MU phải đá 9 trận trong tháng 10, mở màn bằng đại chiến với Man City

Kết thúc tháng 9 với 3 chiến thắng và 1 trận thua, MU sẽ bước vào tháng 10 được dự báo nhiều khó khăn với lịch thi đấu 9 trận trong vòng 1 tháng. Trận đấu mở màn sẽ là chuyến làm khách tới sân của Man City.

MU khép lại tháng 9 với 3 trận toàn thắng tại Ngoại hạng Anh, trong đó phải kể tới thắng lợi quan trọng 3-1 trước Arsenal. Do ảnh hưởng từ Quốc tang Nữ hoàng Anh nên các trận đấu ở vòng 7 và 8 trước các đối thủ Crystal Palace và Leeds United đều bị hoãn. Còn tại đấu trường Europa League, ở lượt trận đầu tiên của vòng bảng, MU nhận thất bại 0-1 trước Real Sociedad ngay trên sân nhà. Sang đến lượt trận thứ hai, Quỷ đỏ dễ dàng đánh bại được Sheriff với tỷ số 2-0 trên sân khách.

MU phải đá 9 trận trong tháng 10, mở màn bằng đại chiến với Man City - Ảnh 2
MU phải đá 9 trận trong tháng 10, mở màn bằng đại chiến với Man City

Khép lại tháng 9, Đội chủ sân Old Trafford tạm xếp thứ 5 trên BXH Ngoại hạng Anh với 12 điểm sau 6 trận đấu. Ở đầu trường Europa League, MU có được vị trí thứ 2 với 3 điểm, dẫn đầu đang là đại diện đến từ Tây Ban Nha với 2 trận toàn thắng.

Bước sang tháng 10, Erik ten Hag và các học trò sẽ phải đối mặt với một lịch thi đấu dày đặc với 9 trận đấu. Trung bình từ 3-4 ngày các cầu thủ MU sẽ phải ra sân một lần. Trong đó cá biệt khi chỉ chưa đầy 70 tiếng sau cuộc tiếp đón Omonia vào 2h00 ngày 14/10, đội chủ sân Old Trafford sẽ tiếp tục phải ra sân trong cuộc đụng độ với Newcastle vào 20h00 ngày 16/10.

MU phải đá 9 trận trong tháng 10, mở màn bằng đại chiến với Man City - Ảnh 3
Tháng 10 sẽ là tháng bản lề của mùa giải 2022/23 đối với MU

Không những vậy, trong tháng 10, MU sẽ liên tục phải đối đầu với 3 đội bóng trong ‘big six’ - nhóm 6 đội bóng hàng đầu Ngoại hạng Anh. Mở đầu sẽ là chuyến hành quân tới sân Etihad của nhà đương kim vô địch Man City vào ngày 2/10. Tiếp sau đó, Quỷ đỏ sẽ có 2 trận đấu liên tiếp với các đội bóng thành London là Tottenham (20/10) và Chelsea (22/10), xen giữa là những trận đấu với các đối thủ khó chịu như Everton (10/10), Newcastle (16/10) hay West Ham (30/10).

Tháng 10 tới đây chắc chắn sẽ là giai đoạn bản lề trong cuộc đua giành được tới một vị trí trong top 4 hay thậm chí là chức vô địch đối với thầy trò Erik ten Hag.

TIN LIÊN QUAN

Ronaldo bị chấm điểm thấp nhất trận MU vs Real Sociedad

Cúp C2 09/09/2022

Cristiano Ronaldo đá chính và bị chấm điểm thấp nhất trong thất bại của MU trước Real Sociedad thuộc khuôn khổ lượt đấu đầu tiên vòng bảng Cúp C2 châu Âu/Europa League 2022/23.

Ronaldo có tên trong danh sách triệu tập ĐT Bồ Đào Nha dự Nations League

Theo danh sách mới được công bố cách đây ít giờ, Cristiano Ronaldo vẫn được triệu tập lên ĐTQG Bồ Đào Nha dù đang có phong độ không tốt. CR7 vẫn chưa có được bàn thắng hay kiến tạo nào cho MU kể từ đầu mùa.

Kết quả Sheriff vs MU: Ronaldo ghi bàn, Quỷ đỏ hoan ca

Cúp C2 16/09/2022

Kết quả Sheriff vs MU: Ronaldo cuối cùng cũng ghi bàn thắng đầu tiên kể từ khi mùa 2022/23 khởi tranh. Pha thực hiện penalty thành công này góp phần vào chiến thắng với cách biệt 2 bàn không gỡ của Quỷ đỏ trước Sheriff tại Cúp C2 châu Âu/Europa League.

Ronaldo cán mốc 699 bàn, lập kỷ lục với 740 trận thắng

Cúp C2 16/09/2022

Cristiano Ronaldo đã cán mốc 699 pha lập công cùng 740 chiến thắng trong sự nghiệp sau trận MU gặp Sheriff ở vòng bảng cúp C2 châu Âu mùa này,

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Antony phớt lờ yêu cầu chiến thuật của HLV Ten Hag trong trận derby Manchester

Antony đã không tuân thủ một cách triệt để yêu cầu chiến thuật từ HLV Erik ten Hag trong trận derby Manchester mới đây giữa Man City và MU. Điều tương tự cũng xảy ra với trường hợp của Jadon Sancho.

HLV Rafa Benitez trên đường trở lại Ngoại hạng Anh

Theo báo giới xứ sở sương mù, HLV Rafa Benitez đang là ứng viên thay thế Steve Cooper tại đội bóng tân binh Nottingham Forest.

Chiêm ngưỡng sắc đẹp nàng WAGs đứng sau chuỗi phong độ thăng hoa của Gabriel Martinelli

Cô bạn gái Isabella Rousso đang theo học một trường y dược tại Brazil nhưng luôn có mặt để cổ vũ Gabriel Martinelli mỗi khi anh thi đấu cho Arsenal.

Bruno Fernandes nổi điên trong phòng thay đồ ở trận derby Manchester

Sau hiệp 1 trận derby Manchester, ngôi sao đeo băng đội trưởng của MUBruno Fernandes được cho là đã to tiếng trong phòng thay đồ.

Leicester thắng trận đầu tiên tại Ngoại hạng Anh 2022/23

Kết quả Leicester vs Nottingham Forest: Sự tỏa sáng của James Maddison, Harvey Barnes và Patson Daka giúp The Foxes có được chiến thắng đầu tiên tại giải Ngoại hạng Anh 2022/23.

Ten Hag yêu cầu các ngôi sao MU tự chỉ trích lẫn nhau

Sau thảm bại 3-6 trước Man City trong trận đấu thuộc vòng 9 Ngoại hạng Anh, Erik ten Hag đã yêu cầu các cầu thủ MU tự chỉ trích lẫn nhau trong buổi họp chiến thuật tại trung tâm huấn luyện Carrington.

‘Bom tấn’ Nunez mới ghi 1 bàn ở Ngoại hạng Anh, HLV Klopp vẫn bình chân như vại

Trước phong độ nghèo nàn của tân binh đắt giá nhất lịch sử Liverpool Darwin Nunez, HLV Jurgen Klopp tỏ ra hết sức bình thản và mong tất cả kiên nhẫn với “bom tấn” này.

Haaland sánh ngang Messi và Mbappe, nhận điểm 10 từ L'Equipe

Với 3 bàn thắng và 2 kiến tạo trong trận derby Manchester thuộc vòng 9 Ngoại hạng Anh, Erling Haaland đã trở thành cầu thủ thứ 14 tại châu u được chấm điểm 10 hoàn hảo từ tờ L’Equipe. Những cầu thủ hàng đầu từng được tờ báo này chấm điểm tối đã có thể kể đến như Messi, Mbappe hay Lewandowski.

Jurgen Klopp bỏ ngỏ khả năng rời Liverpool sau khởi đầu mùa giải tệ hại

Đương kim Á quân Ngoại hạng Anh Liverpool mới chỉ có được 10 điểm sau 7 trận đầu tiên của mùa giải, tạm xếp thứ 9 trên BXH. Jurgen Klopp mới đây đã thừa nhận việc ông có thể rời ‘Lữ đoàn Đỏ’ nếu cảm thấy không có khả năng giúp CLB cạnh tranh danh hiệu.

Aine May, cô bạn gái người mẫu nóng bỏng của người hùng Chelsea Conor Gallagher

Conor Gallagher không nhỉ được vinh danh là người hùng của Chelsea với pha lập công ấn định chiến thắng 2-1 trước Crystal Palace. Sau trận đấu, anh còn nhận được lời khen từ cô bạn gái xinh đẹp Aine May.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 20
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
21:00
Yadro St. Petersburg
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Arba Minch
19:55
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
Humenne
20:00
Slavoj Trebisov
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Mexico U20
Vòng
Leon U20
21:00
Club America U20
Puebla U20
21:00
Atlas U20
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Slovakia 3.Liga
Galanta
20:00
SKF Sered
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Tunisia
Vòng 2
ES Hamam-Sousse
21:00
ES du Sahel
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Italy U17
21:00
Kosovo U17
European Women
Round 1 B
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sammaurese
20:00
Mezzolara
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Legnano
20:00
Chisola
Sanremese
21:00
Asti
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
South Africa League Women
Vòng
Vasco Da Gama RSA (nữ)
20:00
Mamelodi Sundowns (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Sacavenense U19
21:00
Loures U19
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Cesena
20:00
Fermana
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
Zambia Super League
Vòng
Red Arrows
20:00
Buildcon FC
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Women's football South American Games
Vòng bảng
Argentina (nữ) U20
21:15
Uruguay (nữ) U20
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Tyumen
21:00
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
AFC Championship U17
preliminaries
Indonesia U17
20:00
UAE U17
BangladeshU17
20:00
Singapore U17
Brunei Darussalam U17
20:00
Uzbekistan U17
Oman U17
20:00
Bahrain U17
Hong Kong U17
20:30
Kyrgyzstan U17
Japan U17
20:30
Turkmenistan U17
Mongolia U17
22:00
Tajikistan U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Saudi Arabia U17
23:45
Maldives U17
Brazil Serie D
Villariga pa
19:40
Tiradentes PA
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Scheveningen
Katwijk
01:00
OFC Oostzaan
Rijnsburgse Boys
01:00
De Treffers
HHC Hardenberg
01:00
AFC
Kuwait first Division Leagus
Vòng 4
Al-Salibikhaet
22:00
Al-Shabab(KUW)
Khaitan
00:20
Al-Yarmouk
Holland Derde Divisie
Vòng
Urk
01:00
VV DOVO
UNA
01:00
Gemert
SV Oss 20
01:00
HSC 21 Brein
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 5
HSK Zrinjski Mostar
22:59
NK Siroki Brijeg
Hạng nhất Scotland
Vòng 7
Edinburgh City
01:45
Peterhead
Uganda Premier League
Vòng
Busoga United
20:00
Blacks Power FC
Argentina Reserve League
Vòng
Ferro Carril Oeste Reserves
20:00
CA Estudiantes Caseros Reserves
Boca Juniors Reserve
20:00
Gimnasia LP Reserves
Atletico Fenix Reserves
20:00
JJ Urquiza Reserves
Deportivo Camioneros Reserves
21:00
Nueva Chicago Reserves
Deportivo Moron Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
Banfield Reserves
21:00
Velez Sarsfield Reserves
Sacachispas Reserves
21:00
CSD Flandria Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
21:00
CA Independiente Reserves
Tigre Reserves
21:00
Sarmiento Junin Reserve
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
Charlotte FC
06:00
Columbus Crew
Inter Miami
07:00
Orlando City

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá