Trọng tài gây tranh cãi khi từ chối bàn thắng của Harry Kane trước Chelsea

Hữu Vượng

Thứ hai, 24/01/2022 07:40 (GMT+7)

Tiền đạo Harry Kane đã có thể đưa Tottenham vươn lên dẫn trước Chelsea ở trận đấu thuộc vòng 24 Ngoại hạng Anh 2021/22, nhưng trọng tài Paul Tierney đã không công nhận bàn thắng này.

Phút 40, khi tỷ số của trận đấu đang là 0-0, Harry Kane nhận đường chuyền của Ryan Sessegnon rồi xử lý khéo léo, dứt điểm chọc thủng lưới Kepa. Tuy nhiên, trọng tài chính Tierney từ chối công nhận bàn thắng này do chân sút người Anh đẩy ngã Silva trước khi nhận bóng.

HLV Antonio Conte của Tottenham rất tức giận với quyết định của 'vị vua áo đen'. Ông chia sẻ sau trận đấu: “Trong hiệp 1, trọng tài đã không công nhận 1 bàn thắng. Tôi không đồng tình với quyết định này. Đó chắc chắn là một pha lập công. Việc từ chối bàn thắng đó thật không tưởng”.

Trọng tài gây tranh cãi khi từ chối bàn thắng của Harry Kane trước Chelsea - Ảnh 1
Trọng tài cho rằng Kane đã tác động để khiến Silva bị ngã xuống sân

Giới chuyên gia người Anh cũng bàn tán xôn xao về pha bóng kể trên. Cựu cầu thủ MU Garry Neville cho rằng đó là 1 bàn thắng: “Đó chắc chắn không phải pha phạm lỗi. Thiago Silva đã đánh lừa trọng tài”. Jamie Redknapp cũng cho rằng Kane ‘tác động không rõ ràng’.

Hai cựu cầu thủ khác là Roy Keane và Jimmy Floyd Hasselbaink đồng tình với ý kiến của trọng tài. Cả 2 đều suy luận rằng chỉ cần một tác động nhẹ trong vòng cấm là đủ để thổi phạt.

Trọng tài gây tranh cãi khi từ chối bàn thắng của Harry Kane trước Chelsea - Ảnh 2
Kane nói chuyện với trọng tài sau hiệp 1 và khi trận đấu kết thúc về tình huống kể trên

Trên mạng xã hội, cổ động viên bàn tán xôn xao về tình huống này. Phần đông cho rằng bàn thắng nên được công nhận.

“Bàn thắng của Kane nên được công nhận,” một tài khoản có tên Lara Berro nói. Còn Zack Stevens thì châm biếm: “Kane quá khỏe. Anh ta vật ngã Silva bằng 2 ngón tay”. Rompiballe thì xót xa: “Tôi không phải là CĐV Tottenham nhưng cảm thấy tiếc cho Kane”.

TIN LIÊN QUAN

Arsenal bị Burnley cầm chân, bỏ lỡ cơ hội vào Top 4

Chơi ép sân và tung ra đến 20 cú dứt điểm, nhưng Arsenal không thể 1 lần chọc thủng lưới Burnley. Kết quả hòa không bàn thắng khiến Pháo thủ mất cơ hội giành vị trí thứ 4 Ngoại hạng Anh.

Thắng dễ Palace, Liverpool nỗ lực bám đuổi đội đầu bảng Man City

Đoàn quân Jurgen Klopp đã có chiến thắng nhẹ nhàng trước Crystal Palace. Đây là trận đấu mà những cầu thủ trên hàng công The Kop như Jota hay Firrmino hoàn toàn im hơi lặng tiếng.

Ziyech lập siêu phẩm, Chelsea gieo buồn cho ngày về của Conte

90 phút thi đấu trên sân Stamford Bridge đã khép lại với chiến thắng nghiêng về Chelsea. Tuy nhiên, cách họ lấy được 3 điểm cũng không hề dễ dàng, khi phải nhờ đến 1 cá nhân tỏa sáng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Son Heung Min: Hy vọng cầu thủ châu Á rời vùng an toàn để sang châu Âu thi đấu

Son Heung Min hy vọng nhiều cầu thủ châu Á sẽ rời khỏi ‘vùng an toàn’ hiện tại để sang châu Âu thi đấu và tỏa sáng như bản thân đồng chủ nhân Chiếc giày vàng Ngoại hạng Anh 2021/22.

BTC Ngoại hạng Anh chấp thuận việc Chelsea có chủ mới

Ban tổ chức Ngoại hạng Anh đã chính thức đưa ra thông báo về việc chấp thuận cho CLB Chelsea được đổi chủ.

Juergen Klopp vượt Guardiola, giành giải HLV xuất sắc nhất Ngoại hạng Anh 2021/22

Juergen Klopp đã vượt qua Pep Guardiola để trở thành HLV xuất sắc nhất giải Ngoại hạng Anh/Premier League 2021/22.

Thị trường chuyển nhượng cầu thủ Hè 2022 tại châu Âu mở, đóng cửa khi nào?

Thethao.vn cung cấp thông tin mới nhất về Thị trường chuyển nhượng cầu thủ châu Âu hè 2022. Các giải đấu sẽ mở cửa TTCN khi nào?

Ngoại hạng Anh mùa giải 2022-23 khi nào khởi tranh?

Thethao.vn cung cấp thông tin mới nhất về mùa giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Ngoại hạng Anh 2022-23 khi nào khởi tranh, có gì đặc biệt?

Man City diễu hành mừng chức vô địch Ngoại hạng Anh, nhuộm xanh Manchester

Manchester City đã có cuộc diễu hành hoành tráng đi qua trung tâm thành phố để ăn mừng chức vô địch Ngoại hạng Anh mùa giải 2021/22.

Erik Ten Hag khẳng định tương lai của Ronaldo vẫn ở MU

Tân HLV trưởng MU, Erik Ten Hag khẳng định Ronaldo nằm trong kế hoạch của ông và tiền đạo người Bồ Đào Nha sẽ ở lại MU mùa tới.

MU bổ nhiệm cựu HLV trưởng ĐT Anh làm phó tướng cho Erik ten Hag

Steve McClaren, người từng dẫn dắt ĐT Anh sẽ cùng với Mitchell van der Gaag trở thành 2 trợ thủ đắc lực của HLV Erik ten Hag tại MU.

Danh sách các đội Ngoại hạng Anh dự Cúp C1 châu Âu mùa 2022/23

Danh sách các đội Ngoại hạng Anh dự Cúp C1 châu Âu/Champions League mùa 2022/23 sẽ được Thethao.vn gửi tới quý vị độc giả trong khuôn khổ bài viết này.

Tổng kết Ngoại hạng Anh 2021/22: Man City vô địch lần thứ 6 trong vòng 10 năm

Giải Ngoại hạng Anh mùa giải 2021/22 đã chính thức khép lại với chức vô địch đầy xứng đáng dành cho Man City.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
Portugal women's Championship
Vòng
Rio Ave (nữ)
22:00
CA Ouriense (nữ)
Racing Power (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
U23 UAE
22:00
Vietnam U23
Jordan
22:59
India
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Stromsgodset
22:59
Viking
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Botola 2
Vòng 30
Chabab Atlas Khenifra
22:59
Kawkab de Marrakech
Olympique Dcheira
22:59
TAS de Casablanca
Renaissance Zmamra
22:59
USM Oujda
Chabab Ben Guerir
22:59
Wydad Fes
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Croatia 3.Division
Vòng
Trnje
22:30
NK Lucko
Chile Primera Division Women
Vòng
Palestino (nữ)
22:59
Santiago Morning (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Quillon
22:59
Osorno
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Kwara United
22:00
Akwa United
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Heartland FC
22:05
Shooting Stars SC
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
ICE WC
Vòng 3
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun
23:30
CD Tudelano
SD Logrones
23:30
Celta vigo b
Zamora CF
23:30
Real Valladol B
Calahorra
23:30
CF Talavera de la Reina
Badajoz
23:30
CF Rayo Majadahonda
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Santacruzense U20
01:00
Assisense SP U20
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Sestao
22:59
Eldense
CF La Nucia
22:59
Arenas Club de Getxo
Germany Verbandsliga
Vòng
SG Kinzenbach
22:30
SV Bauerbach
South Africa League Cup
Chung kết
Mamelodi Sundowns
22:59
Tshakhuma TM
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
Banga Gargzdai B
22:59
Nevezis Kedainiai
Slovakia 3.Liga
Tomasov
22:00
TJ Rovinka
Slovan Giraltovce
22:00
OFK-SIM Raslavice
Slovan Duslo Sala
22:00
FK Nove Zamky
VĐQG Belarus
Vòng 10
Shakhter Soligorsk
22:59
FK Vitebsk
Switzerland Division 1 Women
Vòng
St Gallen (nữ)
22:00
Aarau (nữ)
Servette (nữ)
01:00
Basel (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
01:15
Grasshopper (nữ)
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
MC Alger
22:45
JS kabylie
Hạng 3 Iceland
Vòng
Kari Akranes
22:30
Dalvik Reynir
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Republic of Ireland National League Women
Vòng
FC Treaty United (nữ)
22:59
Sligo Rovers (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 9
Centro Sportivo Alagoano
02:30
Gremio Novorizontin
Sampaio Correa
05:00
Guarani SP
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Setif U21
22:45
JS Saoura U21
WA Tlemcen U21
23:05
ASO Chlef U21
Hạng 3 Áo
Vòng 32
ATSV Stadl Paura
22:00
FC Wels
Kufstein
22:00
SC Imst
Sc Rothis
22:10
Rotenberg
WSG Swarovski Tirol B
22:59
SV Fugen
FC Lauterach
22:59
FC Brauerei Egg
VfB Hohenems
22:59
SV Austria Salzburg
Vocklamarkt
00:00
Deutschlandsberger SC
Iraqi Premier League
Vòng 33
Arbil
22:30
Al Sinaah
Naft Misan
22:30
Al Diwaniya
Al Talaba
01:00
Samarra
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 38
Al-Ameade
01:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
01:00
Al Wehda Mecca
AL-jeel
01:00
Al-Nahdha
Al Kholood
01:00
Al-Kawkab
Al-Orubah
01:00
Bisha FC
Al Sahel
01:00
Al-Jabalain
Al-Shoalah
01:00
Hajer
AL-Rbeea Jeddah
01:00
Al-adalh
Najran SC
01:00
Al Khaleej Club
Uhud
01:00
Al-Akhdoud
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Run Mel Aomori
10:00
FC Tiamo Hirakata
Nara Club
11:00
Yokogawa Musashino
Maruyasu Industries
11:00
Sony Sendai
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Faisaly Harmah
23:20
Al-Ettifaq
Al-Nasr(KSA)
23:20
Al Ahli Jeddah
Bolivia Primera Division
Vòng
Nacional Potosi
02:00
Blooming
VĐQG Peru
Vòng 16
Dep.San Martin
22:59
AD Tarma
Inti Gas Deportes
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Dep.San Martin
Cienciano
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Deportivo Municipal
03:00
FC Carlos Stein
Atletico Grau
03:00
Sporting Cristal
Sport Boys
03:00
FBC Melgar
AD Tarma
03:00
UTC Cajamarca
Alianza Atletico Sullana
03:00
Carlos Manucci
Alianza Lima
03:00
EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci
06:00
Atletico Grau
Italy Serie D
Vòng
Poggibonsi
22:30
Gavorrano
Australia Victoria State League 1
Vòng
Whittlesea United
12:00
Essendon Royals
BRA D4
Tuna Luso
01:00
Moto Club Sao Luis MA
Sao Paulo Crystal FC
01:00
Reet
Aimore RS
01:00
Juventus SC
Brasiliense
01:30
Costa Rica MS
Juventude MA
01:30
4 de Julho
Fluminense PI
02:00
Pacajus
Tocantinopolis
02:00
Castanhal PA
Juazeirense
02:00
ASA AL
CEO Varzeagrandense
02:00
Gremio Anapolis
Inter de Limeira
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Real Noroeste
02:00
Bahia de Feira BA
Sao Bernardo
02:00
Nova Iguacu
Oeste
02:00
Perolas Negras
Marcilio Dias SC
02:00
Sao Luiz(RS)
Pouso Alegre
02:30
Nova Venecia FC
Icasa CE
03:00
America FC Natal RN
Portuguesa RJ
04:00
Cianorte PR
Nautico (RR)
04:00
Trem-AP
CS Esportivo AL
05:00
Alagoinhas Atletico BA
Caldense MG
06:00
Ferroviaria SP
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Soroksar (nữ)
22:00
Kelen SC (nữ)
Taksony (nữ)
22:30
DVSC-DEAC (nữ)
Ngoại hạng Senegal
Vòng
AS Douanes Dakar
00:00
Diambars
Central Premier League
Vòng
Napier City Rovers
09:00
Miramar Rangers
Poland Division 4
Vòng
Stal Stalowa Wola
22:00
KSZO Ostrowiec
Kotwica Kolobrzeg
22:00
Baltyk Koszalin
Jarota Jarocin
22:00
Stolem Gniewino
MKS Kluczbork
22:00
Odra Wodzislaw
Chelmianka Chelm
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Sokol Kleczew
22:00
KP Starogard Gdanski
Pelikan Lowicz
22:59
Polonia Warszawa
Bytovia Bytow
22:59
Jaguar Gdansk
Peru B League
Vòng
Comerciantes Unidos
23:30
Juan Aurich
Cusco FC
03:00
CD Coopsol
Molinos El Pirata
03:00
Deportivo Llacuabamba
Chile Primera B
Vòng 2
Puerto Montt
23:30
Barnechea
Santiago Morning
23:30
Cobreloa
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Alianza FC (PAN)
El Salvador Reserves League
Alianza FC San Salvador U20
05:15
Once Deportivo de Ahuachapán U20
Hạng 4 Nauy
Vòng 29
Grei
22:00
Nordstrand
Burkina Faso Cup
Rahimo FC
22:59
US Forces Armees
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Schwarz-Weiss Essen
22:59
SSVg Velbert
Ecuador Primera Women
Vòng
EL Nacional (nữ)
22:00
LDU Quito (nữ)
Hạng 3 Romania
Vòng
CS Blejoi
22:00
ACS Kids Tampa Brasov
Hạng 2 Venezuela
Vòng 29
Deportivo Petare FC
02:00
Angostura FC
Urena SC
03:00
Academia Rey
Titanes FC
03:00
Real Frontera
Academia Anzoategui
03:00
Deportivo Nueva Esparta
Bolivar Sport Club
04:00
Yaracuyanos
Heroes de Falcon
04:00
Univ Los Andes
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 10
AFC Eskilstuna
22:00
Ostersunds FK
J-League Division 2
Vòng 10
Shizuoka Sangyo University (nữ)
11:00
Tsukuba FC (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ)
11:00
Kibi International University (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
01:00
Liverpool URU
Boston River
03:30
Torque
Nacional Montevideo
06:00
CS Cerrito
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 17
Real Pilar
05:00
CA Atlas
Argentine Division 2
Vòng 17
Nueva Chicago
01:10
Chaco For Ever
Sacachispas
01:30
Guillermo Brown
Flandria
01:30
Villa Dalmine
Instituto
01:30
Chacarita juniors
Tristan Suarez
04:00
Defensores de Belgrano
Quilmes
05:10
Atletico Atlanta
Hạng 4 Áo
Vòng
Horitschon
22:35
SV St Margarethen
St Jakob/Rosental
22:59
SAK Klagenfurt
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Slovan Velvary
22:00
Hradec Kralove B
Slavia Kromeriz
22:00
Zlin B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Vaidepenas Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 4
Argentino de Rosario
01:30
Juventud Unida
Yupanqui
01:30