Link xem trực tiếp bóng chuyền VTV Bình Điền Long An vs Geleximco Thái Bình, 19h30 ngày 16/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền VTV Bình Điền Long An vs Geleximco Thái Bình hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Cup Tứ hùng Long An 2022.

Sau một thời gian im ắng nhường chỗ cho các giải đấu quốc tế, làng bóng chuyền quốc nội bắt đầu sôi động trở lại với những trận đấu bóng chuyền của Cup Tứ hùng Long An 2022 (giải bóng chuyền Long An mở rộng).

Đây là giải đấu dành cho cả nam lẫn nữ được tổ chức tại Long An. Trong ngày khai mạc, tâm điểm của sự chú ý sẽ dồn vào cặp đấu giữa hai đội bóng được đánh giá mạnh nhất của nội dung nữ giữa VTV Bình Điền Long An vs Geleximco Thái Bình.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VTV Bình Điền Long An vs Geleximco Thái Bình, 19h30 ngày 16/11 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền VTV Bình Điền Long An vs Geleximco Thái Bình, 19h30 ngày 16/11

Chỉ có 4 đội bóng chuyền nữ tham dự giải năm nay, chính vì thế trận đấu giữa VTV Bình Điền Long An vs Geleximco Thái Bình được coi là chung kết sớm của giải đấu khi mà hai đối thủ còn lại yếu hơn khá nhiều.

Tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 hồi tháng 7, đội bóng quê lúa vượt qua VTV Bình Điền Long An với tỷ số 3-0 nhưng khi đó họ còn có trong tay Polina Rahimova. Còn với đội chủ nhà, họ thiếu vắng Thanh Thúy trong trận đấu này.

Dàn VĐV có tiếng trong trận đấu này có thể kể đến như Kim Thanh, Khánh Đang, Trà My, Ngọc Hoa bên phía VTV Bình Điền Long An còn đội khách, các nhà đương kim vô địch quốc gia có Trà Giang, Nguyễn Thị Uyên, Bùi Huệ, Bùi Thị Thơm.

Một trận đấu được đánh giá khá cân bằng và không ngoại trừ khả năng cần tới 5 séc đấu để phân định được thắng thua. Liệu đội chủ giải có trả được món nợ của mình trước các cô gái tới từ quê lúa Thái Bình?

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Geleximco Thái Bình: TẠI ĐÂY

TIN LIÊN QUAN

Giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022 diễn ra khi nào, ở đâu?

Giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022 diễn ra từ ngày 23/9 tới 15/10 tại hai quốc gia châu Âu. Đây là lần thứ 19 giải đấu được tổ chức.

Cặp đôi bóng chuyền bãi biển Việt Nam lập kỳ tích sau chiến thắng trước Thái Lan

Đối thủ trong vòng tiếp theo của đại diện Việt Nam sẽ là cặp đôi rất mạnh của Trung Quốc 1.

Danh sách các đội tham dự giải bóng chuyền Cup Quân đội mở rộng 2022

Hầu hết những CLB hàng đầu của bóng chuyền Việt Nam đều sẽ góp mặt tại giải đấu này.

Wikipedia về giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022: Những điều cần biết

Giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022 sẽ diễn ra từ 23/9 đến 15/10 tại Ba Lan và Hà Lan. Đây là giải bóng chuyền nữ lớn nhất thế giới.

Link xem trực tiếp giải bóng chuyền Cup Tứ hùng Long An 2022 hôm nay

Link xem trực tiếp giải bóng chuyền Cup Tứ hùng Long An 2022. Năm nay, giải đấu sẽ diễn ra từ hôm nay 16/9 đến 21/9.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thổ Nhỹ Kỳ vs Canada, 22h30 ngày 5/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Thổ Nhỹ Kỳ vs Canada, 22h30 hôm nay 5/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Trung Quốc vs Puerto Rico, 22h15 ngày 5/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Trung Quốc vs Puerto Rico, 22h15 hôm nay 5/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thái Lan vs Đức, 20h00 ngày 5/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Thái Lan vs Đức, 20h00 hôm nay 5/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Italia, 19h15 ngày 5/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Nhật Bản vs Italia, 19h15 hôm nay 5/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Xem trực tiếp giải bóng chuyền nữ Cúp Cát Bà Amatina 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Thethao.vn sẽ cập nhật trực tiếp link xem giải bóng chuyền nữ Cúp Cát Bà Amatina 2022 để phục vụ khán giả.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Mỹ vs CH Dominica, 22h30 ngày 4/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Mỹ vs CH Dominica, 22h30 hôm nay 4/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Brazil vs Italia, 22h15 ngày 4/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Brazil vs Italia, 22h15 hôm nay 4/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thái Lan vs Canada, 20h00 ngày 4/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Thái Lan vs Canada, 20h00 hôm nay 4/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Bỉ, 19h15 ngày 4/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Nhật Bản vs Bỉ, 19h15 hôm nay 4/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Lan vs Italia, 21h00 ngày 2/10

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Hà Lan vs Italia, 21h00 hôm nay 2/10. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Liên đoàn Tây Ba Nha
Vòng 2
UD Marbella
21:30
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Sutjeska Foca
22:30
FK Kozara Gradiska
Mexico U20
Vòng
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Puebla U20
22:00
Atlas U20
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Italy U17
21:00
Kosovo U17
European Women
Round 1 A
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Sanremese
21:00
Asti
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Sacavenense U19
21:00
Loures U19
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Women's football South American Games
Vòng bảng
Argentina (nữ) U20
21:15
Uruguay (nữ) U20
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Tyumen
21:00
Volgar-Gazprom Astrachan
Torpedo Vladimir
22:00
Akron Togliatti
Avangard
22:00
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:00
Baltika Kaliningrad
Dinamo Briansk
22:00
Arsenal Tula
Tekstilshchik Ivanovo
22:30
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:30
Yenisey Krasnoyarsk
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Bahraini Premier League
Vòng 2
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
AFC Championship U17
preliminaries
Mongolia U17
21:00
Tajikistan U17
Saudi Arabia U17
22:30
Maldives U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Scheveningen
Katwijk
01:00
OFC Oostzaan
Rijnsburgse Boys
01:00
De Treffers
HHC Hardenberg
01:00
AFC
Kuwait first Division Leagus
Vòng 4
Al-Salibikhaet
22:00
Al-Shabab(KUW)
Khaitan
22:00
Al-Yarmouk
Holland Derde Divisie
Vòng
Urk
01:00
VV DOVO
UNA
01:00
Gemert
SV Oss 20
01:00
HSC 21 Brein
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 5
HSK Zrinjski Mostar
22:59
NK Siroki Brijeg
Hạng nhất Scotland
Vòng 7
Edinburgh City
01:45
Peterhead
Argentina Reserve League
Vòng
Deportivo Camioneros Reserves
21:00
Nueva Chicago Reserves
Deportivo Moron Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
Banfield Reserves
21:00
Velez Sarsfield Reserves
Sacachispas Reserves
21:00
CSD Flandria Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
21:00
CA Independiente Reserves
Tigre Reserves
21:00
Sarmiento Junin Reserve
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
Charlotte FC
06:00
Columbus Crew
Inter Miami
07:00
Orlando City

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền