Vòng 2 giải billiards và snooker VĐQG 2022 khởi tranh từ ngày 22/9

Giải billiards và snooker VĐQG 2022 sẽ khởi tranh từ ngày 22/9 và diễn ra tới ngày 30/9 tại Nha Trang, Khánh Hòa.

Các vận động viên, quan chức, trọng tài sẽ có mặt từ ngày 20/9 để kiểm tra cơ sở vật chất, phổ biến luật. Ngày 21/9 sẽ diễn ra các buổi họp chuyên môn. Trước đó, ngày 19/9, Sở Văn hóa và Thể thao Khánh Hòa sẽ họp giao ban.

>>> LINK TẢI APP GG LIVE XEM BILLIARDS TRỰC TIẾP

Vòng 2 giải billiards và snooker VĐQG 2022 khởi tranh từ ngày 22/9 - Ảnh 2
Khung cảnh nhà thi đấu Phan Chu Trinh ngày 19/9

Sẽ có tổng cộng 5 bàn pool và 2 bida Anh, 5 bàn carom tại giải. Dự kiến, giải sẽ diễn ra nội dung carom 1 băng trước rồi tới carom 3 băng. Ở nội dung pool sẽ diễn ra nội dung 9 bi trước, sau đó là 10 bi.

Các bàn đấu là bàn MIN được nhập khẩu từ Hàn Quốc, có giá trị cao trên thị trường. Bàn Carom cũng là bàn nhập khẩu có chất lượng cao.

Billiards và Snooker VĐQG 2022 là giải đấu vô địch cá nhân môn billiards. Có tổng cộng 7 nội dung, gồm carom 3 băng, carom 1 băng, Billiards Anh, Snooker 6 bi đỏ, pool 9 bi nam, pool 9 bi nữ và pool 10 bi. Trong đó, các nội dung carom 3 băng, pool 9 bi nam và pool 10 bi rất được chú ý.

Toàn bộ các tay cơ pool mạnh nhất Việt Nam đều dự giải, như Đặng Thành Kiên, Nguyễn Văn Đãng, Lô Văn Xuân, Đỗ Thế Kiên, Dương Quốc Hoàng, Nguyễn Anh Tuấn, Lường Đức Thiện… Phía carom cũng có Trần Quyết Chiến, Bao Phương Vinh, Nguyễn Trần Thanh Tự, Mã Xuân Cường…

Về truyền thông, giải đấu này sẽ được tường thuật trực tiếp trên GGLive của Billiards Việt Nam và BLV Hoàng Quân.

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu Billiards ngày 19/9: Ngày cuối show match Biado vs Gorst, vòng 2 PBA Team League

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu billiards hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Vòng chung kết giải Billiards và Snooker vô địch quốc gia 2022 diễn ra khi nào, ở đâu?

Thethao.vn cung cấp thông tin giải Billiards và Snooker vô địch quốc gia 2022 - Giải bida vô địch quốc gia thu hút những tay cơ mạnh nhất Việt Nam thời điểm này.

Xem trực tiếp Billiards và Snooker VĐQG 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Billiards và Snooker VĐQG 2022 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link trực tuyến Billiards và Snooker VĐQG 2022 mùa giải 2022/23 nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Vợ chồng Filler thống trị giải Slovenia Open 2022

Hai tay cơ nổi tiếng của Đức lần lượt giành hai giải thưởng danh giá của nội dung mở rộng và nội dung nữ ở Slovenia Open năm nay.

‘Tiên nữ Billiards’ Lee Mi Rae giao lưu cùng khán giả Việt Nam

Lee Mi Rae cùng người đồng đội Yong Hyun Ji đã có những buổi giao lưu billiards đầu tiên khi đặt chân tới Việt Nam.

Lịch thi đấu Billiards hôm nay ngày 5/10: Ngày cuối vòng bảng giải Carom 3 băng vô địch TPHCM

Lịch thi đấu Bida 22 giờ trước

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu billiards hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 4/10: Anh Chiến thua trận giải HBSF, vợ chồng Filler vô địch giải Slovenia Open

Kết quả Bida 22 giờ trước

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 4/10. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

1QPay vô địch, Nguyễn Quốc Nguyện giành MVP lượt đi PBA Team League 2022/23

Lượt đi của PBA Team League 2022/23 đã kết thúc với chức vô địch thuộc về 1QPay và danh hiệu MVP thuộc về Nguyễn Quốc Nguyện. Trong khi đó, các tay cơ Việt Nam khác chưa thể hiện được mình.

Lịch thi đấu Billiards hôm nay ngày 4/10: Bao Phương Vinh, Dương Anh Vũ xuất trận

Lịch thi đấu Bida 2 ngày trước

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu billiards hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 3/10: Quyết Chiến, Xuân Cường đi tiếp ở giải HBSF

Kết quả Bida 2 ngày trước

Theo đó, ngày 3/10 diễn ra các bảng E,F,G,H của giải Carom 3 băng vô địch TPHCM - Cúp HBSF 2022. Trong đó, 2 tay cơ nổi bật thi đấu trong ngày là Trần Quyết Chiến và Mã Xuân Cường.

Thanh Lực đi tiếp ở giải Carom 3 băng vô địch TPHCM - Cúp HBSF 2022 dù xuống nhánh thua

Kết quả Bida 2 ngày trước

Tay cơ Trần Thanh Lực là cùng những vận động viên được đánh giá cao đều đi tiếp ở giải Billiard Carom 3 băng cúp HBSF 2022 trong ngày 2/10.

1QPay giữ ngôi đầu PBA Team League dù thua trận cuối vòng 3

Kết quả Bida 3 ngày trước

Đội cơ của Quốc Nguyện vẫn giữ được ngôi vị dẫn đầu PBA Team League sau vòng 3 dù thua cả 4/5 trận đấu gần nhất

Khai mạc giải Billiard Carom 3 băng cúp HBSF lần thứ 1 năm 2022

Ngày 2/10, giải Billiard Carom 3 băng cúp HBSF lần thứ 1 được tổ chức buổi khai mạc trọng thể tại TPHCM. Ngay sau đó, các VĐV đã tham gia thi đấu vòng đầu tiên.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Round 1 Domestic Champions
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Sutjeska Foca
22:30
FK Kozara Gradiska
Mexico U20
Vòng
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Puebla U20
22:00
Atlas U20
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Burkina Faso League
Vòng
US Forces Armees
22:59
Rahimo FC
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Denmark 2 Division Women
Vòng
FC Damso (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Round 1 A
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Rielasingen Arlen
23:30
Villingen
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Torpedo Vladimir
22:00
Akron Togliatti
Avangard
22:00
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:00
Baltika Kaliningrad
Dinamo Briansk
22:00
Arsenal Tula
Tekstilshchik Ivanovo
22:30
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:30
Yenisey Krasnoyarsk
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Bahraini Premier League
Vòng 2
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
AFC Championship U17
preliminaries
Saudi Arabia U17
22:30
Maldives U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Scheveningen
Katwijk
01:00
OFC Oostzaan
Rijnsburgse Boys
01:00
De Treffers
HHC Hardenberg
01:00
AFC
Kuwait first Division Leagus
Vòng 4
Al-Salibikhaet
22:00
Al-Shabab(KUW)
Khaitan
22:00
Al-Yarmouk
Holland Derde Divisie
Vòng
Urk
01:00
VV DOVO
UNA
01:00
Gemert
SV Oss 20
01:00
HSC 21 Brein
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 5
HSK Zrinjski Mostar
22:59
NK Siroki Brijeg
Hạng nhất Scotland
Vòng 7
Edinburgh City
01:45
Peterhead
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
Charlotte FC
06:00
Columbus Crew
Inter Miami
07:00
Orlando City

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá