Nhận định, dự đoán Monaco vs PSV, 1h00 ngày 3/8: Duyên đối đầu

Nhận định Monaco vs PSV, 1h00 ngày 3/8, giải CuP C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Monaco vs PSV chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Monaco vs PSV

Với cú nước rút ngoạn mục khi thắng 9 và hòa 1 trong 10 lượt trận cuối cùng đã giúp Monaco cán đích ở vị trí thứ 3 trên BXH cùng tấm vé dự Cup C1 châu Âu mùa giải thứ 2 liên tiếp. Với thành tích bất bại trên sân nhà tại Cup châu Âu mùa giải vừa qua thì đội chủ sân Luis II đang rất tự tin sẽ vượt qua PSV qua đó tạo ưu thế cho trận lượt về sẽ diễn ra vào giữa tuần tới.

Nhận định, dự đoán Monaco vs PSV, 1h00 ngày 3/8: Duyên đối đầu - Ảnh 3

Tuy nhiên, đây cũng không phải là nhiệm vụ dễ dàng gì bởi PSV cũng đang rất hưng phấn khi đè bẹp Ajax với tỷ số 5-3 trong trận tranh siêu Cup Hà Lan vào cuối tuần qua. Bên cạnh đó, nhà Á quân giải Hà Lan cũng thi đấu khá tốt trên sân khách khi đang trải qua mạch 16 trận bất bại liên tiếp trên mọi đấu trường và mới chỉ thua 2 trong 8 trận xa nhà ở Cup châu Âu mùa giải vừa qua.

Soi kèo Monaco vs PSV

Nhận định, dự đoán Monaco vs PSV, 1h00 ngày 3/8: Duyên đối đầu - Ảnh 2

Việc tỷ lệ kèo của Monaco đang giảm từ chấp 1/2  xuống 1/4 trái cho thấy cơ hội giành chiến thắng của đại diện nước Pháp là khá mờ mịt. Đây là sự hợp lý bởi PSV bất bại 16 trận liên tiếp trên sân khách. Hơn nữa, nhà Á quân giải Hà Lan có thành tích đối đầu khá tốt trước Monaco với 4 trận thắng kèo trong tổng số 6 trận. Trong đó có 1 trận trên sân của đối thủ này ở vòng bảng Cup C2 châu Âu mùa giải vừa qua và cũng được chấp kèo 1/4 trái như ngày hôm nay.

Lựa chọn: PSV +1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Monaco vs PSV

Những trận đấu trên sân nhà của Monaco luôn diễn ra cởi mở và thường sớm có bàn thắng được ghi. Bằng chứng là có tới 15/18 trận thi đấu chính thức gần đây của đội bóng xứ Công quốc nổ tài hiệp 1. Trong khi đó, 18/20 trận đã thi đấu của PSV mang tới cho người hâm mộ bữa tiệc bàn thắng ngay trong 45 phút đầu trận. Với những con số thống kê này, kịch bản về một hiệp đấu đầu tiên tưng bừng bàn thắng giống như 5/6 lần đụng độ gần đây rất có thể sẽ được hai đội tái hiện trong ngày hôm nay.

Lựa chọn: Tài 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Monaco vs PSV

Nhận định, dự đoán Monaco vs PSV, 1h00 ngày 3/8: Duyên đối đầu - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Monaco vs PSV

Monaco: Nubel; Aguilar, Disasi, Maripan, Henrique; Vanderson, Fofana, Lucas, Golovin; Volland, Ben Yedder

PSV: Benitez; Hoever, Teze, Ramalho, Max; Veerman, Sangare; Bakayoko, Til, Gakpo; De Jong

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Monaco 1-1 PSV

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Union Saint-Gilloise vs Rangers, 01h45 ngày 3/8: Hơn ở kinh nghiệm

Nhận định, dự đoán Union Saint-Gilloise vs Rangers, 01h45 ngày 3/8: Hơn ở kinh nghiệm

Nhận định, dự đoán Cambridge vs Millwall, 1h45 ngày 3/8: Cửa trên sáng nước

Nhận định Cambridge vs Millwall, 1h45 ngày 3/8 thuộc Cúp Liên đoàn Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cambridge vs Millwall chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8: Giành ưu thế sớm

Nhận định Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Benfica vs Midtjylland chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Midtjylland vs Benfica, 0h45 ngày 10/8: Khó có ngược dòng

Nhận định Midtjylland vs Benfica, 0h45 ngày 10/8, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Midtjylland vs Benfica chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Rangers vs Union Saint-Gilloise, 1h45 ngày 10/8: Dễ có ngược dòng

Nhận định Rangers vs Union Saint-Gilloise, 1h45 ngày 10/8, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Rangers vs Union Saint-Gilloise chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sturm Graz vs Dinamo Kiev, 01h30 ngày 10/8: Thế cờ khó lật

Nhận định Sturm Graz vs Dinamo Kiev, 01h30 ngày 10/8 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sturm Graz vs Dinamo Kiev chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bodø / Glimt vs Zalgiris, 23h00 ngày 3/8: Cẩn thận không thừa

Nhận định Bodø / Glimt vs Zalgiris, 23h00 ngày 3/8, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bodø / Glimt vs Zalgiris chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Union Saint-Gilloise vs Rangers, 01h45 ngày 3/8: Hơn ở kinh nghiệm

Nhận định, dự đoán Union Saint-Gilloise vs Rangers, 01h45 ngày 3/8: Hơn ở kinh nghiệm

Nhận định, dự đoán Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8: Giành ưu thế sớm

Nhận định Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Benfica vs Midtjylland chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shkupi vs Dinamo Zagreb, 02h00 ngày 27/7: Đẳng cấp lên tiếng

Nhận định Shkupi vs Dinamo Zagreb, 02h00 ngày 27/7 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shkupi vs Dinamo Zagreb chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Ferencvaros vs Slovan Bratislava, 1h00 ngày 21/7: Đẳng cấp vượt trội

Nhận định Ferencvaros vs Slovan Bratislava, 1h00 ngày 21/7, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Ferencvaros vs Slovan Bratislava chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Maribor vs Sheriff, 01h15 ngày 21/7: Lợi thế mong manh

Nhận định Maribor vs Sheriff, 01h15 ngày 21/7 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Maribor vs Sheriff chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Dinamo Kiev vs Fenerbahce, 1h00 ngày 21/7: Ý chí là chưa đủ

Nhận định Dinamo Kiev vs Fenerbahce, 1h00 ngày 21/7, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dinamo Kiev vs Fenerbahce, chính xác nhất trên thethao.vn.

V-League
Vòng 12
SHB Đà Nẵng
17:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Hoàng Anh Gia Lai
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Nottingham Forest
20:00
West Ham United
Chelsea
22:30
Tottenham Hotspur
La Liga
Vòng 1
Cadiz
22:30
Sociedad
Valencia
00:30
Girona
Almeria
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 1
Lazio
23:30
Bologna
Fiorentina
23:30
Cremonese
Spezia
01:45
Empoli
Salernitana
01:45
AS Roma
Bundesliga
Vòng 2
FSV Mainz 05
20:30
Union Berlin
Bayern Munchen
22:30
VfL Wolfsburg
Ligue 1
Vòng 2
Ajaccio
20:00
Lens
Reims
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Toulouse
AJ Auxerre
20:00
Angers
Nice
22:05
Strasbourg
Stade Brestois
01:45
Marseille
Hàn Quốc
Vòng 28
Jeju United
17:00
Pohang Steelers
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Seongnam FC
J-League 1
Vòng 25
Kashima Antlers
16:00
Avispa Fukuoka
Kashiwa Reysol
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Sagan Tosu
17:00
Nagoya Grampus
Gamba Osaka
17:00
Shimizu S-Pulse
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Middlesbrough
20:00
Sheffield United
Blackburn Rovers
21:00
West Brom
VĐQG Mexico
Vòng 8
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
CDSyC Cruz Azul
05:00
Toluca
Tigres UANL
07:05
Santos Laguna
Hà Lan
Vòng 2
Volendam
17:15
NEC Nijmegen
AFC Ajax
19:30
Groningen
FC Twente Enschede
19:30
Fortuna Sittard
Sparta Rotterdam
21:45
AZ Alkmaar
VĐQG Brazil
Vòng 22
Coritiba PR
21:00
Atletico Mineiro
Ceara
02:00
Fortaleza
Sao Paulo
02:00
Bragantino
Flamengo
02:00
Atletico Paranaense
America MG
04:00
Santos
Internacional RS
05:00
Fluminense RJ
Giao hữu quốc tế
Charlton (nữ)
17:00
West Ham United (nữ)
Athletic Club Bibao (nữ)
17:00
Bordeaux (nữ)
Monchengladbach (nữ)
19:00
Fortuna FF (nữ)
Basel (nữ)
20:00
SC Freiburg (nữ)
Birmingham (nữ)
20:00
Reading (nữ)
Gubbio
22:00
Gavorrano
Trento
22:00
US Levico Terme
CD Estebona
01:00
Atletico de Madrid B
Atletico Porcuna CF
01:00
Atletico Mancha real
Giao Hữu ĐTQG
Lebanon (nữ)
20:00
Syrian (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 2
Boavista FC
21:30
Santa Clara
Vizela
00:00
FC Porto
Vitoria Guimaraes
02:30
Estoril
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Malmo FF
20:00
GIF Sundsvall
Djurgardens
20:00
Kalmar
AIK Solna
20:00
IFK Varnamo
Degerfors IF
22:30
Varbergs BoIS FC
Elfsborg
22:30
IFK Norrkoping FK
Scotland
Vòng 3
Kilmarnock
18:00
Celtic FC
Heart of Midlothian
21:00
Dundee United
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Vaduz
19:15
Thun
Thụy Sĩ
Vòng 5
Winterthur
19:15
FC Zurich
Young Boys
21:30
Servette
Basel
21:30
Lugano
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Umraniyespor
23:15
Antalyaspor
Gazisehir Gaziantep
23:15
Ankaragucu
Alanyaspor
01:45
Besiktas JK
Ba Lan
Vòng 5
Radomiak Radom
20:00
Lechia Gdansk
Rakow Czestochowa
22:30
Jagiellonia Bialystok
Lech Poznan
01:00
Slask Wroclaw
Na Uy
Vòng 18
Tromso IL
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
01:00
Valerenga
Nga
Vòng 5
Khimki
19:00
Terek Grozny
Gazovik Orenburg
21:30
Torpedo moskva
FK Nizhny Novgorod
21:30
Rostov FK
Spartak Moscow
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 5
Tatran LM
22:59
Slovan Bratislava
Michalovce
22:59
Spartak Trnava
Dunajska Streda
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Sint-Truidense
18:30
Anderlecht
KAS Eupen
21:00
Royal Antwerp
Oud Heverlee
23:30
Club Brugge
Zulte-Waregem
02:00
Racing Genk
VĐQG Croatia
Vòng 5
ZNK Osijek
23:55
NK Varteks Varazdin
Rijeka
02:00
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 1
Modena
01:45
Frosinone
Venezia
01:45
Genoa
Spal
01:45
Reggina
Benevento
01:45
Cosenza Calcio 1914
Brescia
01:45
SudTirol
Ascoli
01:45
Ternana
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Racing Santander
22:30
Villarreal B
Ibiza Eivissa
00:30
Granada CF
Burgos CF
03:00
Malaga
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
Viseu
17:00
Moreirense
Belenenses
21:30
Porto B
Vilafranquense
21:30
Oliveirense
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Hannover 96
18:30
Jahn Regensburg
St. Pauli
18:30
Magdeburg
Fortuna Dusseldorf
18:30
Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Machida Zelvia
Tochigi SC
16:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
17:00
Oita Trinita
VĐQG Ireland
Vòng 27
St. Patricks Athletic
22:59
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
ADO Den Haag
17:15
Den Bosch
VĐQG Slovenia
Vòng 5
Domzale
01:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 5
CS Universitatea Craiova
20:00
CS Mioveni
CFR Cluj
22:30
FC Botosani
FC Steaua Bucuresti
01:30
Chindia Targoviste
Đan Mạch
Vòng 5
Viborg
19:00
Silkeborg
Aalborg
21:00
Nordsjaelland
Brondby IF
22:59
Odense BK
VĐQG Chile
Vòng 22
Union La Calera
07:30
CSD Antofagasta
Deportes La Serena
02:00
Huachipato
Union La Calera
03:00
CSD Antofagasta
Curico Unido
03:00
Universidad de Chile
Coquimbo Unido
03:00
Cobresal
Colo Colo
04:30
Palestino
Nublense
07:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
CSKA Sofia
22:15
Septemvri Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 13
Velez Sarsfield
01:30
Gimnasia La Plata
Argentinos juniors
04:00
Union Santa Fe
Estudiantes La Plata
04:00
Talleres Cordoba
Racing Club
06:30
Boca Juniors
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
Stal Rzeszow
17:40
LKS Lodz
Gornik Leczna
20:00
Arka Gdynia
Chrobry Glogow
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 4
FK Ural-2
16:30
Chelyabinsk
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Baltika-BFU Kaliningrad
FK Kolomna
17:00
Khimki (R)
FK Znamya Noginsk
18:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Torpedo Miass
18:00
FK Khimik-Avgust
Torpedo Moskau II
18:00
Chertanovo Moscow
Rodina Moskva II
20:00
Avangard
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Elektron VN
Yadro St. Petersburg
20:00
FK Leningradets
FC Tver
20:00
Tekstilshchik Ivanovo
Dynamo Vologda
20:00
FC Murom
Nosta Novotroitsk
20:00
FK Orenburg-2
Zenit Penza
20:30
Saturn Moscow
Dinamo Briansk
21:00
Kvant Obninsk
Zenit-2 St.Petersburg
21:00
Luki Energiya
Sokol
21:00
Balashikha
Tyumen
21:00
Sibir-M Novosibirsk
Spartak Nalchik
21:00
FK Kuban Kholding
FK Forte Taganrog
21:30
Alania-d Vladikavkaz
Mashuk-KMV
21:30
Stavropolye-2009
SKA Rostov
22:00
Chernomorets Novorossiysk
FK Spartak Tambov
22:00
SY Sakhalinsk
Spartak Kostroma
22:00
Znamya Truda
Rotor Volgograd
22:59
FK Biolog
FK Sakhalinets
22:59
Strogino Moscow
FK Chayka K-SR
23:30
Legion Dynamo
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Daejeon Citizen
16:00
Chungnam Asan
Gimpo FC
18:00
Gyeongnam FC
Hạng 3 Đức
Vòng 4
SV Meppen
18:00
SV Waldhof Mannheim
Erzgebirge Aue
19:00
SV Wehen Wiesbaden
VĐQG Venezuela
Vòng 24
CD Hermanos Colmenares
04:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Tachira
06:15
Carabobo FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Bodrumspor
21:00
Yeni Malatyaspor
Sakaryaspor
00:00
Goztepe
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Tegs SK
17:00
Gefle IF
BK Forward
19:00
IF Sylvia
Motala AIF FK
19:00
Vasalunds IF
Haninge
21:00
Orebro Syrianska IF
Falkenberg
21:00
IK Oddevold
Taby
21:00
Pitea IF
Umea FC
21:30
Hammarby TFF
Sandvikens IF
22:00
Karlstad BK
GAIS
22:00
Ljungskile
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FC Brasov
17:30
FC Maramures Baia Mare
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 6
Znicz Pruszkow
17:00
Garbarnia Krakow
Hutnik Krakow
21:00
Kotwica Kolobrzeg
Lech II Poznan
21:00
Polonia Warszawa
Pogon Siedlce
22:00
Motor Lublin
GKS Jastrzebie
22:30
KP Calisia Kalisz
Wisla Pulawy
22:59
Zaglebie Lubin B
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
FK Zeleznicar Pancevo
22:30
FK Trajal Krusevac
Zlatibor Cajetina
22:30
Proleter
FK Loznica
22:30
Sevojno Uzice
Macva Sabac
00:00
FK Radnicki Novi Belgrad
FK Rad Beograd
00:00
FK Graficar Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
MNK FC Ljubljana
22:30
NK Brinje Grosuplje
Jadran Dekani
22:30
NK Rudar Velenje
Krka
22:30
Triglav Gorenjska
Malaysia
Vòng 16
Selangor
19:15
Johor Darul Takzim
Selangor
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Pulau Pinang
Kedah
20:00
Pulau Pinang
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
Varde
Bulgaria B PFG
Vòng 5
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Botev Plovdiv II
Korea League 4
Vòng 25
Chuncheon Citizen
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
17:00
Chungju Citizen
Indonesia Super League
Vòng 4
Dewa United FC
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Persebaya Surabaya
16:00
Madura United
Persis Solo FC
18:15
Persita Tangerang
Pstni
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Weston Pud(nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Brisbane Olympic (nữ)
15:15
Moreton Bay United (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 8
York 9 FC
03:00
FC Edmonton
Croatia 2.HNL
Vòng 1
NK Jarun
21:55
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 8
YANGON UNITED
15:30
Hantharwady United
Serbia
Vòng 6
Mladost Lucani
00:00
Radnik Surdulica
FK Spartak Zlatibor Voda
00:00
Habitpharm Javor
Mladost Novi Sad
00:30
Partizan Belgrade
Hạng 2 Hungary
Vòng 3
Szombathelyi Haladas
22:30
Gyori ETO
SOROKSAR
22:30
Csakvari TK
Szegedi AK
22:30
Szentlorinc SE
Duna-Tisza
22:30
Diosgyor VTK
Gyirmot SE
00:00
Bekescsaba
Kazincbarcika
00:00
Dafuji cloth MTE
MTK Hungaria
00:00
Dorogi FC
Pecsi MFC
00:00
MTE Mosonmagyarovar
Bodajk FC Siofok
00:00
Nyiregyhaza
FC Ajka
00:00
Kozarmisleny SE
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
San Antonio
08:05
Las Vegas Lights
Monterey Bay FC
09:05
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
07:00
New Mexico United
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 1
Herne Bay
20:00
Potters Bar Town
Potters Bar Town
20:00
Herne Bay
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
20:00
Tromso (nữ)
Aasane (nữ)
20:00
Ovrevoll Hosle(nữ)
Honefoss (nữ)
20:00
Fortuna Alesund (nữ)
KIL/Hemne (nữ)
20:00
Grand Bodo (nữ)
Medkila (nữ)
20:00
Amazon Grimstad (nữ)
Slovakia 2. Liga
Vòng 5
Lachabadisilahua
15:30
Slavoj Trebisov
Slovan Bratislava B
15:30
MSK Puchov
Dolny Kubin
22:00
FK Kosice
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Ahly
01:00
Misr Elmaqasah
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Manchester City U23
20:00
Leicester City U23
Brighton U23
21:00
Liverpool U23
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Atletico FC
03:00
Orsomarso
Valledupar FC
03:00
Tigres Zipaquira
Burundi League
Vòng 1
Rukinzo FC
20:00
Flambeau de l'Est
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Romania Inter Star
20:00
Magara Young Boys
Musongati FC
20:00
Aigle Noir
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Atletico Junior Barranquilla
07:45
Dep.Independiente Medellin
Atletico Nacional Medellin
02:00
Envigado FC
Jaguares de Cordoba
04:00
Deportivo Pereira
Aguilas Doradas
06:05
Millonarios
Deportivo Cali
08:10
Deportivo Pasto
The lowlands of Scotland League
Vòng
Stirling University
21:00
Broomhill FC
Phần Lan
Vòng 18
KuPs
20:00
IFK Mariehamn
NSW Premier League
Vòng
Blacktown City Demons
13:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Hạng 2 Áo
Vòng 4
Kapfenberg
15:30
Lafnitz
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 2
Brondby IF (nữ)
18:00
Sundby BK (nữ)
Kolding BK (nữ)
20:00
Nordsjaelland (nữ)
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Puebla (nữ)
00:00
Tijuana (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ)
05:00
Juarez FC (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
NK Travnik
22:00
FK Radnik Hadzici
Sloboda Novi Grad
22:30
FK Krupa
Mexico U20
Vòng 8
Tigres UANL U20
21:00
Santos Laguna U20
POL WD1
Vòng 1
AZS UJ Krakow (nữ)
15:30
GKS Katowice (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 10
Colegiales
01:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 21
FK Spartaks Jurmala
20:00
FK Liepaja
USA Women
Vòng 8
San Diego Wave (nữ)
09:30
Orlando Pride (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
02:00
Sky Blue FC (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
San Marcos de Arica
08:00
CD Trasandino de Los Andes
Iberia Los Angeles
22:59
Rodelindo Roman
Real Juventud San Joaquin
02:00
Lautaro de Buin
Deportes Limache
03:00
General VelAsquez
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Aime Rigi (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
NWS Spirit (nữ)
Bankstown City Lions (nữ)
14:00
Northern Tigers FC (nữ)
Blacktown Spartans(nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 5
Xelaju MC
09:00
Guastatoya
CD Achuapa
00:00
CD Puerto de Iztapa
Coban Imperial
00:00
Antigua GFC
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Thor Akureyri
01:00
HK Kopavogs
Grindavik
01:00
Kordrengir
Australian cloth
Vòng 20
The Lakes
13:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
Newmarket SFC
WAUS WD1
Vòng
Balcatta (nữ)
14:00
Curtin University FC (nữ)
Subiaco AFC (nữ)
14:45
NTC Football West (nữ)
Tajikistan
Vòng 12
FC Khatlon
19:00
Regar-TadAZ Tursunzoda
Khujand
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 20
Albirex Niigata FC
16:30
Geylang United FC
Armenia Division 2
Vòng 3
Shirak Gjumri B
20:00
BKMA II
Pyunik B
20:45
MIKA Ashtarak
Urartu II
22:30
Gandzasar Kapan
Luxembourg National Division
Vòng 2
UNA Strassen
21:00
Red Boys Differdange
FC Wiltz 71
21:00
Victoria Rosport
Jeunesse Esch
21:00
UN Kaerjeng 97
Progres Niedercorn
23:30
F91 Dudelange
Hostert
00:00
Swift Hesperange
Mondercange
00:30
Etzella Ettelbruck
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Barcelona SC(ECU)
08:00
Universidad Catolica
Cumbaya FC
01:00
Macara
Tecnico Universitario
03:30
Guayaquil City
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 1
Jagiellonia Bialystok (Youth)
17:00
Legia Warszawa (Youth)
Gornik Zabrze (Youth)