Nhận định, dự đoán RB Leipzig vs Augsburg, 00h30 ngày 9/5: Điểm đến ác mộng

Nguyên Khang

Chủ nhật, 08/05/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định RB Leipzig vs Augsburg, 00h30 ngày 9/5 thuộc giải VĐQG Đức 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo RB Leipzig vs Augsburg chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định RB Leipzig vs Augsburg

Với 54 điểm sau 32 vòng đấu, RB Leipzig đang đứng thứ 5 ở giải VĐQG Đức. Do kém 1 điểm so với top 4 nên RB Leipzig đang rất cần điểm để tranh vé dự cúp C1 châu Âu mùa tới. Ở trận đấu thuộc vòng 33 đêm nay, đội bóng này được trở về sân nhà tiếp đón Augsburg, đối thủ đang đứng thứ 14 trên BXH với 35 điểm. Với nhiều ưu thế trong tay, RB Leipzig có thể nhắm mục tiêu 3 điểm ở trận đấu đêm nay.

Nhận định, dự đoán RB Leipzig vs Augsburg, 00h30 ngày 9/5: Điểm đến ác mộng - Ảnh 2

Thực tế, RB Leipzig đang thể hiện phong độ khá tốt tại Bundesliga khi thắng 7/11 vòng đấu gần nhất. Điểm mạnh dễ thấy của đội bóng này là hàng công bùng nổ. Trong khi đó, Augsburg vừa để thua 3/4 vòng đấu gần nhất. Trên sân khách, đội bóng này cũng chơi không tốt vì hàng thủ thiếu chắc chắn. Nhìn lại quá khứ, Augsburg đã để thua 4/5 trận sân khách gần nhất trước RB Leipzig.

Soi kèo RB Leipzig vs Augsburg

Nhận định, dự đoán RB Leipzig vs Augsburg, 00h30 ngày 9/5: Điểm đến ác mộng - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, RB Leipzig được xếp  ở cửa trên với tỷ lệ 0:1 3/4. Với kèo chấp này, giới chuyên môn không đánh giá cao cơ hội tạo bất ngờ của Augsburg. Do hàng thủ khá tệ, Augsburg đã để thua 3/4 vòng đấu gần nhất, trong đó có 2 trận thua kèo châu Á. Đặc biệt, ở 7 trận xa nhà gần đây thuộc Bundesliga, đội bóng này đã có tới 5 trận ra về với 2 bàn tay trắng.

Về phần mình, dù vừa để thua liên tiếp 2 vòng đấu ở Bundesliga nhưng RB Leipzig vẫn được đánh giá cao về khả năng tấn công. Tính ra, ở 10 vòng đấu gần nhất, họ đã thắng 7 trận. Đặc biệt, ở 5 màn đụng độ Augsburg gần đây, RB Leipzig đã 4 lần ca khúc khải hoàn. Họ cũng thắng 4/5 màn tiếp  đón đối thủ này gần nhất tại sân nhà.

Lựa chọn: RB Leipzig - 1 3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 RB Leipzig vs Augsburg

Augsburg thể hiện phong độ khá tệ trên sân khách mùa này vì hàng thủ thiếu chắc chắn. Ngược lại, RB Leipzig lại thể hiện lối chơi tấn công cởi mở tại sân nhà. Vì vậy, đội chủ nhà là lựa chọn sáng giá trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: RB Leipzig -3/4

Phong độ, thành tích đối đầu của RB Leipzig vs Augsburg

Nhận định, dự đoán RB Leipzig vs Augsburg, 00h30 ngày 9/5: Điểm đến ác mộng - Ảnh 1

Đội hình dự kiến RB Leipzig vs Augsburg

RB Leipzig: Peter Gulacsi; Lukas Klostermann, Nordi Mukiele, Josko Gvardiol; Benjamin Henrichs, Konrad Laimer, Tyler Adams, Marcel Halstenberg; Dani Olmo, Christopher Nkunku; André Silva.

Augsburg: Rafal Gikiewicz; Robert Gumny, Reece Oxford, Jeffrey Gouweleeuw; Carlos Gruezo, Arne Maier, Niklas Dorsch, Daniel Caligiuri; Ruben Vargas; Florian Niederlechner, Andre Hahn.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: RB Leipzig 4-1 Augsburg

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán PSG vs Troyes, 01h45 ngày 9/5: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định PSG vs Troyes, 01h45 ngày 9/5 thuộc giải VĐQG Pháp 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo PSG vs Troyes chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Verona vs AC Milan, 1h45 ngày 9/5: Bản lĩnh lên tiếng

Nhận định Verona vs AC Milan, 1h45 ngày 9/5 thuộc Serie A. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Verona vs AC Milan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Atletico Madrid vs Real Madrid, 2h00 ngày 9/5: Khó giành 3 điểm

Nhận định Atletico Madrid vs Real Madrid, 2h00 ngày 9/5, giải VĐQG Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Atletico Madrid vs Real Madrid chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Kaiserslautern vs Dynamo Dresden, 1h30 ngày 21/5: Rách gặp nát

Nhận định Kaiserslautern vs Dynamo Dresden, 1h30 ngày 21/5 thuộc Hạng 2 Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kaiserslautern vs Dynamo Dresden chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hertha Berlin vs Hamburger, 1h30 ngày 20/5: Đẳng cấp lên tiếng

Nhận định Hertha Berlin vs Hamburger, 1h30 ngày 20/5 thuộc Play-off Bundesliga. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hertha Berlin vs Hamburger chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bielefeld vs RB Leipzig, 20h30 ngày 14/5: Hạ màn tưng bừng

Nhận định Bielefeld vs RB Leipzig, 20h30 ngày 14/5 thuộc giải VĐQG Đức 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bielefeld vs RB Leipzig chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Dortmund vs Hertha Berlin, 20h30 ngày 14/5: Hơn ở động lực

Nhận định Dortmund vs Hertha Berlin, 20h30 ngày 14/5 thuộc giải VĐQG Đức 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dortmund vs Hertha Berlin chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Wolfsburg vs Bayern Munich, 20h30 ngày 14/5: Nghi ngờ động lực

Nhận định Wolfsburg vs Bayern Munich, 20h30 ngày 14/5 thuộc Bundesliga. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Wolfsburg vs Bayern Munich chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bayern Munich vs Stuttgart, 22h30 ngày 8/5: Cơ hội cho Thiên nga trắng

Nhận định Bayern Munich vs Stuttgart, 22h30 ngày 8/5, giải VĐQG Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bayern Munich vs Stuttgart chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Fürth vs Dortmund, 20h30 ngày 7/5: Tìm lại niềm vui

Nhận định Fürth vs Dortmund, 20h30 ngày 7/5 giải VĐQG Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Fürth vs Dortmund chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Paderborn vs Sandhausen, 23h30 ngày 6/5: Đối thủ khó nhằn

Nhận định Paderborn vs Sandhausen, 23h30 ngày 6/5 thuộc giải hạng 2 Đức 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Paderborn vs Sandhausen chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bochum vs Bielefeld, 1h30 ngày 7/5: Còn nước còn tát

Nhận định Bochum vs Bielefeld, 1h30 ngày 7/5, giải VĐQG Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bochum vs Bielefeld chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán M’gladbach vs Leipzig, 1h30 ngày 3/5: Khó cản Bò điên

Nhận định M’gladbach vs Leipzig, 1h30 ngày 3/5, giải VĐQG Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo M’gladbach vs Leipzig chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Everton
01:45
Crystal Palace
Chelsea
02:00
Leicester City
Aston Villa
02:00
Burnley
La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Kyrgyzstan U16
20:00
Uzbekistan U16
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
Hà Lan
Vòng
FC Utrecht
02:00
Vitesse Arnhem
Thụy Sĩ
Vòng 35
Servette
01:30
Basel
Lausanne Sports
01:30
FC Sion
Grasshopper
01:30
St. Gallen
Luzern
01:30
Young Boys
Lugano
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Mineiro
05:00
Independiente Jose Teran
River Plate
07:00
Colo Colo
Deportivo Cali
09:00
Always Ready
VĐQG Mexico
Vòng
Club America
08:00
Pachuca
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Hertha Berlin
01:30
Hamburger SV
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
UC Dublin
01:45
Shamrock Rovers
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 8
Metallurg Vidnoye
18:00
Zenit Penza
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
01:45
Swindon Town
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Boluspor
21:00
Altinordu
Tuzlaspor
21:00
Samsunspor
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Bulgaria B PFG
Vòng 38
Yantra Gabrovo
20:45
Ludogorets Razgrad II
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
The Gap NPL (nữ)
17:15
Brisbane City (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Argentina Torneo B
Estudiantes de Resistencia
02:00
Resistencia Central
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Rentistas Reserves
01:00
Boston River Reserve
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Vikingur Reykjavik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD Independiente Juniors
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Manly United
16:00
Sydney Olympic
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Mathare United
19:00
Kariobangi Sharks
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland Zebras
17:30
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Werribee City
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Copa Sudamericana
Group
Union Santa Fe
05:15
Fluminense RJ
Independiente
05:15
Deportivo La Guaira
Lanus
07:30
Wanderers FC
Deportivo Metropolitano
07:30
Barcelona SC(ECU)
Sao Paulo
07:30
Jorge Wilstermann
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Fylkir
02:15
Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
HK Kopavogs
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:59
Borussia Dortmund U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Australian cloth
Vòng 2
Centenary Stormers
17:30
Western Spirit
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Fremantle City FC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Tanjong Pagar Utd
18:45
Balestier Khalsa FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
U19 Na uy
Vòng
Kongsvinger U19
01:00
Sarpsborg 08 U19
Asker U19
01:15
Oppsal U19
Nordstrand U19
01:15
Baerum U19
Ham-Kam U19
01:15
Stabaek U19
FF Lillehammer U19
01:15
Lyn Oslo U19
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Danish U17
Vòng 10
Randers FC U17
22:59
FC Kobenhavn U17
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Atyra FC
02:00
Sportivo Luqueno
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Vila Nova
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Criciuma
Nautico (PE)
07:30
Centro Sportivo Alagoano
Guarani SP
07:30
Vasco da Gama
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21
16:00
NC Magra U21
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
JS Kabylie U21
22:00
WA Tlemcen U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
FK Ural Youth
14:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Konopliev Youth
16:00
Khimki Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
17:00
FK Krasnodar Youth
Ufa Youth
17:00
Arsenal Tula Youth
CSKA Moscow (R)
22:00
FK Rostov Youth
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Strogino Youth
22:00
FC Terek Groznyi Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Italia Primavera
Vòng
Genoa U20
19:30
Napoli U20
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
AL Najaf
01:15
Naft Misan
Al Karkh
20:00
Baghdad
Al Sinaah
20:00
AI Kahrabaa
Zakho
20:00
Al-Naft
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Montenegro Division 2
Vòng 35
FK Berane
22:00
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:00
FK Mladost DG
Cetinje
22:00
Arsenal Tivat
FK Grbalj Radanovici
22:00
OFK Titograd
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
MCB Oued Sly
21:00
JSM Tiaret
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Lebanese Premier League
Vòng 10
Tadamon Sour
20:00
Shabab Sahel
Al Bourj
20:00
Al-Ahed
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 9
Xorazm Urganch
19:00
Turon Nukus
FK G'ijduvon
19:00
Zaamin
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Denmark U17
18:30
Scotland U17
Srbija C.Gora U17
18:30
Turkey U17
Portugal U17
20:30
Sweden U17
spain U17
20:30
Belgium U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Box Hill United SC
16:30
Melbourne City NPL
Springvale White Eagles
17:30
Whittlesea Ranges
Australia Victoria State League 1
Vòng
Essendon Royals
17:30
Keilor Park SC
U21 Ukraina
Vòng 30
Kolos Kovalivka U21
17:00
Desna Chernihiv U21
FC Mariupol U21
17:00
FC Vorskla U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Veres Rivne U21
Rukh Vynnyky U21
17:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Zorya U21
17:00
Lviv U21
PFC Oleksandria U21
17:00
Dnipro-1 U21
Dinamo KyivU21
17:00
Chernomorets Odessa U21
Inhulets Petrove U21
17:00
FC Mynai U21
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
QLD Premier League
Vòng 11
Sunshine Coast Wanderers FC
17:00
Brisbane Olympic United FC
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
El Salvador Reserves League
CD Luis Angel Firpo Reserves
01:10
AD Isidro Metapan Reserves
Belarus Pershaya Liga
Vòng 7
Volna Pinsk
19:00
FC Baranovichi
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
J-League Division 2
Vòng 9
Tsukuba FC (nữ)
12:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
00:30
Excelsior Barendrecht (nữ)
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Breidablik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
02:15
Keflavik (nữ)
Czech Republic U19 League
Vòng 26
Pardubice U19
17:00
Slovacko U19
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Atlanta
05:10
Deportivo Maipu
All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
Armenia Premier League
Vòng 34
Ararat Yerevan
22:00
BKMA
TAS Premier League
Vòng 8
South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Hobart Zebras
11:30
Launceston City
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights FC
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Tacuary
04:30