể kỳ vọng vào cửa tài trong 45 phút đầu tiên. Mặt khác, 2/3 trận gần nhất của Leverkusen có tối thiểu 2 bàn được ghi trong hiệp 1.

Lựa chọn: Tài hiệp 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Leverkusen vs Atalanta

Nhận định, dự đoán Leverkusen vs Atalanta, 0h45 ngày 18/3: Khó ngược dòng - Ảnh 2

Đội hình dự kiến

Bayer Leverkusen: Hradecky; Frimpong, Tah, Hincapie, Bakker; Aranguiz, Palacios; Diaby, Paulinho, Adli; Alario

Atalanta: Musso; Toloi, Demiral, Djimsiti; Hateboer, De Roon, Freuler, Maehle; Koopmeiners, Malinovskyi; Boga

DỰ ĐOÁN TỈ SỐ: Leverkusen 1-2 Atalanta

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Galatasaray vs Barcelona, 0h45 ngày 18/3: Khó tạo bất ngờ

Nhận định Galatasaray vs Barcelona, 0h45 ngày 18/3 giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Galatasaray vs Barcelona chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Rennes vs Leicester, 0h45 ngày 18/3: Hy vọng mong manh

Nhận định Rennes vs Leicester, 0h45 ngày 18/3, giải Cup C3 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Rennes vs Leicester chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, soi kèo Everton vs Newcastle, 02h45 ngày 18/3: Rơi tự do

Nhận định Everton vs Newcastle, 02h45 ngày 18/3 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Everton vs Newcastle chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Eintracht Frankfurt vs Rangers, 2h00 ngày 19/5: Cup về nước Đức

Nhận định Eintracht Frankfurt vs Rangers, 2h00 ngày 19/5, giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Eintracht Frankfurt vs Rangers chính xác nhất trên thethao.vn.

Thành tích, lịch sử đối đầu Frankfurt vs West Ham, 02h00 ngày 6/5

Lịch sử đối đầu Frankfurt vs West Ham cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Frankfurt vs West Ham trước trận đấu tại bán kết lượt về Cup C2 châu Âu lúc 2h00 ngày 6/5.

Thành tích, lịch sử đối đầu Rangers vs RB Leipzig, 02h00 ngày 6/5

Lịch sử đối đầu RB Leipzig vs Rangers cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của RB Leipzig vs Rangers trước trận đấu tại bán kết lượt về Cup C2 châu Âu lúc 2h00 ngày 6/5.

Nhận định, dự đoán Rangers vs RB Leipzig, 02h00 ngày 6/5: Khó có cửa bật

Nhận định Rangers vs RB Leipzig, 02h00 ngày 6/5 thuộc cúp C2 châu Âu 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Rangers vs RB Leipzig chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Eintracht Frankfurt vs West Ham, 2h00 ngày 6/5: Chủ nhà sáng giá

Nhận định Eintracht Frankfurt vs West Ham, 2h00 ngày 6/5 giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Eintracht Frankfurt vs West Ham chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán RB Leipzig vs Rangers, 02h00 ngày 29/4: Hàng công đáng tin

Nhận định RB Leipzig vs Rangers, 02h00 ngày 29/4 thuộc cúp C2 châu Âu 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo RB Leipzig vs Rangers chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán West Ham vs Eintracht Frankfurt, 2h00 ngày 29/4: Sức bật sân nhà

Nhận định West Ham vs Eintracht Frankfurt, 2h00 ngày 29/4 giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo West Ham vs Eintracht Frankfurt chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Barcelona vs Eintracht Frankfurt, 02h00 ngày 15/4: Thử thách cực đại

Nhận định Barcelona vs Eintracht Frankfurt, 02h00 ngày 15/4 thuộc cúp C2 châu Âu 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Barcelona vs Eintracht Frankfurt chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Rangers vs Braga, 2h00 ngày 15/4: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Rangers vs Braga, 17h30 ngày 15/4, giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Rangers vs Braga chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Atalanta vs Leipzig, 23h45 ngày 14/4: Đại tiệc bàn thắng

Nhận định Atalanta vs Leipzig, 23h45 ngày 14/4 giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Atalanta vs Leipzig chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Kuala Lumpur
17:00
Visakha FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
16:30
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:30
Dare southwest Queensland (nữ)
The Gap NPL (nữ)
16:30
Brisbane City (nữ)
Capalaba (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bayburt Ozel Idare
19:30
Bodrumspor
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
Faroe Islands Division 1
Vòng
KI Klaksvik II
02:45
NSI Runavik II
England Conference
Vòng
Halifax Town
01:45
Chesterfield
FFSA PL
Vòng 9
Adelaide Hills
17:00
Eastern United
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Djurgardens U21
21:00
Orebro U21
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Norrkoping IFK U21
21:00
Dalkurd FF U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Blacktown Spartans(nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Iceland 4 Deild
Vòng
KFB
03:00
Isbjörninn
Stokkseyri
03:00
KFK Kopavogur
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:00
FK Berane
OFK Titograd
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
Cetinje
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
00:00
Tromso (nữ)
Chile Primera B
Vòng 16
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Australia FFA Cup
Qual.
Willoughby Dalley
16:00
Wollongong Olympic FC
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United FC
16:30
Rochedale Rovers
Brisbane Olympic United FC
16:30
Redcliffe PCYC
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Virginia United
16:45
Surfers Paradise
Komala
17:00
Magic United TFA
Grange Thistle SC
17:15
Samford Ranges
Estonia Champions League
Vòng 13
Tallinna JK Legion
21:00
FC Flora Tallinn
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Rahmatganj MFS
16:00
Muktijoddha SKC
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng nhất Malaysia
Vòng 2
Kuching FA
19:15
Terengganu B
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá