Lịch thi đấu bán kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022

Lịch thi đấu bán kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bán kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022.

Sau những trận thi đấu hấp dẫn và cả những cú sốc ở tứ kết giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022, giải đấu đã xác định được những cái tên góp mặt trong vòng bán kết.

Ở nội dung nam gồm: Sanest Khánh Hòa, Tràng An Ninh Bình, Hà Nội và VLXD Bình Dương. Ở nội dung nữ gồm: VTV Bình Điền Long An, Geleximco Thái Bình, HCĐG Hà Nội và Ninh Bình Doveco.

Nhà vô địch nội dung nữ là BTL Thông Tin đã để thua tiếc nuối trong trận tứ kết khi tay đập chủ lực Hoàng Thị Kiều Trinh gặp vấn đề về sức khỏe. Đây là lần thứ 2 đội bóng này không thể lọt vào bán kết giải VĐQG.

Lịch thi đấu bán kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 - Ảnh 1
Lịch thi đấu bán kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 

Hai nội dung bán kết bóng chuyền nam và nữ tại giải Vô địch quốc gia 2022 sẽ diễn ra từ ngày 16/7, được tổ chức song song tại Nhà thi đấu Vĩnh Phúc và Nhà thi đấu tỉnh Ninh Bình.

Một điểm đáng chú ý chính là lịch thi đấu hai trận bán kết nam và nữ đều diễn ra đầu giờ chiều trong khi các trận phân hạng 5-7 sẽ diễn ra muộn hơn vào chiều và tối.

Ở nội dung nữ, rất khó để đoán định được những cái tên sẽ điền tên mình vào trận chung kết khi các đội bóng trước đó đều có kết quả rất ngang ngửa với nhau ở vòng bảng.

Trong khi đó, nội dung nam thì Sanest Khánh Hòa cùng Tràng An Ninh Bình được đánh giá cao hơn so với hai đối thủ còn lại. Một điều đáng chú ý khi trong 4 cái tên lọt bán kết, chỉ duy nhất Sanest Khánh Hòa có sử dụng ngoại binh.

Lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền VĐQG 2022:

 

Ngày 16/7
13h00 HCĐG Hà Nội - Ninh Bình Doveco
14h00 Tràng An Ninh Bình - Hà Nội
15h00 VTV Bình Điền Long An - Geleximco Thái Bình
16h00 Sanest Khánh Hòa - VLXD Bình Dương
TIN LIÊN QUAN

HOT: Bóng chuyền Thanh Hóa đón ngoại binh khủng trước giờ 'G' giải VĐQG 2022

CLB Thanh Hóa vừa chiêu mộ thành công ngôi sao bóng chuyền người Indonesia là Pertiwi Megawati.

Danh sách ngoại binh ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022: Thái Lan áp đảo

Thái Lan là quốc gia có nhiều ngoại binh thi đấu ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhất.

Ngoại binh 'xịn' gặp chấn thương, Than Quảng Ninh gặp khó

Maria Jose Perez là mảnh ghép không thể thiếu trong đội hình Than Quảng Ninh hiện tại.

Danh sách các đội bóng chuyền tranh trụ hạng vô địch quốc gia 2022

Ngoài 8 đội bóng lọt vào tứ kết, danh sách 3 CLB tham dự vòng trụ hạng (chung kết ngược) cũng được hé lộ.

HLV Nguyễn Tuấn Kiệt dẫn dắt đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam

HLV Nguyễn Tuấn Kiệt sẽ thay thế HLV Thái Thanh Tùng dẫn dắt đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam trong nửa cuối năm nay. Nhiệm vụ quan trọng nhất của ông là giúp bóng chuyền nữ Việt Nam đạt kết quả tốt tại Cúp châu Á 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch thế giới 2022: Nhiều trận 'tử chiến'

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022 cũng như link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022 mới nhất

Lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022.

Lịch thi đấu vòng loại trực tiếp giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022. Hai đại diện châu Á đi tiếp là Nhật Bản và Iran.

Lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nữ châu Á 2022: Trung Quốc vs Nhật Bản

Thethao.vn thi đấu chung kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022. Thethao.vn cập nhật link xem chung kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022.

Trận tranh hạng 3 bóng chuyền nữ châu Á Việt Nam vs Thái Lan diễn ra lúc mấy giờ?

Trận tranh hạng 3 bóng chuyền nữ châu Á 2022 Việt Nam vs Thái Lan diễn ra lúc mấy giờ hôm nay? Cùng thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ châu Á 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu AVC Cup 2022 - Cúp bóng chuyền nữ châu Á mới nhất

Lịch thi đấu AVC Cup 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022 nhanh chóng và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch thi đấu tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022

Thethao.vn thi đấu tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022. Thethao.vn cập nhật link xem tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022.

Lịch thi đấu giải vô địch Bóng chuyền trẻ Toàn quốc 2022 hôm nay

Lịch thi đấu giải vô địch Bóng chuyền trẻ Toàn quốc 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền trẻ Vô địch quốc gia mới nhất.

Lịch thi đấu đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam ở Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022

Lịch thi đấu đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam ở AVC Cup 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền nữ châu Á.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
VĐQG Brazil
Vòng 28
Coritiba PR
05:00
Ceara
Fortaleza
05:00
Flamengo
Fluminense RJ
05:00
Juventude
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Atletico Clube Goianiense
Cuiaba
07:00
America MG
Internacional RS
07:45
Bragantino
Goias
07:45
Botafogo RJ
Atletico Mineiro
07:45
Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Celaya FC
05:00
CF Atlante
Cancun FC
07:05
CD Alacranes de Durango
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Leones Negros
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Colombia Copa Cup
finals
Atletico Junior Barranquilla
08:00
Millonarios
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Atlanta United FC II
06:30
Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies
07:00
El Paso Locomotive FC
Sacramento Republic FC
09:00
Phoenix Rising FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
14:45
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
FC Esteli
04:00
Las Sabanas FC
Deportivo Masaya
04:00
San Judas
CD Junior Managua
04:00
Bravos Primavera
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Uruguay Cup
Vòng 4
CA Penarol
06:30
Boston River
Defensor Sporting Montevideo
06:30
CA River Plate
CS Cerrito
07:00
Torque
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
18:00
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Ponte Preta
05:00
Cruzeiro (MG)
Sport Club Recife PE
07:45
Nautico (PE)
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Honduras Liga de Ascenso
Vòng
Villanueva FC
04:30
CA Independiente Siguatepeque
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Cúp Quốc Gia Argentina
Quarterfinals
Patronato Parana
05:00
River Plate
Boca Juniors
08:00
Quilmes
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Sport Huancayo
03:30
Deportivo Municipal
Carlos Manucci
07:00
Inti Gas Deportes
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Cúp Quốc Gia Paraguay
Quarterfinals
FC Nacional Asuncion
03:30
Tacuary
Libertad
06:00
Guarani CA
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Jocoro FC
04:00
Luis Angel Firpo
CD Platense Municipal Zacatecoluca
04:15
CD Dragon
Aguila
04:30
CD Chalatenango
Hạng 3 Mexico
Faraones Texcoco
04:00
Deportivo Tulancingo II
Atletico Pachuca
04:00
Club Hidalguense
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportiva Venados
04:00
Leviatan FC
Ciervos FC
04:00
Club Atletico Angelopolis
U.A. Zacatecas
04:00
Mineros de Fresnillo
Tritones Vallarta MFC
04:00
Los Cabos United
Aguacateros CDU
04:00
CD Inter Queretaro
Escorpiones FC
04:00
Sporting Canamy
Estudiantes Tecos
05:00
Universidad Guadalajara II
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Panama
Vòng 12
Veraguas FC
04:00
CA Independente
El Salvador Reserves League
Santa Tecla U20
04:00
Alianza FC Reserves
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico La Cruz
04:30
Angostura FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
El Salvador Segunda Division
Vòng
CD Titan
04:00
Once Lobos Chalchuapa
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Panama Liga Prom
Vòng
UMECIT
04:00
Sporting San Miguelito Reserves
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
21:00
Neftchi Fargona
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Puntarenas
08:00
Guadalupe FC
Deportivo Saprissa
09:00
AD Guanacasteca
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Cartagines Deportiva SA
09:00
Alajuelense
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền