SEA GAMES 31st

ĐẠI HỘI THỂ THAO ĐÔNG NAM Á 2022

SEA Games 31 tái khẳng định công thức thành công của bóng đá Việt Nam

Bóng đá SEA Games 3 ngày trước

Những phẩm chất nổi bật nhất của bóng đá Việt Nam được thể hiện rõ ràng khi đội U23 và ĐT nữ cùng giành tấm HCV tại SEA Games 31.

U23 Thái Lan chia tay HLV Polking, chuẩn bị thi đấu ở giải U23 châu Á 2022

Bóng đá SEA Games 4 ngày trước

ĐT U23 Thái Lan sẽ hội quân vào ngày 24/5 để chuẩn bị cho giải U23 châu Á 2022 sẽ diễn ra vào tháng 6 tại Uzbekistan.

Trợ lý Lê Huy Khoa chỉ ra 9 lý do HLV Park Hang Seo thành công với bóng đá Việt Nam

Bóng đá SEA Games 4 ngày trước

Là người gắn bó lâu năm với HLV Park Hang Seo, trợ lý ngôn ngữ Lê Huy Khoa chia sẻ suy nghĩ của mình về bí quyết thành công của vị chiến lược gia người Hàn Quốc.

HLV Polking lên Instagram khích lệ tinh thần U23 Thái Lan sau thất bại ở SEA Games 31

Bóng đá SEA Games 4 ngày trước

Sau trận thua trước U23 Việt Nam, HLV Mano Polking khuyên các cầu thủ U23 Thái Lan nhanh chóng bỏ lại thất bại sau lưng để hướng tới VCK U23 châu Á 2022.

Đội tuyển Afghanistan, đối thủ sắp đá giao hữu với Việt Nam có gì đặc biệt?

Bóng đá Việt Nam 4 ngày trước

Đội tuyển Afghanistan sẽ có cuộc chạm trán Việt Nam trong trận đấu vào đầu tháng 6 tới và dưới đây là những thông tin đáng chú ý về đội bóng này.

U23 Việt Nam bất bại tại Đông Nam Á dưới thời HLV Park Hang Seo

Bóng đá Việt Nam 4 ngày trước

Dưới triều đại của HLV Park Hang Seo, U23 Việt Nam chưa phải nhận bất kỳ thất bại nào trước các đội bóng trong khu vực Đông Nam Á.

Hành trình vô địch SEA Games 31 của U23 Việt Nam: Chậm mà chắc

Bóng đá SEA Games 5 ngày trước

U23 Việt Nam đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ bảo vệ tấm HCV SEA Games sau khi đánh bại U23 Thái Lan trong trận chung kết.

Lê Văn Xuân: Tôi đá hay không không quan trọng bằng việc U23 Việt Nam giành HCV

Bóng đá SEA Games 5 ngày trước

Dù tiếc nuối khi không thể góp mặt trong trận chung kết SEA Games 31 vì gặp chấn thương, Lê Văn Xuân khẳng định chiến thắng của U23 Việt Nam quan trọng hơn việc anh được thi đấu hay không.

HLV Park Hang Seo: ‘Lứa U23 không thi đấu ở giải quốc nội, SEA Games là cơ hội để họ tiến bộ và phát triển’

Bóng đá SEA Games 5 ngày trước

HLV Park Hang Seo chính thức giã từ U23 Việt Nam, khẳng định SEA Games là cơ hội để các cầu thủ rèn luyện và phát triển.

HLV Polking: U23 Thái Lan có hàng công mạnh nhất cũng không thắng được Việt Nam

Bóng đá SEA Games 5 ngày trước

Sau trận chung kết SEA Games 31, HLV Mano Polking thừa nhận U23 Việt Nam xứng đáng là nhà vô địch. Ông cũng dành lời khen cho hàng thủ của đội chủ nhà đã khiến hàng công cực mạnh của U23 Thái Lan "tịt ngòi".

Nhâm Mạnh Dũng: Tôi vừa ghi bàn thắng quý giá nhất sự nghiệp

Bóng đá SEA Games 5 ngày trước

Nhâm Mạnh Dũng cho biết anh đã ghi bàn thắng quý giá nhất sự nghiệp khi giúp U23 Việt Nam đánh bại Thái Lan và bảo vệ thành công tấm HCV SEA Games.

Trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan có bao nhiêu quả phạt góc?

Bóng đá SEA Games 5 ngày trước

Trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan có bao nhiêu quả phạt góc? Kết quả kèo phạt góc chung kết SEA Games 31.

U23 Việt Nam lập kỷ lục vô tiền khoáng hậu sau tấm HCV SEA Games 31

Bóng đá SEA Games 5 ngày trước

Không chỉ giành HCV, U23 Việt Nam còn thiết lập kỷ lục chưa từng có ở SEA Games, đó là trở thành nhà vô địch với thành tích “trắng lưới”.

Kết quả bóng đá nam SEA Games 31: Thần tài Mạnh Dũng nổ súng, U23 Việt Nam bảo vệ thành công HCV

Bóng đá SEA Games 5 ngày trước

Kết quả U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan - Bàn thắng duy nhất của cầu thủ vào sân thay người Nhâm Mạnh Dũng đã giúp U23 Việt Nam đánh bại U23 Thái Lan ở trận chung kết SEA Games 31.

Xem thêm
TT
Quốc gia
Tổng
1
Việt Nam Việt Nam
205
125
116
446
2
Thái Lan Thái Lan
92
103
136
331
3
Indonesia Indonesia
69
91
81
241
4
Philippines Philippines
52
70
104
226
5
Singapore Singapore
47
46
73
166
6
Malaysia Malaysia
39
45
90
174
7
Myanmar Myanmar
9
18
35
62
8
Campuchia Campuchia
8
13
41
62
9
Lào Lào
2
7
33
42
10
Brunei Brunei
1
1
1
3
11
Timor Leste Timor Leste
0
3
2
5

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Brisbane City (nữ)
09:30
Logan Lightning (nữ)
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ)
09:05
Monterrey (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Fiji cup
Navua FC
09:00
Labasa FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ)
16:00
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 11
Tanjong Pagar Utd
16:30
Tampines Rovers FC
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 10
Armadale SC
14:00
Inglewood United
Balcatta FC
14:00
Willip
Perth RedStar
14:00
Sorrento F.C.
Perth SC
16:00
Bayswater City
Stirling Macedonia
16:00
Floreat Athena
Perth Glory (Youth)
17:00
Cockburn City
ICE WC
Vòng 3
IA Akranes (nữ)
20:00
KR Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
21:00
Stjarnan (nữ)
Thor KA Akureyri (nữ)
21:00
Haukar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng
Jeunesse Junglinster
21:00
FC Wiltz 71
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 30
Warta Poznan Youth
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
18:00
Lech Poznan (Youth)
Zha Buse U19
18:00
Slask Wroclaw U21
Polonia Warszawa (Youth)
18:00
SMS Lodz Youth
Zaglebie Lubin (Youth)
18:00
Arka Gdynia (Youth)
Wisla Krakow (Youth)
18:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Stal Rzeszow Youth
18:00
Legia Warszawa (Youth)
Gornik Zabrze (Youth)
18:00
Pogon Szczecin(Youth)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun
23:30
CD Tudelano
SD Logrones
23:30
Celta vigo b
Zamora CF
23:30
Real Valladol B
Calahorra
23:30
CF Talavera de la Reina
Badajoz
23:30
CF Rayo Majadahonda
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Uniao Suzano Youth
20:00
Santo Andre (Youth)
Santacruzense U20
01:00
Assisense SP U20