Chấm điểm Villarreal vs Liverpool: Mane rực sáng bên cạnh 'siêu dự bị' Diaz

Hữu Vượng

Thứ tư, 04/05/2022 08:12 (GMT+7)

Tiền đạo Sadio Mane nhận điểm cao nhất ở trận đấu giữa Villarreal vs Liverpool, trong khi ngôi sao dự bị Luis Diaz cũng được đánh giá rất cao.

Trang Sofascore chấm Sadio Mane 8,1 điểm ở cuộc so tài giữa Villarreal và Liverpool trong khuôn khổ bán kết lượt về Cúp C1 châu Âu 2021/22. Trang Whoscored thậm chí còn cho tiền đạo người Senegal 8,3 điểm.

Sadio Mane đá trọn 90 phút và ghi 1 bàn thắng. Anh có 4 lần đi bóng ở trận này và đạt tỷ lệ qua người là 100%. Tiền đạo 30 tuổi có 12 pha tranh chấp dưới đất, thắng 11 trong số đó, cùng với 7 pha tranh chấp trên không (thắng 3).

Chấm điểm Villarreal vs Liverpool: Mane rực sáng bên cạnh 'siêu dự bị' Diaz - Ảnh 1
Mane nhận điểm cao nhất bên phía Liverpool - Ảnh Getty

Anh chạm bóng tổng cộng 46 lần trận này, tung ra 28 đường chuyền nhưng chỉ có tỷ lệ thành công là 57%. Mane cũng để mất bóng 16 lần, phạm lỗi 2 lần và bị đối phương phạm lỗi 1 lần.

Trận này, Mane là một trong những cầu thủ thu hút được sự chú ý của hàng thủ Villarreal, khi mà The Kop tập trung tấn công bên phía cảnh phải. Khả năng đi bóng tốc độ của Mane khiến đối phương luôn phải dè chừng. Anh khiến cầu thủ đối đầu trực tiếp với mình là Juan Foyth nhận điểm số 5,8 – thấp gần nhất trận đấu.

Chấm điểm Villarreal vs Liverpool: Mane rực sáng bên cạnh 'siêu dự bị' Diaz - Ảnh 2
Chấm điểm các cầu thủ đá chính trận Villarreal vs Liverpool, theo Sofascore - Ảnh chụp màn hình

Một ngôi sao khác của trận đấu là Luis Diaz. Cầu thủ người Colombia chỉ vào sân thi đấu 45 phút nhưng có cho mình 1 bàn thắng và 1 pha bóng dứt điểm trúng khung gỗ. Anh được Sofascore và Whoscored chấm 7,6 điểm.

Diaz có tổng cộng 4 pha dứt điểm trận này, đồng thời có 4 pha đi bóng (tỷ lệ qua người đạt 100%). Cầu thủ 25 tuổi có 5 pha tranh chấp dưới đất (thắng 4) và 2 đường chuyền dài thành công. Đặc biệt, tỷ lệ chuyển bóng chính xác của tiền vệ này là 90%.

Bên cạnh 2 cái tên kể trên, Salah và Keita cũng được đánh giá cao. Phía Villrreal, các cầu thủ Capoue và Coquelin nhận những điểm số cao nhất. Thủ môn Geronimo Rulli của Villrreal nhận điểm thấp nhận trận (4,6). Anh được cho là đã không cản phá tốt trong 2 bàn thắng đầu tiên của Liverpool.

Chấm điểm Villarreal vs Liverpool theo Sofascore

Villarreal: Gerónimo Rulli 4,6 - Juan Foyth 5,8 - Raúl Albiol 6,0 - Pau Torres 6,4 - Pervis Estupiñán 6,7 - Giovani Lo Celso 6,2 - Dani Parejo 6,8 - Étienne Capoue 7,2 - Francis Coquelin 7,5 - Gerard Moreno 6,5 - Boulaye Dia 6,9. 

Dự bị: Alfonso Pedraza 6,7 - Serge Aurier 6,3 - Manu Trigueros 6,5 - Samuel Chukwueze 6,3 - Paco Alcácer 6,5.

Liverpool: Alisson 6,1 - Trent Alexander-Arnold 6,7 - Ibrahima Konaté 6,9 - (c) Virgil van Dijk 6,6 - Andrew Robertson 6,7 - Naby Keïta 7,1 – Fabinho 7,3 - Thiago Alcântara 6-7, Mohamed Salah 7,3 - Diogo Jota 6-1, Sadio Mané 8,1

Dự bị: Konstantinos Tsimikas 7,0 - Jordan Henderson 6,7 - Curtis Jones 6,7 - James Milner 6,6 - Luis Díaz 7,6

TIN LIÊN QUAN

Liverpool lọt vào chung kết Cúp C1 châu Âu 2021/22

Cúp C1 04/05/2022

Liverpool là đội đầu tiên lọt vào trận chung kết Cúp C1 châu Âu mùa 2021/22 sau khi đánh bại Villarreal với tổng tỷ số 5-2 ở bán kết.

Salah muốn tái đấu Real Madrid tại chung kết Cúp C1 châu Âu

Cúp C1 04/05/2022

Tiền đạo ngôi sao của Liverpool muốn gặp Real Madrid ở trận chung kết Cúp C1 châu Âu 2021/22 để có thể ‘trả thù’ cho trận thua cách đây 4 năm.

Klopp ví trận thắng Villarreal với màn ngược dòng kinh điển trước Barcelona

Cúp C1 04/05/2022

HLV Jurgen Klopp đã so sánh chiến thắng trên sân của Villarreal với cú ngược dòng kinh điển mà chính Liverpool từng thực hiện trước Barcelona ở mùa giải 2018/19.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Đội hình dự kiến Liverpool vs Real Madrid, 02h00 ngày 29/5

Đội hình ra sân dự kiến trận Liverpool vs Real Madrid hôm nay, 02h00 ngày 29/5. Cập nhật tình hình chấn thương, thẻ phạt, thông tin lực lượng trận Liverpool vs Real Madrid, Cúp C1 châu Âu.

Phong độ gần đây Liverpool vs Real Madrid, 02h00 ngày 29/5

Phong độ gần đây Liverpool vs Real Madrid, 02h00 ngày 29/5. Cập nhật phong độ thi đấu của Liverpool và Real Madrid trước thềm chung kết Champions League 2021/22.

Xem chung kết C1 Liverpool vs Real trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Liverpool vs Real Madrid đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Liverpool vs Real Madrid thuộc giải giao hữu hôm nay lúc 02h00 ngày 29/5.

Thông tin lực lượng Liverpool vs Real Madrid, 02h00 ngày 29/5

Thông tin lực lượng Liverpool vs Real Madrid, 02h00 ngày 29/5. Cập nhật thông tin lực lượng Liverpool vs Real Madrid nhanh và chính xác nhất.

Thành tích, lịch sử đối đầu Liverpool vs Real Madrid, 02h00 ngày 29/5

Lịch sử đối đầu Liverpool vs Real Madrid cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá Liverpool và Real Madrid trước trận đấu chung kết Cúp C1 châu Âu.

Giá trị đội hình Liverpool vs Real Madrid: Một chín một mười

Cùng nhìn lại giá trị đội hình của Liverpool so với Real Madrid trước thềm trận chung kết Champions League 2022 sắp tới.

Klopp xác nhận Thiago và Fabinho kịp đá chung kết cúp C1 châu Âu với Real

Liverpool mang tin vui đến cho NHM khi cả Thiago và Fabinho đều trở lại tập luyện và sẵn sàng ra sân trong trận chung kết cúp C1 châu Âu sắp tới.

HLV Ancelotti: AC Milan 2005 là đội bóng hay nhất tôi từng dẫn dắt tại cúp C1 châu Âu

Chia sẻ trong buổi họp báo trước trận đấu với Liverpool, HLV Jurgen Klopp đã có những gợi nhớ về trận chung kết Champions League 2005.

Klopp: Real Madrid là đội cửa trên, nhưng Liverpool không thua kém về đẳng cấp

HLV, Jurgen Klopp biết Real Madrid là đội bóng được đánh giá cao hơn, nhưng tự tin Liverpool đang ở cùng đẳng cấp với đại diện Tây Ban Nha.

Thành tích đối đầu của Jurgen Klopp với Real Madrid: Nỗi lo cho The Kop

Các đội bóng do HLV Jurgen Klopp dẫn dắt đã có 9 lần chạm trán với Real Madrid trong quá khứ, tất cả đều ở cúp C1 châu Âu. Và nhà cầm quân người Đức nhận về phần thua nhiều hơn thắng.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Fiji cup
Ba
11:00
Tailevu Naitasiri
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ)
16:00
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 11
Tanjong Pagar Utd
16:30
Tampines Rovers FC
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 10
Armadale SC
14:00
Inglewood United
Balcatta FC
14:00
Willip
Perth RedStar
14:00
Sorrento F.C.
Perth SC
16:00
Bayswater City
Stirling Macedonia
16:00
Floreat Athena
Perth Glory (Youth)
17:00
Cockburn City
ICE WC
Vòng 3
IA Akranes (nữ)
20:00
KR Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
21:00
Stjarnan (nữ)
Thor KA Akureyri (nữ)
21:00
Haukar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng
Jeunesse Junglinster
21:00
FC Wiltz 71
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 30
Warta Poznan Youth
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
18:00
Lech Poznan (Youth)
Zha Buse U19
18:00
Slask Wroclaw U21
Polonia Warszawa (Youth)
18:00
SMS Lodz Youth
Zaglebie Lubin (Youth)
18:00
Arka Gdynia (Youth)
Wisla Krakow (Youth)
18:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Stal Rzeszow Youth
18:00
Legia Warszawa (Youth)
Gornik Zabrze (Youth)
18:00
Pogon Szczecin(Youth)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun
23:30
CD Tudelano
SD Logrones
23:30