Lịch thi đấu World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ngày 26/5: Căng thẳng vòng loại cuối cùng

Lịch thi đấu World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ngày 26/5. Cập nhật ltd, kết quả các cặp đấu loại hấp dẫn tại giải billiard carom 3 băng đang diễn ra hấp dẫn tại TP.Hồ Chí Minh.

>>> Lịch thi đấu Carom 3 băng TP.HCM World Cup 2022 mới nhất hôm nay

Trong ngày thi đấu thứ 3 của vòng loại World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022, nhiều bất ngờ lớn đã xảy ra. Một số tay cơ tên tuổi đã sớm phải dừng bước vì phong độ không tốt, bao gồm ngôi sao trẻ người Hà Lan Sam van Etten, tay cơ người Hàn Quốc Myeong Jong Cha và tay cơ người Tây Ban Nha Jose Maria Mas.

Lịch thi đấu World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ngày 26/5 - Ảnh 1
Đào Văn Ly xuất sắc vào vòng loại cuối cùng - Ảnh: Kozoom

Các tay cơ chủ nhà Việt Nam và các đồng nghiệp tại châu Á đang chiếm thế thượng phong. Thể thức được xem là “tàn nhẫn” của Wolrd Cup 3C khiến nhiều tay cơ dù thắng 2 trận vẫn phải dừng bước đầy cay đắng. Tuy nhiên, nó cũng là yếu tố giúp nhiều cánh chim lạ có cơ hội giới thiệu bản thân, như Bong Joo Hwang - người dẫn đầu bảng điểm vào ngày hôm qua.

Top 16 tay cơ xuất sắc nhất ngày 25/5

1 Bong Joo Hwang 4-2,000-9

2 Beom Yeol Lee 4-1,714-8

3 Trương Quang Hào 4-1,395-6

4 Nguyễn Chí Long 4-1,304-9

5 Ji Hun Ahn 4-1,250-6

6 Gerhard Kostistansky 4-1,250-5

7 Sung Kyu Oh 4-1,132-7

8 Herbert Szivacz 4-1,111-8

9 Jung Sub Kim 4-0,952-5

10 Yooh Wan Kim3-1,500-7

11 Tolgahan Kiraz 3-1,428-7

12 Nguyễn Văn Tài 2-1,735-9

13 Chiêm Hồng Thái 2-1,555-14

14 Jeffrey Jorissen 2-1,470-5

15 Đào Văn Ly 2-1,444-9

16 Ja In Kang 2-1,085-7

Lịch thi đấu World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ngày 26/5 - Ảnh 2
Tay cơ người Hàn Quốc, Ji Hun Ahn được đánh giá cao - Ảnh: Kozoom

Vòng loại cuối cùng: 12 tay cơ đầu bảng và 3 tay cơ nhì bảng xuất sắc nhất sẽ giành vé vào vòng chung kết:

Bảng A: Chiêm Hồng Thái, Nguyễn Văn Tài, Sung Won Choi

Bảng B: Jeffrey Jorissen, Tolgahan Kiraz, Jun Tae Kim

Bảng C: Myung Woo Cho, Yooh Wan Kim, Đào Văn Ly

Bảng D: Ja In Kang, Jung Sub Kim, Nguyễn Quốc Nguyện

Bảng E: Jacob Haack Sörensen, Lütfi Cenet, Herbert Szivacz

Bảng F: Arnim Kahofer, Sung Kyu Oh, Nikos Polychronopoulos

Bảng G: Ronny Lindemann, Gerhard Kostistansky, Dion Nelin

Bảng H: Can Capak, Ji Hun Ahn, Gökhan Salman

Bảng I: Nguyễn Ngọc Trị, Michael Nilsson, Nguyễn Chí Long

Bảng J: Mashhour Abu Tayeh, Trương Quang Hào, Chang Hoon Heo

Bảng K: Wan Young Choi, Boom Yeol Lee, Choong Bok Lee

Bảng L: Roland Forthomme, Bong Joo Hwang, Đỗ Nguyễn Trung Hậu

Lịch thi đấu World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ngày 26/5

Vòng đấu Mã Trận Bảng Cơ thủ 1 Quốc tịch Cơ thủ 2 Quốc tịch Thời gian Bàn thi đấu
Q M145 A THAI Hong Chiem VN NGUYEN Van Tai VN 10:00:00 T1
Q M146 B JORISSEN Jeffrey NAT KIRAZ Tolgahan TR 10:00:00 T2
Q M147 C CHO Myung Woo KR KIM Yooh Wan KR 10:00:00 T3
Q M148 D KANG Ja In KR KIM Jung Sub KR 10:00:00 T4
Q M149 E SORENSEN Jacob DK SZIVACZ Herbert BE 10:00:00 T5
Q M150 F KAHOFER Arnim AT OH Sung Kyu KR 10:00:00 T6
Q M151 G LINDEMANN Ronny DE KOSTISTANSKY Gerhard NAT 11:30:00 T1
Q M152 H CAPAK Can TR SALMAN Gokhan TR 11:30:00 T2
Q M153 I NGUYEN NGOC Tri VN LONG Nguyen Chi VN 11:30:00 T3
Q M154 J ABU TAYEH Mashhour JO TRUONG Quang Hao VN 11:30:00 T4
Q M155 K CHOI Wan Young KR LEE Beom Yeol KR 11:30:00 T5
Q M156 L FORTHOMME Roland BE HWANG Bong Joo KR 11:30:00 T6
Q M157 A CHOI Sung Won KR Loser_M145 NAT 13:00:00 T2
Q M158 B KIM Jun Tae KR Loser_M146 NAT 13:00:00 T3
Q M159 C CHO Myung Woo KR Loser_M147 NAT 13:00:00 T4
Q M160 D Nguyễn Quốc Nguyện VN Loser_M148 NAT 13:00:00 T5
Q M161 E CENET Lutfi TR Loser_M149 NAT 13:00:00 T6
Q M162 F POLYCHRONOPOULOS Nikos GR Loser_M150 NAT 13:00:00 T1
Q M163 G NELIN Dion DK Loser_M151 NAT 14:30:00 T2
Q M164 H Đào Văn Ly NAT Loser_M152 NAT 14:30:00 T3
Q M165 I NILSSON Michael SE Loser_M153 NAT 14:30:00 T4
Q M166 J SEO Chang Hoon KR Loser_M154 NAT 14:30:00 T5
Q M167 K Ahn Ji Hun NAT Loser_M155 NAT 14:30:00 T6
Q M168 L Đỗ Nguyễn Trung Hậu VN Loser_M156 NAT 14:30:00 T1
Q M169 A CHOI Sung Won KR Winner_M145 NAT 16:00:00 T3
Q M170 B KIM Jun Tae KR Winner_M146 NAT 16:00:00 T4
Q M171 C CHO Myung Woo KR Winner_M147 NAT 16:00:00 T5
Q M172 D Nguyễn Quốc Nguyện VN Winner_M148 NAT 16:00:00 T6
Q M173 E CENET Lutfi TR Winner_M149 NAT 16:00:00 T1
Q M174 F POLYCHRONOPOULOS Nikos GR Winner_M150 NAT 16:00:00 T2
Q M175 G NELIN Dion DK Winner_M151 NAT 17:30:00 T3
Q M176 H PQ_Player_5 NAT Winner_M152 NAT 17:30:00 T4
Q M177 I NILSSON Michael SE Winner_M153 NAT 17:30:00 T5
Q M178 J SEO Chang Hoon KR Winner_M154 NAT 17:30:00 T6
Q M179 K PQ_Player_2 NAT Winner_M155 NAT 17:30:00 T1
Q M180 L Đỗ Nguyễn Trung Hậu VN Winner_M156 NAT 17:30:00 T2
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu vòng loại UMB World Cup Hồ Chí Minh 2022

Giải đấu UMB World Cup Hồ Chí Minh 2022 là Tour thứ 3 trong năm của Liên đoàn Billiards Carom Thế Giới UMB tổ chức. Việt Nam là điểm đến thứ 3 và cũng là điểm đến thú vị nhất của thế giới billiards 3 Băng.

Trực tiếp: Vòng 2 World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 lượt trận 15h30

Để thua ở trận đầu nên trận tiếp theo mang tính quyết định đi tiếp hay dừng lại của các cơ thủ Việt Nam như cơ thủ Nguyễn Như Lê, Cao Phan Triết Luận, Bao Phương Vinh.

Trực tiếp: Vòng 3 World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 lượt trận 11h00 ngày 25/05/2022

Vào lúc 11h00 trưa nay (25/05) có trận nội chiến thú vị giữa hai tay cơ VN là Trương Quang Hào và Thón Viết Hoàng Minh.

Trực tiếp: Vòng 3 World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 lượt trận 14h00 ngày 25/05/2022

Lượt trận 14h00 trưa nay (25/05) chúng ta sẽ gặp tay cơ khá nổi tiếng của giới Billiards 3C Việt Nam, đó là cơ thủ Mã Xuân Cường.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Cơ thủ Việt Nam áp đảo tại giải Pool vô địch châu Á 2022

Số lượng cơ thủ Việt Nam thậm chí còn nhiều hơn nước chủ nhà Singapore tại giải Pool vô địch châu Á 2022.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 15/8: Ouschan vô địch, Van Boening á quân

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 15/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 14/8: Shaw, Filler dừng bước

Kết quả Bida 4 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 14/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 13/8: Van Boening đánh bại Szewczyk, Naoyuki Oi bị loại

Kết quả Bida 5 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 13/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

PBA Team League vòng 1: 1QPay dẫn đầu, Direct gây thất vọng

Vòng 1 của PBA Team League chứng kiến sự vấp ngã của một số đội bi tên tuổi, giúp 1QPay dẫn đầu sau 7 ván đấu.

29 cơ thủ Việt Nam tham dự Seoul World Cup 2022

Ngoài những tay cơ nổi bật như Trần Quyết Chiến, Nguyễn Đức Anh Chiến, nhiều tay cơ khác cũng tham dự Seoul World Cup carom 3 băng 2022.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8: Filler thắng vợ, Duy Hải dừng bước

Kết quả Bida 6 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8, nơi có sự xuất hiện của 2 tay cơ Việt Nam và hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Đình Nại thắng trận, Direct vẫn thua Heroes của Lee Mi Rae

‘Tiểu tiên’ Lee Mi Rae có phong độ cao để giúp Heroes đẩy Direct xuống vị trí cuối bảng xếp hạng PBA Team League 2022.

Vợ chồng nhà Filler gặp nhau ở giải vô địch Pool châu Âu 2022

Lần đầu tiên một cặp vợ chồng gặp nhau tại giải Billard chuyên nghiệp khi Joshua Filler gặp Pia Filler ở giải vô địch Pool châu Âu 2022.

Đội của Minh Cẩm, Phương Linh đánh bại Angels, chiếm vị trí thứ hai PBA Team League 2022

Mã Minh Cẩm thắng 1, thua 1 khi Green Force đánh bại Angels ở lượt cuối vòng 1 PBA Team League 2022.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Dalian Pro
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
AFC Champions League
1/8 Final
Daegu FC
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Vissel Kobe
18:00
Yokohama Marinos
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Indonesia Super League
Vòng 5
PSIS Semarang
16:00
Persik Kediri
Barito Putera
16:30
Bali United
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Laconi Lian
15:30
Chinland
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
SFK 2000 Sarajevo (nữ)
15:00
Birkirkara (nữ)
Valur (nữ)
16:00
FC Hayasa (nữ)
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
16:00
FC Guria Lanchkhuti(nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
16:00
FK Lokomotiv Stara Zagora (nữ)
FK Minsk (nữ)
17:00
Slovacko (nữ)
Benfica (nữ)
17:00
KF Hajvalia (nữ)
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
NSW Premier W-League
Vòng
Sydney Olympic FC (nữ)
16:00
University of Sydney (nữ)
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
19:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
17:59
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
WK League
Vòng 17
Changnyeong (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Gyeongju FC (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Suwon FMC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Nanjing City
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Okean Nakhodka
14:00
Dinamo Vladivostok
FSHM Moscow
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
VIC Premier League
Vòng 25
Green Gully Cavaliers
16:30
Eastern Lions SC
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
North Star
16:30
Taringa Rovers
Komala
16:30
Albany Creek
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá