Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 17/9: Man City, Barca, Pau FC thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 17/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay ngày 17/9. Ngày 17/9 diễn ra nhiều trận đấu thuộc Ngoại hạng Anh, La Liga, Ligue 2… Trong đó có trận đấu của Man City, Barca, Pau FC. 

V.League do VTVCab nắm bản quyền. Cúp C1, C2 và C3 châu Âu, FA Cup do truyền hình FPT độc quyền, ta có thể xem trên nền tảng tivi kỹ thuật số FPT Play. Copa Libertadores, Ligue 1, La Liga, Serie A, Cúp Liên đoàn và giải Hạng nhất Anh do VTVCab sở hữu bản quyền. Ngoại hạng Anh do K+ độc quyền. Các trận đấu thuộc về Bundesliga do Next Sport chia lịch chiếu.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 17/9 - Ảnh 1
Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 17/9

Man City gặp Wolves, một đội bóng được đánh giá cao ở Ngoại hạng Anh. Mùa trước, Wolves là một trong những đội có hàng phòng ngự tốt nhất giải. Năm nay, họ tấn công nhiều hơn với những nhân tố Bồ Đào Nha trong đội hình.

Dù vậy, Man City vẫn được đánh giá cao hơn hẳn. Đội cần tiếp tục chiến thắng để gây áp lực lên Arsenal.

Barca gặp Elche, một đội bóng bị đánh giá thấp tại La Liga. Barca vừa thua Bayern ở vòng đấu vừa qua tại Cúp C1 châu Âu nhưng họ có màn trình diễn rất tốt. Do đó, dự kiến Barca vẫn thi đấu hay ở trận này và giành chiến thắng.

Pau FC vs Valenciennes là trận đấu mà Pau FC hy vọng có điểm sau khi giành chiến thắng đầu tiên ở vòng trước.

LỊCH PHÁT SÓNG TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ HÔM NAY
GIỜ TRẬN ĐẤU GIẢI ĐẤU KÊNH TRỰC TIẾP
18:30 Wolves vs Man City Ngoại hạng Anh K+SPORT1
19:00 Mallorca vs Almeria La Liga ON FOOTBALL, SSPORT
20:00 Bologna vs Empoli Serie A VTVCab ON
21:00 Newcastle vs Bournemouth Ngoại hạng Anh K+SPORT1
21:15 Barcelona vs Elche La Liga ON FOOTBALL, SSPORT
22:00 Montpellier vs Strasbourg Ligue 1 On Sports +
23:00 Spezia vs Sampdoria Serie A VTVCab ON
23:30 Tottenham vs Leicester City Ngoại hạng Anh K+SPORT1
23:30 Valencia vs Celta Vigo La Liga ON FOOTBALL, SSPORT
00:00 Pau FC vs Valenciennes Ligue 2 ON SPORTS NEWS
01:45 Torino vs Sassuolo Serie A On Sports
02:00 Lille vs Toulouse Ligue 1 ON SPORTS NEWS
02:00 Athletic Bilbao vs Rayo Vallecano La Liga ON FOOTBALL, SSPORT
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu Billiards ngày 17/9: Vòng 2 PBA Team League, kinh điển Biado vs Gorst

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu billiards hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch thi đấu trận chung kết giải cầu lông quốc tế Bỉ 2022: Thùy Linh vs Mizui Hirari

Thethao.vn thi đấu chung kết cầu lông quốc tế Bỉ 2022. Thethao.vn cập nhật link xem chung kết cầu lông quốc tế Bỉ 2022.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 28/9: ĐT Futsal Việt Nam thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 28/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Trận Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund diễn ra lúc mấy giờ hôm nay?

Trận Ngôi sao Việt Nam vs Huyền thoại Dortmund diễn ra lúc mấy giờ hôm nay (28/9)? Thethao.vn thông tin về thời gian và địa điểm diễn ra trận giao hữu giữa Ngôi sao Việt Nam và Huyền thoại Dortmund chính xác.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 27/9: Việt Nam vs Ấn Độ

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 27/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 26/9: Đại chiến Anh vs Đức

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 26/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 25/9: Thái Lan thi đấu, Hà Lan gặp Bỉ

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 25/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 23/9: Giải hạng Nhất quốc gia

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 23/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 22/9: Thái Lan, Pháp, Hà Lan thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 22/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 21/9: ĐT Việt Nam thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 21/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 20/9: Giải bóng đá nữ VĐQG

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 20/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 19/9: Vòng loại CAN Cup, VĐQG Brazil

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 19/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
13:30
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
India Manipur State League
Vòng
AIM
14:00
NACO
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Uzbek League
Vòng 20
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá