Hoa khôi tuyển nữ Việt Nam Hoàng Thị Loan công khai người yêu nhân ngày Valentine

Hoàng Thị Loan chính thức công bố mình là "hoa đã có chủ" ngay trong ngày lễ tình nhân 14/2. Hậu vệ sinh năm 1995 từng được bầu chọn vào top 10 cầu thủ nữ xinh nhất châu Á.

Ngày 14/2 hàng năm là ngày lễ tình nhân (Valentine). Đây là dịp để các cặp tình nhân thể hiện tình yêu dành cho nhau, cũng là ngày mà những tâm hồn lẻ bóng công khai tìm được "nửa kia" của mình. Đó cũng là trường hợp của hoa khôi tuyển nữ Việt Nam, Hoàng Thị Loan.

Trên trang facebook cá nhân, Hoàng Thị Loan đã đăng tải bức ảnh chụp cùng bạn trai nhân ngày lễ Valentine. Trong hình, cả 2 đang đứng tại 1 đại lý xe hơi khiến nhiều người tin rằng hậu vệ sinh năm 1995 đã được bạn trai tặng "xế hộp" làm quà Valentine.

Hoa khôi tuyển nữ Việt Nam Hoàng Thị Loan công khai người yêu nhân ngày Valentine - Ảnh 1
Hoàng Thị Loan khoe người yêu ngay trong ngày lễ tình nhân. (Ảnh: FBNV)

Đây là lần đầu tiên cầu thủ của CLB Hà Nội Watabe công khai "nửa kia" của mình. Hoàng Thị Loan ghi dấu ấn trong lòng NHM bóng đá nước nhà với ngoại hình xinh xắn, nữ tình cùng nụ cười tỏa nắng. Người đẹp 27 tuổi từng được tờ Siam Sport của Thái Lan bầu vào tốp 10 cầu thủ nữ xinh nhất châu Á.

Tại VCK Asian Cup nữ 2022 vừa qua, Hoàng Thị Loan không thể chinh chiến cùng ĐT nữ Việt Nam do chưa bình phục chấn thương. "Hoa khôi tuyển nữ" dính chấn thương đầu gối trong màu áo Hà Nội Watabe ở giải VĐQG 2021. Hiện tại, Hoàng Thị Loan đã gần như bình phục hoàn toàn và đang tích cực tập luyện chuẩn bị cho mùa giải mới.

Hoa khôi tuyển nữ Việt Nam Hoàng Thị Loan công khai người yêu nhân ngày Valentine - Ảnh 2
Hoàng Thị Loan (ngoài cùng bên trái hàng dưới) được mệnh danh là "hoa khôi" của bóng đá Việt Nam.

Trong năm 2021, Hoàng Thị Loan cùng Hà Nội Watabe giành cú đúp á quân ở cúp Quốc gia và giải VĐQG. Ở cả 2 giải đấu, đội bóng Thủ đô đều thất bại trước CLB nữ TP.HCM của Huỳnh Như và Chương Thị Kiều.

TIN LIÊN QUAN

Quảng Ninh vinh danh, tặng thưởng các tuyển thủ ĐT nữ Việt Nam sau kỳ tích giành vé dự World Cup

Chiều hôm qua 11/2, tỉnh Quảng Ninh đã tổ chức buổi lễ gặp mặt tuyên dương và khen thưởng các nữ tuyển thủ quốc gia thuộc biên chế đội nữ Than Khoáng sản Việt Nam. Đây là những cái tên góp công vào kỳ tích giành vé dự World Cup của bóng đá nữ Việt Nam.

HLV Mai Đức Chung chưa đạt điều kiện của FIFA để dẫn dắt ĐT Việt Nam ở World Cup

Nhà cầm quân người Hà Nội chưa có bằng AFC Pro. Đây là điều kiện tiên quyết theo quy định của FIFA để một HLV trưởng làm việc tại một VCK World Cup.

HLV Mai Đức Chung có 'Thượng Phương bảo kiếm' ngang giá trị với bằng FIFA Pro

Theo thông tin Thethao.vn tìm hiểu, HLV Mai Đức Chung vẫn đủ điều kiện dẫn dắt đội tuyển nữ Việt Nam trong vai trò thuyền trưởng ở World Cup 2023 dù cho không có bằng FIFA Pro.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hà Nội 1 và TP.HCM 1 tạo trận 'chung kết trong mơ' ở Cúp Quốc gia nữ 2022

Kết quả bán kết 2 giải bóng đá Nữ Cúp Quốc gia 2022 giữa Hà Nội 1 vs Thái Nguyên T&T ngày 18/8. Hà Nội 1 giành chiến thắng tối thiểu và sẽ đối đầu TP.HCM 1 trong trận chung kết của giải.

TPHCM 1 thắng kịch tính Than KSVN, giành vé vào chung kết cúp Quốc gia nữ

Kết quả bóng đá nữ TPHCM 1 vs Than KSVN ngày 18/8. Bàn thắng sớm ngay đầu hiệp 1 là đủ để các cô gái TPHCM giành chiến thắng trước Than KSVN trong trận bán kết 1 cúp Quốc gia nữ 2022.

Lịch thi đấu giải Bóng đá nữ Vô Địch Quốc Gia 2022

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu giải Bóng đá nữ Vô Địch Quốc Gia 2022. Giải Vô địch bóng đá nữ Việt Nam diễn ra từ cuối tháng 8.

Kết quả Cúp Quốc gia nữ 2022 ngày 14/8: Phong phú Hà Nam I bị loại

Thethao.vn cung cấp kết quả Cúp Quốc gia nữ 2022 ngày 14/8. Bảng B của Cúp Quốc gia nữ 2022 ngã ngũ khi Hà Nội I và Than Khoáng sản Việt Nam đi tiếp.

Tuyết Dung tỏa sáng giúp PP Hà Nam I có chiến thắng đầu tiên tại Cúp QG 2022

Trước một TPHCM II không được đánh giá cao hơn, Phong Phú Hà Nam I đã có chiến thắng đậm đà để mang về 3 điểm.

CLB nữ Sơn La bị gạch tên khỏi giải VĐQG 2022 vì không có cầu thủ đăng ký

Tại giải bóng đá nữ VĐQG 2022, CLB nữ Sơn La không có tên trong danh sách tham dự vì không có cầu thủ để đăng ký thi đấu.

HLV Mai Đức Chung gia hạn hợp đồng với VFF

Thuyền trưởng ĐT nữ Việt Nam sẽ tiếp tục gắn bó với công tác bóng đá nữ, đồng thời dẫn dắt các cô gái áo đỏ ở VCK World Cup 2023 tại Australia.

HLV Akira Ijiri: Bóng đá nữ Việt Nam nên rèn kỹ thuật song song với thể lực

Theo HLV Akira Ijiri, bóng đá nữ Việt Nam nên chú trọng hơn tới khâu rèn kỹ thuật cho các cầu thủ trẻ thay vì chỉ tập trung vào việc cải thiện thể lực.

Tuyển thủ nữ U18 Việt Nam giành danh hiệu Vua phá lưới giải Đông Nam Á 2022

Cầu thủ Ngọc Minh Chuyên trở thành Vua phá lưới giải U18 nữ Đông Nam Á 2022 với 6 bàn thắng.

Kết quả U18 nữ Việt Nam vs U18 nữ Australia: Lỡ hẹn với ngai vàng

Kết quả chung kết U18 nữ Việt Nam vs U18 nữ Australia - Đoàn quân của HLV Akira Ijiri chỉ giành được HCB sau khi thất bại trước Australia trong trận chung kết giải U18 nữ Đông Nam Á 2022.

V-League
Vòng 13
Hoàng Anh Gia Lai
17:00
Hải Phòng FC
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00
Nam Định FC
Viettel FC
19:15
Sông Lam Nghệ An
Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
FC Pyunik
00:10
Sheriff Tiraspol
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Nagoya Grampus
17:30
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Hebei FC
19:00
Changchun Yatai
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
AFC Champions League
1/8 Final
Bangkok Glass
15:00
Kitchee
Johor Darul Takzim
18:00
Urawa Red Diamonds
Giao hữu quốc tế
Citta di Fasano
22:30
Francavilla
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Gambia Division 2
Vòng
Waterside FC
22:59
Gunjur United
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Bhayangkara Surabaya United
15:30
Persis Solo FC
Pusamania Borneo FC
16:00
Persebaya Surabaya
Madura United
18:15
Dewa United FC
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Moreton Bay United (nữ)
16:30
Souths United SC (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
Cockburn City U20
12:00
Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 9
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Al Oruba Sur
23:30
Al-Suwaiq
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
U19 Đan Mạch
Vòng 2
Sonderjyske U19
17:30
Odense BK U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
Australian cloth
Vòng 21
University of Queensland
17:30
The Gap BPL
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
NTC Football West (nữ)
Singapore
Vòng 21
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Azerbaijan Premier League
Vòng 3
Keshla FK
19:30
Sabail
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
FK Ural Youth
15:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
16:00
CSKA Moscow (R)
Krylya Sovetov Samara Youth
16:00
FK Orenburg Youth
Strogino Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC