SEA GAMES 31st

ĐẠI HỘI THỂ THAO ĐÔNG NAM Á 2022

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 18/5

Thứ tư, 18/05/2022 07:53 (GMT+7)

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 18/5 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu của các vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31.

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 18/5 - Ảnh 2

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 18/5

Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Cầu lông Bắc Giang 10h00 Bốc thăm 05 nội dung cá nhân    
BẮN
SÚNG
TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI
9:00-9:30 10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội Vòng loại 1  
  Việt Nam   Nguyễn Thanh Nam
  Việt Nam   Nguyễn Huyền Trang
  Việt Nam   Nguyễn Việt Dũng
  Việt Nam   Phí Thanh Thảo
9:50-10:10 10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội Vòng loại 2  
9:00-12:00 25m súng ngắn thể thao nữ   Phạm Thị Hà
      Triệu Thị Hoa Hồng
      Bùi Thúy Thu Thủy
11:00-16:00 Đĩa Bay trap Nữ Vòng 1 Hoàng Thị Tuất
      Nguyễn Thị Tuyết Mai
      Nguyễn Thị Hải Ly
Bắn Cung
TTHLTTQG Hà Nội
9h30 -11h30 Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nữ

Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nam
Tranh huy chương Đỗ Thị Ánh Nguyệt
Hà Thị Ngọc
Nguyễn Thị Thanh Nhi

Chu Đức Anh
Nguyễn Duy
Nông Văn Linh
13h00-15h00 Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 1 dây
Tranh HCĐ cá nhân cung 1 dây Nam
Tranh huy chương Nông Văn Linh; Đỗ Thị Ánh Nguyệt

Nông Văn Linh
15h30 Trao huy chương    
MUAY Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc 14:00 Đối kháng
hạng cân 54KG nam
( S Male Elite – 54kg)
Loại Huỳnh Hoàng Phi
Canoeing
Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng
10:00 Chung kết 1000 K1 Men Final Phan Văn Lộc
10:10 Chung kết 1000 C2 Women Final Trương Thị Phương - Nguyễn Thị Ngân
10:25 TRAO HUY CHƯƠNG    
10:50 Chung kết 1000 C4 Men Final  
      Pham Hong Quan
Hien Nam
Tran Thanh
Nguyen Quoc Toan
11:00 Chung kết 1000 K4 Men Final Tran Van Vu
Vo Duy Thanh
Tong Hoang Nam
Tran Van Danh
11:15 TRAO HUY CHƯƠNG    
Judo
Nhà thi đấu huyện Hoài Đức
13.00
ĐẾN
15.00
Katame no kata    
Việt Nam   Nguyễn Thùy hải Châu
Mai Thị Bích Trâm
Việt Nam   Trần Lê Phương Nga
Nguyễn Tường Vy
Kodokan goshin jutsu    
Viet Nam   Trần Quốc Cường
Phan Minh Hạnh
Việt Nam   Nguyễn Cường Thịnh
Hà Minh Minh Đức
Đấu kiếm
Cung điền kinh Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội 10:00 Đồng đội nam Kiếm liễu 1/8 Nguyễn Minh Quang
Nguyễn Văn Hải
Phạm Quốc Tài
Cao Minh Duyệt
  11:00 Đồng đội nữ Kiếm chém 1/4 Bùi Thị Thu Hà
Phùng Thị Khánh Linh
Đỗ Thị Tâm
Phạm Thị Thu Hoài
  11:00 Đồng đội nam Kiếm liễu 1/4  
  12:00 Đồng đội nữ Kiếm chém Chung kết  
ĐIỀN KINH Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Buổi chiều          
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
16:00 100m Nam Vòng loại 1 Ngần Ngọc Nghĩa
16:05 Nhảy cao Nam Chung kết Vũ Đức Anh
16:10 100m Nam Vòng loại 2 Trịnh Viết Tú
16:15 Ném lao Nữ Chung kết Lo Thi Hoang
16:20 100m Nữ Vòng loại 1 Hoàng Dư Ý
16:50 10.000m Nữ Chung kết Phạm Thị Hồng Lệ
      Lo Thi Thanh
17:35 100m Nam Chung kết Ngần Ngọc Nghĩa
      Trịnh Viết Tú
17:45 100m Nữ Chung kết Hoàng Dư Ý
17:50 Trao huy chương Ném lao Nữ    
18:00 Trao huy chương 10.000m Nữ    
18:10 4x400m Tiếp sức Nữ Chung kết Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Huyền, Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Ngọc
18:20 Trao huy chương 100m Nam    
18:30 Trao huy chương 100m Nữ    
18:40 4x400m Tiếp sức Nam Chung kết Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Lương Văn Thao, Quách Công Lịch, Phan Khắc Hoàng, Trần Đình Sơn
18:50 Trao huy chương 4x400 Tiếp sức Nữ    
19:00 Trao huy chương Nhảy cao Nam    
19:10 Trao huy chương 4x400 Tiếp sức Nam    
Boxing
Nhà Thi đấu Bắc Ninh
17:00 63 Kg -69 Kg (M69kg) Vòng loại Trần Đức Thọ
  48 Kg - 51 Kg (W51kg) Vòng loại Nguyễn Thị Tâm
  57 Kg - 60 Kg (W60kg) Vòng loại Trần Thị Linh
  Trao huy chương    
Taekwondo
NHÀ THI ĐẤU TÂY HỒ, HÀ NỘI
14g – 19g 63kg Nam    
  74kg Nam    
  53kg Nữ    
  57kg Nữ    
  73kg Nữ    
Karate
Nhà thi đấu
TDTT tỉnh Ninh Bình
09:00 Kata cá nhân nữ 1 Nguyễn Thị Phương
09:25 Kata cá nhân nam 1 Phạm Minh Đức
09:50 Kumite cá nhân nữ -50kg 1 Đinh Thị Hương
10:00 Kumite cá nhân nam -60kg 1 Võ Văn Hiền
10:35 Kumite cá nhân nam -67kg 1 Đặng Hồng Sơn
10:55 Kumite cá nhân nữ -61kg 1 Nguyễn Thị Ngoan
18:05 Trao huy chương    
Bơi
Cung Thể thao dưới nước
  1500m Tự do nữ CK Chung kết chiều Võ Thị Mỹ Tiên
      Đặng Ái Mỹ
9:00-9:02 50m Ếch nam Loại Phạm Thanh Bảo
      Lê Trọng Phúc
9:02-9:06 50m Tự do nữ Loại Phạm Thị Vân
      Lê Quỳnh Như
9:06-9:13 200m Tự do nam Loại Hoàng Quý Phước
      Nguyễn Huy Hoàng
  400m Hỗn hợp nữ Chung kết chiều Nguyễn Thị Nhật Lam
      Phạm Nguyễn Như Ý
9:13-9:17 200m Hỗn hợp nam Loại Trần Hưng Nguyên
      Lê Nguyễn Paul
9:00 AM 4x100m Hỗn hợp nữ Loại  
18:00-18:20 1500m Tự do nữ CK B Chung kết Võ Thị Mỹ Tiên
      Đặng Ái Mỹ
18:20-18:30 50m Ếch nam Chung kết  
       
18:30-18:39 50m Tự do nữ Chung kết  
       
18:39-18:51 200m Tự do nam Chung kết  
       
18:51-19:05 400m Hỗn hợp nữ Chung kết Nguyễn Thị Nhật Lam
      Phạm Nguyễn Như Ý
19:05-19:17 200m Hỗn hợp nam Chung kết  
       
19:17-19:31 4x100m Hỗn hợp nữ Chung kết Phạm Thị Vân
      Vũ Thị Phương Anh
      Lê Thị Mỹ Thảo
      Võ Thị Mỹ Tiên
CỜ VUA
Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh
9 giờ
Cờ nhanh
Đồng đội
Ván 1, 2, 3
Lê Quang Liêm
Trần Tuấn Minh
Phạm Lê Thảo Nguyên
Võ Thị Kim Phụng
16 giờ 00
 
Ván 4, 5
Lê Quang Liêm
Trần Tuấn Minh
Phạm Lê Thảo Nguyên
Võ Thị Kim Phụng
Cờ tướng
Yên Tử - Quảng Ninh
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 4 Đặng Cửu Tùng Lân
Vũ Quốc Đạt
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 4 Nguyễn Hoàng Yến
Lê Thị Kim Loan
Bóng đá
Cẩm Phả
Quảng Ninh
16:00 Nữ   Việt Nam - Myanmar
Hà Nam 16:00 Futsal   Việt Nam - Myanmar
Bóng rổ Thanh Trì
Hà Nội
17:00 -19:00 5x5 nữ   Việt Nam - Indonesia
Cầu mây
Hoàng Mai
09:00 Đôi nam Bảng Việt Nam - Myanmar
11:00 Đôi nữ Bảng Việt Nam - Campuchia
13:00 Đôi nam Bảng Lào – Việt Nam
15:00 Đôi nữ Bảng Việt Nam – Lào
Bi A
Hà Đông
Hà Nội
10:00 Carom 1 băng   Phạm Quốc Tuấn
Nguyễn Trần Thanh Tự
10:00 Snooker   Kiều Thiên Khôi
18:00 Pool 10 bi   Dương Quốc Hoàng
14:00 Pool 10 bi nữ   Huỳnh Thị Ngọc Huyền
Bi sắt
Trung tâm HL&TĐ TDTT
Hà Nội
09:00
Bộ ba nam Vòng loại Ngô Ron, Võ Minh Luân, Trần Thạch Lam, Cao Xuân Toàn
Bộ ba nữ Vòng loại Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Nguyễn Thị Lan, Thạch Thị Ánh Lan, Trần Lê Lan Anh
Quần vợt
Từ Sơn
Bắc Ninh
Từ 10h
Đôi Nữ 1/16 Fodor CSILLA (VIE) /
Savanna LY NGUYEN (VIE)
Đơn Nam 1/16 Giang TRINH LINH (VIE)
Đơn Nữ 1/16 Chanelle VAN NGUYEN (VIE)
Sau 14:00 Đôi Nam Nữ 1/8 Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)
Bóng chuyền bãi biển
Quảng Ninh
09:00 Nữ   Việt Nam - Philippines
14:00 Nam   Việt Nam - Philippines
Bóng chuyền trong nhà Quảng Ninh 17:00 Nam   Việt Nam - Myanmar
Bowling
Royal City Hà Nội
09:00 Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1   Phạm Thái Bình
Huỳnh Quốc Sử Bình
Lê Minh Đức
Lê Lâm Tùng
13:15 Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2   Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền
Hà Diệu Hương
Trần Thu Thủy
Thể dục nghệ thuật Cung Thể thao Quần Ngựa 10:00-16:30 Vòng Loại Cá nhân   Nguyễn Hà My
Ngô Hải Yến

Trong ngày thi đấu chung kết thứ 2 PUBG Mobile nội dung cá nhân tại SEA Games 31, vận động viên Phan Văn Đông (ViCoi) đã tạo nên màn lội ngược dòng không tưởng để mang về tấm Huy chương vàng thứ 2 cho Esports Việt Nam.

Esports

Link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay 18/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay nhanh nhất.

SEA Games

Felisberto De Deus tiếp tục làm nên kỳ tích cho điền kinh Timor Leste với tấm HCB thứ 2 trong lịch sử tham dự SEA Games. Anh đã có màn ăn mừng đầy cảm xúc khi giơ cao lá cờ đỏ soa vàng của Việt Nam sau khi về đích.

SEA Games

Hứa Lâm

TT
Quốc gia
Tổng
1
Việt Nam Việt Nam
205
125
116
446
2
Thái Lan Thái Lan
92
103
136
331
3
Indonesia Indonesia
69
91
81
241
4
Philippines Philippines
52
70
104
226
5
Singapore Singapore
47
46
73
166
6
Malaysia Malaysia
39
45
90
174
7
Myanmar Myanmar
9
18
35
62
8
Campuchia Campuchia
8
13
41
62
9
Lào Lào
2
7
33
42
10
Brunei Brunei
1
1
1
3
11
Timor Leste Timor Leste
0
3
2
5

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá