Ansu Fati lại dính chấn thương nặng, bật khóc khi rời sân

Thần đồng của Barca, Ansu Fati lại dính chấn thương nặng trong trận đấu với Athletic Bilbao tại vòng 1/8 Copa del Rey. Đây là điều rất đáng tiếc với Fati cũng như Barca, bởi lẽ tiền đạo 19 tuổi này vừa trở lại sau 2 tháng dưỡng thương.

Không chỉ thua đau Bilbao trong hiệp phụ với tỷ số 2-3, Barca còn chịu tổn thất lớn khi mất cả Ansu Fati và Pedri vì chấn thương. Trong đó, trường hợp của Fati khá nghiêm trọng. Tiền đạo gốc Guinea-Bissau mới trở lại sau 2 tháng dưỡng thương và được HLV Xavi sử dụng khá cẩn thận.

Ansu Fati lại dính chấn thương nặng - Ảnh 1
Ansu Fati bật khóc khi rời sân

Trước Bilbao, Fati chỉ vào sân từ phút 61, thay Jutgia. Tuy nhiên, đến phút 96, anh đã phải tập tễnh rời sân sau khi tự làm mình chấn thương. Trong nỗ lực tăng tốc tranh bóng với hậu vệ Bilbao, Fati đã khựng lại vì đau đùi trái và buộc phải xin thay người.

Trên đường rời sân, Fati tỏ ra rất thất vọng và bật khóc khi ôm HLV Xavi. Anh đi thẳng vào đường hầm để kiểm tra vấn đề. Theo thông tin mới nhất từ Barca, Fati đã dính chấn thương cơ đùi trái. CLB xứ Catalan cần kiểm tra kỹ hơn để đánh giá mức độ của chấn thương này. Tuy nhiên, truyền thông Tây Ban Nha đồn đoán Fati sẽ phải nghỉ thi đấu ít nhất 2 tháng tới.

Kể từ khi ra mắt Barca vào năm 2019, Ansu Fati đã nhanh chóng trở thành ngôi sao lớn tại Camp Nou. Tiền đạo nhỏ con này liên tiếp phá kỷ lục và trở thành niềm hy vọng mới của đội bóng xứ Catalan. Trước mùa giải này, anh thậm chí được Barca trao áo số 10 thay thế Lionel Messi. 

Tuy nhiên, các chấn thương liên tiếp đang ngăn cản bước tiến của Fati. Theo thống kê transfermarkt, Fati đã chịu đựng tổng cộng 8 vấn đề về thể trạng khác nhau kể từ ngày khoác áo đội một Barca. Trong đó nặng nhất là chấn thương sụn chêm đầu gối vào đầu tháng 11/2020, vấn đề khiến Fati nghỉ thi đấu 305 ngày và bỏ lỡ 47 trận đấu của Barca.

Ansu Fati lại dính chấn thương nặng - Ảnh 2
Ansu Fati thất vọng với bản thân

Từ đầu mùa, Fati mới có vỏn vẹn 9 lần ra sân trên mọi đấu trường, ghi 5 bàn thắng cho Barca. Trước khi chấn thương ở trận đấu với Bilbao, Fati đã nghỉ 2 tháng vì gặp vấn đề ở gân kheo. Anh chỉ vừa trở lại cách đây 10 ngày.

TIN LIÊN QUAN

Ansu Fati tái xuất sau 322 ngày, mất 10 phút để ghi bàn cho Barcelona

La Liga 27/09/2021

Sau gần 11 tháng không thể ra sân thi đấu vì chấn thương, Ansu Fati đã ghi bàn cho Barcelona khi được đưa vào sân thay người ở cuộc tiếp đón Levante.

Barca trói chân ‘số 10 mới’ Ansu Fati với điều khoản giải phóng hợp đồng 1 tỷ euro

La Liga 21/10/2021

Niềm hy vọng lớn nhất của Barca thời “hậu Messi”, Ansu Fati đã chính thức gia hạn hợp đồng với điều khoản giải phóng trị giá tới 1 tỷ euro.

Fati ghi bàn duy nhất, Barca thắng trận đầu tiên sau khi sa thải Koeman

Cúp C1 03/11/2021

Barcelona vừa giành chiến thắng tối thiểu với tỷ số 1-0 trước Dynamo Kiev trong khuôn khổ bảng H cúp C1 châu u.

Xavi chưa ra mắt Barca đã phải méo mặt vì chấn thương của Ansu Fati

La Liga 07/11/2021

Tân HLV Xavi Hernandez sẽ có rất nhiều việc phải làm ở Barcelona và vấn đề nổi cộm bậc nhất là danh sách chấn thương dài dằng dặc vừa có thêm Ansu Fati.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

De Jong bị CĐV Barca lăng mạ khi đến sân tập

Sau những lùm xùm thời gian gần đây, tiền vệ Frenkie de Jong đang bị các cổ động viên của Barcelona quay lưng.

Barca yêu cầu thêm 2 ngôi sao phải hủy hợp đồng

Sau trường hợp của De Jong, thêm hai ngôi sao của Barcelona đang bị yêu cầu hủy hợp đồng và có thể đối diện với những rắc rối về pháp lý.

Chủ tịch Laporta: 'Barca muốn giữ De Jong ở lại'

Chia sẻ trước truyền thông, chủ tịch Joan Laporta đã có những cập nhật mới nhất về tương lai của tiền vệ Frenkie de Jong tại Barca.

Laporta ngầm hé lộ tham vọng đưa Messi trở lại Barca trong hè 2023

Chia sẻ trước truyền thông, chủ tịch Joan Laporta của Barcelona đã hé lộ tham vọng đưa siêu sao Lionel Messi trở lại Camp Nou trong tương lai.

Neymar phải tới Barcelona hầu toà chỉ 1 tháng trước World Cup 2022

Neymar sẽ phải tới Barcelona để hầu toà vào ngày 17/10, thời điểm chỉ còn cách vòng chung kết World Cup 2022 khoảng 1 tháng.

Kết quả Barca vs Juventus: Cú đúp solo của Dembele

Kết quả Barca vs Juventus: Ngôi sao Dembele tạo ra 2 siêu phẩm solo nhưng không thể giúp Barca thắng trận.

Gary Neville: De Jong nên kiện Barca ra toà

Chia sẻ trên trang cá nhân, huyền thoại MU Gary Neville đã lên án cách hành xử của Barcelona với tiền vệ Frenkie de Jong.

Thành tích, lịch sử đối đầu Real Madrid vs Barcelona, 10h00 ngày 24/7

Lịch sử đối đầu Real Madrid vs Barcelona cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Real Madrid vs Barcelona trước trận giao hữu sáng nay lúc 10h00 ngày 24/7.

Raphinha ghi bàn ngay trận ra mắt, Barcelona đánh tennis trước Inter Miami

Kết quả Inter Miami vs Barcelona: ‘Bom tấn’ Raphinha ghi bàn ngay trận ra mắt Barca. Pha lập công ấy đóng góp vào chiến thắng với tỷ số của một set tennis mà Blaugrana tạo ra nơi xứ sở cờ hoa.

Barcelona bị đội hạng 5 cầm hòa ở trận giao hữu đầu tiên trong hè 2022

Kết quả Olot vs Barcelona: Pha lập công của Aubameyang là chưa đủ để Barca đánh bại Olot ở trận giao hữu đầu tiên trong Hè 2022.

V-League
Vòng 12
Thanh Hóa FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
TP.HCM FC
19:15
Bình Định
Cúp C2 Châu âu
Qual.3
Slovan Bratislava
01:30
Olympiakos Piraeus
Partizan Belgrade
02:00
AEK Larnaca
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Cúp C3
Qual.3
Rapid Wien
01:30
FC Neftci Baku
Lech Poznan
01:30
Vikingur Reykjavik
St. Patricks Athletic
01:45
CSKA Sofia
Gil Vicente
02:00
Riga FC
Young Boys
02:00
KuPs
Varda SE
02:00
Molde
AZ Alkmaar
02:00
Dundee United
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
West Brom
02:00
Sheffield United
Trung Quốc
Vòng 12
Wuhan three town
18:30
Beijing Guoan
Guangzhou Evergrande
19:00
Chengdu Better City FC
Cangzhou Mighty Lions
19:00
Shandong Taishan
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
VĐQG Mexico
Vòng 8
Queretaro FC
09:00
Atletico San Luis
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Giao hữu quốc tế
Coria CF
01:30
CD Utrera
CD Calamonte
01:30
Villanovense
Toledo
01:30
CD Torrijos
RSD Alcala Henares
02:00
Fuenlabrada
Sevilla FC (nữ)
16:00
Aston Villa (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ)
19:00
FC Twente Enschede (nữ)
Al-Taawon
20:00
Al-Jazira(UAE)
Lamia
22:59
AEK Athens B
Aris Limassol
22:59
Xylotympou
Atletico de Madrid (w)
23:30
Fundacion Albacete (nữ)
Padova
23:30
Luparense FC
Linense(BRA)
00:00
AD Ceuta
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Giao Hữu ĐTQG
Cameroon U23
17:30
Senegal U23
Azerbaijan U23
17:30
Morocco U23
Afghanistan (U19)
20:00
Uzbekistan U19
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
21:00
Algeria U23
Iran U23
21:00
Saudi Arabia U23
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Đắk Lắk
15:30
Phố Hiến
Đồng Tâm Long An
17:00
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Quảng Nam FC
Ba Lan
Vòng 5
Miedz Legnica
22:59
Zaglebie Lubin
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Copa Libertadores
Quarterfinals
Estudiantes La Plata
07:30
Atletico Paranaense
Na Uy
Vòng 18
Sandefjord
00:00
Rosenborg
Sarpsborg 08
00:00
Bodo Glimt
Nga
Vòng 5
Fakel
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Kaiserslautern
23:30
SC Paderborn 07
Nurnberg
23:30
Heidenheimer
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 5
AC Horsens
00:00
Midtjylland
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Univ Catolica
07:15
O.Higgins
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Cherno More Varna
22:30
Pirin Blagoevgrad
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 13
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Atletico Tucuman
07:30
Central Cordoba SDE
Colon de Santa Fe
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Ruch Chorzow
01:30
Gornik Leczna
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 3 Đức
Vòng 4
Hallescher FC
00:00
Oldenburg
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
03:00
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Club Chivas Tapatio
05:00
Monterrey B
CF Atlante
07:05
Monarcas Morelia
Correcaminos UAT
09:00
Cancun FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 16
KF Fjallabyggdar
01:00
Volsungur husavik
KFR Aegir
01:00
Haukar Hafnarfjordur
Throttur Reykjavik
02:30
Magni
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
22:30
Concordia Chiajna
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
Krsko Posavlje
22:59
NK Nafta
Malaysia
Vòng 16
MISC-MIFA
20:00
Negeri Sembilan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF
22:59
KFUM Roskilde
Allerod
23:30
Skjold
Frederikssund IK
23:30
Valle Brooklyn
Ledoje-Smorum Fodbold
23:30
KFUM
OKS
23:30
Marienlyst
Holbaek
00:00
Bronshoj
Korea League 4
Vòng 25
Jeonju Citizen FC
12:00
Goyang FC
Indonesia Super League
Vòng 4
Persik Kediri
15:30
Pusamania Borneo FC
Canadian Premier League
Vòng 8
Cavalry FC
08:00
Forge FC
Serbia
Vòng 6
Radnicki Nis
22:59
Novi Pazar
Australia U20
Vòng 20
Pires U20
10:00
Gwelup Croatia U20
FloreatAthena U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Cockburn City U20
Stirling Macedonia U20
12:00
Inglewood United U20
Armadale SC U20
12:00
Bayswater U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Charleston Battery
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
El Paso Locomotive FC
Orange County Blues FC
09:00
Phoenix Rising FC
VĐQG Iran
Vòng 1
Nassaji Mazandaran
21:30
Mes Rafsanjan
Peykan
21:30
Malavan
Esteghlal Tehran
22:00
Sepahan
Shahrdary Arak
22:30
Persepolis Pakdasht
Naft Masjed Soleyman FC
22:59
Mes krman
Slovakia 2. Liga
Vòng 5
Sokol Dolna Zdana
22:00
STK Samorin
Povazska Bystrica
22:00
MSK Zilina B
TJ Spartak Myjava
00:00
MFK Dubnica nad Vahom
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 14
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Enppi
01:00
NBE SC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Blackburn Rovers U23
01:00
Wolves U23
Manchester United U23
01:00
Crystal Palace U23
Tottenham Hotspur U23
01:00
Everton U23
West Ham U23
01:00
Arsenal U23
Southampton U23
01:00
West Bromwich U23
Brazil U20 Cup
Goias U20
01:30
Aparecidense U20
Burundi League
Vòng 1
BS Dynamic
20:00
Vitalo
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Atletico Bucaramanga
07:40
Union Magdalena
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 18
FC Haka
22:00
AC Oulu
NSW Premier League
Vòng
Sydney Olympic
12:00
Manly United
Hạng 2 Áo
Vòng 4
FC Liefering
23:10
First Wien 1894
St.Polten
23:10
Sturm Graz (Youth)
Trenkwalder Admira Wacker
23:10
Austria Wien (Youth)
FC Dornbirn 1913
23:10
SV Horn
FAC Team Fur Wien
23:10
SK Vorwarts Steyr
FC Blau Weiss Linz
01:30
Grazer AK
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Queens Park R U21
01:00
Birmingham City U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Monterrey (nữ)
07:00
Aguilas de Leon (nữ)
Club America (nữ)
07:00
Club Necaxa (nữ)
Mexico U20
Vòng 8
Necaxa U20
21:00
Monterrey U20
FC Juarez U20
22:00
Pachuca U20
Club Tijuana U20
05:45
Puebla U20
USA Women
Vòng 8
Houston Dash (nữ)
07:30
Racing Louisville (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 21
Pascoe Vale SC
17:15
Moreland City
Manningham United Blues
12:00
Moreland Zebras
Brunswick City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
FC Bulleen Lions
Werribee City
12:00
Northcote City
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Internacional RS
05:15
FBC Melgar
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 16
Grotta Seltjarnarnes
02:15
Afturelding
KV Vesturbaer
02:15
Fjolnir
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 4
Fredericia
23:30
Vejle
Hobro
23:30
Sonderjyske
Fremad Amager
23:30
Naestved
Australian cloth
Vòng 20
Centenary Stormers
17:30
Toowong
Tajikistan
Vòng 12
FC Istaravshan
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 20
Balestier Khalsa FC
18:45
Hougang United FC
ICE WC
Bán kết
Stjarnan (nữ)
02:45
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Mushuc Runa
07:00
Orense SC
Iceland 4 Deild
Vòng
Smari 2020
02:00
Golfklubbur Grindavikur
Berserkir Midas
03:00
Lettir Reykjavik
Ulfarnir
03:00
Stokkseyri
KB(ICE)
03:00
Arborg
IBU Uppsveitir
03:00
Alftanes
ACT Premier League
Vòng 17
Belconnen United
12:00
Gungahlin United
Canberra Olympic
12:00
West Canberra Wanderers
Cooma Tigers
12:00
OConnor Knights
Australian Welsh League
Vòng
St George City FA
11:00
Western Sydney Wanderers AM
Belarus Womens Premier League
Vòng 17
FK Minsk (nữ)
21:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 18
Atomsfera Mazeikiai
19:00
Siauliai B
Banga Gargzdai B
19:00
Babrungas
FK Trakai II
19:00
FK Zalgiris Vilnius B
FK Neptunas Klaipeda
19:00
FK Panevezys-2
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Siauliai B
Banga Gargzdai B
22:59
Babrungas
FK Neptunas Klaipeda
22:59
FK Panevezys-2
Alytis Alytus Dainava
22:59
Ekranas Panevezys
Alytis Alytus Dainava
22:59
Ekranas Panevezys
FK Trakai II
23:30
FK Zalgiris Vilnius B
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Benfica U23
17:00
Estoril U23
Wales FAW nam
Vòng 3
Gresford
01:00
Mold Alexandra
Abbe Gavin Ni
01:30
Goytre Utd
Barry Town United
01:30
Briton Ferry Athletic
Llanelli
01:30
Ammanford
Taffs Well
01:30
Afan Lido
Holywell
01:30
Colwyn Bay
Llanidloes Town
02:00
Chirk AAA
VĐQG Belarus
Vòng 17
FC Torpedo Zhodino
22:00
Energetik-BGU Minsk
Neman Grodno
00:00
Slutsksakhar Slutsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 17
Torslanda IK
23:30
Landvetter IS
FBK Balkan
00:00
Nosaby IF
Assyriska BK
00:00
Vastra Frolunda
Ahlafors IF
00:00
IK Gauthiod
Grebbestads IF
00:00
Sifhalla
Rappe GOIF
00:30
Hassleholms IF
IK Sleipner
00:30
Assyriska United IK
Jordan
Vòng 14
Sahab SC
22:00
Al Wihdat Amman
AL-Sareeh
00:30
Ramtha Club
Hạng 3 Iceland
Vòng
Vaengir Jupiters
02:15
Augnablik Kopavogur
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 19
KTP Kotka
22:30
SJK Akatemia
JaPS
22:30
PEPO Lappeenranta
TPS Turku
22:30
MP MIKELI
Gnistan Helsinki
22:30
Jaro
Hạng 2 Paraguay
Vòng 21
Martin Ledesma
01:45
Deportivo Santani
Sportivo Trinidense
06:15
Independiente Luque
Azerbaijan Premier League
Vòng 2
Zira FK
22:00
Sabah FK Baku
Brazil Serie B
Vòng 24
Vila Nova
05:00
Londrina PR
Bahia
07:30
Ituano SP
Brusque FC
07:30
Ponte Preta
U21 Nga
Vòng 6
FK Ural Youth
15:00
Strogino Youth
Khimki Youth
17:00
FC Terek Groznyi Youth
Torpedo Moscow Youth
18:00
Spartak Moscow Youth
FK Orenburg Youth
18:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Zenit St.Petersburg Youth
19:00
FK Nizhny Novgorod Youth
CSKA Moscow (R)
21:00
Krylya Sovetov Samara Youth
FK Krasnodar Youth
22:00
FK Rostov Youth
Lokomotiv Moscow Youth
22:59
Kuban Krasnodar Youth
Dinamo Moscow Youth
22:59
PFC Sochi Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 4
USK Anif
22:30
SV Austria Salzburg
Salzburger AK 1914
22:59
SC Golling
SC Imst
23:30
SPG Motz/Silz
Kufstein
00:00
SVG Reichenau
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Leoben
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Kalsdorf
SC Gleisdorf
00:00
Allerheiligen
SC Weiz
00:00
SAK Klagenfurt
WSG Swarovski Tirol B
00:00
SV Fugen
ASV Siegendorf
00:00
Wiener Viktoria
ASV Bruck
00:00
SC Mannsdorf
Vocklamarkt
00:00
USV RB Weindorf St.Anna
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
Andelsbuch
SV Hall
00:00
Worgl Obi SV
SV Seekirchen
00:00
Bischofshofen
St. Johann
00:00
OTSU Hallein
FC Pinzgau Saalfelden
00:00
SV Grodig
SC Kundl
00:30
SC Schwaz
WSC Hertha Wels
00:30
Union Gurten
Traiskirchen
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
FC Kitzbuhel
00:30
SV Telfs
Team Wiener Linien
00:30
Karabakh Vienna
SV Wals-Grunau
00:30
SV Kuchl
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 3
Maritzburg United
00:30
Moroka Swallows
Ireland First Division
Vòng 28
Waterford United
01:45
Salthill Devon Galway
Wexford (Youth)
01:45
Cobh Ramblers
Bray Wanderers
01:45
Longford Town
Cork City
01:45
Treaty United
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
VG 62
22:30
MaPS Masku
Puiu
22:59
FC Kontu
Kiisto Vaasa
22:59
Sporting Kristina
JPS
22:59
SaPa Pieksamaki
HPS
22:59
TuPS
Aifk Turku
23:15
PIF Parainen II
TPV Tampere
00:00
Pirkkalan JK
EBK
00:00
FC Kirkkonummi
Kuopion Elo
00:00
AC Barca
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 16
B36 Torshavn
00:00
Skala Itrottarfelag
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 2
B93 Copenhagen
00:00
Roskilde
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 22
Mokpo City
17:00
Siheung City
Changwon City
17:00
Cheonan City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 16
Kristianstads DFF (nữ)
22:59
Vittsjo GIK (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 23
Parnu JK
22:59
Flora Tallinn II
Germany Regionalliga
Vòng 6
FC Pipinsried
22:59
TSV Rain Am Lech
SpVgg Ansbach
23:15
SpVgg Hankofen-Hailing
Hertha BSC Berlin Youth
00:00
SV Babelsberg 03
Wiedenbruck
00:00
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Offenbach
00:00
TSG Hoffenheim (Youth)
TSV Buchbach