Quang Hải đá chính trong trận chia tay CLB Hà Nội

Tiền vệ Quang Hải có mặt trong đội hình xuất phát của CLB Hà Nội ở cuộc so tài với SHB Đà Nẵng tại vòng 1/8 cúp Quốc gia 2022. Đây sẽ là trận cuối cùng anh thi đấu cho đội bóng Thủ đô.

Vào 17h00 chiều nay (11/4), CLB Hà Nội sẽ có chuyến làm khách trên sân Hòa Xuân của SHB Đà Nẵng trong khuôn khổ vòng 1/8 cúp Quốc gia 2022. Khoảng 1 giờ trước khi trận đấu bắt đầu, hai đội đã công bố đội hình xuất phát của mình.

Quang Hải đá chính trong trận chia tay CLB Hà Nội - Ảnh 1
Quang Hải góp mặt trong đội hình xuất phát ở trận chia tay CLB Hà Nội - Ảnh: CLB Hà Nội.

Đáng chú ý, Quang Hải là một trong số 11 cầu thủ ra sân từ đầu của CLB Hà Nội. Anh sẽ sát cánh cùng Văn Quyết và Ivancic trên hàng công của đội khách ở trận này. Ở trận gặp CLB CAND ở vòng loại, tiền vệ 24 tuổi chỉ vào sân từ ghế dự bị trong hiệp 2.

Ngoài Quang Hải, HLV chun Jae Ho có thêm vài sự thay đổi so với trận thắng CAND. Hai ngoại binh Ivancic và Zec Djuro đã trở lại sau khi không được sử dụng ở trận đấu trước. Ở tuyến giữa, Đức Huy cùng Hùng Dũng và Zec Djuro tạo thành bộ 3 tiền vệ, trong khi Thành Chung sẽ trở lại trung tâm hàng thủ của Hà Nội.

CLB Hà Nội thắng đậm CAND trong ngày Quang Hải chia tay sân Hàng Đẫy - Ảnh 1
Tiền vệ 24 tuổi sẽ rời đội bóng Thủ đô sau ngày 12/4.

Trận đấu với SHB Đà Nẵng tới đây cũng là lần cuối cùng Quang Hải khoác áo CLB Hà Nội. Sau ngày 12/4, hợp đồng của anh với đội bóng Thủ đô sẽ hết hạn và cầu thủ sinh năm 1997 sẽ gia nhập một đội bóng mới ở nước ngoài.

Hiện bến đỗ tương lai của Quang Hải chưa được xác định. Nhiều khả năng đó sẽ là một đội bóng ở châu Âu. Tiền vệ sinh năm 1997 trả lời phỏng vấn báo chí ngày 1/4: “Tôi chưa thể tiết lộ đi đâu, nhưng mong được chơi ở môi trường cao hơn để thử thách bản thân, được học hỏi và trải nghiệm để trưởng thành hơn nữa".

TIN LIÊN QUAN

TPHCM đăng ký 3 cầu thủ trong nhóm lãn công ở trận đấu với Sài Gòn tại Cúp Quốc gia

Trong trận derby gặp Sài Gòn FC tại vòng 1/8 Cúp quốc gia tối nay, 10/4, danh sách đăng ký thi đấu của CLB TP.HCM có 3 cái tên đáng chú ý là Văn Cường, Tuấn Tài và Thành Tín.

Sài Gòn hạ TP.HCM trong loạt 'đấu súng' ở cúp Quốc gia nhờ chiêu thay thủ môn

Hòa nhau 1-1 trong 90 phút, CLB TP.HCM và Sài Gòn phải giải quyết thắng thua bằng loạt sút penalty. Trên chấm 11m, thủ môn Văn Phong đã giúp Sài Gòn thắng 4-3 sau khi vào sân ở cuối hiệp 2.

Trung vệ Bùi Tiến Dũng trở lại trước trận Viettel vs Cần Thơ

Trung vệ Bùi Tiến Dũng đã có thể trở lại tập luyện để chuẩn bị cho trận đấu thuộc vòng 1/8 Cúp Quốc gia 2022 giữa Viettel vs Cần Thơ.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Bae Ji Won: Viettel đã tập sút penalty nhưng vẫn không thắng Bình Định

HLV Bae Ji Won của CLB Viettel cho rằng trận thua trước Bình Định ở tứ kết Cúp quốc gia 2022 là không may mắn, trong khi HLV Đức Thắng hài lòng với kết quả này.

Kết quả Viettel vs Bình Định: Văn Lâm tỏa sáng đưa đội khách vào bán kết

Trận tứ kết Cúp Quốc gia 2022 giữa Viettel và Topenland Bình Định đã khép lại với chiến thắng dành cho đội bóng đất Võ sau loạt sút penalty cân não. Với kết quả này, Bình Định giành vé vào bán kết gặp đối thủ Đông Á Thanh Hóa.

Đội hình ra sân Viettel vs Bình Định: Tuấn Tài, Mạnh Dũng đá chính

Thethao.vn cung cấp đội hình ra sân trận Viettel và Bình Định, diễn ra lúc 17h00 ngày 8/9 tại tứ kết Cúp Quốc gia 2022. Ở trận đấu này, HLV Bae Ji Won trao cơ hội co các cầu thủ trẻ.

Kết quả Bình Phước vs Hà Nội: đội khách thắng dễ, gặp HAGL ở bán kết

Hà Nội FC đã không mấy khó khăn để đánh bại đại diện tới từ giải Hạng Nhất Bình Phước với tỷ số 5-0 ở tứ kết Cúp Quốc gia 2022. Đối thủ của đội bóng Thủ đô trong trận bán kết sẽ là HAGL.

Đội hình ra sân Bình Phước vs Hà Nội: Quan Văn Chuẩn, Nguyễn Văn Tùng đá chính

Thethao.vn cung cấp đội hình ra sân trận Bình Phước và Hà Nội, 17h00 ngày 8/9. Ở trận đấu này, HLV Chun Jae Ho cất nhiều cầu thủ trụ cột trên băng ghế dự bị.

Thanh Hóa được thưởng 1,1 tỷ đồng sau khi giành vé vào bán kết Cúp Quốc gia

Đông Á Thanh Hóa đã giành chiến thắng với tỷ số 3-1 trước Bà Rịa Vũng Tàu ở tứ kết Cúp Quốc gia. Niềm vui càng được nhân đôi với các cầu thủ Thanh Hóa khi được bầu Đoan thưởng nóng 1,1 tỷ đồng.

Kết quả HAGL vs Sài Gòn: Chủ nhà thắng vất vả, hẹn Hà Nội FC ở bán kết

Trong trận tứ kết Cúp Quốc gia 2022, chủ nhà HAGL đã giành chiến thắng vất vả trước Sài Gòn trên loạt sút luân lưu. Đối thủ của Công Phượng và các đồng đội nhiều khả năng sẽ gặp lại Hà Nội FC trong trận bán kết.

Kết quả Thanh Hóa vs BRVT: Chủ nhà dễ dàng giành vé vào bán kết

Ở trận đấu sớm nhất vòng tứ kết Cúp Quốc gia 2022, Thanh Hóa đã dễ dàng đánh bại BRVT với tỷ số 3-1. Qua đó, đoàn quân HLV Petrovic giành tấm vé đầu tiên tiến vào bán kết.

Viettel hủy buổi tập trước trận tứ kết Cúp Quốc gia 2022 với Bình Định

CLB Viettel buộc phải hủy buổi tập trước trận tứ kết Cúp Quốc gia 2022 với Bình Định vì lý do thời tiết. Đây có thể xem là một thiệt thòi của đội chủ nhà.

Trọng tài từng khiến Công Phượng nóng mặt cầm còi trận Bình Phước - Hà Nội FC

Ngay sau khi HLV Chun Jae Ho của Hà Nội FC lên tiếng về công tác trọng tài, Ban Trọng tài VFF đã phân ông Trần Văn Trọng cầm còi trận đấu mà họ làm khách trên sân của Bình Phước tại tứ kết Cúp Quốc gia. Vị trọng tài này từng để lại điều tiếng 2 năm trước, trong trận đấu mà Hà Nội FC thắng 3-0 TP.HCM và khiến cho Công Phượng giận điên người.

Cúp C2 Châu âu
Vòng bảng
Sheriff Tiraspol
23:45
Sociedad
Sturm Graz
23:45
Lazio
FC Zurich
23:45
PSV Eindhoven
Crvena Zvezda
23:45
Ferencvarosi TC
Omonia Nicosia FC
23:45
Manchester United
HJK Helsinki
23:45
Ludogorets Razgrad
Monaco
23:45
Trabzonspor
Malmo FF
23:45
Union Berlin
Midtjylland
02:00
Feyenoord
Arsenal
02:00
Bodo Glimt
SC Freiburg
02:00
Nantes
Fenerbahce
02:00
AEK Larnaca
Olympiakos Piraeus
02:00
Qarabag
Rennes
02:00
Dynamo Kyiv
AS Roma
02:00
Betis
Sporting Braga
02:00
Saint Gilloise
Cúp C3
Vòng bảng
FC Pyunik
23:45
FK Zalgiris Vilnius
Synot Slovacko
23:45
Nice
Dnipro-1
23:45
Vaduz
Molde
23:45
Shamrock Rovers
Sivasspor
23:45
KF Ballkani
Anderlecht
23:45
West Ham United
Lech Poznan
23:45
Hapoel Beer Sheva
Silkeborg
23:45
FC Steaua Bucuresti
Villarreal
02:00
Austria Wien
Basel
02:00
Slovan Bratislava
FC Koln
02:00
Partizan Belgrade
AZ Alkmaar
02:00
Apollon Limassol FC
KAA Gent
02:00
Djurgardens
Heart of Midlothian
02:00
Fiorentina
Slavia Praha
02:00
CFR Cluj
Rigas Futbola skola
02:00
Istanbul BB
VĐQG Brazil
Vòng 30
Avai FC SC
05:00
Botafogo RJ
Palmeiras
05:00
Coritiba PR
America MG
06:00
Sao Paulo
Giao Hữu ĐTQG
Qatar
11:00
Bolivia
Ba Lan
Vòng 2
Piast Gliwice
01:45
Rakow Czestochowa
VĐQG Argentina
Vòng 23
CA Huracan
05:00
Talleres Cordoba
Lanus
05:00
Argentinos juniors
Gimnasia La Plata
07:30
Boca Juniors
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Tachira
04:00
Portuguesa FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Deportivo Lara
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
Tepatitlan de Morelos
07:00
Cimarrones de Sonora
Ethiopia Premier League
Vòng
Ethio Electric FC
17:00
Kedus Giorgis
Legetafo Legedadi
20:00
Dire Dawa
Myanmar Professional League
Vòng 14
Mawyawadi
16:00
Chinland
VĐQG Iran
Vòng 8
Peykan
20:30
Shahrdary Arak
Nassaji Mazandaran
21:30
Zob Ahan
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
17:00
FK Alga Bishkek
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 3
Al-Hilal (Youth)
19:10
Al-Ettifaq (Youth)
Al-Nasr (Youth)
19:10
Hajer (Youth)
Al-Faisaly Harmah Youth
19:10
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al Raed U20
19:10
Al-Taawon Youths
Ohud Medina Youths
19:10
Al-Shabab (Youth)
Al-Ansar Youths
19:10
Al-Fath (Youth)
Al Wehda (Youth)
19:10
Al-Ittihad (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
19:10
Arar (Youth)
Al Khaleej Youths
19:10
Jeddah Youth
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
05:30
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
08:00
Dep.Independiente Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 3
Honka Espoo
21:45
Inter Turku
Israel C League
Vòng
MS Hapoel Lod
23:30
AC Hamachtesh Givataim
Shafaram
00:30
Maccabi Ahva Shaab
FC Hapoel Bnei Ashdod
01:00
Hapoel Segev Shalom
Ghana Premier
Vòng 5
Asante Kotoko FC
22:00
Samartex
Azadegan League
Vòng 7
Shahr Khodrou
20:00
Esteghlal Mollasani
Arman Gohar Sirjan
20:15
Fajr Sepasi
Chadormalou Ardakan
20:15
Shahrdari Hamedan
Khooshe Talaee Sana Saveh
20:30
Darya Babol
Baderan Tehran FC
20:45
Shahrdari Astara
Van Pars Isfahan
20:45
Mes Shahr-e Babak
Chooka Talesh
20:45
Kheybar Khorramabad
Esteghlal Khozestan
21:00
Saipa
Khalij Fars Mahshahr
21:00
Pars Jonoubi Jam
India Delhi League Women
Vòng
Garhwal (nữ)
17:30
Hans WFC (nữ)
India Bangalore Super Division
Vòng
Kodagu FC
17:30
Young Challengers
Jordan
Vòng 19
Shabab AlOrdon
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
00:30
Maan
U19 Na uy
Vòng
Baerum U19
23:30
Fredrikstad U19
Nordstrand U19
23:30
Sarpsborg 08 U19
Stabaek U19
01:00
Kongsvinger U19
Follo U19
01:15
Gran IL U19
Valerenga U19
01:15
Eidsvold TF U19
Ham-Kam U19
01:15
Lillestrom U19
Asker U19
01:15
FF Lillehammer U19
Lyn Oslo U19
01:15
Skeid Oslo U19
Oppsal U19
01:15
KFUM U19
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Somalia U17
17:00
Ethiopia U17
South Sudan U17
17:00
Tanzania U17
Algeria U20 Youth League
Vòng
CS Constantine U21
21:30
MC Alger U21
NC Magra U21
21:30
RC Arba U21
JS Kabylie U21
21:30
Paradou AC U21
CR Belouizdad U21
21:30
US Biskra U21
USM Alger U21
22:00
ES Setif U21
Ả Rập Xê Út
Vòng 6
Al-Taawon
22:30
Al Wehda Mecca
Al-Tai
22:30
Al Khaleej Club
Al-Ettifaq
01:00
Al Hilal
Al-Baten
01:00
Dhamk
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Raed
SAG
Vòng bảng
Chile U19
19:00
Ecuador U19
Colombia U19
21:15
Argentina U19
Peru U19
01:00
Venezuela U19
Paraguay U19
02:00
Uruguay U19
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Blooming
05:15
Universitario De Vinto
Universitario de Sucre
07:30
Independiente Petrolero
Armenia Cup
Vòng 1
Lernayin Artsakh
18:00
FK Van Charentsavan
BKMA
19:00
FC Noah
VĐQG Peru
Vòng 14
Sport Boys
01:00
Alianza Atletico Sullana
Norway 2.Liga
Vòng 22
Valerenga B
22:59
Baerum SK
U21 Ukraina
Vòng 6
Kolos Kovalivka U21
16:00
Inhulets Petrove U21
Veres Rivne U21
17:00
Metalist Kharkiv U21
WBCUP
Latvia (nữ)
17:00
Faroe Islands (nữ)
Qatar B
Vòng
Al Nasa(QAT)
00:00
Al Mesaimeer Club
Women World Cup Europe Qualifying
Playoff
Portugal (nữ)
00:00
Belgium (nữ)
Wales (nữ)
00:00
Bosnia and Herzegovina (nữ)
Scotland (nữ)
00:00
Austria (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Semen Padang
18:30
PSKC Cimahi
Cyprus Cup
Vòng 1
AEL Limassol
21:00
Ermis Aradippou
VĐQG Paraguay
Vòng 15
resistencia SC
03:30
Libertad
Sol de America
03:30
FC Nacional Asuncion
12 de Octubre
06:00
Guarani CA
VĐQG Kuwait
Vòng 6
Al-Sahel
23:15
Al-Arabi Club (KUW)
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Hala
20:45
Al-Muharraq
Al-Hadd
23:45
Manama Club
AFC Championship U17
preliminaries
Northern Mariana Island U17
11:00
China PR U17
Brazil Serie D
Figueirense
01:00
Hercilio Luz SC
Cup nữ Đan Mạch
Vòng 3
Skjold (nữ)
23:30
HB Koge (nữ)
Uzbek League
Vòng 21
Navbahor Namangan
21:00
Dinamo Samarqand
Termez Surkhon
21:00
Pakhtakor
India Mumbai Elite League
Vòng
Young Physiques Union
16:15
Manipur Police SC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá