Cúp Hoa Lư 2022 tính điểm xếp hạng như thế nào, CLB nào vô địch?

Hứa Lâm

Thứ ba, 18/01/2022 14:39 (GMT+7)

Cập nhật kết quả, bảng xếp hạng chung cuộc Cúp bóng đá giao hữu Hoa Lư 2022. Đội nào vô địch Cúp Hoa Lư 2022 tại Ninh Bình? Hải Phòng đã vượt qua Hà Tĩnh nhờ thành tích đối đầu.

Giải bóng đá giao hữu Cúp Hoa Lư 2022 đã đi đến ngày thi đấu cuối cùng. 5 đội bóng đá vòng tròn 1 lượt tính điểm xếp hạng để tìm ra nhà vô địch. Trước trận đấu hạ màn, Hồng Lĩnh Hà Tĩnh dẫn đầu bảng xếp hạng với 9 điểm và hiệu số bàn thắng thua +4. Tuy nhiên, Hải Phòng mới là đội có quyền tự quyết.

Cúp Hoa Lư 2022 tính điểm xếp hạng như thế nào, CLB nào vô địch? - Ảnh 1
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh chỉ giành ngôi á quân Cúp Hoa Lư 2022

Ở trận khai mạc, Hà Tĩnh đá đánh bại đội chủ nhà Công An Nhân Dân với tỷ số 2-1. Sau đó, đội bóng của HLV Nguyễn Thành Công thua Hải Phòng 1-0 và thắng Đông Á Thanh Hoá 2-1.

Ở lượt trận cuối cùng, Hà Tĩnh gặp Nam Định, nhưng đội bóng thành Nam xin bỏ cuộc sau khi xác định một số cầu thủ dương tính với COVID-19. Ban tổ chức quyết định xử Nam Định thua 0-3 trước Hà Tĩnh, đồng thời giữ nguyên kết quả của họ ở các trận đấu trước đó. Việc này giúp Hà Tĩnh chiếm ngôi đầu bảng từ Thanh Hoá,.

Tuy nhiên, Hà Tĩnh cuối cùng chỉ có ngôi á quân sau khi Hải Phòng đánh bại CAND 2-1. Theo điều lệ của Cúp Hoa Lư 2022, các đội bằng điểm sẽ so sánh thành tích đối đầu trước tiên. Ở trận đấu trước, Hải Phòng đã thắng Hà Tĩnh 1-0.

Trong khi đó, Nam Định rời Cúp Hoa Lư 2022 với 4 trận toàn thua. Đây là kết quả rất đáng buồn với đội bóng thành Nam, bởi lẽ ngay trước đó, họ đã giành chức vô địch giải Viettel mở rộng tại Hà Nội với 3 trận toàn thắng.

Cúp Hoa Lư 2022 tính điểm xếp hạng như thế nào, CLB nào vô địch? - Ảnh 2
Nam Định chia tay Cúp Hoa Lư với 4 trận toàn thua
KẾT QUẢ CÚP HOA LƯ 2022
Ngày Giờ Đội Tỷ số Đội
8/1 15:30 Công An Nhân Dân 1-2 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
10/1 15:30 Nam Định 0-1 Đông Á Thanh Hóa
11/1 15:30 Hải Phòng 1-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
12/1 15:30 Công An Nhân Dân 2-2 Đông Á Thanh Hóa
13/1 15:30 Nam Định 1-2 Hải Phòng
14/1 15:30 Đông Á Thanh Hóa 0-1 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
15/1 15:30 Công An Nhân Dân 2-1 Nam Định
16/1 15:30 Đông Á Thanh Hóa 3-0 Hải Phòng
17/1 15:30 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 3-0* Nam Định
18/1 15:30 Công An Nhân Dân 1-2 Hải Phòng

 

BẢNG XẾP HẠNG CÚP HOA LƯ 2022
# CLB Trận Thắng Hòa Thua HS Điểm
1 Hải Phòng 4 3 0 1 0 9
2 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 4 3 0 1 4 9
3 Đông Á Thanh Hóa 4 2 1 1 3 7
4 Công An Nhân Dân 4 1 1 2 -1 4
5 Nam Định 4 0 0 4 -4 0
TIN LIÊN QUAN

Kết quả bóng đá Cúp Hoa Lư 2022 hôm nay

Kết quả bóng đá Cúp Hoa Lư 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả giải giao hữu các CLB Việt Nam trước thềm V.League 2022.

Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Hoa Lư 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Hoa Lư 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật thứ hạng các CLB Việt Nam tham dự giải giao hữu tại Ninh Bình.

Kết quả cúp Hoa Lư: Thanh Hóa thua đau trước Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

V League 14/01/2022

Đội bóng xứ Thanh đã nếm trải thất bại đầu tiên khi đối đầu với Hồng Lĩnh Hà Tĩnh ở trận đấu thứ ba của mình tại cúp Hoa Lư 2022.

Cúp Hoa Lư 2022: Nam Định bị xử thua Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 0-3

BTC cúp Hoa Lư 2022 quyết định xử thua CLB Nam Định sau khi trận đấu gặp Hồng Lĩnh Hà Tĩnh chiều ngày 17/1 bị hủy vì COVID-19. Đây là phương án nhằm phục vụ công tác phân định thứ hạng của giải.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thủ môn Bùi Tiến Dũng âm thầm tổ chức tiệc cưới vợ Tây

Không hề có một dòng thông báo, thủ thành Bùi Tiến Dũng khiến NHM bất ngờ khi âm thầm tổ chức lễ cưới với cô bạn gái người mẫu Dianka Zakhidova sáng ngày 22/5.

Quang Hải đấu giá áo ĐTVN, ủng hộ quỹ thiện nguyện nuôi trẻ em mồ côi tại Cần Thơ

Tiền vệ Nguyễn Quang Hải đã đóng góp vào quỹ thiện nguyện tại Cần Thơ thông qua việc đấu giá chiếc áo đấu ĐT Việt Nam.

Quang Hải gây sốt khi tập luyện trong màu áo CLB Cần Thơ

Chiều ngày 13/5, tiền vệ Nguyễn Quang Hải đã tham gia buổi tập cùng CLB Cần Thơ nhằm rèn luyện và nâng cao thể lực.

HLV Kiatisuk bay sang Anh cổ vũ Liverpool đá chung kết cúp FA

Tận dụng thời gian nghỉ ngơi sau vòng bảng cúp C1 châu Á 2022, HLV Kiatisuk quyết định bay sang nước Anh để theo dõi đội bóng ông yêu Liverpool thi đấu trong trận chung kết cúp FA.

Danh sách U23 Việt Nam: HLV Park loại 3 sao trẻ của HAGL và Hà Nội trước thềm SEA Games 31

Nhà cầm quân người Hàn Quốc đã chốt danh sách 21 cầu thủ dự SEA Games 31 tại Việt Nam. Một số cầu thủ trẻ đáng chú ý của HAGL và Hà Nội đã bất ngờ bị gạch tên.

HAGL tổ chức giải giao hữu tứ hùng sau SEA Games 31

Sau CLB Hải Phòng, HAGL nhiều khả năng sẽ là đội bóng thứ 2 tổ chức giải đấu giao hữu để khỏa lấp thời gian trống trong thời điểm V.League 2022 tạm nghỉ.

CLB Hải Phòng đá giao hữu với Hà Nội, Viettel, SLNA giữa SEA Games 31

Dự kiến trong thời gian SEA Games 31 diễn ra vào tháng 5, CLB Hải Phòng sẽ tổ chức 1 giải giao hữu với các đối thủ như SLNA, Hà Nội, Viettel.

Cựu tuyển thủ U23 Việt Nam sang Nhật thi đấu

Cầu thủ từng được triệu tập lên U23 Việt Nam, Nguyễn Ngọc Hậu sẽ chuyển đến FC Azul Claro Numazu của Nhật Bản trong thời gian tới.

Quang Hải tham gia một trận đấu đặc biệt trước ngày xuất ngoại

Trước khi xuất ngoại, tiền vệ Quảng Hải sẽ tham gia thi đấu một trận cầu đặc biệt tại Cần Thơ.

Tuấn Anh: HAGL phải trả giá vì phút lơ là cuối trận

Tiền vệ Nguyễn Tuấn Anh thừa nhận thất bại 0-1 trước Jeonbuk trong trận đấu tối ngày 22/4 là bài học cho HAGL vì thiếu tập trung ở những phút cuối trận.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Atletico CP (nữ)
22:00
Varzim (nữ)
Estoril Praia (nữ)
22:00
Gil Vicente FC (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Macedonia League Women
Vòng
FK Shkendija (nữ)
22:00
ZFK Kamenica Sasa (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Botola 2
Vòng 29
Itihad Z. Khemisset
22:59
Renaissance Zmamra
Kawkab de Marrakech
22:59
ASS Association Sportive de Sa
Maghrib Association Tetouan
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal
22:59
Olympique Dcheira
Stade Marocain du Rabat
22:59
Chabab Atlas Khenifra
TAS de Casablanca
22:59
Racing Casablanca
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
Wydad Fes
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
GOSK Gabela
22:30
Zvijezda Gradacac
Croatia 3.Division
Vòng
Slovam lovenson
22:30
Hrvace
Urania
22:30
Jadran LP
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Valdivia
22:59
General VelAsquez
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Nicaragua Segunda Division
Vòng
Matagalpa FC
22:59
San Judas
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Croatia First League Women
Vòng
ZNK Osijek (nữ)
22:30
ZNK Dinamo (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Slovakia I Liga Women
Vòng
FC Petrzalka (nữ)
22:00
Dukla Banska Bystrica (nữ)
Slovakia 3.Liga
Inter Bratislava
22:00
Raca Bratislava
FK Podkonice
22:00
Dolny Kubin
SK Pramen Kovacova
22:00
TJ Banik Kalinovo
Oravske Vesele
22:00
FTC Filakovo
OFK-SIM Raslavice
22:00
Spisske Podhradie
OFK Malzenice
22:00
Nitra
SK Nova Dedinka
22:00
FK Slovan Most pri Bratislave
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Syrianska FC
22:00
Assyriska United IK
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
RC Arba
22:00
ES Setif
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
Tunisia
Vòng 6
Sifakesi
22:00
Esperance Sportive de Tunis
ES du Sahel
22:00
US Ben Guerdane
Hạng 3 Áo
Vòng 7
SV Telfs
22:00
SC Schwaz
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
Toftir B68
22:00
EB Streymur
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Fateh
22:59
Al-Tai
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Iran Div 2
Vòng
Mes Novin Kerman
21:15
Khalij Fars Mahshahr
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Andorra Super league
Vòng 6
UE Santa Coloma
22:00
Atletic Club D Escaldes
Sant Julia
22:00
Inter Club Escaldes
Macedonian First Football League
Vòng
FK Tikves Kavadarci
22:00
Voska Sport
FK Skopje
22:00
Belasica Strumica
Ecuador Cup
CD La Union Pujili
22:00
Dunamis 04 Carchi
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Netherlands U17
21:30
France U17
Poland U17
21:30
Bulgaria U17
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Deportivo Municipal
22:59
Alianza Lima
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Strommen
22:00
Notodden FK
Traff
23:15
Frigg
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
OLS Oulu
22:00
RoPS Rovaniemi
Komeetat
22:00
Jakobstads Bollklubb
GrIFK Kauniainen
22:30
HJS Akatemia
Honka Akatemia
22:30
SalPa
Poland Division 4
Vòng
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
22:00
Korona Rzeszow
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
22:00
Legia Warszawa B
Swit Skolwin
22:59
Baltyk Gdynia
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
CF Rayo Majadahonda U19
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
Las Rozas U19
22:45
Cultural Leonesa U19
Czech Group D League
Benatky Nad Jizerou
22:00
SK Poricany
Bystrice Nad Pernste
22:00
SK Zdirec Nad Doubravou
AFC Humpolec
22:00
Stara Rise
Sumperk
22:00
HFK Olomouc
Polna
22:00
Velka Bites
Sokol Tasovice
22:00
Zdar nad Sazavou
Tatran Vsechovice
22:00
Kozlovice
Polanka
22:00
SSK Bilovec
Dvur Kralove nad Labem
22:00
FK Nachod-Destne
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Gimnasia C. Uruguay
01:30
Douglas Haig
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Belarus Pershaya Liga
Vòng 7
Ostrowitz
22:00
FK Lida
Hạng 4 Nauy
Vòng
Steinkjer FK
21:30
Innstranden
Lokomotiv Oslo
22:59
Grei
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Kaan-Marienborn
22:00
FC Eintracht Rheine
Nigeria National League
Vòng
AS Police (Niamey)
22:15
Sahel SC
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Univ Los Andes
22:00
Trujillanos
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
VĐQG Uruguay
Vòng
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 16
Victoriano Arenas
00:00
Argentino de Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Deportivo Espanol
00:00
Leandro N Alem
Excursionistas
00:00
Real Pilar
Argentine Division 2
Vòng 16
Guillermo Brown
00:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Telmo
00:00
Alvarado Mar del Plata
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASI Abengourou
22:30
CO Korhogo
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Hạng 4 Áo
Vòng
ASK Klingenbach
22:00
ASK Kohfidisch
UFC Markt Allhau
22:00
FSG Oberpetersdorf
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 26
Sokol Brozany
22:00
Teplice B
SK Zapy
22:00
Bohemians1905 B
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Paraguayo
00:00
Centro Espanol
Juventud Unida
00:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
00:00
Argentino de Rosario
Defensores de Cambaceres
00:00
CA Lugano
Gambia GFA League
Vòng
Samger FC
23:30
Gambia Ports Authority
Jamaica Premier League
Vòng 19