Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu tối đêm nay, Lịch đá C1 hôm nay

Lịch thi đấu Cúp C1 châu Âu tối đêm hôm nay. Xem lịch phát sóng, ltd trực tiếp chung kết Champions League 2022 được cập nhật liên tục, nhanh chóng trên thethao.vn.

Champions League 2021/22 là mùa giải thứ 67 giải bóng đá hàng đầu châu Âu được tổ chức và mùa thứ 30 kể từ khi được đổi từ cúp C1 sang tên gọi như hiện nay.

Đây sẽ là mùa giải đầu tiên luật bàn thắng sân khách bị hủy bỏ sau 55 năm tồn tại. Trận chung kết sẽ diễn ra tại Sân vận động Krestovsky ở Saint Petersburg, Nga.

Lịch thi đấu Cúp C1 2021/22, lịch trực tiếp bóng đá C1 Châu Âu hôm nay - Ảnh 1
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu 2021/22 tối đêm nay, Lịch đá C1 hôm nay

Vòng bảng sẽ có 32 đội tham dự vòng bảng, trong đó có 26 đội vào thẳng nhờ vô địch cúp châu Âu mùa trước và xếp thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia có thứ hạng cao của UEFA.

Xem thêm

- Link xem trực tiếp Cúp C1 tối nay

- KQBD Cúp C1 Châu Âu đêm qua.

- BXH Champions League mới nhất 

Vẫn như mọi năm, có 16 đội dẫn đầu 8 bảng đấu sẽ giành quyền vào vòng loại trực tiếp. Tuy nhiên có một sự thay đổi lớn là sau 55 năm được áp dụng tại cúp châu Âu, thể thức bàn thắng sân khách đã chính thức được hủy bỏ từ mùa này.

Lịch chung kết Cúp C1 Châu Âu 2022

Thời gian: 02:00 29/5

Cặp đấu: Liverpool vs Real Madrid

Địa điểm: Sân vận động Stade de France

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu 2022

Ngày Giờ Cặp đấu
Bán kết
27/04 02h00 Man City - Real Madrid
28/04 02h00 Liverpool - Villarreal
04/05 02h00 Villarreal - Liverpool
05/05 02h00 Real Madrid - Man City
Tứ kết
14/04 02h00 Atletico Madrid 0-0 Man City
14/04 02h00 Liverpool 3-3 Benfica
13/04 02h00 Bayern Munich 1-1 Villarreal
13/04 02h00 Real Madrid 3-2 Chelsea
07/04 02h00 Villarreal 1-0 Bayern Munich
07/04 02h00 Chelsea 1-3 Real Madrid
06/04 02h00 Manchester City 1-0 Atletico Madrid
06/04 02h00 Benfica 1-3 Liverpool

Lịch trình thi đấu Cúp C1 

Giai đoạn Vòng Lượt đi Lượt về
Vòng loại
Vòng sơ loại 22/6/2021 (bán kết) 25/6/2021 (chung kết)
Vòng loại thứ nhất 6–7/7/2021 13–14/7/2021
Vòng loại thứ hai 20–21/7/2021 27–28/7/2021
Vòng loại thứ ba 3–4/8/2021 10/8/2021
Vòng play-off 17–18/8/2021 24–25/8/2021
Vòng bảng
Lượt trận 1 14–15/9/2021
Lượt trận 2 28–29/9/2021
Lượt trận 3 19–20/10/2021
Lượt trận 4 2–3/11/2021
Lượt trận 5 23–24/11/2021
Lượt trận 6 7–8/12/2021
Vòng đấu loại trực tiếp
Vòng 16 đội 15–16 & 22–23/2/2022 8–9 & 15–16/3/2022
Tứ kết 5–6/4/2022 12–13/4/2022
Bán kết 26–27/4/2022 3–4/5/2022
Chung kết 28/5/2022

Tiền thưởng Cúp C1 là bao nhiêu?

Với mỗi đội lọt vào vòng bảng sẽ nhận trực tiếp 13,33 triệu bảng. Họ có thêm 2,39 triệu cho mỗi trận thắng và 770.000 cho mỗi trận hòa.

Khi lọt vào vòng 1/8, các đội sẽ có thêm 8,18 triệu bảng. Lần lượt mức thưởng cho tứ kết, bán kết, chung kết là 9 triệu, 10,65 triệu và 13,21 triệu.

Nếu vô địch, các đội bóng sẽ nhận thêm 13,21 triệu bảng nữa, kèm theo 2,98 triệu tiền có mặt ở trận chung kết Siêu Cúp châu Âu. Như vậy, đội vô địch nhận tối đa 84,92 triệu bảng, ít nhất 75,4 triệu bảng (phụ thuộc vào kết quả vòng bảng).

Xem trực tiếp Champions League trên kênh nào?

Mùa giải 2021/22, các buổi phát sóng tường thuật trực tiếp toàn bộ trận đấu thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu do Truyền hình FPT giữ bản quyền. Vì thế độc giả có có thể theo dõi trực tiếp Champions League trên các kênh thuộc truyền hình FPT.

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 2022 tối đêm nay và ngày mai

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 2022 tối đêm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp Premier League hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng đá Pháp hôm nay, Ltd Ligue 1 tuần này

Lịch thi đấu bóng đá Pháp 2021-2022 hôm nay. Xem lịch phát sóng trực tiếp Ligue 1 tối đêm nay nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn.

Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha Laliga hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và ngày mai. Lịch trực tiếp La Liga 2021/2022 tối đêm nay chính xác, Ltd bd TBN tuần này mới nhất trên Thethao.vn

Lịch thi đấu bóng đá Ý hôm nay, Ltd Serie A mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá Ý hôm nay và ngày mai. Xem lịch phát sóng trực tiếp Serie A 2021/2022 tối đêm nay nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn.

Lịch thi đấu bóng đá Đức hôm nay, ltđ Bundesliga mới nhất

Lịch thi đấu Bundesliga tối hôm nay. Cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải bóng đá Đức 2021/2022 đêm nay nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 5/10: U17 Việt Nam ra quân

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 5/10. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 4/10: Futsal Việt Nam thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 4/10. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 3/10: Hấp dẫn Ngoại hạng Anh

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 3/10. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 2/10: Hấp dẫn Futsal Việt Nam vs Nhật Bản, Man City vs MU

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 2/10. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 1/10: Hấp dẫn Arsenal vs Tottenham

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 1/10. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 30/9: ĐT Futsal Việt Nam, HAGL thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 30/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 28/9: ĐT Futsal Việt Nam thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 28/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Trận Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund diễn ra lúc mấy giờ hôm nay?

Trận Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund diễn ra lúc mấy giờ hôm nay (28/9)? Thethao.vn thông tin về thời gian và địa điểm diễn ra trận giao hữu giữa Ngôi sao Việt Nam và Huyền thoại Dortmund chính xác.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 27/9: Việt Nam vs Ấn Độ

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 27/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 26/9: Đại chiến Anh vs Đức

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 26/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
Khangarid Klub
18:00
Tuv Buganuud
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Nhật Hoàng
Bán kết
Kyoto Sanga
17:30
Hiroshima Sanfrecce
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 29
Chungnam Asan
17:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Lech II Poznan
18:00
Pogon Siedlce
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Arba Minch
20:00
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
RB LeipzigU19
18:00
Celtic U19
Jelgava U19
18:00
MTK Budapest U19
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Belarus Reserve League
Vòng
FC Vitebsk Reserves
18:00
Bate Borisov Reserves
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Vòng
PP Henan (nữ)
18:00
Ha Noi II(nữ)
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Cúp FA Thái Lan
Vòng 1
Samut Prakan City
18:00
Maejo United
Royal Thai Navy
18:00
Inter Bangkok
MH Nakhonsi
18:00
Kamphaeng Phet
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal
18:30
Kopetdag Asgabat
Armenia Cup
Vòng 1
Gandzasar Kapan
18:00
Shirak
MIKA Ashtarak
18:00
Gandzasar Kapan
FC West Armenia
18:00
Alashkert
VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Finland U17
18:00
Greece U17
European Women
Round 1 A
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Romania Liga 2 Women
Vòng
ACS Prosport Football Academy (nữ)
19:00
FCSB (nữ)
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
Cambodia Cup
Phnom Penh FC
18:30
Visakha FC
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Women's football South American Games
Vòng bảng
Paraguay (nữ) U20
19:00
Venezuela (nữ) U20
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
FK Kosmos Dolgoprudny
18:00
Rodina Moskva
Volga Ulyanovsk
19:00
Rubin Kazan
FK Kuban Kholding
19:00
FC Ufa
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
22:59
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
FYR Macedonia Cup
Vòng 2
Academy Pandev
19:00
Ljuboten
Pobeda Prilep
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkupi
19:00
Voska Sport
FK Shkendija 79
19:00
FK Skopje
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
FC Struga Trim Lum
19:00
Rabotnicki Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
Fortuna Singelik
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
AFC Championship U17
preliminaries
Viet Nam U17
19:00
Chinese Taipei U17
BangladeshU17
20:00
Singapore U17
Brunei Darussalam U17
20:00
Uzbekistan U17
Hong Kong U17
20:30
Kyrgyzstan U17
Mongolia U17
22:00
Tajikistan U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Japan U17
23:45
Turkmenistan U17
Oman U17
23:45
Bahrain U17
Saudi Arabia U17
23:45
Maldives U17
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Kapaz PFK II
18:00
E Nel G Tick
Standard Sumgayit II
18:00
FK MOIK Baku
Turan Tovuz II
18:00
FK Qabala II
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Scheveningen
Katwijk
01:00
OFC Oostzaan
Rijnsburgse Boys
01:00
De Treffers
HHC Hardenberg
01:00
AFC
Kuwait first Division Leagus
Vòng 4
Al-Salibikhaet
22:00
Al-Shabab(KUW)
Khaitan
00:20
Al-Yarmouk
Holland Derde Divisie
Vòng