Danh sách đội hình Liverpool 2022/2023: Biến ảo hàng công

Danh sách đội hình Liverpool 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ Liverpool mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

Liverpool đang sở hữu đội hình có chiều sâu trong mùa giải 2022/23. Mặc dù phải nói lời chia tay với Sadio Mane, tuy nhiên The Kop đã ngay lập tức có sự bổ sung với "bom tấn" Darwin Nunez. Ngôi sao người Uruguay sẽ là mảnh ghép quan trọng trên hàng công của The Kop trong mùa giải mới.

Nhận định, dự đoán Liverpool vs Strasbourg, 01h30 ngày 1/8: Cửa trên đáng ngờ - Ảnh 1
Bộ đôi tân binh rất đáng chờ đợi của Liverpool

Bên cạnh sự xuất hiện của Nunez, Liverpool cũng chiêu mộ một trong những tài năng trẻ vô cùng sáng giá là trường hợp của Fabio Carvalho. Cầu thủ sinh năm 2002 đã ít nhiều để lại dấu ấn khi được tung vào sân trong chiến thắng 3-1 của Liverpool trước Man City tại Siêu cúp Anh 2022.

Cùng với đó, bộ khung cũ của Liverpool với những cái tên quen thuộc như Alisson, Van Dijk, Robertson, Arnold, Thiago, Salah sẽ tiếp tục đóng vai trò nòng cốt trong sơ đồ chiến thuật của HLV Jurgen Klopp. Chức vô địch Siêu cúp Anh được xem là bước chạy đà thuận lợi cho The Kop, Mo Salah và các đồng đội đang có được sự tự tin nhất định để hướng đến những danh hiệu cao quý trong mùa giải năm nay.

Đội hình mạnh nhất của Liverpool

Trong mùa giải 2021/22, hầu hết Liverpool sử dụng sơ đồ chiến thuật 4-3-3 tấn công. Nhiều khả năng, HLV Jurgen Klopp sẽ tiếp tục sử dụng sơ đồ này trong mùa giải năm nay. Với những cái tên như Darwin Nunez, Mohamed Salah, Luis Diaz, Diogo Jota hay Roberto Firmino, hàng công của The Kop hứa hẹn sẽ chơi vô cùng biến ảo trong mùa giải 2022/23.

Juergen Klopp là ai? Tiểu sự, sự nghiệp và phong cách huấn luyện đặc sắc của HLV Liverpool - Ảnh 4
HLV Klopp nhiều khả năng sẽ sử dụng sơ đồ 4-3-3 xuyên suốt mùa giải 2022/23

Đội trưởng của Liverpool là ai?

Hiện tại, đội trưởng của Liverpool là tiền vệ trung tâm Jordan Henderson. Cầu thủ sinh năm 1990 gia nhập The Kop vào năm 2011 và đang là cầu thủ có thâm niên lâu nhất tại Anfield. Trong màu áo Liverpool, Henderson đã có 33 bàn thắng và 58 kiến tạo sau 450 lần ra sân.

Danh sách đội hình Liverpool 2022-2023

Số áo Cầu thủ Vị trí Hợp đồng Giá trị (triệu euro)
1 Alisson Thủ môn 30/06/2027 €50.00m
62 Caoimhin Kelleher Thủ môn 30/06/2026 €8.00m
13 Adrian Thủ môn 30/06/2023 €1.00m
4 Virgil van Dijk Trung vệ 30/06/2025 €55.00m
5 Ibrahima Konate Trung vệ 30/06/2026 €40.00m
2 Joe Gomez Trung vệ 30/06/2027 €18.00m
32 Joel Matip  Trung vệ 30/06/2024 €18.00m
47 Nathaniel Phillips Trung vệ 30/06/2025 €8.00m
72 Sepp van den Berg Hậu vệ 30/06/2024 €5.00m
26 Andrew Robertson Hậu vệ 30/06/2026 €65.00m
21 Konstantinos Tsimikas Hậu vệ 30/06/2025 €15.00m
66 Trent Alexander-Arnold Hậu vệ 30/06/2025 €80.00m
22 Calvin Ramsay Hậu vệ 30/06/2027 €5.00m
3 Fabinho Tiền vệ 30/06/2026 €60.00m
17 Curtis Jones Tiền vệ 30/06/2025 €28.00m
8 Naby Keita Tiền vệ 30/06/2023 €25.00m
6 Thiago Tiền vệ 30/06/2024 €20.00m
15 Alex Oxlade-Chamberlain Tiền vệ 30/06/2023 €16.00m
14 Jordan Henderson Tiền vệ 30/06/2025 €15.00m
7 James Milner Tiền vệ 30/06/2023 €2.00m
28 Fabio Carvalho Tiền vệ 30/06/2027 €12.00m
23 Luis Diaz Tiền đạo 30/06/2027 €65.00m
20 Diogo Jota Tiền đạo 30/06/2025 €60.00m
11 Mohamed Salah Tiền đạo 30/06/2025 €90.00m
19 Harvey Elliott Tiền đạo 30/06/2026 €22.00m
27 Darwin Nunez Tiền đạo 30/06/2027 €55.00m
9 Roberto Firmino Tiền đạo 30/06/2023 €32.00m

Một số lưu ý

- Giá trị trong bảng trên là giá trị của cầu thủ theo định giá từ chuyên trang chuyển nhượng Transfermarkt. Giá trị này không phải là mức phí chuyển nhượng mà CLB bỏ ra để chiêu mộ cầu thủ. 

TIN LIÊN QUAN

'Quý nhân của Jose Mourinho' được MU bổ nhiệm vào đội ngũ huấn luyện

CLB Manchester United mới đây đã bổ sung huyền thoại người Nam Phi, Benni McCarthy vào đội ngũ huấn luyện viên của đội một.

Ronaldo bị thay ra sau hiệp 1, tự ý bỏ về sớm ở trận MU hòa Vallecano

Cristiano Ronaldo chỉ chơi đúng 45 phút hiệp 1 trong trận giao hữu giữa MU và Rayo Vallecano tối ngày 31/7. CR7 còn được nhìn thấy rời sân Old Trafford trước khi tiếng còi mãn cuộc vang lên.

ĐT Anh hạ Đức trong hiệp phụ, lần đầu vô địch EURO nữ

Kết quả Anh vs Đức, chung kết EURO nữ 2022: Đội chủ nhà đã đánh bại thế lực số 1 của bóng đá nữ châu Âu sau hai hiệp phụ để ghi tên mình vào lịch sử.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bạn gái cũ nói bị Ryan Giggs ‘cắm sừng’ 12 lần

Huyền thoại MU, Ryan Giggs mới đây đã bị bạn gái cũ Kate Greville bóc trần lối sống lệch lạc trước tòa án Manchester.

Ronaldo đá chính trong chiến thắng 5-1 của MU

Sau thất bại ở ngày ra quân Ngoại hạng Anh, MU đã tìm lại sự tự tin với chiến thắng 5-1 trước Halifax ở trận giao hữu kín diễn ra vào đêm 8/8.

HLV Ten Hag ‘nắn gân’ Ronaldo và sao MU: Bỏ về sớm là điều không thể chấp nhận

HLV Erik ten Hag thể hiện rõ sự không hài lòng khi Ronaldo cùng một vài cầu thủ khác của MU rời sân Old Trafford trước khi trận giao hữu với Rayo Vallecano kết thúc.

Ronaldo 'vô địch' về số lần bị lăng mạ trên mạng xã hội

Theo nghiên cứu được thực hiện bởi Ofcom, siêu sao Cristiano Ronaldo là cầu thủ Ngoại hạng Anh bị lăng mạ nhiều nhất trên nền tảng mạng xã hội.

Ronaldo có phải nhận án phạt từ MU sau khi bỏ về sớm?

Man United mới đây đã đưa ra phán quyết với hành động bỏ về sớm của Ronaldo trong trận giao hữu gặp Rayo Vallecano.

Danh sách đội hình Tottenham 2022/2023: Chờ đợi sự tươi mới

Danh sách đội hình Tottenham 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ Tottenham mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Arsenal 2022/2023: Bùng nổ tân binh

Danh sách đội hình Arsenal 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ Arsenal mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

Haaland bỏ lỡ cơ hội mười mươi trước gôn trống ở trận Siêu cúp Anh 2022

Erling Haaland đã khiến NHM Man City phải ngao ngán khi bỏ lỡ một bàn thắng khó tin trước Liverpool trong trận Siêu cúp Anh 2022, dù trước mặt anh là khung thành bỏ trống.

Kết quả Liverpool vs Man City: Salah, Nunez mang Siêu cúp Anh về cho The Kop

Kết quả Liverpool vs Man City - Sự tỏa sáng của Mohamed Salah cùng bản hợp đồng đắt giá nhất lịch sử CLB, Darwin Nunez đã giúp Liverpool đánh bại Man City để giành Siêu cúp Anh 2022 một cách thuyết phục.

Đội hình ra sân Liverpool vs Man City: Haaland đá chính, Nunez dự bị

Thethao.vn cung cấp đội hình ra sân trận Siêu cúp Anh giữa Liverpool vs Man City. Bên phía nhà vô địch Ngoại hạng Anh, tân binh Haaland ra sân từ đầu, trong khi bom tấn Nunez của "The Kop" ngồi dự bị.

V-League
Vòng 12
Becamex Bình Dương
17:00
Sài Gòn FC
Nam Định FC
18:00
Sông Lam Nghệ An
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Aston Villa
18:30
Everton
Brighton Hove Albion
21:00
Newcastle United
Southampton
21:00
Leeds United
Manchester City
21:00
Bournemouth AFC
Arsenal
21:00
Leicester City
Wolves
21:00
Fulham
Brentford
23:30
Manchester United
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Celta Vigo
22:00
RCD Espanyol
Valladolid
00:00
Villarreal
Barca
02:00
Rayo Vallecano
Serie A
Vòng 1
Sampdoria
23:30
Atalanta
AC Milan
23:30
Udinese
Monza
01:45
Torino
Lecce
01:45
Inter Milan
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
RB Leipzig
20:30
FC Koln
Hertha Berlin
20:30
Eintracht Frankfurt
Werder Bremen
20:30
VfB Stuttgart
Bayer Leverkusen
20:30
Augsburg
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Bochum
Schalke 04
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
Monaco
22:00
Rennes
PSG
02:00
Montpellier
Hàn Quốc
Vòng 28
Ulsan Hyundai FC
16:00
Daegu FC
Incheon United
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Jubilo Iwata
16:30
Urawa Red Diamonds
FC Tokyo
17:00
Cerezo Osaka
Kawasaki Frontale
17:00
Kyoto Sanga
Yokohama Marinos
17:00
Shonan Bellmare
Trung Quốc
Vòng 12
Henan Songshan Longmen
18:00
Meizhou Hakka
Guangzhou City
18:30
Wuhan FC
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
Cardiff City
18:30
Birmingham City
Sunderland A.F.C
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Huddersfield Town
21:00
Stoke City
Rotherham United
21:00
Reading
Millwall
21:00
Coventry City
Wigan Athletic
21:00
Bristol City
Luton Town
21:00
Preston North End
Blackpool
21:00
Swansea City
Hull City
21:00
Norwich City
VĐQG Mexico
Vòng 8
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Club Leon
05:00
Mazatlan FC
Pumas U.N.A.M.
07:05
Club America
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
FC Juarez
09:05
Pachuca
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Go Ahead Eagles
23:45
PSV Eindhoven
Emmen
01:00
RKC Waalwijk
FC Utrecht
01:00
SC Cambuur
Feyenoord
02:00
SC Heerenveen
VĐQG Brazil
Vòng 22
Goias
02:30
Avai FC SC
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Palmeiras
Cuiaba
06:30
Juventude
Botafogo RJ
07:00
Atletico Clube Goianiense
Giao hữu quốc tế
Aris Limassol
22:59
Xylotympou
Real Balompedica Linense
23:15
AD Ceuta
Atletico de Madrid (w)
23:30
Fundacion Albacete (nữ)
Padova
23:30
Luparense FC
Linense(BRA)
23:30
AD Ceuta
Villarreal (nữ)
23:50
Colegio Aleman Valencia (nữ)
Tarxien Rainbows F.C
23:50
Marsaxlokk FC
CF Illueca
00:00
Teruel
Real Balompedica Linense
00:00
AD Ceuta
Uniao Leiria
00:03
Sporting Braga II
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Cadiz B
14:30
Atletico Sanluqueno
Mar Menor
15:00
La Union CF
Utebo FC
15:30
CD Ebro
Real Valladol B
16:00
CF Rayo Majadahonda
Sparta Praha (nữ)
16:00
Real Madrid (nữ)
Barakaldo CF
16:30
Arenas Club de Getxo
Numancia
16:30
UD San Sebastian Reyes
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Slavia Praha (nữ)
Leatherhead
21:00
Westfields
Vicenza
22:00
Mantova
PSV Eindhoven (nữ)
22:00
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Akritas Chloraka
22:30
Aris Limassol
PAOK Saloniki
22:59
Volos NFC
Reims (nữ)
22:59
FC Metz (nữ)
AEP Paphos
22:59
Doxa Katokopias
Lamia
22:59
Ionikos
AEK Athens
22:59
Proodeftiki FC
OFI Crete
22:59
AO Episkopis Rethymno
CF Peralada
00:00
CF Badalona
UE Olot
00:00
CE Europa
Nea Salamis
00:00
Anorthosis Famagusta FC
UE Vilassar de Mar
00:00
Grama
UD Levante B
00:30
Yeclano Deportivo
UD Alzira
00:30
CF La Nucia
Eldense
00:30
UCAM Murcia
SD Gernika
00:30
Sestao
Gimnastica Torrelavega
00:30
Racing B
CA Bembibre
00:30
Sporting de Gijon B
G. Segoviana
01:00
CD Tudelano
CF Talavera de la Reina
01:00
AD Alcorcon
Badajoz
01:00
CD Montijo
Birkirkara FC
01:30
Sliema Wanderers FC
Xerez Deportivo FC
02:00
Cordoba
CD San Roque de Lepe
02:00
Real Betis B
Orihuela CF
02:00
CD Alcoyano
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Casa Pia AC
00:00
Benfica
Sporting CP
02:30
Rio Ave
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Helsingborg
22:30
IK Sirius FK
Scotland
Vòng 3
Saint Mirren
21:00
Ross County
Aberdeen
21:00
Motherwell
Glasgow Rangers
21:00
Saint Johnstone
Livingston
21:00
Hibernian
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
Stade Ouchy
22:59
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 5
FC Sion
22:59
Grasshopper
St. Gallen
01:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Kayserispor
23:15
Istanbulspor
Adana Demirspor
01:45
Sivasspor
Galatasaray
01:45
Giresunspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Huế FC
16:00
Phù Đổng
Công An Nhân Dân
16:30
Khatoco Khanh Hoa
Bình Phước
17:00
Phú Thọ
Ba Lan
Vòng 5
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Cracovia Krakow
20:00
Piast Gliwice
Gornik Zabrze
22:30
Stal Mielec
Pogon Szczecin
01:00
Wisla Plock
Na Uy
Vòng 18
Sandefjord
00:00
Rosenborg
Sarpsborg 08
00:00
Bodo Glimt
Aalesund FK
21:00
Haugesund
Nga
Vòng 5
Fakel
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Lokomotiv Moscow
19:00
Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg
21:00
CSKA Moscow
Dynamo Moscow
00:00
FC Krasnodar
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
MSK Zilina
21:00
Zlate Moravce
MFK Ruzomberok
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
Westerlo
21:00
Standard Liege
Seraing United
23:15
Charleroi
Cercle Brugge
23:15
Mechelen
Saint Gilloise
01:45
Kortrijk
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
HNK Gorica
23:30
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
02:05
Hajduk Split
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Palermo
01:45
Perugia
Como
01:45
Cagliari
Cittadella
01:45
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Eibar
22:00
Tenerife
Mirandes
00:00
Sporting Gijon
Leganes
02:00
Alaves
Las Palmas
04:00
Zaragoza
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
SC Covilha
17:00
Feirense
Estrela da Amadora
21:30
SC Farense
SCU Torreense
21:30
Nacional da Madeira
Hạng 2 Pháp
Vòng 3
Guingamp
20:00
Paris FC
Dijon
00:00
Caen
Sochaux
00:00
Amiens
Bastia
00:00
Grenoble
Nimes
00:00
Rodez Aveyron
Metz
00:00
Valenciennes
Le Havre
00:00
Pau FC
Annecy
00:00
Stade Lavallois MFC
Bordeaux
00:00
Chamois Niortais
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Kaiserslautern
23:30
SC Paderborn 07
Nurnberg
23:30
Heidenheimer
Holstein Kiel
18:00
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:00
SV Sandhausen
Arminia Bielefeld
18:00
Hamburger SV
Darmstadt
01:30
Hansa Rostock
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
Mito Hollyhock
16:00
Tokyo Verdy
Yokohama FC
16:00
Thespa Kusatsu
Grulla Morioka
16:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
16:00
Roasso Kumamoto
Montedio Yamagata
17:00
Zweigen Kanazawa FC
Fagiano Okayama
17:00
Renofa Yamaguchi
Vegalta Sendai
17:00
Omiya Ardija
V-Varen Nagasaki
17:00
FC Ryukyu
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
NK Mura 05
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
UTA Arad
22:59
Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti
01:45
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 5
AC Horsens
00:00
Midtjylland
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
Audax Italiano
00:15
Everton CD
Curico Unido
02:45
Universidad de Chile
Union La Calera
07:30
CSD Antofagasta
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
Arda
22:45
CSKA 1948 Sofia
Beroe Stara Zagora
01:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 13
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Rosario Central
01:30
Barracas Central
Defensa Y Justicia
01:30
Club Atletico Tigre
Lanus
04:00
Independiente
River Plate
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Skra Czestochowa
20:00
Zaglebie Sosnowiec
GKS Tychy
22:30
Wisla Krakow
Odra Opole
01:00
Resovia Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Irtysh 1946 Omsk
14:30
Amkar Perm
Dinamo Barnaul
15:00
FK Zenit Izhevsk
Dinamo Vladivostok
17:00
FK Kaluga
FC Yessentuki
20:00
Druzhba Maykop
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Jeonnam Dragons
16:00
FC Anyang
Ansan Greeners FC
18:00
Gwangju Football Club
Bucheon FC 1995
18:00
Seoul E-Land FC
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 4 Anh
Vòng 3
Tranmere Rovers
21:00
Gillingham
Bradford City
21:00
Newport County
Salford City
21:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
21:00
Doncaster Rovers
Rochdale
21:00
Grimsby Town
Leyton Orient
21:00
Mansfield Town
Stockport County
21:00
Colchester United
Sutton United
21:00
Barrow
Northampton Town
21:00
Hartlepool United
Carlisle United
21:00
Swindon Town
Walsall
21:00
Stevenage Borough
Harrogate Town
21:00
Crawley Town
Hạng 3 Đức
Vòng 4
Hallescher FC
00:00
Oldenburg
SpVgg Bayreuth
19:00
VfL Osnabruck
SC Verl
19:00
TSV 1860 Munchen
Viktoria koln
19:00
Dynamo Dresden
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
Rot-Weiss Essen
SV Elversberg
19:00
Zwickau
Ingolstadt
19:00
Saarbrucken
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo La Guaira
04:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Mineros de Guayana
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Queen's Park
21:00
Partick Thistle
Ayr United
21:00
Hamilton Academical
Inverness
21:00
Cove Rangers
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Manisa BB Spor
21:00
Boluspor
Caykur Rizespor
23:15
Keciorengucu
Eyupspor
01:45
Denizlispor
Genclerbirligi
01:45
Altinordu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Lunds BK
18:00
Tvaakers IF
FC Stockholm Internazionale
18:00
Sollentuna United
Oskarshamns AIK
21:00
Torns IF
Vanersborgs IF
21:00
Angelholms FF
Lindome GIF
21:00
Atvidabergs
Hạng 2 Iceland
Vòng 16
KF Fjallabyggdar
01:00
Volsungur husavik
KFR Aegir
01:00
Haukar Hafnarfjordur
Throttur Reykjavik
02:30
Magni
HotturHuginn
21:00
Reynir Sandgerdi
IR Reykjavik
21:00
Vikingur Olafsvik
UMF Njardvik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
Hạng 2 Romania
Vòng 2
CSM Politehnica Iasi
15:00
Luceafarul Oradea
Ripensia Timisoara
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
ACS Viitorul Selimbar
15:00
FC Timisoara
Unirea Constanta
15:00
AFC Progresul Spartac Bucuresti
ACS Dumbravita
15:00
Unirea Dej
Metaloglobus
15:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 6
Slask Wroclaw II
18:00
Olimpia Elblag
OKS Stomil Olsztyn
21:30
Gornik Polkowice
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Radunia Stezyca
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:30
Indjija
IMT Novi Beograd
22:30
Jedinstvo UB
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
NK Primorje
22:30
NK Fuzinar
NK Rogaska
22:30
NK Aluminij
NK Bilje
22:30
Bistrica
Roltek Dob
22:30
ND Beltinci
Malaysia
Vòng 16
Sabah
18:30
Kuala Lumpur
Sabah
18:30
Kuala Lumpur
Terengganu
19:15
Sarawak United
MISC-MIFA
20:00
Negeri Sembilan
Terengganu
20:00
Sarawak United
Melaka
20:00
Pahang
Melaka
20:00
Pahang
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF
22:59
KFUM Roskilde
Allerod
23:30
Skjold