Lịch thi đấu giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc - HPL S9 2022 hôm nay

Lịch thi đấu giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc - khu vực miền Bắc năm 2022 hôm nay. Cập nhật ltđ giải bóng đá HPL S9 mới nhất.

Tổng quan giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc - khu vực miền Bắc 2022 (HPL S9)

Giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc khu vực miền Bắc đã đi vào năm thứ 9. Qua từng năm, giải đấu ngày một hoàn thiện, nâng cao cả về quy mô lẫn chất lượng. Một điều nữa khiến giải đấu năm nay được quan tâm hơn cả bởi nó đánh dấu sự trở lại sau một năm tạm dừng vì dịch COVID-19. 

Công ty Cổ phần bóng đá Việt (Vietfootball) là đơn vị tổ chức giải. Bên cạnh đó, giải nhận sự ủng hộ và đồng hành phối hợp của Tổng cục Thể dục thể thao, Liên đoàn bóng đá Việt Nam, các Sở Văn hóa - Thể thao - Du lịch cũng như các đơn vị tài trợ khác. 

Lịch thi đấu bóng đá vô địch U19 châu Âu 2022 hôm nay - Ảnh 1
HPL S9 quay trở lại sau một năm vắng bóng vì dịch COVID-19

Khởi điểm là giải Hanoi Premier League (HPL), đến nay, hệ thống giải bóng đá 7 người đã mở rộng quy mô tại 5 tỉnh thành trên cả nước, bao gồm Hà Nội, TPHCM, Khánh Hòa, Đắk Lắk và Cần Thơ. HPL S9 sẽ là giải đầu tiên bước vào tranh tài trong năm nay. 

HPL S9 có 12 đội tham dự, thi đấu theo hình thức vòng tròn tính điểm. Các trận đấu sẽ diễn ra vào chủ nhật hàng tuần tại nhà thi đấu Hoàng Mai. Mỗi vòng đấu sẽ diễn ra vào các khung 15 giờ, 16 giờ 30 và 18 giờ. Lễ khai mạc sẽ được tổ chức lúc 16 giờ 30 ngày 19/6, tức vòng 1. Đội vô địch HPL S9 sẽ nhận phần thưởng trị giá 60 triệu đồng.

Các đội bóng tham dự giải

Việt Phương Đông, Nguyễn Trãi, Mobi, DTS, Du Lịch, BIDV Quang Trung, Đại Từ, Tùng Anh, Mỹ Đình II, Phoenix, EOC, Ecopark. 

Lịch thi đấu HPL S9 hôm nay

Lượt Thời gian Đội 1 Kết quả Đội 2
I 19/06/2022  
  15:00 Việt Phương Đông - Nguyễn Trãi
    Mobi - DTS
  16:45 Du Lịch - BIDV Quang Trung
    Đại Từ - Tùng Anh
  18:15 Mỹ Đình II - Phoenix
    EOC - Ecopark
II 26/06/2022  
  15:00 Du Lịch - Tùng Anh
    Đại Từ - BIDV Quang Trung
  16:30 EOC - Mỹ Đình II
    Phoenix - Ecopark
  18:00 Việt Phương Đông - Mobi
    DTS - Nguyễn Trãi
III 03/07/2022  
  15:00 Du Lịch - Tùng Anh
    Đại Từ - BIDV Quang Trung
  16:30 EOC - Mỹ Đình II
    Phoenix - Ecopark
  18:00 Việt Phương Đông - Mobi
    DTS - Nguyễn Trãi
IV 10/07/2022  
  15:00 EOC - Việt Phương Đông
    Ecopark - Nguyễn Trãi
  16:30 Tùng Anh - Phoenix
    Mỹ Đình II - Đại Từ
  18:00 BIDV Quang Trung - DTS
    Mobi - Du Lịch
V 17/07/2022  
  15:00 Tùng Anh - Mỹ Đình II
    Phoenix - Đại Từ
  16:30 Ecopark - Việt Phương Đông
    Nguyễn Trãi - EOC
  18:00 Du Lịch - DTS
    Mobi - BIDV Quang Trung
VI 31/07/2022  
  15:00 EOC - Mobi
    DTS - Ecopark
  16:30 Du Lịch - Phoenix
    Mỹ Đình II - BIDV Quang Trung
  18:00 Việt Phương Đông - Tùng Anh
    Đại Từ - Nguyễn Trãi
VII 07/08/2022  
  15:00 Đại Từ - Việt Phương Đông
    Nguyễn Trãi - Tùng Anh
  16:30 Ecopark - Mobi
    DTS - EOC
  18:00 Mỹ Đình II - Du Lịch
    BIDV Quang Trung - Phoenix
VIII 14/08/2022  
  15:00 Mobi - Mỹ Đình Ii
    Phoenix - DTS
  16:30 Việt Phương Đông - BIDV Quang Trung
    Du Lịch - Nguyễn Trãi
  18:00 Tùng Anh - Ecopark
    EOC - Đại Từ
IX 21/08/2022  
  15:00 Nguyễn Trãi - BIDV Quang Trung
    Du Lịch - Việt Phương Đông
  16:30 Đại Từ - Ecopark
    Tùng Anh - EOC
  18:00 Phoenix - Mobi
    DTS - Mỹ Đình II
X 28/08/2022  
  15:00 DTS - Tùng Anh
    Mobi - Đại Từ
  16:30 Nguyễn Trãi - Phoenix
    Mỹ Đình II - Việt Phương Đông
  18:00 Ecopark - Du Lịch
    BIDV Quang Trung - EOC
XI 04/09/2022  
  15:00 Đại Từ - DTS
    Tùng Anh - Mobi
  16:30 EOC - Du Lịch
    BIDV Quang Trung - Ecopark
  18:00 Mỹ Đình II - Nguyễn Trãi
    Việt Phương Đông - Phoenix

 

TIN LIÊN QUAN

Hiệp Hòa lên ngôi vô địch VSC - S1 sau chiến thắng kịch tính trên chấm luân lưu

CLB Hiệp Hòa trở thành nhà tân vô địch sau khi hạ Du Lịch trong trận chung kết của Cúp bóng đá sân 7 toàn quốc 2021 (VSC - S1).

Giải bóng đá nông dân dùng công nghệ VAR tại Huế

Giải đấu "phủi" tại Huế áp dụng công nghệ VAR hiện đại với máy quay và màn hình, khiến nhiều người hâm mộ bóng đá Việt Nam không khỏi bất ngờ.

HAGL lên phương án cử đội bóng tham dự giải bóng đá 7 người

Giám đốc điều hành HAGL, Nguyễn Tấn Anh hé lộ kế hoạch cử một đội bóng tham dự giải bóng đá 7 người do Vietfootball tổ chức.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bế mạc VPL S3: Đạt Tín lên ngôi vô địch

Đánh bại EOC trong trận chung kết, Đạt Tín lên ngôi vô địch, trở thành chủ nhân của ngôi vị cao nhất Giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc Bia SaiGon Cup 2022.

Bán kết VPL S3: EOC và Đạt Tín bước vào trận chung kết trong mơ

Vòng bán kết của giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc Bia SaiGon Cup 2022 đã diễn ra hấp dẫn như mong đợi. EOC một lần nữa chứng minh tại sao họ đang là ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch khi dễ dàng hạ An Biên để có vé vào chung kết.

Tứ kết VPL S3: Mobi 'chết' hụt, EOC thắng dễ Vạn Tín

Các đại diện tham gia Vòng chung kết Giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc Bia SaiGon cup 2022 đã cống hiến những trận cầu hấp dẫn và kịch tính.

Người hùng World Cup của futsal Việt Nam tham dự VPL S3

Các đội bóng tham dự VCK bóng đá sân 7 toàn quốc (VPL S3) đã có những sự bổ sung rất chất lượng. Trong đó, tuyển thủ futsal Nguyễn Văn Hiếu có tên trong danh sách của Đạt Tín FC.

Đội vô địch VPL sẽ chạm trán tuyển Việt Nam trong trận cầu đặc biệt

Một trận đấu đặc biệt giữa đội vô địch vòng chung kết sân 7 toàn quốc và tuyển Việt Nam sẽ được tổ chức vào tháng 10 tới.

Bế mạc HPL S9: EOC lên ngôi vô địch

Sau gần ba tháng tranh tài, HPL S9 đã chính thức khép lại vào ngày 4/9 với chức vô địch của EOC.

Kết quả vòng 10 HPL S9: Mobi hụt hơi, EOC đặt một tay vào chức vô địch

Vòng đấu áp chót của HPL S9 chứng kiến những kết quả tương đối bất ngờ. Đặc biệt trận hòa của Mobi khiến cơ hội giành chức vô địch dần khép lại.

Kết quả vòng 9 HPL S9: Mobi, EOC chật vật giành 3 điểm

Dưới cơn mưa nặng hạt của Hà Nội, hai đội bóng đứng đầu bảng đã có những màn trình diễn hết sức nặng nề để lấy về 3 điểm.

Bế mạc KPL S3: Vạn Tín lên ngôi vô địch, Olympic Gym giành vé tham dự VPL S3

Cùng với Vạn Tín, Olympic Gym giành tấm vé thứ 2 tham dự Giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc Bia SaiGon Cup 2022 – Vòng chung kết toàn quốc (VPL S3) sau 2 năm bỏ lỡ.

Kết quả vòng 8 HPL S9: Cuộc đua ngôi vương bước sang ngã rẽ mới

Trong khi EOC và Mobi vẫn giữ được phong độ ổn định thì top bám đuổi phía sau cho thấy sự hụt hơi. Cuộc đua đến ngôi vương HPL S9 đang dần sáng tỏ sau vòng 8.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
Khangarid Klub
18:00
Tuv Buganuud
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Nhật Hoàng
Bán kết
Kyoto Sanga
17:30
Hiroshima Sanfrecce
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 33
Omiya Ardija
17:00
Montedio Yamagata
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 29
Daejeon Citizen
17:00
Jeonnam Dragons
Chungnam Asan
17:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Lech II Poznan
18:00
Pogon Siedlce
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC
17:00
Welkite Ketema
Arba Minch
20:00
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Kazakhstan Premier League
Vòng 2
Akzhayik Oral
17:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
RB LeipzigU19
18:00
Celtic U19
Jelgava U19
18:00
MTK Budapest U19
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Tajikistan
Vòng 4
FK Eskhata
17:00
FC Istiklol Dushanbe
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 7
Rakow Czestochowa (Youth)
17:00
Legia Warszawa (Youth)
Belarus Reserve League
Vòng
FC Vitebsk Reserves
18:00
Bate Borisov Reserves
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Vòng
PP Henan (nữ)
18:00
Ha Noi II(nữ)
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Cúp FA Thái Lan
Vòng 1
Sisaket United
17:00
Samut Prakan FC
Samut Prakan City
18:00
Maejo United
Royal Thai Navy
18:00
Inter Bangkok
MH Nakhonsi
18:00
Kamphaeng Phet
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal
20:00
Kopetdag Asgabat
Armenia Cup
Vòng 1
Gandzasar Kapan
18:00
Shirak
MIKA Ashtarak
18:00
Gandzasar Kapan
FC West Armenia
18:00
Alashkert
VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Finland U17
18:00
Greece U17
European Women
Round 1 B
Romania (nữ) U19
17:00
Armenia (nữ) U19
England (nữ) U19
17:00
Slovenia (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
FK Zenit Izhevsk
17:00
KAMAZ Naberezhnye Chelny
FK Kosmos Dolgoprudny
18:00
Rodina Moskva
Volga Ulyanovsk
19:00
Rubin Kazan
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
FK Kuban Kholding
22:59
FC Ufa
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
22:59
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
FYR Macedonia Cup
Vòng 2
Academy Pandev
19:00
Ljuboten
Pobeda Prilep
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkupi
19:00
Voska Sport
FK Shkendija 79
19:00
FK Skopje
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
FC Struga Trim Lum
19:00
Rabotnicki Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
Fortuna Singelik
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
Cúp FA Hàn Quốc
Bán kết
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Daegu FC
17:00
FC Seoul
AFC Championship U17
preliminaries
Yemen U17
17:00
Bhutan U17
Korea Republic U17
18:00