Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công, lúc 15h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công hôm nay.

Cùng giờ với trận đấu giữa Ninh Bình Doveco và VTV Bình Điền Long An ở giải nữ là trận đấu hấp dẫn ở giải nam giữa TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công, hai ứng viên đi tiếp ở bảng B.

Năm nay, cả TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công đều có những sự bổ sung chất lượng. Nếu như đội bóng của HLV Bùi Huy Châm có tay đập kì cựu Thái Lan thì HLV Thái Anh Văn cũng kịp mang về một đối chuyền người Venezuela.

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công, lúc 15h00 ngày 6/7 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công, lúc 15h00 ngày 6/7 - Ảnh 1

Cả hai đội bóng đều được đánh giá cao tại bảng đấu này và trận đấu đầy duyên nợ này được dự đoán sẽ rất cân bằng, nhiều khả năng phải cần đến séc đấu thứ 5 để có thể phân định thắng thua.

Sau một mùa giải thất vọng, TP. Hồ Chí Minh đang rất muốn lấy lại vị thế của mình còn đội bóng quân đội cũng đang rất muốn bảo vệ thành tích á quân của mình, thậm chí là vô địch ở mùa giải năm nay.

Năm nay, giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 sẽ được tường thuật trực tiếp trên hệ sinh thái thể thao của VTVcab (ON Sports, ON Sports News, ON Sports +, ON, ON Sports TV).

Tất cả các trận đấu bóng chuyền của giải VĐQG 2022 đều được truyền hình trực tiếp. Các trận đấu vòng bảng giải VĐQG 2022 sẽ diễn ra tại Vĩnh Phúc và Ninh Bình từ ngày 3/7.

Thethao.vn cập nhật link xem tất cả các trận đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2022 TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công: LINK 1 - LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam chung kết Biên Phòng vs Tràng An Ninh Bình 20h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam chung kết Biên Phòng vs Tràng An Ninh Bình 20h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật trực tiếp bóng chuyền nam chung kết Biên Phòng vs Tràng An Ninh Bình.

Ngoại binh Thái vừa cập bến TP. Hồ Chí Minh 'đẳng cấp' thế nào?

Wanchai Tabwises là ngôi sao đình đám một thời của bóng chuyền nam Thái Lan. Anh là nỗi khiếp sợ của các đội bóng trong khu vực.

Rộ tin Việt Nam đăng cai giải bóng chuyền nữ Vô địch châu Á 2023

Hiện thông tin Việt Nam đăng cai giải bóng chuyền nữ Vô địch châu Á 2023 vẫn là tin đồn cần được xác minh hay thông tin chính thức trong thời gian tới.

HOT: Bóng chuyền Thanh Hóa đón ngoại binh khủng trước giờ 'G' giải VĐQG 2022

CLB Thanh Hóa vừa chiêu mộ thành công ngôi sao bóng chuyền người Indonesia là Pertiwi Megawati.

Danh sách ngoại binh ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022: Thái Lan áp đảo

Thái Lan là quốc gia có nhiều ngoại binh thi đấu ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam AVC Cup 2022 Trung Quốc vs Đài Bắc Trung Hoa, 18h00 tối nay 8/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam AVC Cup 2022 Trung Quốc vs Đài Bắc Trung Hoa. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam châu Á.

Lịch thi đấu và link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 hôm nay

Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 có 11 đội tuyển tham dự. Các trận đấu AVC Cup 2022 sẽ diễn ra từ hôm nay 7/8.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Ba Lan, lúc 23h00 tối nay 23/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Ba Lan. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Ba Lan hôm nay.

Link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Pháp, lúc 23h00 tối nay 21/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Pháp. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Pháp hôm nay.

Link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Brazil, lúc 23h00 tối nay 20/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Brazil. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Brazil hôm nay.

Link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền VNL 2022 Thái Lan vs Thổ Nhỹ Kỳ, 22h30 hôm nay 14/7

Link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền VNL 2022 Thái Lan vs Thổ Nhỹ Kỳ. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền Thái Lan vs Thổ Nhỹ Kỳ hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Trung Quốc vs Hà Lan, 22h00 tối nay 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Trung Quốc vs Hà Lan. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Trung Quốc vs Hà Lan hôm nay.

Link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ VNL Italia vs Brazil, 22h30 tối nay 17/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Italia vs Brazil. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Italia vs Brazil hôm nay.

Link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Sanest Khánh Hoà, lúc 20h00 tối nay 17/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Sanest Khánh Hoà. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Sanest Khánh Hoà hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 VNL Serbia vs Thổ Nhỹ Kỳ, 19h00 tối nay 17/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Serbia vs Thổ Nhỹ Kỳ. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Serbia vs Thổ Nhỹ Kỳ hôm nay.

Hạng nhất Anh
Vòng 2
West Brom
02:00
Watford
VĐQG Brazil
Vòng 21
Coritiba PR
06:00
Santos
Giao hữu quốc tế
Al-Wasl
22:59
Al-Jazira(UAE)
Avellino
22:59
US Casertana 1908
Giao Hữu ĐTQG
Iran U19
20:00
Afghanistan (U19)
Tajikistan U19
22:59
Kyrgyzstan U19
Bồ Đào Nha
Vòng 1
Gil Vicente
02:15
Pacos de Ferreira
VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Hacken
00:00
Helsingborg
Varbergs BoIS FC
00:00
IFK Goteborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Istanbul BB
23:15
Kasimpasa
Fenerbahce
01:45
Umraniyespor
Ankaragucu
01:45
Konyaspor
Ba Lan
Vòng 4
Wisla Plock
00:00
Miedz Legnica
Cúp quốc gia Italia
Vòng 1
Genoa
22:45
Benevento
Modena
22:59
Sassuolo
Sassuolo
22:59
Modena
Cremonese
02:00
Ternana
Bologna
02:15
Cosenza Calcio 1914
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 1
FC Culpa
00:00
Maribo
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Penafiel
00:00
Leixoes
Hạng 2 Pháp
Vòng 2
Caen
01:45
Metz
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 1
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
MVV Maastricht
Jong Ajax (Youth)
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 4
ND Gorica
01:15
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 4
Hermannstadt
22:00
FC Voluntari
FC Botosani
01:00
Farul Constanta
Đan Mạch
Vòng 4
Silkeborg
00:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 21
Huachipato
04:30
Union La Calera
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Septemvri Sofia
22:30
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Plovdiv
00:45
Arda
VĐQG Argentina
Vòng 12
Central Cordoba SDE
21:00
Defensa Y Justicia
Club Atletico Tigre
06:00
Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 4
Stal Rzeszow
22:59
Ruch Chorzow
Hạng 2 Nga
Vòng 3
Alania-d Vladikavkaz
21:00
FC Yessentuki
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
Proleter
22:30
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
02:00
Macva Sabac
Malaysia
Vòng 15
Negeri Sembilan
19:15
Pulau Pinang
Sabah
19:15
Sarawak United
MISC-MIFA
20:00
Pahang
Bulgaria B PFG
Vòng 4
Botev Plovdiv II
22:00
Minyor Pernik
Serbia
Vòng 5
Habitpharm Javor
00:00
Mladost Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 2
Diosgyor VTK
01:15
SOROKSAR
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Augnablik (nữ)
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
Fylkir (nữ)
02:15
Hafnarfjordur (nữ)
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Wolves U23
01:00
Chelsea U23
Nottingham Forest U23
01:00
Southampton U23
West Bromwich U23
01:00
Newcastle U23
Crystal Palace U23
01:00
Brighton U23
Leicester City U23
01:00
Tottenham Hotspur U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Llaneros FC
03:00
Atletico FC
Universitario de Popayan
03:00
Valledupar FC
Real Santander
03:00
Bogota FC
Tigres Zipaquira
05:00
Deportes Quindio
Barranquilla FC
07:15
Leones
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
Dordoi-Dynamo Naryn
19:15
FC Kaganat
FC Abdish-Ata Kant
19:30
Nur Batken
Phần Lan
Vòng 17
Lahti
22:00
HIFK
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Peterborough U21
20:00
Queens Park R U21
Burnley U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 14
Degerfors IF U21
20:00
Dalkurd FF U21
Brommapojkarna U21
05:00
Orebro U21
Norrkoping IFK U21
05:00
Athletic FC United U21
Dalkurd FF U21
05:00
Djurgardens U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 6
Club Necaxa (nữ)
05:00
Monterrey (nữ)
Aguilas de Leon (nữ)
07:00
Club America (nữ)
Juarez FC (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Pachuca (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
Sportivo Dock Sud
01:30
Defensores Unidos
Latvian Higher League
Vòng 24
FK Spartaks Jurmala
22:00
BFC Daugavpils
Georgia Cup
Vòng 1
FC Matchakhela Khelvachauri
20:00
Dila Gori
Luxembourg National Division
Vòng 1
F91 Dudelange
00:30
Jeunesse Esch
Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Gualaceo SC
07:00
9 de Octubre
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
21:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Hạng 2 Paraguay
Vòng 20
Sportivo Iteno
01:30
Martin Ledesma
Independiente Luque
06:30
Sportivo Luqueno
Azerbaijan Premier League
Vòng 1
Turan Tovuz
20:00
FK Gilan Gabala
Hạng 2 Estonia
Vòng 22
Paide Linnameeskond B
22:00
Flora Tallinn II
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 16
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
HJK Helsinki (nữ)
Norway 2.Liga
Vòng 15
Asker
00:00
Valerenga B
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 17
Klubi 04 Helsinki
22:30
Tampere United
Honka Akatemia
22:30
GrIFK Kauniainen
Chile Primera B
Vòng 23
Barnechea
23:30
Deportes Santa Cruz
San Luis Quillota
07:30
Rangers Talca
Municipal Iquique
07:30
Santiago Morning
Hạng nhất Na Uy
Vòng 19
Grorud
22:59
Kongsvinger
Start Kristiansand
22:59
Bryne
Asane Fotball
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Skeid Oslo
Ranheim IL
22:59
Mjondalen IF
Israel Ligat Leumit Toto Cup
Vòng bảng
Ironi Nir Ramat HaSharon
19:00
Maccabi Kabilio Jaffa
AS Ashdod
19:00
Kafr Qasim
Maccabi Ahi Nazareth
19:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Acco
19:00
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
19:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Afula
19:00
Ironi Tiberias
Hapoel Ramat Gan
19:00
Hapoel Kfar Saba
Hạng 4 Nauy
Vòng
IF Floya
21:30
Stromsgodset B
Fram Larvik
22:00
Sparta Sarpsborg B
Strindheim IL
22:59
Rosenborg B
Kazakhstan Women’s Super League
Vòng
Tomiris Turan (nữ)
19:30
Okzhetpes (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 18
Orebro
00:00
Orgryte
Vasteras SK FK
00:00
Brommapojkarna
AFC Eskilstuna
00:00
Jonkopings Sodra IF
VĐQG Uruguay
Vòng 2
Albion FC
01:00
Liverpool URU
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Club Lujan
01:30
Ferrocarril Midland
General Lamadrid
01:30
El Porvenir
Argentine Division 2
Vòng 28
Gimnasia Jujuy
01:00
Quilmes
San Martin San Juan
01:30
CA Brown Adrogue
Club Atletico Guemes
03:10
Instituto
Atletico Atlanta
07:10
Chacarita juniors
Armenia Premier League
Vòng 2
Shirak
20:30
Urartu
Estonia Teine Liiga
Vòng 22
JK Tallinna Kalev II
22:59
Laanemaa Haapsalu
Nomme JK Kalju II
22:59
Tallinna FC Ararat TTU
Hạng nhất Nga
Vòng 4
Neftekhimik Nizhnekamsk
22:00
Rubin Kazan
Baltika Kaliningrad
00:00
Arsenal Tula
Iceland
Vòng 16
Akranes
02:15
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Keflavik
BRA SPC
Vòng 1
Sao Bento
05:30
Rio Claro
U21 Anh
Vòng 1
West Bromwich U21
22:59
Newcastle U21
Leicester City U21
01:00
Tottenham U21
Crystal Palace U21
01:00
Brighton U21
Wolverhampton U21
01:00
Chelsea U21
Nottingham Forest U21
01:00
Southampton U21
Brasileiro, Serie C
Vòng 18
Botafogo PB
06:00
Figueirense
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ceramica Cleopatra FC
23:30
Enppi
Talaea EI-Gaish
23:30
El Sharqia Dokhan
England U23 1.Liga
Vòng 8
Peterborough United U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Burnley U23
20:00
Charlton U23
Hull City U23
01:00
Millwall U23
Lebanese Elite Cup
Vòng bảng
Al-Ttadamon(KUW)
21:00
Al-Ansar (LIB)
Argentina Reserve League
Vòng
Estudiantes LP Reserves
20:00
San Lorenzo Reserves
Malaysia President Cup
Johor Darul Tazim III U21
19:15
Selangor U21

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền