Daniel James rời MU với giá cao hơn Ronaldo

Tiểu Áp

Thứ ba, 31/08/2021 22:36 (GMT+7)

Trang chủ của CLB Leeds United đã xác nhận về thương vụ chiêu mộ Daniel James từ MU.

Theo đó, anh sẽ ký bản hợp đồng 5 năm với đội bóng mới, phí chuyển nhượng được cho là rơi vào khoảng 30 triệu bảng. Mức giá này cao hơn so với thương vụ MU chiêu mộ Ronaldo (giá 13 triệu bảng). James mặc áo số 20 tại Leeds.

Victor Orta, giám đốc kỹ thuật của Leeds United nói: “Tôi phải nói lời cảm ơn sâu sắc tới các thành viên của ban huấn luyện, họ đã theo dõi Daniel James từ vài năm trước và tất cả mọi người đều làm việc chăm chỉ để mang cậu ấy về với CLB. Chúng tôi không dấu diếm việc muốn chiêu mộ Daniel James và thật vui mừng khi điều đó trở thành sự thực.

James là cầu thủ hoàn toàn phù hợp với đội bóng của HLV Marcelo Bielsa. Cậu ấy nhanh, trực diện và rất chăm chỉ. Đó là một sự bổ sung chất lượng”.

Daniel James rời MU với giá cao hơn Ronaldo - Ảnh 1

Tiền vệ 23 tuổi ra mắt bóng đá chuyên nghiệp năm 2018 trong màu áo Swansea City trước khi gia nhập MU năm 2019. Tại đây, James đá 74 trận, ghi 9 bàn trong hơn 2 năm khoác áo Quỷ đỏ. Ở cấp độ ĐTQG, cầu thủ sinh năm 1997 đã có 24 lần ra sân cho ĐT xứ Wales và đá chính ở EURO 2021 vừa qua.

James từ lâu đã được Leeds để ý. Ngay cả trang chủ của CLB cũng thừa nhận họ theo đuổi tiền vệ cánh người xứ Wales từ năm 2019 và suýt chút nữa đã ký hợp đồng thành công. Anh trở thành tân binh thứ 8 của Leeds mùa hè này và sẽ gia nhập đội quân của HLV Marcelo Bielsa sau đợt tập trung ĐTQG. Dự kiến, Daniel James sẽ ra mắt ở trận gặp Liverpool sắp tới.

TIN LIÊN QUAN

Muốn Ronaldo được mặc áo số 7 ở MU, Ngoại hạng Anh phải phá luật

Man United rất muốn trao lại chiếc áo số 7, hiện đang được sở hữu bởi Cavani, cho Ronaldo. Tuy nhiên, việc đó sẽ không hề dễ dàng khi hiện tại luật ở Ngoại hạng Anh chưa cho phép.

Hector Bellerin giảm lương để được rời Arsenal

Hậu vệ người Tây Ban Nha Hector Bellerin sẽ rời Arsenal để hồi hương thi đấu cho CLB Real Betis trong mùa giải 2021/22.

LĐBĐ Brazil yêu cầu FIFA cấm thi đấu 9 sao Ngoại hạng Anh

Báo chí Anh cho biết LĐBĐ Brazil (CBF) đang tìm cách trừng phạt 9 cầu thủ ở Ngoại hạng Anh không được phép về thi đấu cho ĐTQG ở vòng loại World Cup 2022 sắp tới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Những bến đỗ tiềm năng của Ronaldo nếu chia tay MU

Với việc Ronaldo yêu cầu rời MU ngay trong mùa hè năm nay, không ít đội bóng lớn ở châu Âu đã "xếp hàng" sẵn để chiêu mộ siêu sao người Bồ Đào Nha.

Vì sao Ronaldo muốn chia tay MU?

Cristiano Ronaldo đã lên tiếng yêu cầu MU tạo điều kiện cho anh được ra đi ngay mùa hè này. Anh cũng đã vạch ra lý do cụ thể cho quyết định của mình.

Ronaldo đòi chia tay MU, muốn thi đấu ở cúp C1 châu Âu

Ronaldo đã yêu cầu Man United nên để anh ra đi nếu đội chủ sân Old Trafford nhận được một lời đề nghị thỏa đáng trong những tuần tới.

CHÍNH THỨC: Salah gia hạn với Liverpool đến năm 2025

Mohamed Salah vừa cam kết tương lai với Liverpool bằng một bản hợp đồng mới kéo dài đến năm 2025. Thỏa thuận này cũng sẽ giúp anh trở thành cầu thủ hưởng lương cao nhất lịch sử CLB.

Cầu thủ MU ấn tượng mạnh với phong cách huấn luyện của HLV Ten Hag

Tân HLV trưởng Erik ten Hag đã khiến nhiều cầu thủ đội 1 của MU rất "hài lòng" với những phương pháp huấn luyện của ông ở các buổi tập đã qua.

HLV Ten Hag thiết quân luật MU như thời Sir Alex Ferguson

Trong buổi tập đầu tiên của MU dưới triều đại mới, HLV Erik Ten Hag đã ban hành những quy định chỉ được thấy từ thời Sir Alex Ferguson nhằm thắt chặt kỷ luật đội bóng.

Tyrell Malacia, tân binh chuẩn bị gia nhập MU là ai?

Hậu vệ trái của Feyenoord Tyrell Malacia chuẩn bị gia nhập MU trong mùa giải 2022/23 sau khi đôi bên đạt được thỏa thuận.

Petr Cech rời vai trò Cố vấn kỹ thuật tại Chelsea

Petr Cech sẽ không đảm nhiệm vai trò Cố vấn kỹ thuật và hiệu suất thi đấu tại CLB Chelsea kể từ ngày 30/6 tới đây. Ông trở thành nhân vật quan trọng thứ 3 nói lời tạm biệt với sân Stamford Bridge kể từ khi The Blues đổi chủ.

Arsenal hoàn tất thương vụ mua Jesus từ Man City

Nhà báo thể thao Fabrizio Romano khẳng định thương vụ Arsenal mua Gabriel Jesus từ Man City đã hoàn tất.

Maguire cưới bạn thời thơ ấu, tổ chức tiệc xa hoa tại lâu đài Pháp

Ngôi sao của MU và ĐT Anh Harry Maguire tổ chức tiệc mừng đám cưới với Fern Hawkins tại một lâu đài tại Pháp ngày 25/6.

V-League
Vòng 5
Viettel FC
19:15
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Vietnam U19
15:00
Philippines U19
Myanmar U19
17:00
U19 Thái Lan
Indonesia U19
20:00
Brunei Darussalam U19
Giao hữu quốc tế
Montenegro U20
00:00
CroatiaU20
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Randers FC
19:00
Vendsyssel
Aris Thessaloniki
20:00
KAA Gent
Khimki
21:00
Veles
Mornar
22:59
Zvi Jerzy Da
CSKA Moscow
00:00
FK Nizhny Novgorod
Leyton Orient
00:30
West Brom
Giao Hữu ĐTQG
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
Bolivia U17
04:00
Paraguay U17
Colombia U17
07:00
Dominican Republic U17
Mexico (nữ)
09:00
Jamaica (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
IFK Goteborg
00:00
Degerfors IF
Na Uy
Vòng 12
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Pachuca
09:00
Queretaro FC
Trung Quốc
Vòng 8
Wuhan FC
14:30
Guangzhou Evergrande
Shanghai Port
16:30
Hebei FC
Chengdu Better City FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Brazil
Vòng 15
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
Bragantino
06:00
Botafogo RJ
VĐQG Chile
Vòng 16
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Arsenal de Sarandi
03:00
Estudiantes La Plata
Newells Old Boys
05:00
Patronato Parana
Aldosivi Mar del Plata
05:00
Rosario Central
Independiente
07:30
CA Platense
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
IR Reykjavik
02:15
KFR Aegir
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
USA Women Premier League
Vòng
New Jersey Copa (nữ)
01:00
Keystone FC (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Mawyawadi
15:30
Ispe FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Diego loyalty
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Brazil Paulista Women's League
Botafogo/PB (nữ)
01:00
Fortaleza (nữ)
Brazil U20 Cup
Criciuma SC (Youth)
01:00
Avai (Youth)
Brazil Campeonato Carioca Women
Vòng
Fluminense RJ (nữ)
01:00
Vasco Da Gama(nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
Phần Lan
Vòng 12
HIFK
22:00
Ilves Tampere
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Athletic FC United U21
20:00
Dalkurd FF U21
Jonkopings Sodra U21
05:00
Varbergs BoIS U21
IFK Goteborg U21
05:00
Norrby IF(U21)
Utsiktens BK U21
05:00
Orgryte U21
Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Juazeiro BA
01:30
Grapiuna AC
Mexico U20
Vòng 1
Pachuca U20
00:00
Queretaro U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
USA Women
Vòng 7
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Kingston City
17:30
Werribee City
Tajikistan
Vòng 11
CSKA Pamir Dushanbe
19:30
Faizkand
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
16:30
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:30
Dinamo Brest Reserves
Bate Borisov Reserves
18:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
Nigeria (nữ)
03:00
South Africa (nữ)
Burundi (nữ)
03:00
Botswana (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
VĐQG Belarus
Vòng 13
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Dnepr Mogilev
22:00
FC Minsk
FC Torpedo Zhodino
00:00
Slutsksakhar Slutsk
USL W-League Women
Vòng
Indy Eleven (nữ)
00:00
Kalamazoo FC (nữ)
Uruguay Amateur Cup
CA Juventud Colonia
01:05
IA Rio Negro de San Jose
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
TPS Turku
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
River Plate (PAR)
04:00
Martin Ledesma
Sportivo San Lorenzo
06:15
Sportivo Trinidense
Brazil Serie B
Vòng 16
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Elva
22:59
FC Nomme United
Kohtla Jarve JK Jarve
22:59
Parnu JK
Flora Tallinn II
22:59
Viljandi Tulevik
Halliu football College
22:59
Paide Linnameeskond B
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
00:00
CA Serranense U20
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
WK League
Vòng 16
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Real Bamako
01:00
Cercle de Bamako
Ecuador Cup
CD Vargas Torres
00:00
Deportivo Aampetra
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
9 de Octubre
07:00
Orense SC
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 19
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Qingdao Zhongneng
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Zibo Cuju F.C.
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Beijing BeiKong
BRA D4
Marcilio Dias SC
01:00
Azuriz FC
Aimore RS
01:00
Caxias RS
Portuguesa RJ
01:00
Perolas Negras
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
EC Prospera
01:00
Juventus SC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 12
MuSa
22:30
Klubi 04 Helsinki
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
19:00
Latvia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
22:00
Latvia (nữ) U19
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
San Luis Quillota
05:00
Cobreloa
Universidad de Concepcion
07:30
Melipilla
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
Brann
22:59
Bryne
Kongsvinger
22:59
Ranheim IL
Stjordals Blink
22:59
Start Kristiansand
Fredrikstad
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
22:59
Raufoss
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Singapore (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Thái Lan (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
22:30
Aalesund FK B
Viking B
22:59
Brodd
IL Hodd B
23:30
Molde B
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico El Vigia
03:00
Titanes FC
Academia Rey
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
Fundacion AIFI
04:00
Libertador FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF
00:00
Norrby IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
EC Vera Cruz RJ
00:45
Uni Souza
SE Paraty RJ
00:45
Brescia Barra Clube
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Boston River
02:00
Defensor Sporting Montevideo
CA Penarol
03:00
Rentistas
Danubio FC
03:00
Plaza Colonia
Nacional Montevideo
03:00
CS Cerrito
CA River Plate
03:00
Defensor Sporting Montevideo
Centro Atletico Fenix
03:00
Wanderers FC
Liverpool URU
03:00
Albion FC
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
CA Penarol
04:00
Centro Atletico Fenix
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Leandro N Alem
01:30
Victoriano Arenas
Real Pilar
01:30
Puerto Nuevo
San Martin Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
Ferrocarril Midland
05:00
Liniers
General Lamadrid
01:30
Argentino de Merlo
Deportivo Espanol
01:30
Excursionistas
Argentine Division 2
Vòng 22
Gimnasia Mendoza
00:55
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:00
Ferrol Carril Oeste
Guillermo Brown
01:00
Defensores de Belgrano
San Martin San Juan
01:30
Sacachispas
Flandria
01:30
Deportivo Moron
Santa Marina Tandil
02:00
Tristan Suarez
Chaco For Ever
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Club Atletico Guemes
02:00
Deportivo Maipu
Atletico Atlanta
03:00
Instituto
Atletico Rafaela
04:30
San Martin Tucuman
Villa Dalmine
01:00
Alvarado Mar del Plata
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Madryn
VĐQG Paraguay
Vòng 22
12 de Octubre
03:00
General Caballero
Guarani CA
05:15
Olimpia Asuncion
Gambia GFA League
Vòng
Real Banjul
01:15
Falcons FC
Jamaica Premier League
Vòng
Cavalier FC
03:00
Waterhouse FC
Dunbeholden FC
05:30
Harbour View FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Bonsucesso U20
00:45
Tigres Brasil U20
Ypiranga/RS U20
01:00
Juventude (Youth)
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tartu Kalev
22:59
Laanemaa Haapsalu
Tabasalu Charma
22:59
Nomme JK Kalju II
Tallinna JK Legion B
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Brazil Paulista Serie B
Vòng
AA Itarare
01:00
SKA Brasil
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:10
FF Sports Vicosense U23
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Macae
00:45
Friburguense RJ
Egypt League Cup
Bán kết
Kokakola Cairo
02:30
Enppi
Bangladesh Premier League
Vòng 18
Swadhinata KS
17:00
Bangladesh Police Club
Rahmatganj MFS
17:00
Muktijoddha SKC
Botola Pro 1
Vòng 30
RCOZ Oued Zem
00:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
SCCM Chabab Mohamedia
00:00
MCO Mouloudia Oujda
CAYB Club Athletic Youssoufia
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Olympique de Safi
00:00
Club Salmi
Wydad Casablanca
00:00
Union Touarga Sport Rabat
Iceland
Vòng 11
Keflavik
02:15
Fram Reykjavik
KA Akureyri
01:00
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Akranes
Hafnarfjordur
02:15
Stjarnan Gardabaer
BRA SPC
Vòng 1
Portuguesa Desportos
02:00
Ah so Santa SP
Uzbek League
Vòng 5
Metallurg Bekobod
21:00
Pakhtakor
Nasaf Qarshi
22:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 13
Mirassol
02:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
Remo Belem (PA)
03:00
SC Paysandu Para
Campinense
04:00
Botafogo SP
Ypiranga(RS)
05:00
Sao Jose PoA RS
Aparecidense GO
06:00
ABC RN
Cameroon Elite One
Vòng
Coton Sport
00:00
Eding Sport FC
Eding Sport FC
00:00
Coton Sport
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
USA (nữ)
06:00
Haiti (nữ)
Baltic Cup
U17 Matches
Paraguay U17
04:00
Dominican Republic U17
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
Esportivo RS
01:00
CE Lajeadense
Tres Passos RS
01:00
Avenida RS
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CSD Huracan Buceo
01:05
Potencia
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
New York City FC
04:00
Atlanta United
Columbus Crew
06:30
Philadelphia Union
New England Revolution
06:30
FC Cincinnati
Minnesota United FC
07:00
Real Salt Lake
FC Kansas City
07:00
New York Red Bulls
Houston Dynamo
07:30
Charlotte FC
Nashville
07:30
Portland Timbers
San Jose Earthquakes
08:00
Chicago Fire
Orlando City
06:00
DC United
FC Dallas
08:00
Inter Miami
Colorado Rapids
08:00
Austin FC
LA Galaxy
09:30
Montreal Impact

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá