Chuyên gia dự đoán Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6

Hữu Vượng

Thứ tư, 01/06/2022 10:35 (GMT+7)

Cung cấp thông tin chuyên gia dự đoán trận bóng đá Việt Nam vs Afghanistan. Việt Nam liệu có thể vượt qua Afghanistan tại trận giao hữu với tư cách chủ nhà?

Chuyên gia của trang Sportskeeda đánh giá: “ĐT Việt Nam có những lựa chọn chất lượng trong đội hình. Còn Afghanistan, không thi đấu nhiều, điều này có thể khiến họ trở thành một tập thể rời rạc. Tôi dự đoán tỷ số Việt Nam 1-0 Afghanistan."

Chuyên gia của tờ Goal thì nhận định: “Chênh lệch đẳng cấp cùng với bất lợi khi phải thi đấu trên sân khách sẽ mang đến thách thức lớn cho Afghanistan. Phía bên kia, ĐT Việt Nam đón chào sự trở lại quan trọng của Văn Lâm, Duy Mạnh, Đình Trọng. Dự đoán Việt Nam sẽ thắng 2-0”.

>>> XEM NGAY: Trực tiếp bóng đá Việt Nam vs Afghanistan

Chuyên gia dự đoán Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6 - Ảnh 1
Chuyên gia dự đoán Việt Nam vs Afghanistan, 19h00 ngày 1/6

Nhận định về trận đấu này, chuyên gia Thùy Linh đánh giá: “Tôi nghĩ trận này Việt Nam sẽ thắng 2-1.

HLV Park Hang Seo gây bất ngờ khi loại một vài nhân tố chủ chốt như Tuấn Anh, Xuân Trường, Minh Vương để thử nghiệm đội hình. Tuy nhiên, về cơ bản, ngoài một số xáo trộn ở tuyến giữa, hàng tiền đạo và hàng thủ tuyển Việt Nam vẫn gồm những cái tên cũ. Mục tiêu của chúng ta là cải thiện thứ hạng FIFA.

Trong khi đó, xét về thực lực, đẳng cấp, Afghanistan vẫn ở dưới Việt Nam 1 bậc. Nếu không có bất ngờ xảy ra, đội khách khó nghĩ về chiến thắng”.

Chuyên gia Yên Lãng viết: “Đặt lên bàn cân, chất lượng đội hình của Việt Nam cũng hoàn toàn vượt trội so với Afghanistan và chiến thắng dành cho các cầu thủ của chúng ta là điều không thể bàn cãi. Việt Nam sẽ thắng cách biệt trên 1 bàn ở trận này”.

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu bóng đá Nations League 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá Nations League 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cung cấp lịch tường thuật trực tiếp các trận đấu của UEFA Nations League mùa giải 2022/23.

Lịch NBA Finals 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam: Golden State Warriors vs Boston Celtics

Thethao.vn cập nhật lịch NBA Finals 2022, lịch trực tiếp loạt trận chung kết NBA 2022 giữa Golden State Warriors và Boston Celtics mới nhất theo giờ Việt Nam.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 1/6: Hấp dẫn Việt Nam vs Afghanistan

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 1/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 29/6: Văn Lâm có thi đấu cho Osaka?

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 29/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu bán kết U19 châu Âu 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bán kết U19 châu Âu 2022 mới nhất. Cập nhật trực tuyến ltd bóng đá U19 châu Âu nhanh chóng và chính xác nhất trên thethao.vn

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 28/6: VCK U19 châu Âu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 28/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022 diễn ra khi nào, ở đâu?

Giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022 diễn ra khi nào, ở đâu? Cập nhật thời gian thi đấu bóng đá của U19 Việt Nam tại giải đấu khu vực.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 27/6: Viettel đá AFC Cup

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 27/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 26/6: Nam Định đối đầu Hà Nội

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 26/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 25/6: BRVT đối đầu Phú Thọ

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 25/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 24/6: Viettel thi đấu ở AFC Cup

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 24/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Barcelona tại La Liga 2022/2023: Khởi đầu thuận lợi

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Barcelona tại La Liga 2022/23. Lịch thi đấu của Barcelona tại mùa giải La Liga 2022/23 đang nhận được sự quan tâm của nhiều độc giả.

Lịch thi đấu Real Madrid tại La Liga 2022/23: Khi nào gặp Barca?

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Real Madrid tại La Liga 2022/23. Lịch thi đấu của Real Madrid tại mùa giải La Liga 2022/23 đang nhận được sự quan tâm của nhiều độc giả.

Giao hữu quốc tế
Cherno More Varna
21:00
FC Sozopol
MSK Puchov
21:00
Trinec
Spartak Moscow
21:00
Baltika Kaliningrad
CSKA 1948 Sofia
21:00
Academy Pandev
Dynamo Dresden
21:00
Heidenheimer
Sport Podbrezova
21:10
KFC Komarno
Queen's Park
21:30
NK Lokomotiva Zagreb
Urozhay Krasnodar
22:00
Druzhba Maykop
Slavoj Trebisov
22:00
Tatran Presov
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia
Botev Vratsa
22:00
Spartak Pleven
GKS Jastrzebie
22:00
Ruch Chorzow
FC Steaua Bucuresti
22:00
FC Sfintul Gheorghe
Banik Ostrava
22:00
Tescoma Zlin
Cukaricki Stankom
22:00
Slask Wroclaw
Farul Constanta
22:00
CS Mioveni
Lisen
22:00
Slovan Bratislava B
Pardubice
22:00
Marila Pribram
Dafuji cloth MTE
22:00
Dukla Banska Bystrica
Gornik Leczna
22:00
Puszcza Niepolomice
Mezokovesd Zsory
22:00
MTK Hungaria
Petrolul Ploiesti
22:00
Al Markhiya
Vasas
22:00
Michalovce
Rapid Wien
22:00
Lafnitz
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Chernomorets Novorossiysk
22:30
FK Chayka K-SR
Stade Ouchy
22:30
Servette
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
TSV Aubstadt
22:59
Eintracht Bamberg
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
Maribor
22:59
Partizani Tirana
FK Shkupi
22:59
Gjilani
GKS Tychy
22:59
Garbarnia Krakow
FC Monheim
23:30
VfL Bochum
FC Blau Weiss Linz
23:30
Sparta Praha B
Mladost Novi Sad
23:30
FK Sutjeska Niksic
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
21:30
Latvia U17
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Ordabasy
21:00
FK Aksu
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Halmstads U21
22:00
Trelleborg U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
22:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
FC Gagra
21:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
Inter Turku
22:00
HJK Helsinki
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Qasim Sport Club
21:00
Naft Alwasat
Al Sinaah
21:00
Al Quwa Al Jawiya
Al Talaba
21:00
Baghdad
Al Diwaniya
21:00
Al Shorta
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Poland Division 4
Vòng
Unia Solec Kujawski
22:00
WKP Wloclavia Wloclawek
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Jerv
22:59
Odd Grenland
Sotra
22:59
Haugesund
Viking
22:59
Kristiansund BK
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
Ivory Coast Premier Division
Vòng
WAC d'Adjame
22:30
ASI Abengourou
Sporting Gagnoa
22:30
USC Bassam
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tartu JK Maag Tammeka
21:30
Trans Narva
FC Flora Tallinn
22:00
Vaprus Parnu
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
Uzbek League
Vòng 13
Termez Surkhon
21:00
Neftchi Fargona
Pakhtakor
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Argentina Reserve League
Vòng
Temperley Reserves
21:00
Defensores de Belgrano Reserves
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá