David Alaba giơ ghế ăn mừng, cổ động viên đòi đưa vào game FIFA

Nam Phong

Thứ năm, 10/03/2022 08:59 (GMT+7)

David Alaba ăn mừng chiến thắng ngược của Real Madrid trước PSG bằng việc giơ cao chiếc ghế nhựa. Các cổ động viên tỏ ra phấn khích và yêu cầu EA Sports đưa hành động này vào game FIFA.

Real Madrid thắng ngược trận lượt về vòng 1/8 Champions League trước PSG với tỷ số 3-1 nhờ cú hat-trick chỉ trong vòng 17 phút của Karim Benzema. Chiến thắng ấy mang lại niềm vui cho David Alaba cùng các đồng đội cũng như các cổ động viên.

Benzema trở thành ‘người hùng’ vào rạng sáng nay (10/3) nhưng David Alaba cũng ‘ghi điểm’ trong mắt giới mộ điệu. Cầu thủ người Áo chạy đến và giơ cao chiếc ghế nhựa màu trắng về phía đám đông đang phấn khích tột độ trên khán đài sân Bernabeu.

David Alaba giơ ghế ăn mừng, cổ động viên đòi đưa vào game FIFA - Ảnh 1
David Alaba giơ ghế ăn mừng chiến thắng ngược của Real Madrid trước PSG

Trên mạng xã hội, những người yêu mến CLB Real Madrid thực sự phấn khích với màn ăn mừng độc đáo từ Alaba. Họ truy tìm nguồn gốc của chiếc ghế đồng thời kêu gọi nhà phát hành EA Sports đưa khoảnh khắc này vào phiên bản tới đây của game FIFA.

Chúng tôi cần khoảnh khắc David Alaba giơ cao chiếc ghế này xuất hiện trong game FIFA càng sớm càng tốt”, một cổ động viên viết.

“Thật không thể tin nổi là cậu ấy lại làm điều đó! David Alaba kiếm đâu ra chiếc ghế ấy nhỉ?”.

“Ai đã cho Alaba chiếc ghế? Tôi không thể ngừng cười”.

“Việc Alaba ăn mừng bằng một chiếc ghế khiến chiến thắng càng trở nên tuyệt vời hơn”.

David Alaba giơ ghế ăn mừng, cổ động viên đòi đưa vào game FIFA - Ảnh 2
Liệu khoảnh khắc này có xuất hiện trong phiên bản sắp tới của game FIFA?

Chiến thắng với tỷ số 3-1 trước PSG giúp Real Madrid giành quyền tham dự vòng tứ kết Champions League 2021/22. Los Blancos vượt qua CLB đại diện cho Ligue 1 với tổng tỷ số 3-2 sau 2 lượt trận của vòng 1/8.

David Alaba gia nhập Real Madrid trong 'phiên chợ' Hè 2021 dưới dạng chuyển nhượng tự do. Ngôi sao 29 tuổi tập tức trở thành trụ cột của Los Blancos với tổng cộng 35 lần ra sân trên mọi đấu trường. Bên cạnh việc đảm bảo sự chắc chắn nơi hệ thống phòng ngự, Alaba còn có những đóng góp thiết thực nơi mặt trận tấn công với 2 bàn thắng cùng 5 pha kiến tạo.

TIN LIÊN QUAN

Benzema trở thành cầu thủ lớn tuổi nhất lập hat-trick tại Cúp C1 châu Âu

Cúp C1 10/03/2022

Karim Benzema vừa lập hat-trick giúp Real Madrid thắng ngược đầy ngoạn mục trước PSG. Cú hat-trick chỉ trong vòng 17 phút ấy còn giúp ngôi sao người Pháp đi vào lịch sử Cúp C1 châu Âu/Champions League.

Messi 9 trận liền 'bất lực' khi gặp Real Madrid, trải qua cột mốc đáng quên nhất sự nghiệp

Cúp C1 10/03/2022

Messi tiếp tục để lại 1 màn trình diễn mờ nhạt khác trước Real Madrid trong thất bại 1-3 của PSG rạng sáng ngày 10/3. Anh hiện đã không ghi bàn hay kiến tạo trong 9 lần gần nhất gặp đối thủ này.

PSG bị loại, Chủ tịch Al-Khelaifi tìm trọng tài để ‘nói chuyện phải quấy’

Cúp C1 10/03/2022

Chủ tịch Nasser Al- Khelaifi đã tới phòng của các trọng tài với ý định ‘nói chuyện phải quấy’ sau khi PSG bị Real Madrid loại khỏi Cúp C1 châu Âu/Champions League 2021/22.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bundesliga có 5 đại diện dự cúp C1 châu Âu 2022/23 sau chức vô địch của Frankfurt

Với việc giành chức vô địch Europa League 2021/22, Frankfurt sẽ trở thành đội bóng thứ 5 của Bundesliga được tham dự Champions League mùa giải tới.

Tìm hiểu ‘Thể thức Thụy Sĩ’ của Cúp C1 châu Âu phiên bản mới

Từ năm 2024, Cúp C1 châu Âu sẽ áp dụng thể thức Thụy Sĩ ở vòng bảng. UEFA vừa xác nhận họ chính thức thông qua thể thức này trên trang chủ. Vậy thể thức Thụy Sĩ là gì? Chúng tôi sẽ giải đáp câu hỏi này một cách đơn giản nhất.

MU chính thức hết cơ hội dự Cúp C1 châu Âu mùa sau

MU chính thức hết cơ hội tham dự Cúp C1 châu Âu/Champions League mùa tới sau thất bại trước Brighton ở trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 36 Ngoại hạng Anh 2021/22.

Ancelotti tạo nên lịch sử, Pep sở hữu thống kê ê chề ở Cúp C1 châu Âu

Hai HLV của Real Madrid và Man City sở hữu 2 thành tích trái ngược sau trận bán kết lượt về Cúp C1 châu Âu 2021/22.

Chấm điểm Real Madrid vs Man City: Benzema, Rodrygo cao nhất

Benzema, Courtois và Rodrygo là 3 người được chấm điểm cao nhất ở trận bán kết lượt về Cúp C1 châu Âu 2021/22 giữa Real Madrid và Man City.

Kết quả Real Madrid vs Man City: Kịch bản điên rồ đưa Los Blancos vào chung kết Cúp C1 châu Âu

Kết quả Real Madrid vs Man City: Hai bàn thắng ở phút 90 và 90+1 của Rodrygo mở ra màn lội ngược dòng kinh điển của Real Madrid trước Man City, đưa họ vào chung kết Cúp C1 châu Âu 2021/22.

Chấm điểm Villarreal vs Liverpool: Mane rực sáng bên cạnh 'siêu dự bị' Diaz

Tiền đạo Sadio Mane nhận điểm cao nhất ở trận đấu giữa Villarreal vs Liverpool, trong khi ngôi sao dự bị Luis Diaz cũng được đánh giá rất cao.

Klopp ví trận thắng Villarreal với màn ngược dòng kinh điển trước Barcelona

HLV Jurgen Klopp đã so sánh chiến thắng trên sân của Villarreal với cú ngược dòng kinh điển mà chính Liverpool từng thực hiện trước Barcelona ở mùa giải 2018/19.

Salah muốn tái đấu Real Madrid tại chung kết Cúp C1 châu Âu

Tiền đạo ngôi sao của Liverpool muốn gặp Real Madrid ở trận chung kết Cúp C1 châu Âu 2021/22 để có thể ‘trả thù’ cho trận thua cách đây 4 năm.

Liverpool lọt vào chung kết Cúp C1 châu Âu 2021/22

Liverpool là đội đầu tiên lọt vào trận chung kết Cúp C1 châu Âu mùa 2021/22 sau khi đánh bại Villarreal với tổng tỷ số 5-2 ở bán kết.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
08:00
Atlas
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Ibiza Eivissa
03:00
Valladolid
Girona
03:00
Mirandes
Las Palmas
03:00
Real Oviedo
Eibar
03:00
Tenerife
Ponferradina
03:00
Leganes
Almeria
03:00
AD Alcorcon
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Santos
04:30
Ceara
Juventude
05:00
Palmeiras
America MG
07:00
Botafogo RJ
Cuiaba
07:00
Internacional RS
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Universidad de Chile
04:30
Huachipato
Union La Calera
07:00
Deportes La Serena
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zulia FC
04:15
Caracas FC
Mineros de Guayana
06:30
Deportivo Tachira
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Charleston Battery
06:00
Miami FC
Indy Eleven
06:00
New York Red Bulls B
Detroit City
06:30
Atlanta United FC II
Louisville City FC
06:30
Monterey Bay FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Tulsa Roughneck
07:30
Hartford Athletic
Rio Grande Valley
07:30
San Diego loyalty
San Antonio
07:30
Colorado Springs Switchbacks FC
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Oakland Roots
09:00
Los Angeles Galaxy II
Orange County Blues FC
09:00
El Paso Locomotive FC
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 2
Envigado FC
03:15
Deportes Tolima
Dep.Independiente Medellin
05:15
La Equidad
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Atletico Nacional Medellin
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Uberaba MG
04:30
Tupi Juiz de Fora MG
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Los Andes
03:10
CA Fenix Pilar
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
Portland Thorns FC (nữ)
05:00
Houston Dash (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Kansas City NWSL (nữ)
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Abia Warriors
22:00
Plateau United
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Enugu Rangers International
22:00
Akwa Starlets
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Malacateco
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
USA National Premier Soccer League
Vòng 23
Caledonia SC
03:00
Weston
Kaw Valley
04:00
St. Louis Lions
South Bend Lions
04:30
Fort Wayne FC
Reading United
06:00
Junior Lone Star
Tampa Bay United
06:00
NONA FC
Virginia Beach City
06:00
Cardinals FC
Wake FC
06:00
Charlotte Independ B
West Virginia Alliance FC
06:00