Lịch thi đấu giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc - HPL S9 2022 hôm nay

Văn Hải

Thứ năm, 23/06/2022 15:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc - khu vực miền Bắc năm 2022 hôm nay. Cập nhật ltđ giải bóng đá HPL S9 mới nhất.

Tổng quan giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc - khu vực miền Bắc 2022 (HPL S9)

Giải bóng đá 7 người vô địch toàn quốc khu vực miền Bắc đã đi vào năm thứ 9. Qua từng năm, giải đấu ngày một hoàn thiện, nâng cao cả về quy mô lẫn chất lượng. Một điều nữa khiến giải đấu năm nay được quan tâm hơn cả bởi nó đánh dấu sự trở lại sau một năm tạm dừng vì dịch COVID-19. 

Công ty Cổ phần bóng đá Việt (Vietfootball) là đơn vị tổ chức giải. Bên cạnh đó, giải nhận sự ủng hộ và đồng hành phối hợp của Tổng cục Thể dục thể thao, Liên đoàn bóng đá Việt Nam, các Sở Văn hóa - Thể thao - Du lịch cũng như các đơn vị tài trợ khác. 

Lịch thi đấu bóng đá vô địch U19 châu Âu 2022 hôm nay - Ảnh 1
HPL S9 quay trở lại sau một năm vắng bóng vì dịch COVID-19

Khởi điểm là giải Hanoi Premier League (HPL), đến nay, hệ thống giải bóng đá 7 người đã mở rộng quy mô tại 5 tỉnh thành trên cả nước, bao gồm Hà Nội, TPHCM, Khánh Hòa, Đắk Lắk và Cần Thơ. HPL S9 sẽ là giải đầu tiên bước vào tranh tài trong năm nay. 

HPL S9 có 12 đội tham dự, thi đấu theo hình thức vòng tròn tính điểm. Các trận đấu sẽ diễn ra vào chủ nhật hàng tuần tại nhà thi đấu Hoàng Mai. Mỗi vòng đấu sẽ diễn ra vào các khung 15 giờ, 16 giờ 30 và 18 giờ. Lễ khai mạc sẽ được tổ chức lúc 16 giờ 30 ngày 19/6, tức vòng 1. Đội vô địch HPL S9 sẽ nhận phần thưởng trị giá 60 triệu đồng.

Các đội bóng tham dự giải

Việt Phương Đông, Nguyễn Trãi, Mobi, DTS, Du Lịch, BIDV Quang Trung, Đại Từ, Tùng Anh, Mỹ Đình II, Phoenix, EOC, Ecopark. 

Lịch thi đấu HPL S9 hôm nay

Lượt Thời gian Đội 1 Kết quả Đội 2
I 19/06/2022  
  15:00 Việt Phương Đông - Nguyễn Trãi
    Mobi - DTS
  16:45 Du Lịch - BIDV Quang Trung
    Đại Từ - Tùng Anh
  18:15 Mỹ Đình II - Phoenix
    EOC - Ecopark
II 26/06/2022  
  15:00 Du Lịch - Tùng Anh
    Đại Từ - BIDV Quang Trung
  16:30 EOC - Mỹ Đình II
    Phoenix - Ecopark
  18:00 Việt Phương Đông - Mobi
    DTS - Nguyễn Trãi
III 03/07/2022  
  15:00 Du Lịch - Tùng Anh
    Đại Từ - BIDV Quang Trung
  16:30 EOC - Mỹ Đình II
    Phoenix - Ecopark
  18:00 Việt Phương Đông - Mobi
    DTS - Nguyễn Trãi
IV 10/07/2022  
  15:00 EOC - Việt Phương Đông
    Ecopark - Nguyễn Trãi
  16:30 Tùng Anh - Phoenix
    Mỹ Đình II - Đại Từ
  18:00 BIDV Quang Trung - DTS
    Mobi - Du Lịch
V 17/07/2022  
  15:00 Tùng Anh - Mỹ Đình II
    Phoenix - Đại Từ
  16:30 Ecopark - Việt Phương Đông
    Nguyễn Trãi - EOC
  18:00 Du Lịch - DTS
    Mobi - BIDV Quang Trung
VI 31/07/2022  
  15:00 EOC - Mobi
    DTS - Ecopark
  16:30 Du Lịch - Phoenix
    Mỹ Đình II - BIDV Quang Trung
  18:00 Việt Phương Đông - Tùng Anh
    Đại Từ - Nguyễn Trãi
VII 07/08/2022  
  15:00 Đại Từ - Việt Phương Đông
    Nguyễn Trãi - Tùng Anh
  16:30 Ecopark - Mobi
    DTS - EOC
  18:00 Mỹ Đình II - Du Lịch
    BIDV Quang Trung - Phoenix
VIII 14/08/2022  
  15:00 Mobi - Mỹ Đình Ii
    Phoenix - DTS
  16:30 Việt Phương Đông - BIDV Quang Trung
    Du Lịch - Nguyễn Trãi
  18:00 Tùng Anh - Ecopark
    EOC - Đại Từ
IX 21/08/2022  
  15:00 Nguyễn Trãi - BIDV Quang Trung
    Du Lịch - Việt Phương Đông
  16:30 Đại Từ - Ecopark
    Tùng Anh - EOC
  18:00 Phoenix - Mobi
    DTS - Mỹ Đình II
X 28/08/2022  
  15:00 DTS - Tùng Anh
    Mobi - Đại Từ
  16:30 Nguyễn Trãi - Phoenix
    Mỹ Đình II - Việt Phương Đông
  18:00 Ecopark - Du Lịch
    BIDV Quang Trung - EOC
XI 04/09/2022  
  15:00 Đại Từ - DTS
    Tùng Anh - Mobi
  16:30 EOC - Du Lịch
    BIDV Quang Trung - Ecopark
  18:00 Mỹ Đình II - Nguyễn Trãi
    Việt Phương Đông - Phoenix

 

TIN LIÊN QUAN

Hiệp Hòa lên ngôi vô địch VSC - S1 sau chiến thắng kịch tính trên chấm luân lưu

CLB Hiệp Hòa trở thành nhà tân vô địch sau khi hạ Du Lịch trong trận chung kết của Cúp bóng đá sân 7 toàn quốc 2021 (VSC - S1).

Giải bóng đá nông dân dùng công nghệ VAR tại Huế

Giải đấu "phủi" tại Huế áp dụng công nghệ VAR hiện đại với máy quay và màn hình, khiến nhiều người hâm mộ bóng đá Việt Nam không khỏi bất ngờ.

HAGL lên phương án cử đội bóng tham dự giải bóng đá 7 người

Giám đốc điều hành HAGL, Nguyễn Tấn Anh hé lộ kế hoạch cử một đội bóng tham dự giải bóng đá 7 người do Vietfootball tổ chức.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả vòng 1 HPL S9: Đương kim vô địch ngã ngựa ngày ra quân

Vòng đấu khai màn HPL S9 đã chứng kiến những kết quả bất ngờ. Điều đó hứa hẹn một giải đấu kịch tính và khó đoán đang chờ đợi trước mắt.

HAGL lên phương án cử đội bóng tham dự giải bóng đá 7 người

Giám đốc điều hành HAGL, Nguyễn Tấn Anh hé lộ kế hoạch cử một đội bóng tham dự giải bóng đá 7 người do Vietfootball tổ chức.

Giải bóng đá nông dân dùng công nghệ VAR tại Huế

Giải đấu "phủi" tại Huế áp dụng công nghệ VAR hiện đại với máy quay và màn hình, khiến nhiều người hâm mộ bóng đá Việt Nam không khỏi bất ngờ.

Hiệp Hòa lên ngôi vô địch VSC - S1 sau chiến thắng kịch tính trên chấm luân lưu

CLB Hiệp Hòa trở thành nhà tân vô địch sau khi hạ Du Lịch trong trận chung kết của Cúp bóng đá sân 7 toàn quốc 2021 (VSC - S1).

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Yeoju Sejong
12:00
Yangpyeong
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
FC Namdong
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongchang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
FloreatAthena U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin
Sport Club Recife PE
04:30
Brusque FC
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14
Taichung Blue Whale (nữ)
15:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taipei Xiongzan (nữ)
Hualien (nữ)
15:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Yemen U16
22:00
Oman U16
Jordan U16
01:00
Iraq U16
Latvia Cup
Vòng 3
Salaspils
22:00
Augsdaugava
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 14
HB Torshavn
22:59
KI Klaksvik
NSI Runavik
22:59
Vikingur Gotu
Kazakhstan Division 1