Lịch thi đấu Arsenal tại Ngoại hạng Anh 2022/2023

Hứa Lâm

Thứ năm, 16/06/2022 16:22 (GMT+7)

Lịch thi đấu Arsenal tại Ngoại hạng Anh 2022/2023 mới nhất hôm nay. Cập nhật ltđ các trận đấu quan trọng của Arsenal ở mùa giải mới.

Arsenal sẽ bắt đầu mùa giải mới tại Ngoại hạng Anh bằng trận derby thành London với Crystal Palace. Đội bóng của Mikel Arteta sau đó sẽ tiếp Leicester trên sân nhà trước khi đối đầu với Bournemouth mới thăng hạng trên sân vận động Vitality.

Pháo thủ về đích thứ 5 ở Ngoại hạng Anh mùa trước và hy vọng sẽ khởi đầu tích cực cho mục tiêu trở lại Champions League. Lịch thi đấu của Arsenal khá thuận lợi, khi họ chỉ phải gặp các đối thủ yếu hơn trong giai đoạn đầu mùa.

Lịch thi đấu Arsenal tại Ngoại hạng Anh 2022/2023 - Ảnh 1
Arsenal có lịch thi đấu khá thuận lợi

Thethao.vn mang đến cho bạn danh sách lịch thi đấu Ngoại hạng Anh đầy đủ của Arsenal trong mùa giải 2022/2023, các trận đấu lớn và thông tin chi tiết về các trận đấu.

Lịch thi đấu Arsenal tại Ngoại hạng Anh 2022/2023

 

Ngày Giờ Trận đấu
05/08/2022 20:00 Crystal Palace v Arsenal
13/08/2022 15:00 Arsenal v Leicester City
20/08/2022 15:00 A.F.C. Bournemouth v Arsenal
27/08/2022 15:00 Arsenal v Fulham
30/08/2022 19:45 Arsenal v Aston Villa
03/09/2022 15:00 Manchester United v Arsenal
10/09/2022 15:00 Arsenal v Everton
17/09/2022 15:00 Brentford v Arsenal
01/10/2022 15:00 Arsenal v Tottenham Hotspur
08/10/2022 15:00 Arsenal v Liverpool
15/10/2022 15:00 Leeds United v Arsenal
18/10/2022 19:45 Arsenal v Manchester City
22/10/2022 15:00 Southampton v Arsenal
29/10/2022 15:00 Arsenal v Nottingham Forest
05/11/2022 15:00 Chelsea v Arsenal
12/11/2022 15:00 Wolverhampton v Arsenal
26/12/2022 15:00 Arsenal v West Ham United
31/12/2022 15:00 Brighton v Arsenal
02/01/2023 15:00 Arsenal v Newcastle United
14/01/2023 15:00 Tottenham Hotspur v Arsenal
21/01/2023 15:00 Arsenal v Manchester United
04/02/2023 15:00 Everton v Arsenal
11/02/2023 15:00 Arsenal v Brentford
18/02/2023 15:00 Aston Villa v Arsenal
25/02/2023 15:00 Leicester City v Arsenal
04/03/2023 15:00 Arsenal v A.F.C. Bournemouth
11/03/2023 15:00 Fulham v Arsenal
18/03/2023 15:00 Arsenal v Crystal Palace
01/04/2023 15:00 Arsenal v Leeds United
08/04/2023 15:00 Liverpool v Arsenal
15/04/2023 15:00 West Ham United v Arsenal
22/04/2023 15:00 Arsenal v Southampton
26/04/2023 20:00 Manchester City v Arsenal
29/04/2023 15:00 Arsenal v Chelsea
06/05/2023 15:00 Newcastle United v Arsenal
13/05/2023 15:00 Arsenal v Brighton
20/05/2023 15:00 Nottingham Forest v Arsenal
28/05/2023 16:00 Arsenal v Wolverhampton

Khi nào Arsenal đấu với Tottenham trong mùa giải 2022-23?

Trận derby bắc London đầu tiên của 2022-23 sẽ diễn ra vào ngày 1/10/2022 tại Emirates, với trận lượt về tại Sân vận động Tottenham Hotspur dự kiến vào ngày 14/01/2023.

Khi nào Arsenal đấu với Man Utd trong mùa giải 2022-23?

Arsenal đối mặt với Manchester United tại Old Trafford vào ngày 3/9/2022. Họ chào đón Quỷ đỏ đến Emirates vào ngày 21/1/2023.

Khi nào Arsenal đấu với Chelsea vào mùa giải 2022-23?

Trận đấu đầu tiên của Arsenal với Chelsea tại Premier League 2022-23 dự kiến diễn ra vào ngày 5/11/2022 tại Stamford Bridge, sau đó là trận đấu trên sân nhà vào ngày 29/4/2023.

TIN LIÊN QUAN

MU gặp đội nào ở vòng 1 Ngoại hạng Anh 2022/2023?

Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh 2022/2023 đã chính thức được công bố. MU sẽ gặp đội bóng nào tại vòng 1 giải Ngoại hạng Anh 2022/2023?

Man City gặp đội nào ở vòng 1 Ngoại hạng Anh 2022/23?

Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh 2022/23 đã chính thức được công bố. Man City sẽ gặp đội bóng nào tại vòng 1 giải Ngoại hạng Anh 2022/23?

Liverpool gặp đội nào ở vòng 1 Ngoại hạng Anh 2022/23?

Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh 2022/23 đã chính thức được công bố. Liverpool sẽ gặp đội bóng nào tại vòng 1 giải Ngoại hạng Anh 2022/23?

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 27/6: Viettel đá AFC Cup

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 27/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 26/6: Nam Định đối đầu Hà Nội

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 26/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 25/6: BRVT đối đầu Phú Thọ

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 25/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 24/6: Viettel thi đấu ở AFC Cup

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 24/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Barcelona tại La Liga 2022/2023: Khởi đầu thuận lợi

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Barcelona tại La Liga 2022/23. Lịch thi đấu của Barcelona tại mùa giải La Liga 2022/23 đang nhận được sự quan tâm của nhiều độc giả.

Lịch thi đấu Real Madrid tại La Liga 2022/23: Khi nào gặp Barca?

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Real Madrid tại La Liga 2022/23. Lịch thi đấu của Real Madrid tại mùa giải La Liga 2022/23 đang nhận được sự quan tâm của nhiều độc giả.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 23/6: Nữ Bangladesh vs Malaysia

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 23/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 22/6: U19 châu Âu, VĐQG Hàn Quốc, Cúp Nhật Hoàng…

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 22/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 21/6: Vòng loại Cúp C1 châu Âu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 21/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu giao hữu mùa hè 2022 của Arsenal: Hướng tới derby London

Lịch thi đấu giao hữu mùa hè 2022 của Arsenal - Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chính thức của Arsenal trong mùa hè 2022.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Argentina
Vòng 5
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá