Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương, 14h00 hôm nay 16/6

Thanh Huyền

Thứ năm, 16/06/2022 11:05 (GMT+7)

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương.

Trận đấu cuối cùng của bảng A giữa VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương sẽ diễn ra lúc 14h00 ngày 16/6. Trên lý thuyết, đây sẽ là trận đấu cạnh tranh trực tiếp tấm vé vào bán kết Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022.

Bất cứ đội nào giành chiến thắng sẽ nắm lợi thế lớn để vào bán kết. Một chiến thắng sẽ đảm bảo cho các nhà đương kim vô địch VTV Bình Điền Long An để đứng nhất bảng và họ cũng được đánh giá cao hơn rất nhiều so với đối thủ của mình.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương, 14h00 hôm nay 16/6 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương, 14h00 hôm nay 16/6 - Ảnh 1

Rất khó để cho Thu Hoài và các đồng đội có thể tạo nên kỳ tích trước Thanh Thúy, Ngọc Hoa và các cô gái miền Tây. Trận đấu bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương sẽ được trực tiếp trên kênh Ninh Bình TV, Youtube của Đài truyền hình Ninh Bình và trên On Sport.

Năm nay, giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 quy tụ các đội bóng chuyền nam và nữ hàng đầu Việt Nam như BTL Thông Tin FLC, VTV Bình Điền Long An, Ninh Bình Doveco... ở nội dung nữ hay Tràng An Ninh Bình, Biên Phòng, Thể Công, Hà Tĩnh... ở nội dung nam.

Các đội bóng cũng chính thức trình diện ngoại binh của mình trước khi giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 khởi tranh.

Link xem trực tiếp giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022: LINK 1 - LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Ngoại binh Thái vừa cập bến Tràng An Ninh Bình 'khủng' thế nào?

Kissada Nilsawai là cái tên không hề xa lạ khi anh chính là đội trưởng đội tuyển bóng chuyền nam Thái Lan tại SEA Games 31.

Xuất hiện 'cứu tinh' phút cuối, bóng chuyền Vĩnh Phúc giải cơn nguy

Một nhà tài trợ (tạm gọi - HL) đã đồng hành cùng đội và vẫn giữ nguyên tên cũ như hiện nay - Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

Xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay

Link xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 mới nhất.

Liên tiếp nổ 'bom tấn' ngoại binh, bóng chuyền Việt Nam gây sốc

Liên tiếp những cái tên mới cập bến các CLB bóng chuyền Việt Nam khiến không ít người bất ngờ, bao gồm đối chuyền xuất sắc nhất thế giới Polina Rahimova.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa, lúc 19h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre, lúc 19h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long, lúc 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh, lúc 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công, lúc 15h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình Doveco, lúc 15h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình Doveco. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình Doveco hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Australia, 17h10 chiều nay 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Australia. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Australia hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VLXD Bình Dương vs Hà Tĩnh, lúc 13h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VLXD Bình Dương vs Hà Tĩnh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VLXD Bình Dương vs Hà Tĩnh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Vietinbank, lúc 13h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Vietinbank. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Vietinbank hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Phú Thanh Hóa vs Than Quảng Ninh, lúc 19h00 ngày 5/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Phú Thanh Hóa vs Than Quảng Ninh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Phú Thanh Hóa vs Than Quảng Ninh hôm nay.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Terengganu
20:00
Kedah
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Minas Boca/MG Youth
19:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Brazil national youth (U20) Football Championship
CR Flamengo (RJ) (Youth)
20:00
Bangu U20
Vasco da Gama U20
20:00
Botafogo RJ (Youth)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền