Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai, Ltd bd mới nhất
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Xem Ltd bd hn trực tiếp các giải Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, C2, Pháp, Ý, Đức, Tây Ban Nha, Việt Nam ... hấp dẫn nhất nhất.
Lịch bóng đá
La Liga
|
|||||
Vòng 33
|
|||||
02:00
|
Sociedad
|
|
Real Madrid
|
Nhận định | |
Serie A
|
|||||
Vòng 34
|
|||||
01:45
|
Frosinone
|
|
Salernitana
|
Nhận định | |
Bundesliga
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
01:30
|
VfL Bochum
|
|
TSG Hoffenheim
|
Nhận định | |
Ligue 1
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
02:00
|
Montpellier
|
|
Nantes
|
Nhận định | |
VĐQG Úc
|
|||||
Vòng 26
|
|||||
16:45
|
Brisbane Roar
|
|
Adelaide United
|
Nhận định | |
Hàn Quốc
|
|||||
Vòng 9
|
|||||
12:00
|
Daejeon Citizen
|
|
FC Seoul
|
||
J-League 1
|
|||||
Vòng 10
|
|||||
11:00
|
Consadole Sapporo
|
|
Shonan Bellmare
|
||
12:00
|
Albirex Niigata
|
|
FC Tokyo
|
||
12:00
|
Jubilo Iwata
|
|
Machida Zelvia
|
||
12:00
|
Vissel Kobe
|
|
Kyoto Sanga
|
||
VĐQG Ả Rập Xê Út
|
|||||
Vòng 29
|
|||||
22:00
|
Dhamk
|
|
Al-Taawon
|
||
22:00
|
Al Hilal
|
|
Al-Fateh
|
||
01:00
|
Al Ittihad(KSA)
|
|
Al-Shabab(KSA)
|
||
Trung Quốc
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
17:00
|
Qingdao Zhongchuang Hengtai
|
|
Nantong Zhiyun
|
||
18:00
|
Sichuan Jiuniu
|
|
Qingdao Zhongneng
|
Nhận định | |
18:35
|
Zhejiang Greentown
|
|
Beijing Guoan
|
||
18:35
|
Cangzhou Mighty Lions
|
|
Henan Songshan Longmen
|
||
18:35
|
Changchun Yatai
|
|
Meizhou Hakka
|
||
18:35
|
Wuhan three town
|
|
Tianjin Tigers
|
Nhận định | |
19:00
|
Chengdu Better City FC
|
|
Shandong Taishan
|
Nhận định | |
Hạng nhất Anh
|
|||||
Vòng 45
|
|||||
02:00
|
Queens Park Rangers (QPR)
|
|
Leeds United
|
Nhận định | |
U23 Châu Á
|
|||||
Quarterfinals
|
|||||
21:00
|
U23 Uzbekistan
|
|
U23 Ả Rập Xê Út
|
||
00:30
|
Iraq U23
|
|
U23 Việt Nam
|
||
VĐQG Mexico
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
08:00
|
Puebla
|
|
Club America
|
Nhận định | |
10:10
|
Queretaro FC
|
|
Pumas U.N.A.M.
|
||
Giao Hữu ĐTQG
|
|||||
15:00
|
Ghana U16
|
|
Serbia U16
|
||
17:00
|
Uzbekistan (nữ) U18
|
|
Turkmenistan U18 (nữ)
|
||
17:30
|
Croatia U16
|
|
Sweden U16
|
||
20:00
|
Tajikistan U18 (nữ)
|
|
Iran (nữ) U18
|
||
20:15
|
Finland U16
|
|
Uruguay U16
|
||
20:30
|
Russia U16
|
|
Kazakhstan U16
|
||
Bồ Đào Nha
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
02:15
|
Gil Vicente
|
|
FC Arouca
|
Nhận định | |
Hạng 2 Thụy Sĩ
|
|||||
Vòng 32
|
|||||
01:15
|
Aarau
|
|
Bellinzona
|
||
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
|
|||||
Vòng 34
|
|||||
00:00
|
Adana Demirspor
|
|
Galatasaray
|
Nhận định | |
Ba Lan
|
|||||
Vòng 30
|
|||||
22:59
|
Piast Gliwice
|
|
Warta Poznan
|
||
01:30
|
Jagiellonia Bialystok
|
|
Pogon Szczecin
|
||
VĐQG Slovakia
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
22:30
|
Michalovce
|
|
Dukla Banska Bystrica
|
||
VĐQG Bỉ
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
01:45
|
KAS Eupen
|
|
Charleroi
|
||
VĐQG Croatia
|
|||||
Vòng 32
|
|||||
22:59
|
Istra 1961 Pula
|
|
Slaven Koprivnica
|
||
Serie B Italia
|
|||||
Vòng 35
|
|||||
01:30
|
Pisa
|
|
Catanzaro
|
||
01:30
|
Venezia
|
|
Cremonese
|
Nhận định | |
Hạng 2 Tây Ban Nha
|
|||||
Vòng 37
|
|||||
01:30
|
Andorra CF
|
|
Racing Santander
|
||
Hạng 2 Đức
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
23:30
|
St. Pauli
|
|
Hansa Rostock
|
Nhận định | |
23:30
|
Hertha Berlin
|
|
Hannover 96
|
Nhận định | |
Hạng 2 Nhật Bản
|
|||||
Vòng 12
|
|||||
12:00
|
Thespa Kusatsu
|
|
V-Varen Nagasaki
|
||
12:00
|
Mito Hollyhock
|
|
Fujieda MYFC
|
||
12:00
|
Vegalta Sendai
|
|
JEF United Ichihara Chiba
|
||
VĐQG Ireland
|
|||||
Vòng 12
|
|||||
01:45
|
Drogheda United
|
|
Sligo Rovers
|
||
01:45
|
Dundalk
|
|
Bohemians
|
||
01:45
|
Shelbourne
|
|
St. Patricks Athletic
|
||
01:45
|
Waterford United
|
|
Derry City
|
||
02:00
|
Shamrock Rovers
|
|
Salthill Devon Galway
|
||
Hạng 2 Hà Lan
|
|||||
Vòng 36
|
|||||
01:00
|
FC Oss
|
|
AZ Alkmaar (Youth)
|
||
01:00
|
VVV Venlo
|
|
Den Bosch
|
||
01:00
|
Willem II
|
|
Groningen
|
||
01:00
|
SC Cambuur
|
|
Dordrecht
|
||
01:00
|
De Graafschap
|
|
MVV Maastricht
|
||
01:00
|
Jong Ajax (Youth)
|
|
Roda JC
|
||
VĐQG Romania
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
00:00
|
Dinamo Bucuresti
|
|
FC Voluntari
|
||
Đan Mạch
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
00:00
|
Lyngby
|
|
Vejle
|
||
VĐQG Chile
|
|||||
Vòng 10
|
|||||
06:00
|
O.Higgins
|
|
Union Espanola
|
||
VĐQG Bulgaria
|
|||||
Vòng 1
|
|||||
00:00
|
Pirin Blagoevgrad
|
|
Botev Vratsa
|
||
Hạng nhất Ba Lan
|
|||||
Vòng 30
|
|||||
01:30
|
Wisla Krakow
|
|
Podbeskidzie Bielsko-Biala
|
||
VĐQG UAE
|
|||||
Vòng 21
|
|||||
21:05
|
Al Nasr Dubai
|
|
Ittihad Kalba
|
||
21:05
|
Banni Yas
|
|
Hatta
|
||
23:45
|
Al-Wasl
|
|
Al-Jazira(UAE)
|
||
23:45
|
Emirates Club
|
|
Al Wehda(UAE)
|
||
Hạng 2 Hàn Quốc
|
|||||
Vòng 9
|
|||||
12:00
|
Seoul E-Land FC
|
|
Chungnam Asan
|
||
Hạng 3 Pháp
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
23:30
|
Chamois Niortais
|
|
Martigues
|
||
00:30
|
Versailles 78
|
|
Orleans US 45
|
||
00:30
|
Villefranche
|
|
Avranches
|
||
00:30
|
Chateauroux
|
|
Epinal
|
||
00:30
|
Cholet So
|
|
FC Rouen
|
||
00:30
|
Dijon
|
|
Chasselay M.D. Azergues
|
||
00:30
|
Nancy
|
|
Le Mans
|
||
00:30
|
Nimes
|
|
Red Star FC 93
|
||
00:30
|
Marignane Gignac
|
|
Sochaux
|
||
Hạng 3 Đức
|
|||||
Vòng 35
|
|||||
00:00
|
Arminia Bielefeld
|
|
VFB Lubeck
|
||
Hạng 2 Scotland
|
|||||
Vòng 35
|
|||||
01:45
|
Airdrie United
|
|
Dundee United
|
||
Hạng 2 Mexico
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
Mineros de Zacatecas
|
|
Leones Negros
|
||
Hạng 2 Thụy Điển
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
00:00
|
Orebro Syrianska IF
|
|
AFC Eskilstuna
|
||
00:00
|
Torslanda IK
|
|
FC Trollhattan
|
||
00:00
|
Angelholms FF
|
|
Lunds BK
|
||
Hạng 2 Ba Lan
|
|||||
Vòng 30
|
|||||
00:30
|
Chojniczanka Chojnice
|
|
Sandecja Nowy Sacz
|
||
01:00
|
Pogon Siedlce
|
|
Radunia Stezyca
|
||
Hạng 2 Moldova
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
20:00
|
Real Succes
|
|
FC Sheriff B
|
||
20:00
|
Flacara Falesti
|
|
FCM Ungheni
|
||
20:00
|
Olimp Comrat
|
|
Iskra Stal Ribnita
|
||
Hạng 2 Slovenia
|
|||||
Vòng 27
|
|||||
22:00
|
MNK FC Ljubljana
|
|
Tabor Sezana
|
||
Hạng 4 Đan Mạch
|
|||||
Vòng
|
|||||
00:00
|
Aarhus Fremad 2
|
|
Vorup FB
|
||
00:00
|
Horsholm-Usserod IK
|
|
Allerod
|
||
00:00
|
Kjellerup
|
|
Horsens Freja
|
||
Bulgaria B PFG
|
|||||
Vòng 30
|
|||||
21:00
|
Marek Dupnitza
|
|
Septemvri Sofia
|
||
Korea League 4
|
|||||
Vòng 6
|
|||||
12:00
|
Geoje Citizen
|
|
Jungnang Chorus Mustang FC
|
||
12:00
|
Sejong Vanesse FC
|
|
Namyangju Citizen
|
||
Indonesia Super League
|
|||||
Vòng 33
|
|||||
15:00
|
Persis Solo FC
|
|
Persita Tangerang
|
||
15:00
|
PSIS Semarang
|
|
Pstni
|
||
19:00
|
Cilegon United
|
|
Persija Jakarta
|
||
Conmebol-Sudamericano WomenU20
|
|||||
finals
|
|||||
04:00
|
Colombia (nữ) U20
|
|
Venezuela (nữ) U20
|
||
06:30
|
Paraguay (nữ) U20
|
|
Brasil (nữ) U20
|
||
09:00
|
Peru (nữ) U20
|
|
Argentina (nữ) U20
|
||
Canadian Premier League
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
06:00
|
York 9 FC
|
|
Vancouver FC
|
||
Latvia Division 2
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
22:59
|
Rezekne/BJSS
|
|
Valmieras FK II
|
||
Croatia 2.HNL
|
|||||
Vòng 28
|
|||||
20:50
|
NK Jarun
|
|
HNK Vukovar 91
|
||
22:00
|
Radnik Sesvete
|
|
NK Dubrava Zagreb
|
||
Serbia
|
|||||
Vòng 2
|
|||||
22:00
|
FK Vozdovac Beograd
|
|
FK Spartak Zlatibor Voda
|
||
00:00
|
Cukaricki Stankom
|
|
Mladost Lucani
|
||
FFSA Premier League
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
17:00
|
Adelaide City FC
|
|
Adelaide United FC (Youth)
|
||
17:00
|
Adelaide Panthers
|
|
Croydon Kings
|
||
Hạng nhất Mỹ
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
06:35
|
Rhode Island
|
|
Phoenix Rising FC
|
||
Colombia Copa Premier
|
|||||
Vòng 13
|
|||||
03:30
|
Atletico FC
|
|
Tigres Zipaquira
|
||
04:00
|
Orsomarso
|
|
Universitario de Popayan
|
||
07:40
|
Barranquilla FC
|
|
Valledupar FC
|
||
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
|
|||||
Vòng 29
|
|||||
20:10
|
Ohud Medina Youths
|
|
Al-Qadasiya (Youth)
|
||
Japanese WE League
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
12:00
|
NTV Beleza (nữ)
|
|
Omiya Ardija (nữ)
|
||
12:00
|
Urawa Red Diamonds (nữ)
|
|
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
|
||
Phần Lan
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
22:00
|
Inter Turku
|
|
Ekenas IF Fotboll
|
||
French Championnat Amateur
|
|||||
Vòng 24
|
|||||
00:00
|
Granville
|
|
Stade Briochin
|
||
00:00
|
Bastia Borgo
|
|
Beauvais
|
||
00:00
|
Bourg Peronnas
|
|
ES Wasquehal
|
||
00:30
|
Angouleme
|
|
La Roche-sur-Yon
|
||
00:30
|
Saumur OL
|
|
Les Herbiers
|
||
01:00
|
Bourgoin Jallieu
|
|
Andrezieux
|
||
FFSA PL
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
17:45
|
West Torrens Birkalla
|
|
Sturt Lions
|
||
NSW Premier League
|
|||||
Vòng 12
|
|||||
16:30
|
Manly United
|
|
Spirit FC
|
||
16:30
|
Sydney FC (Youth)
|
|
Sydney United
|
||
Hạng 2 Áo
|
|||||
Vòng 25
|
|||||
23:10
|
Kapfenberg
|
|
SV Horn
|
||
23:10
|
Lafnitz
|
|
Leoben
|
||
23:10
|
SV Ried
|
|
SKU Amstetten
|
||
England U21 Professional Development League 2
|
|||||
Vòng 16
|
|||||
20:00
|
Hull City U21
|
|
Crewe Alexandra U21
|
||
Vô địch Mexico nữ
|
|||||
Vòng 10
|
|||||
Trực tiếp
|
Tijuana (nữ)
|
|
Pachuca (nữ)
|
||
Latvian Higher League
|
|||||
Vòng 9
|
|||||
22:00
|
Metta/LU Riga
|
|
FK Auda Riga
|
||
Northern Ireland IFA Championship
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
01:00
|
Knockbreda
|
|
Newington
|
||
01:45
|
Ballinamallard United
|
|
Ballyclare Comrades
|
||
01:45
|
Dergview FC
|
|
Ards FC
|
||
01:45
|
Annagh United
|
|
Bangor FC
|
||
01:45
|
Dundela
|
|
HW Welders
|
||
01:45
|
Portadown
|
|
Institute FC
|
||
USA Women
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
06:30
|
Washington Spirit (nữ)
|
|
Orlando Pride (nữ)
|
||
09:00
|
Angel City FC (nữ)
|
|
Kansas City NWSL (nữ)
|
||
Chile Primera D
|
|||||
Vòng
|
|||||
06:00
|
San Antonio Unido
|
|
Fernandez Vial
|
||
Victorian State League Division 1
|
|||||
Vòng 11
|
|||||
17:15
|
Northcote City
|
|
Brunswick City
|
||
17:15
|
Bentleigh greens
|
|
Melbourne Heart (Youth)
|
||
17:30
|
Preston Lions
|
|
Werribee City
|
||
12:00
|
North Geelong Warriors
|
|
Kingston City
|
||
12:00
|
Eastern Lions SC
|
|
Caroline Springs George Cross
|
||
Ghana Premier
|
|||||
Vòng 28
|
|||||
22:00
|
Legon Cities FC
|
|
Berekum Chelsea
|
||
Nigerian Premier League
|
|||||
Vòng 32
|
|||||
22:00
|
Remo Stars
|
|
Niger Tornadoes FC
|
||
Copa Sudamericana
|
|||||
Group
|
|||||
Trực tiếp
|
Dep.Independiente Medellin
|
|
Defensa Y Justicia
|
||
Trực tiếp
|
Delfin SC
|
|
Internacional RS
|
||
Israel B League
|
|||||
Vòng 30
|
|||||
17:00
|
Shimshon Bnei Tayibe
|
|
Moadon Sport Tira
|
||
17:40
|
Shimshon Tel Aviv
|
|
AS Ashdod
|
||
17:40
|
Hapoel Raanana
|
|
MS Tseirey Taybe
|
||
17:40
|
Maccabi Nujeidat Ahmed
|
|
Hapoel Migdal HaEmek
|
||
17:40
|
Maccabi Tzur Shalom
|
|
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
|
||
17:40
|
Maccabi Ahi Nazareth
|
|
Ironi Nesher
|
||
17:40
|
Hapoel Bikat Hayarden
|
|
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
|
||
17:40
|
Hapoel Holon Yaniv
|
|
Hapoel Herzliya
|
||
17:40
|
Ironi Modiin
|
|
Sport Club Dimona
|
||
17:40
|
Maccabi Yavne
|
|
Shimshon Kafr Qasim
|
||
17:40
|
Moadon Sport Tira
|
|
Tzeirey Kafr Kana
|
||
17:40
|
SC Maccabi Ashdod
|
|
Hapoel Kfar Shalem
|
||
17:40
|
Hapoel Bnei Zalfa
|
|
Kiryat Yam SC
|
||
17:40
|
Maccabi Shaarayim
|
|
MS Hapoel Lod
|
||
17:40
|
Hapoel Kafr Kanna
|
|
Hapoel Kaukab
|
||
18:00
|
AS Nordia Jerusalem
|
|
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
|
||
Australia Darwin Premier League
|
|||||
Vòng
|
|||||
16:00
|
University Azzurri FC
|
|
Darwin Olympics
|
||
Liga Nacional de Guatemala
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
Deportivo Xinabajul
|
|
Antigua GFC
|
||
Syria
|
|||||
Vòng
|
|||||
20:00
|
Al futowa
|
|
Al-Wahda Damascus
|
||
20:00
|
Hutteen FC
|
|
Jableh SC
|
||
20:00
|
Al Ittihad (SYR)
|
|
Al Wathbah
|
||
20:00
|
Al-Jaish Damascus
|
|
Al-Taleiah
|
||
20:00
|
Al-Karamah
|
|
Al-Horiyah
|
||
20:00
|
Al-Sahel(SYR)
|
|
Teshrin SC
|
||
Hạng nhất Đan Mạch
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
00:00
|
Kolding FC
|
|
Sonderjyske
|
||
00:00
|
B93 Copenhagen
|
|
AC Horsens
|
||
00:00
|
Hillerod Fodbold
|
|
Naestved
|
||
Australian cloth
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
17:30
|
Brisbane Knights
|
|
Western Spirit
|
||
Tajikistan
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
20:00
|
FC Kuktosh
|
|
Barkchi Hisor
|
||
20:00
|
FC Istaravshan
|
|
CSKA Pamir Dushanbe
|
||
Primera Division de Ecuador
|
|||||
Vòng 10
|
|||||
07:00
|
Deportivo Cuenca
|
|
Mushuc Runa
|
||
Brazil Campeonato Paulista Youth
|
|||||
Vòng
|
|||||
01:00
|
Francana Youth
|
|
Inter Bebedouro SP Youth
|
||
01:00
|
Porto Ferreira SP Youth
|
|
SC Aguai SP Youth
|
||
01:00
|
Uniao Suzano Youth
|
|
Sao Jose AP (Youth)
|
||
01:00
|
Gremio Prudente SP (Youth)
|
|
Vocem SP Youth
|
||
01:00
|
Rio Preto (Youth)
|
|
Jose Bonifacio SP Youth
|
||
01:00
|
Velo Clube Youth
|
|
CA Taquaritinga SP U20
|
||
01:00
|
Osasco Audax Youth
|
|
OSTO youth team
|
||
01:00
|
CA Guacuano U20
|
|
Brasilis FC U20
|
||
01:00
|
Santo Andre (Youth)
|
|
Mauaense SP Youth
|
||
01:00
|
XV de Jau (Youth)
|
|
Rio Claro (Youth)
|
||
01:00
|
Bandeirante SP Youth
|
|
Sertaozinho -SP (Youth)
|
||
01:00
|
Guarulhos SP Youth
|
|
Nacional AC SP (Youth)
|
||
01:00
|
Sao Bento SP (Youth)
|
|
Desportivo Brasil Youth
|
||
01:00
|
XV de Piracicaba (Youth)
|
|
Rio Branco EC/SP Youth
|
||
01:00
|
Capivariano FC SP Youth
|
|
Guarani SP (Youth)
|
||
01:00
|
Ibrachina Youth
|
|
Flamengo-SP (Youth)
|
||
01:00
|
Sao Caetano (Youth)
|
|
Agua Santa SP Youth
|
||
01:00
|
Marilia (Youth)
|
|
Presidente Prudente SP Youth
|
||
01:00
|
Comercial Tiete SP Youth
|
|
Ituano (Youth)
|
||
01:00
|
Independente SP Youth
|
|
Inter de Limeira (Youth)
|
||
01:00
|
Sao Carlos (Youth)
|
|
Ferroviaria SP (Youth)
|
||
01:00
|
Referencia SP Youth
|
|
Gremio Osasco Youth
|
||
01:00
|
Comercial FC U20
|
|
Botafogo-SP (Youth)
|
||
01:00
|
Itapirense Youth
|
|
Ponte Preta (Youth)
|
||
01:00
|
Sfera Youth
|
|
Elosport SP Youth
|
||
01:00
|
Cosmopolitano SP Youth
|
|
Uniao Sao Joao (Youth)
|
||
01:00
|
Joseense SP Youth
|
|
Pinda Ferrov SP Youth
|
||
01:00
|
Tanabi SP (Youth)
|
|
Mirassol FC (Youth)
|
||
01:00
|
EC Sao Bernardo U20
|
|
Aster Brasil Youth
|
||
01:00
|
Maua SP Youth
|
|
Jabaquara SP U20
|
||
01:00
|
Tupa SP Youth
|
|
Gremio Novorizontin (Youth)
|
||
01:00
|
Fernando Boris U20
|
|
Olimpia SP U20
|
||
01:00
|
Paulinia SP (Youth)
|
|
CA Metropolitano U20
|
||
01:00
|
Uniao Mogi Youth
|
|
Taubate (Youth)
|
||
Cúp Liên Đoàn UAE
|
|||||
finals
|
|||||
22:59
|
Al Wehda(UAE)
|
|
Al Ain
|
||
ACT Premier League
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
12:00
|
OConnor Knights
|
|
Yoogali SC
|
||
12:00
|
Cooma Tigers
|
|
Canberra Olympic
|
||
Spanish Bizkaia-Tercera Division
|
|||||
Vòng
|
|||||
22:59
|
Elche CF Ilicitano
|
|
CD Roda
|
||
00:30
|
CD Derio
|
|
Leioa
|
||
00:30
|
Alesves
|
|
CD Cortes
|
||
01:00
|
Villarreal C
|
|
Silla CF
|
||
01:00
|
Ontinyent CF
|
|
UD Rayo Ibense
|
||
01:30
|
CD Oberena
|
|
CD Ardoi Draw
|
||
03:00
|
Arucas CF
|
|
Panaderia Pulido
|
||
Australian Welsh League
|
|||||
Vòng 12
|
|||||
17:00
|
Nepean Football Club
|
|
Bankstown City Lions
|
||
12:00
|
Bulls Academy
|
|
Rydalmere Lions FC
|
||
Australia W-League
|
|||||
Vòng
|
|||||
12:00
|
Sydney FC (w)
|
|
Central Coast Mariners (w)
|
||
Lithuania - 2.Division
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
21:00
|
Atletas Kaunas
|
|
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
|
||
22:00
|
Babrungas
|
|
FK Minija
|
||
22:00
|
Nevezis Kedainiai
|
|
Ekranas Panevezys
|
||
22:59
|
FK Neptunas Klaipeda
|
|
Garr and Ava
|
||
Wales FAW nam
|
|||||
Vòng 30
|
|||||
01:30
|
Buckley Town
|
|
Chirk AAA
|
||
VĐQG Belarus
|
|||||
Vòng 6
|
|||||
22:30
|
FK Vitebsk
|
|
BATE Borisov
|
||
00:30
|
Dinamo Brest
|
|
Naftan Novopolock
|
||
Georgia Primera Division
|
|||||
Vòng 11
|
|||||
22:00
|
FC Kolkheti Poti
|
|
Samtredia
|
||
00:00
|
Dinamo Tbilisi
|
|
FC Telavi
|
||
Sweden Div 3 Mellersta
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
00:00
|
Landvetter IS
|
|
Savedalens IF
|
||
00:00
|
Bodens BK
|
|
Kiruna FF
|
||
00:00
|
IFK Skovde FK
|
|
Lidkopings FK
|
||
00:00
|
Sifhalla
|
|
Herrestads AIF
|
||
00:30
|
IK Kongahalla
|
|
IK Gauthiod
|
||
00:30
|
FC Nacka Iliria
|
|
Syrianska Eskilstuna IF
|
||
00:30
|
IK Sleipner
|
|
Nykopings BIS
|
||
Jordan
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
22:00
|
Shabab AlOrdon
|
|
Al Wihdat Amman
|
||
00:45
|
Ramtha Club
|
|
Sahab SC
|
||
Algerian Ligue Professionnelle 1
|
|||||
Vòng 25
|
|||||
22:00
|
Biskra
|
|
MC Oran
|
||
22:00
|
ES Setif
|
|
Union Sportive Souf
|
||
22:00
|
JS kabylie
|
|
CS Constantine
|
||
22:00
|
Hanshely
|
|
MC Alger
|
||
22:00
|
Biskra
|
|
ES Setif
|
||
22:00
|
MC Magra
|
|
JS Saoura
|
||
22:00
|
El Bayadh
|
|
Hanshely
|
||
22:00
|
Paradou AC
|
|
ASO Chlef
|
||
22:00
|
JS Saoura
|
|
Union Sportive Souf
|
||
Hạng 2 Síp
|
|||||
Vòng 14
|
|||||
21:00
|
Ermis Aradippou
|
|
Xylotympou
|
||
Finland Suomen Cup
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
22:59
|
TuWe
|
|
MuSa
|
||
23:45
|
Fish United
|
|
TPV Tampere
|
||
Nhật bản
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
10:00
|
Ehime FC (nữ)
|
|
Viamaterras Miyazaki (nữ)
|
||
Switzerland - 2.Liga
|
|||||
Vòng 30
|
|||||
01:15
|
Delemont
|
|
Breitenrain
|
||
Greece U19
|
|||||
Vòng
|
|||||
18:30
|
Panathinaikos U19
|
|
Panaitolikos U19
|
||
Hạng 2 Paraguay
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
21:00
|
Deportivo Carapegua
|
|
Rubio nu
|
||
04:15
|
Deportivo Santani
|
|
Club Fernando de la Mora
|
||
Bahrain Division
|
|||||
Vòng 21
|
|||||
22:59
|
Al-Budaiya
|
|
Isa Town
|
||
22:59
|
Al-Ittihad(BHR)
|
|
Buri
|
||
U19 Iceland
|
|||||
Vòng
|
|||||
03:00
|
Selfoss Hamar Aegir Arborg U19
|
|
Fram/Ulfarnir U19
|
||
Brazil Serie B
|
|||||
Vòng 2
|
|||||
05:00
|
Ituano SP
|
|
Operario Ferroviario PR
|
||
05:00
|
Sport Club Recife PE
|
|
Vila Nova
|
||
06:00
|
Avai FC SC
|
|
Santos
|
||
07:00
|
Guarani SP
|
|
Chapecoense SC
|
||
U21 Nga
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
15:00
|
Fakel Youth
|
|
Chertanovo Moscow Youth
|
||
15:00
|
FK Ural Youth
|
|
FK Orenburg Youth
|
||
17:00
|
Krylya Sovetov Samara Youth
|
|
Lokomotiv Moscow Youth
|
||
17:00
|
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
|
|
Baltika Kaliningrad Youth
|
||
19:00
|
Rubin Kazan (R)
|
|
Strogino Youth
|
||
19:00
|
Dinamo Moscow Youth
|
|
FK Rostov Youth
|
||
19:00
|
FC Terek Groznyi Youth
|
|
CSKA Moscow (R)
|
||
19:00
|
Zenit St.Petersburg Youth
|
|
FK Nizhny Novgorod Youth
|
||
21:00
|
PFC Sochi Youth
|
|
FK Krasnodar Youth
|
||
21:00
|
Spartak Moscow Youth
|
|
Konopliev Youth
|
||
Hạng 3 Áo
|
|||||
Vòng 24
|
|||||
22:59
|
Wallern
|
|
Santa Ana
|
||
00:00
|
SC Gleisdorf
|
|
Deutschlandsberger SC
|
||
00:00
|
LASK (Youth)
|
|
Union Gurten
|
||
00:00
|
SC Weiz
|
|
WSC Hertha Wels
|
||
00:00
|
Andelsbuch
|
|
SR Donaufeld Wien
|
||
00:00
|
ASK Voitsberg
|
|
ASK Klagenfurt
|
||
00:00
|
SK Vorwarts Steyr
|
|
Vocklamarkt
|
||
00:00
|
ASK Voitsberg
|
|
ASK Klagenfurt
|
||
00:00
|
SC Mannsdorf
|
|
Karabakh Vienna
|
||
00:00
|
TUS Bad Gleichenberg
|
|
Allerheiligen
|
||
00:30
|
Traiskirchen
|
|
Favoritner AC
|
||
00:30
|
Rapid Vienna (Youth)
|
|
Team Wiener Linien
|
||
01:00
|
Ardagger
|
|
SV Oberwart
|
||
Nam Phi Premier Soccer League
|
|||||
Vòng 26
|
|||||
00:30
|
Cape Town Spurs
|
|
Richards Bay
|
||
Italia Primavera
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
22:59
|
Fiorentina U20
|
|
Inter Milan U20
|
||
Ireland First Division
|
|||||
Vòng 12
|
|||||
00:00
|
Finn Harps
|
|
Cork City
|
||
00:00
|
Cork City
|
|
Finn Harps
|
||
01:45
|
Athlone Town
|
|
Cobh Ramblers
|
||
01:45
|
Bray Wanderers
|
|
Kerry FC
|
||
01:45
|
Treaty United
|
|
UC Dublin
|
||
Iraqi Premier League
|
|||||
Vòng 24
|
|||||
19:45
|
Al Karkh
|
|
Al Zawraa
|
||
19:45
|
Al Qasim Sport Club
|
|
Duhok
|
||
22:00
|
Naft Alwasat
|
|
Naft Misan
|
||
22:00
|
Baghdad
|
|
Al-Hudod
|
||
22:00
|
Naft Al Junoob
|
|
AL Najaf
|
||
22:00
|
Arbil
|
|
Al Talaba
|
||
Kazakhstan Division 1
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
16:00
|
Akzhayik Oral
|
|
FK Arys
|
||
16:00
|
Okzhetpes
|
|
SD Family
|
||
18:00
|
Tarlan
|
|
FC Jetisay
|
||
18:00
|
FK Taraz
|
|
Altay FK
|
||
Israel Leumit League
|
|||||
Vòng 2
|
|||||
20:00
|
Hapoel Acco
|
|
Kafr Qasim
|
||
20:00
|
Hapoel Afula
|
|
Hapoel Rishon Lezion
|
||
20:00
|
Hapoel Kfar Saba
|
|
Hapoel Ramat Gan
|
||
20:00
|
Sectzya Nes Ziona
|
|
Ihud Bnei Shefaram
|
||
20:00
|
Bnei Yehuda Tel Aviv
|
|
Hapoel Kiryat Shmona
|
||
20:00
|
Hapoel Umm Al Fahm
|
|
Ironi Tiberias
|
||
20:00
|
Hapoel Natzrat Illit
|
|
Maccabi Herzliya
|
||
20:00
|
Ironi Nir Ramat HaSharon
|
|
Maccabi Kabilio Jaffa
|
||
Gibraltar Premier Division
|
|||||
Vòng
|
|||||
02:00
|
Mons Calpe SC
|
|
Manchester 62 FC
|
||
Nhật Bản Football League
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
11:00
|
Maruyasu Industries
|
|
Run Mel Aomori
|
||
11:00
|
Briobecca Urayasu
|
|
Suzuka unlimited
|
||
CAF Champions League
|
|||||
Bán kết
|
|||||
01:00
|
Mamelodi Sundowns
|
|
Esperance Sportive de Tunis
|
||
01:00
|
EL Ahly
|
|
TP Mazembe Englebert
|
||
Lebanese Premier League
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
18:15
|
Racing Beirut
|
|
Al-Nejmeh
|
||
Hạng 2 Đan Mạch
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
00:00
|
Esbjerg
|
|
Aarhus Fremad
|
||
00:00
|
Fremad Amager
|
|
HIK Hellerup
|
||
00:00
|
Thisted FC
|
|
Skive IK
|
||
00:00
|
Nykobing FC
|
|
AB Copenhagen
|
||
Hạng 4 Hàn Quốc
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
12:00
|
Busan Transportation Corporation
|
|
Daejeon Korail
|
||
12:00
|
Daegu FC II
|
|
Paju Citizen FC
|
||
12:00
|
Pocheon FC
|
|
Gimhae City
|
||
Vô địch Phần Lan nữ
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
22:59
|
PK-35 Vantaa (nữ)
|
|
Ilves Tampere (nữ)
|
||
Germany Regionalliga
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
00:00
|
Bayern Munchen (Youth)
|
|
Viktoria Aschaffenburg
|
||
00:00
|
FC Memmingen
|
|
Greuther Furth (Youth)
|
||
00:00
|
SpVgg Bayreuth
|
|
Te Cu Kukuh Atta Seip
|
||
00:00
|
Hansa Rostock II
|
|
Berliner FC Dynamo
|
||
00:00
|
TSG Balingen
|
|
SG Barockstadt
|
||
00:00
|
FV Illertissen
|
|
SpVgg Ansbach
|
||
00:00
|
ETSV Weiche Flensburg
|
|
SV Meppen
|
||
00:00
|
VSG Altglienicke
|
|
Eilenburg
|
||
00:00
|
BSG Chemie Leipzig
|
|
SV Babelsberg 03
|
||
00:30
|
SSVg Velbert
|
|
Wegberg-Beeck
|
||
00:30
|
SC Spelle-Venhaus
|
|
Hannover 96 Am
|
||
00:30
|
SV Drochtersen/Assel
|
|
TuS Blau-Weiss Lohne
|
||
00:30
|
Gutersloh
|
|
Schalke 04 (Youth)
|
||
00:30
|
Fortuna Koln
|
|
Wuppertaler
|
||
VĐQG Áo
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
00:30
|
Austria Wien
|
|
Rheindorf Altach
|
Nhận định | |
Belgium Women's Premier League
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
01:00
|
Charleroi (nữ)
|
|
KV Mechelen (w)
|
||
01:30
|
Racing Genk (nữ)
|
|
KAA Gent Ladies (nữ)
|
||
VĐQG Peru
|
|||||
Vòng 14
|
|||||
01:00
|
Sporting Cristal
|
|
Alianza Atletico Sullana
|
||
01:00
|
AD Tarma
|
|
Universitario De Deportes
|
||
01:00
|
Alianza Lima
|
|
UTC Cajamarca
|
||
01:00
|
Los Chankas
|
|
Cusco FC
|
||
03:00
|
Sport Huancayo
|
|
Carlos Manucci
|
||
U21 Ukraina
|
|||||
Vòng 26
|
|||||
16:00
|
FC Mynai U21
|
|
Chernomorets Odessa U21
|
||
16:00
|
Rukh Vynnyky U21
|
|
Veres Rivne U21
|
||
17:00
|
Dnipro-1 U21
|
|
Dinamo KyivU21
|
||
Finland - Kakkonen Lohko
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
22:30
|
Mypa
|
|
Lahden Reipas
|
||
22:59
|
Atlantis II
|
|
Futura Porvoo
|
||
22:59
|
PPJ Akatemia
|
|
GrIFK Kauniainen
|
||
22:59
|
Jyvaskyla JK
|
|
EPS Espoo
|
||
Poland Division 4
|
|||||
Vòng
|
|||||
20:30
|
Gawin Sleza Wroclaw
|
|
Carina Gubin
|
||
22:00
|
Warta Gorzów Wielkopolski
|
|
Rakow Czestochowa
|
||
22:15
|
Pogon Szczecin II
|
|
Swit Szczecin
|
||
00:45
|
KS Wiazownica
|
|
Czarni Polaniec
|
||
00:45
|
Unia Skierniewice
|
|
Pelikan Lowicz
|
||
QLD Premier League
|
|||||
Vòng 9
|
|||||
17:30
|
Redlands United FC
|
|
Brisbane Wolves
|
||
Angola Girabola League
|
|||||
Vòng 22
|
|||||
22:59
|
Kabuscorp do Palanca
|
|
Primeiro de Agosto
|
||
Belarus Pershaya Liga
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
21:30
|
Volna Pinsk
|
|
Belarus U17
|
||
Malta First Division League
|
|||||
Vòng 10
|
|||||
22:59
|
Marsa
|
|
Zurrieq
|
||
01:30
|
Fgura United
|
|
Swieqi United
|
||
01:30
|
Msida St. Joseph
|
|
Attard
|
||
Belgian First Amateur Division
|
|||||
Vòng 32
|
|||||
00:30
|
Gent B
|
|
Leuven B
|
||
USA MLS Next Pro League
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
Tacoma Defiance
|
|
San Jose Earthquakes Reserve
|
||
08:00
|
Austin FC II
|
|
Los Angeles Galaxy II
|
||
Fiji National League
|
|||||
Vòng
|
|||||
09:00
|
Labasa FC
|
|
Ba
|
||
Australia NPL Victoria U23
|
|||||
Vòng 11
|
|||||
09:00
|
Avondale U23
|
|
Green Gully U23
|
||
09:30
|
Moreland City U23
|
|
Altona Magic U23
|
||
10:00
|
Manningham United Blues U23
|
|
Dandenong City U23
|
||
Hungary
|
|||||
Vòng 30
|
|||||
01:00
|
ZalaegerzsegTE
|
|
Videoton Puskas Akademia
|
||
FFSA SLR
|
|||||
Vòng
|
|||||
10:15
|
South Adelaide Reserves
|
|
Croydon Kings Reserve
|
||
Liga de Elite
|
|||||
Vòng 9
|
|||||
20:00
|
Chao Pak Kei
|
|
CD Monte Carlo
|
||
J-League Division 2
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
11:00
|
Fujizakura Yamanashi (nữ)
|
|
FC Imabari (nữ)
|
||
11:00
|
Fukuoka AN (nữ)
|
|
Yamato Sylphid (nữ)
|
||
11:00
|
Tsukuba FC (nữ)
|
|
SEISA OSA Rheia (nữ)
|
||
11:00
|
Okayama Yunogo Belle (nữ)
|
|
Veertien Mie (nữ)
|
||
11:00
|
Kibi International University (nữ)
|
|
JFA Academy Fukushima (nữ)
|
||
11:00
|
Diavorosso Hiroshima (nữ)
|
|
Diosa Izumo (nữ)
|
||
Armenia Premier League
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
20:00
|
FC Avan Academy
|
|
FC West Armenia
|
||
22:00
|
Ararat Yerevan
|
|
FK Van Charentsavan
|
||
VĐQG Paraguay
|
|||||
Vòng 15
|
|||||
06:30
|
Sportivo Trinidense
|
|
Sol de America
|
||
Mongolia Premier League
|
|||||
Vòng 18
|
|||||
18:15
|
Deren FC
|
|
Khovd
|
||
U23 Bồ Đào Nha
|
|||||
Vòng 14
|
|||||
16:00
|
Santa Clara U23
|
|
Leixoes U23
|
||
17:00
|
Portimonense U23
|
|
Braga U23
|
||
17:00
|
Academico Viseu U23
|
|
Rio Ave U23
|
||
22:00
|
Farense U23
|
|
CD Mafra U23
|
||
Hạng nhất Nam Phi
|
|||||
Vòng 26
|
|||||
20:00
|
Black Leopards
|
|
Orbit College
|
||
20:00
|
Pretoria Callies
|
|
Upington City
|
||
North African U17 Tournament
|
|||||
21:00
|
Tunisia U17
|
|
Libya U17
|
||
00:00
|
Algeria U17
|
|
Egypt U17
|
||
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
|
|||||
Vòng 25
|
|||||
21:30
|
Unicov
|
|
Otrokovice
|
||
Nữ Italia
|
|||||
Vòng 6
|
|||||
01:30
|
Juventus (nữ)
|
|
Inter Milan (nữ)
|
||
Uzbekistan Second League B Group
|
|||||
Vòng
|
|||||
19:00
|
Qumqo rg on FC
|
|
Qoraqalpogiston FA
|
||
Estonia Teine Liiga
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
21:30
|
Trans Narva B
|
|
FC Kuressaare II
|
||
VIC Premier League
|
|||||
Vòng 11
|
|||||
16:30
|
Melbourne Knights
|
|
Oakleigh Cannons
|
||
12:00
|
Dandenong Thunder
|
|
St Albans Saints
|
||
12:00
|
Avondale FC
|
|
Green Gully Cavaliers
|
||
12:00
|
Manningham United Blues
|
|
Dandenong City SC
|
||
12:00
|
Moreland City
|
|
Altona Magic
|
||
Hạng 3 Nhật Bản
|
|||||
Vòng 11
|
|||||
11:00
|
AC Nagano Parceiro
|
|
Giravanz Kitakyushu
|
||
11:00
|
Imabari FC
|
|
Omiya Ardija
|
||
12:00
|
Miyazaki
|
|
SC Sagamihara
|
||
12:00
|
Yokohama SCC
|
|
Nara Club
|
||
Estonia Champions League
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
22:59
|
Vaprus Parnu
|
|
FC Nomme United
|
||
Hạng 2 Azerbaijan
|
|||||
Vòng
|
|||||
18:30
|
Keshla FK
|
|
Difai Agsu FK
|
||
19:00
|
E Nel G Tick
|
|
Irəvan FK
|
||
Cúp quốc gia Uzbekistan
|
|||||
Group
|
|||||
18:30
|
Aral Nukus
|
|
Sementchi Kuvasoy
|
||
18:30
|
FK Do stlik Tashkent
|
|
Sirdaryo FA
|
||
18:30
|
Neftchi Fargona
|
|
Metallurg Bekobod
|
||
18:30
|
Jizak
|
|
Kuruvchi Kokand Qoqon
|
||
18:30
|
Pakhtakor
|
|
Sogdiana Jizak
|
||
Bangladesh Premier League
|
|||||
Vòng 13
|
|||||
16:45
|
Rahmatganj MFS
|
|
Fortis Limited
|
||
16:45
|
Sheikh Russel KC
|
|
Abahani Limited
|
||
Botola Pro 1
|
|||||
Vòng 27
|
|||||
01:00
|
Club Salmi
|
|
MCO Mouloudia Oujda
|
||
VIC Women’s Premier League
|
|||||
Vòng 6
|
|||||
11:00
|
Essendon Royals (nữ)
|
|
Box Hill (nữ)
|
||
11:00
|
Heidelberg United (nữ)
|
|
South Melbourne (nữ)
|
||
11:00
|
Boroondara Eagles (nữ)
|
|
Calder United SC (nữ)
|
||
11:00
|
Preston Lions (nữ)
|
|
Bentleigh Greens (nữ)
|
||
11:00
|
Alamein (nữ)
|
|
Brunswick Juventus (nữ)
|
||
11:00
|
FC Bulleen Lions (nữ)
|
|
Emerging Athlete Program (nữ)
|
||
Australia NPL Victoria U23 A
|
|||||
14:00
|
Eastern Lions U23
|
|
Caroline Springs George Cross U23
|
||
14:00
|
Melbourne Victory U23
|
|
Bulleen Lions U23
|
||
14:00
|
Western United FC U23
|
|
Langwarrin U23
|
||
14:00
|
Northcote City U23
|
|
Brunswick City U23
|
||
14:00
|
Bentleigh Greens U23
|
|
Melbourne City U23
|
||
14:00
|
Preston Lions U23
|
|
Werribee City U23
|
||
14:00
|
North Geelong Warriors U23
|
|
Kingston City U23
|
||
VĐQG Costa Rica
|
|||||
Vòng 20
|
|||||
09:00
|
Cartagines Deportiva SA
|
|
Perez Zeledon
|
||
U21 Anh
|
|||||
Vòng 20
|
|||||
01:00
|
Aston Villa U21
|
|
Norwich City U21
|
||
01:00
|
Chelsea U21
|
|
Southampton U21
|
||
01:00
|
Fulham U21
|
|
Tottenham U21
|
||
01:00
|
Nottingham Forest U21
|
|
Manchester United U21
|
||
01:00
|
Stoke City U21
|
|
Newcastle U21
|
||
01:00
|
West Ham U21
|
|
Leicester City U21
|
||
01:00
|
Middlesbrough U21
|
|
Crystal Palace U21
|
||
Brazil L
|
|||||
Vòng
|
|||||
03:30
|
Galvez AC
|
|
Vasco AC
|
||
Hạng 2 Ukraina
|
|||||
Vòng 6
|
|||||
16:30
|
Metalist Kharkiv
|
|
Kremin Kremenchuk
|
||
Mexico Youth U23
|
|||||
22:00
|
Puebla U23
|
|
Club America U23
|
||
22:00
|
Queretaro U23
|
|
Unam Pumas U23
|
||
NSW-N Premier League
|
|||||
Vòng 9
|
|||||
11:30
|
Lambton Jarvis
|
|
Valentine
|
||
Iran Cup
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
21:15
|
Mes krman
|
|
Chadormalou Ardakan
|
||
21:30
|
Fajr Sepasi
|
|
Gol Gohar FC
|
||
21:45
|
Persepolis Pakdasht
|
|
Mes Soongoun Varzaghan
|
||
21:45
|
Shahrdary Arak
|
|
Persepolis
|
||
22:00
|
Malavan
|
|
Saipa
|
||
22:00
|
Tractor S.C.
|
|
Zob Ahan
|
||
22:59
|
Esteghlal Mollasani
|
|
Sepahan
|
||
Swden Women Divi.1
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
00:00
|
Jitex DFF (nữ)
|
|
Lidkopings FK (nữ)
|
||
00:30
|
Sunnana SK (nữ)
|
|
Malmo (nữ)
|
||
Qatar Cup
|
|||||
preliminaries
|
|||||
21:15
|
Al Khor SC
|
|
Russell City
|
||
00:00
|
Al Shahaniya
|
|
Al Bidda SC
|
||
Uganda Premier League
|
|||||
Vòng
|
|||||
20:00
|
Busoga United
|
|
Wakiso Giants FC
|
||
20:00
|
Mbarara City
|
|
defense forces
|
||
U21 Bỉ
|
|||||
Vòng 25
|
|||||
00:30
|
Lommel SK U21
|
|
RWD Molenbeek U21
|
||
01:00
|
FCV Dender EH U21
|
|
Deinze U21
|
||
01:00
|
St.-Truidense U21
|
|
KV Oostende U21
|
||
01:00
|
Lierse U21
|
|
RS Waasland Beveren U21
|
||
01:15
|
Westerlo U21
|
|
FC Liege Reserves
|
||
01:30
|
Francs Borains U21
|
|
Patro Eisden U21
|
||
01:30
|
Kortrijk U21
|
|
AS Eupen U21
|
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất
Bóng đá đã từ lâu trở thành môn thể thao vua tại Việt Nam, thu hút hàng triệu người hâm mộ quan tâm dõi theo từng hơi thở bóng đá. Mỗi ngày, trên khắp thế giới đều diễn ra các giải bóng đá nên nhu cầu tìm xem các trận đấu có lịch bóng đá hôm nay luôn được người hâm mộ quan tâm rất lớn, dõi theo những đội bóng mình yêu thích.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai được Thethao.vn cập nhật liên tục giúp cho bạn có thể dễ dàng tìm kiếm, dễ dàng theo dõi chi tiết nhất. Ngoài những thông tin cơ bản như thời gian, ngày giờ thi đấu, cặp đấu.
Cập nhật lịch thi đấu các giải đấu bóng đá đầy đủ nhất
Lịch thi đấu bóng đá được Thethao.vn áp dụng nhiều cơ chế tự động giúp cho ltd bd của hầu khắp các giải đấu trên thế giới được cập nhật tự động, chính xác từ hệ thống link sopcast bóng đá. Bởi vậy, người xem được tiếp cận tới những thông tin nhanh nhất, chính xác nhất tại Việt Nam về lịch phát sóng bóng đá tuần này, tháng này của đội bóng bạn yêu thích.
Mỗi cuối tuần có hàng trăm trận đấu hấp dẫn diễn ra trên khắp thế giới. Fan hâm mộ bóng đá thường tìm xem những trận cầu hay để dõi theo từng nhịp bóng, thoả mãn đam mê với trái bóng. Lịch thi đấu ngoại hạng Anh Premier League luôn đón nhận được sự quan tâm lớn bởi đây là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh, có hàng triệu fan cuồng trên khắp Việt Nam.
Cuối tuần cũng có hàng loạt các giải đấu hàng đầu khác như giải VĐQG Đức Bundesliga, giải Pháp Ligue 1 nơi có sự góp mặt của Messi hay giải đấu của những toan tính chiến thuật được trú trọng hàng đầu như giải Ý Serie A. Còn rất nhiều giải đấu quốc nội khác diễn ra vào cuối tuần khiến cho bạn cần chọn lựa những trận hay nhất để thưởng thức trọn vẹn những phút bóng lăn.
Ở giải đấu cấp châu lục, lịch bóng đá cúp C1, C2 được quan tâm hơn cả bởi đây là sân chơi của những câu lạc bộ hàng đầu châu Âu. Những trận thư hùng của những trận bóng lớn luôn chiếm trọn theo dõi của fan yêu túc cầu vào giữa tuần. Với tính chất châu lục nên không phải tuần nào cũng tổ chức. Bởi vậy, bạn cần chú ý lịch đá C1, C2, C3 để bạn chủ động sắp xếp thời gian, dõi theo cổ vũ cho CLB mình yêu thích.
Ngoài ra, thethao.vn cập nhật lịch phát sóng bóng đá trong ngày của hầu khắp các giải đấu bóng đá khác như giải Hàn Quốc K – League, Nhật Bản J League, Hà Lan, nhà nghề Mỹ MLS, giải Mexico, AFC Champion Ship C1 châu Á,… giúp cho fan cuồng có thông tin lựa chọn trận đấu hấp dẫn để theo dõi.
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 2022 tối đêm nay và ngày mai
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 2022 tối đêm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp Premier League hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác nhất.
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu tối đêm nay, Lịch đá C1 hôm nay
Lịch thi đấu Cúp C1 châu Âu tối đêm hôm nay. Xem lịch phát sóng, ltd trực tiếp chung kết Champions League 2022 được cập nhật liên tục, nhanh chóng trên thethao.vn.