SEA GAMES 31st

ĐẠI HỘI THỂ THAO ĐÔNG NAM Á 2022

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 mới nhất hôm nay

Thứ hai, 16/05/2022 15:25 (GMT+7)

Bảng tổng sắp huy chương Seagame 31 mới nhất ngày 22/5 hôm nay. Thethao.vn cập nhật BXH huy chương SEA Games 2022 đoàn thể thao Việt Nam nhanh và chính xác nhất.

BXH huy chương - Bảng tổng sắp SEA Games 31 mới nhất

* Cập nhật ngày 22/5

Hạng Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng số
1 Việt Nam 181 106 106 393
2 Thái Lan 75 91 121 287
3 Indonesia 59 79 69 207
4 Philippines 47 65 89 201
5 Singapore 47 44 67 158
6 Malaysia 37 40 81 158
7 Campuchia 8 17 31 56
8 Myanmar 8 10 30 48
9 Lào 2 7 25 34
10 Brunei 1 1 1 3
11 Đông Timor 0 2 1 3
Tổng số huy chương 465 462 621 1548

Danh sách vận động viên của đoàn thể thao Việt Nam đoạt huy chương

Ngày 22/05:

Huy chương vàng: 0

Huy chương bạc: 0

Huy chương đồng: 0

Ngày 21/05:

Huy chương vàng: 15 - ĐT Canoeing nữ (thuyền 4 nữ 500 m), ĐT cờ vua (Cờ chớp đồng đội nam), ĐT Aerobic (nội dung đồng đội hỗn hợp nhóm 3 người), Nguyễn Thị Hương (Canoeing 200m nữ), Hồng Thanh (Cử tạ: 64kg nữ), Đỗ Thu Hà (Judo - 45 kg), Nguyễn Hoàng Thành (Judo - 55 kg), Hoàng Thị Tình (Judo - 48 kg), Lê Hồng Tuấn (Vovinam -  55kg), ĐT bóng ném trong nhà nữ, Phạm Thị Thu (Lặn: 100m vòi hơi chân vịt nữ), Nguyễn Thành Lộc (Lặn: 100m vòi hơi chân vịt nam), Cao Thị Duyên (Lặn: 100m vòi hơi chân vịt đôi nữ), Kim Anh Kiệt (Lặn: 1500m vòi hơi chân vịt nam), Bóng ném (ĐT bóng ném nam Việt Nam), Bóng đá nữ.

Huy chương bạc: 6 - ĐT Canoeing nữ (kayak thuyền 4 nữ), Phan Thế Gia Hiển (Aerobic), ĐT Canoeing (thuyền 4 nữ), Vovinam (Song luyện mã tấu), ĐT cầu mây, Lặn: 4x200m vòi hơi chân vịt nữ

Huy chương đồng: 3 - ĐT cờ vua (Cờ chớp đồng đội nữ), Nguyễn Thị Thu Hằng (Bắn súng 10m súng trường di động nữ), Nguyễn Quốc Toàn (Cử tạ - 81 kg)

Ngày 20/05:

Huy chương vàng: 11 - Lê Thị Loan (Cờ tướng), Nguyễn Thị Hương (Canoeing thuyền đơn nữ C1 500m), Lê Tuấn Minh (Cờ chớp cá nhân nam), Phạm Lê Thảo Nguyên (Cờ nhớp cá nhân nữ), Phí Thanh Thảo (Bắn súng), Mai Thị Kim Thùy (Vovinam), Chu Đức Đạt (Judo -60kg), ĐT Karate nữ ( Kumite đồng đội nữ), Hoàng Thị Duyên (Cử đẩy - 96kg), Nguyễn Thị Thanh Thủy (Judo - 52kg), Nguyễn Đức Tuấn (Bóng bàn - đơn nam)

Huy chương bạc: 3 - Đỗ Thị Thanh Thảo/Đinh Thị Trang (Canoeing: Thuyền Kayak đôi nữ K2 500m), Bắn súng (10 m súng ngắn hơi nữ), Lê Quang Liêm (Cờ chớp cá nhân nam)

Huy chương đồng: 8 - Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Tuyết (Canoeing: Thuyền đôi nữ C2 500m), Nguyễn Ngọc Trung (Cử tạ: 61kg nam), Bùi Xuân Vàng (Billiards & Snooker: Pool 10 bi nữ), Chanelle Vân Nguyễn (Quần vợt), Trịnh Thu Vinh (Bắn súng - 10m nữ), Đinh Xuân Hoàng (Cử tạ - 67kg nam), Nguyễn Anh Tú (bóng bàn đơn nam), Đội tuyển futsal nam Việt Nam

Ngày 19/05:

Huy chương vàng: 27 - Hoàng Nguyên Thanh (Marathon nam), Võ Xuân Vĩnh (Đi bộ 20km nam), Nguyễn Thị Thanh Phúc (Đi bộ 20km nữ), Đồng đội cờ nhanh, Phạm Quốc Tuấn (Carom 1 băng), Đồng đội súng ngắn, Canoeing (Thuyền đôi nam), Canoeing nữ (C4 ), Quàng Văn Cường (xe đạp đường trường), Lại Gia Thành (Cử tạ), Hồ Thị Thu Hiền (Kumite 68kg nữ), Đỗ Thanh Nhân (Kumite 84kg nam), Bùi Thị Thảo (Karate hạng cân trên 68kg), Phùng Khắc Huy (Vật tự do nam 57kg), Quyền đồng đội nữ (Kata), Nguyễn Xuân Định (Vật tự do nam 65kg nam), Hoàng Thị Tuất ( Bắn đĩa bay trap nữ), Nguyễn Thị Hường (Judo - 63kg), Đỗ Phương Thảo (Vovinam), Cấn Tất Dự (Vật tự do nam 74kg nam), Nguyễn Thanh Liêm (Vovinam hạng cân 60kg nam), Lê Anh Tài (Judo - 90 kg), Trần Văn Trường Vũ (Vật tự do nam - 86 kg), Hoàng Văn Nam (Vật tự do - 98kg), Nguyễn Huy Hoàng (bơi 800m tự do nam), Phạm Thị Thu Hiền (62kg nữ Taekwondo), Nguyễn Huy Hoàng ( bơi 200m bướm nam)

Huy chương bạc: 9 -  Nguyễn Thị Thật (Xe đạp), Đỗ Thị Thanh Thảo/Đinh Thị Trang (Canoeing thuyền đôi nữ 1000m), Bắn cung 3 dây đồng đội nữ, Phạm Quốc Tuấn (caroom 1 băng), Khổng Mỹ Phượng (cử tạ hạng cân 46kg nữ), ĐT Bắn cung (3 dây đồng đội nữ),  Phạm Lê Thảo Nguyên/Võ Thị Kim Phụng (Đồng đội nữ cờ nhanh), Phạm Đình Thi (Cử tạ 49kg nữ), Nguyễn Hữu Kim Sơn (bơi 800m tự do nam)

Huy chương đồng: 34 - Nguyễn Thành Ngưng (Đi bộ 20km nam), Hoàng Thị Ngọc Hoa (Marathon), Chu Đức Thịnh (Karate - Đối kháng Kumite 73kg), Jeremie Loic Nino Lương (bơi 50m tự do nam)

 

Ngày 18/05:

Huy chương vàng: 22 - ĐT Canoeing (đôi nữ), Đt canoeing nam (1000 C4 nam), ĐT Đấu kiếm (Đồng đội nữ kiếm chém), Nguyễn Thị Xuân (Đấu vật), Kiều Thị Ly (Đấu vật), Nguyễn Thị Phương (karate), Nguyễn Thị Mỹ Trang (Đấu vật 57kg vật tự do nữ),  Lại Diệu Thương (68kg vật tự do nữ), Lò Thị Hoàng (Ném lao), Đặng Thị Linh (72kg vật tự do nữ), Nguyễn Thị Ngoan (Kumite -61kg nữ), Mỹ Hạnh (62 kg nữ vật tự do), Trần Thị Ánh Tuyết (Taekwondo 53kg nữ), Phạm Thị Hồng Lệ (10.000m nữ),Trần Quốc Cường và Phạm Minh Hạnh (Judo), Nguyễn Thị Hương (Taekwondo 73kg nữ), ĐT nữ điền kinh (4x400m), ĐT Vovinam nữ (55 kg nữ), Phạm Thanh Bảo (Bơi ếch 50m), Phạm Thị Kiều Giang (Vovinam), Trần Quốc Cường/Phạm Minh Hạnh (Judo - Quyền biểu diên đôi nam nữ), Trần Hưng Nguyên (200m hỗn hợp nam)

Huy chương bạc: 10 - ĐT bắn cung (đồng đội nữ), ĐT bắn cung nam (cung 1 dây đồng đội nam), Phạm Minh Đức (Karate), Lò Thị Thanh (HCB), Phạm Ngọc Trâm (Taekwondo), Ngô Quang Trường (Taekwondo: dưới 63 kg nam), Phạm Ngọc Châm (Taekwondo: dưới 57 kg nữ), Hà Minh Minh Đức và Nguyễn Cường Thịnh (Judo), Võ Thị Mỹ Tiền (Bơi), ĐT điền kinh nam (4x400m nam)

Huy chương đồng: 3 - Nông Văn Linh, Đỗ Thị Ánh Nguyệt (Cung 1 dây đôi nam nữ), ĐT canoeing nam (1000 K4 nam), Hoàng Quý Phước (Bơi 200m tự do)

Ngày 17/05:

Huy chương vàng: 19 - Trần Quốc Cường (Súng ngắn 50m), Nguyễn Thị Hương (Canoeing đơn nữ), Nguyễn Ngọc Trường Sơn (Cờ nhanh), Phạm Lê Thảo Nguyên (Cờ nhanh), Phạm Thị Diễm Trang/Phạm Thị Bích Liễu (Muay Thái), Bùi Tiến Hải (60kg đấu vật cổ điển), Bùi Mạnh Hùng (67 kg đấu vật cổ điển), Quách Thị Lan (400m rào nữ), Nguyễn Bá Sơn (77kg vật cổ điển), Nguyễn Đình Hiếu (87kg vật cổ điển), Nguyễn Linh Na (7 môn phối hợp), Hoàng Thanh Giang (800m 7 mppn phối hợp), Nguyễn Minh Hiếu (90kg vật cổ điển), Hà Văn Hiếu (130kg vật cổ điển), Nguyễn Văn Lai (10.000m nam), Trương Thị Kim Tuyền (Taekwondo), Bạc Thị Khiêm (Taekwondo), Bơi đồng đội nam tiếp sức 4x200m tự do, Phạm Văn Đông (PUBG Mobile cá nhân)

Huy chương bạc: 8 - ĐT xe đạp (Xe đạp địa hình băng đồng nam-nữ tiếp sức), Canoeing Việt Nam (Thuyền 4 nữ), Nguyễn Thị Huyền (400m rào nữ), Quách Công Lịch (400m rào nam), Phạm Thanh Bảo:(200m ếch), Lý Hồng Phúc (Taekwondo dưới 68kg), Paul Lê Nguyễn (bơi 50m ngửa nam)

Huy chương đồng: 3 - Nông Văn Linh (Bắn cung 1 dây nam), ĐT cầu lông (Cầu lông đồng đội nữ), Nguyễn Văn Thao (10.000m nam)

Ngày 16/05:

Huy chương vàng: 20 - Quàng Thị Thu Nghĩa (Pencak Silat), Đinh Thị Như Quỳnh (Xe đạp), Trần Đình Nam (HCV Pencak Silat), Lê Văn Toàn (HCV Pencak Silat), Đồng đội nữ (Taekwondo quyền sáng tạo), Đấu kiếm (Đồng đội nam kiếm chém), Hà Minh Thành (Bắn súng), Nguyễn Tấn Sang (Pencak Silat), Duy Tuyến (Pencak Silat), ĐT Taekwondo (đồng đội nam), ĐT Taekwondo (đồng đội nữ), Phạm Quốc Việt (Taekwondo - nội dung quyền cá nhân nam), Phương Thành (nội dung xà kép), Bùi Thị Nguyên (Điền kinh), Khuất Phương Anh (Điền Kinh), Đinh Phương Thành (Thể dục dụng cụ - Xà đơn), Vũ Thị Ngọc Hà ( nhảy xa nữ), Nguyễn Huy Hoàng (Bơi 400m tự do), Lê Tiến Long ( 3000m vượt chướng ngại vật), Trần Hưng Nguyên (200m bơi ngửa nam)

Huy chương bạc: 6 - Phí Thanh Thảo (bắn súng), Nguyễn Trung Phương Nam (pencak silat), Bùi Thị Thu Thảo (Nhảy xa nữ), Đỗ Quốc Luật ( 3000m vượt chướng ngại vật), Lê Trần Kim Uyên ( Quyền biểu diễn nữ Taekwondo), ĐT Điền kinh nữ (4x100m tiếp sức nữ)

Huy chương đồng: 6 - cặp đôi Nguyễn Đức Hòa và Nguyễn Thị Hải Yến (Khiêu vũ thể thao - nội dung Waltz), Phạm Như Phương (Cầu thăng bằng, TDDC), Cặp đôi Vũ Hoàng Anh Minh và Nguyễn Trường Xuân (Khiêu vũ - Slow Foxtrot), Lê Thành Tùng (nội dung xà kép), Phạm Như Phương (Thể dục dụng cụ), Trần Văn Đảng (Điền kinh), 

 

Ngày 15/05:

Huy chương vàng: 30 - Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), Hoàng Thị Phương Giang (Wushu), Nguyễn Minh Nhật Quang - Hà Văn Tiến (Cờ tướng, Cờ chớp đồng đội nam), Nguyễn Ngọc Trường Sơn (Cờ vua, cờ tiêu chuẩn). Ngô Thị Phương Nga (Wushu), Trung Kiên và Hồng Anh + 2 (Khiêu vũ thể thao), Nguyễn Thị Thu Thủy (Wushu), Nguyễn Thị Trang (Wushu), Bùi Thị Thu Hà ( kiếm 3 cạnh nữ), Bùi Trường Giang (Wushu), Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC), Trương Văn Chưởng (Wushu), Nguyễn Văn Tài (Wushu), Minh Trường và Thu Hương + 3 (Khiêu vũ thể thao), Nguyễn Thị Huyền ( Điền kinh), Bùi Thị Thu Hà (Kiếm chém), Phùng Thị Huệ (Jujitsu), Đào Hồng Sơn (Jujitsu), Lê Ngọc Phúc (Điền kinh), Phạm Hồng Diễm (nhảy cao), Nguyễn Tiến Trọng (Nhảy xa), Nguyễn Văn Lai (5000m nam), Đinh Kim Loan (thể hình), Trần Hoàng Duy Thuận/ Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam nữ), Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), Trần Hưng Nguyên (bơi 400m hỗn hợp nam), đội tuyển Tốc Chiến

Huy chương bạc: 12 -  Trần Thị Minh Huyền (Wushu), Phạm Quốc Khánh (Wushu), Tennis Đồng đội nữ, Lê Thanh Tùng (TDDC), Nguyễn Thị Trinh (Wushu), Nguyễn Thị Quỳnh Như (TDDC), Phạm Như Phương (TDDC), Lê Ngọc Phúc (Điền kinh 400m nam), Lương Jeremie (bơi 100m tự do nam), Võ Thị Mỹ Tiên (bơi 800m tự do nữ), Khánh Phong (TDDC), Đội FIFA Online 4 Việt Nam, Nguyễn Quang Thuấn (bơi 400m hỗn hợp nam)

Huy chương đồng: 6 - Dương Thúy Vi (Wushu), Trần Thị Kiều Trang (Wushu), Hoàng Thị Bảo Trâm (cờ vua), Trịnh Hải Khang (TDDC), Quách Thị Lan (Điền kinh), Thanh Tùng (TDDC)

Ngày 14/05:

Huy chương vàng: 16 - Nguyễn Thị Oanh (Điền kinh 1000m nữ, 5000m nữ), Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền đơn nữ hạng nặng), Dương Thúy Vi (Wushu - Thương thuật nữ),  ĐT Rowing nữ (Rowing đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), ĐT Rowing nữ (Rowing đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), ĐT Rowing nữ (Rowing bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo), Nguyễn Tiến Nhật (Kiếm 3 cạnh nam), Lương Đức Phước (Điền kinh 1500m nam), Trần Hoàng Duy Thuận (Thể hình hạng cân 75kg), Nguyễn Hoài Văn (Ném lao nam), Nguyễn Huy Hoàng (Bơi 1500m tự do nam), Phạm Thanh Bảo (100m ếch nam), Bơi lội (4x400m tiếp sức tự do nam), Lại Lý Huynh và Nguyễn Thành Bảo (Đồng đội nam cờ nhanh, cờ tướng)

Huy chương bạc: 15 - Đặng Tiểu Bình (Wushu - Thương thuật nữ), Khuất Phương Anh (1500m nữ), ĐT Rowing nam (Đôi nam), ĐT Rowing nam (Đơn nam), Ngần Ngọc Nghĩa (Điền kinh 200m nam), Phạm Thị Hồng Lệ (5000m nữ), Đồng đội nữ (Thể dục dụng cụ), Bóng rổ nữ 3x3, Nguyễn Hữu Kim Sơn (Bơi 1500m tự do nam), Bóng rổ nam 3x3, Lê Thị Mỹ Thảo (Bơi 200m bướm nữ), Thể dục dụng cụ (Đồng đội nữ), Điền kinh (Tiếp sức 4x400m hỗn hợp), Paul Lê Nguyễn (Bơi 100m ngửa), Nhật Thảo (200m bơi bướm nữ)

Huy chương đồng: 3 - Nông Văn Hữu (Wushu Nam quyền nam), Phương Giang: Đao thuật nữ Wushu, Đội tuyển bóng bàn nữ

Ngày 13/5:

Huy chương vàng: 11 - Phạm Quốc Khánh (Wushu - Kiếm thuật), Dương Thúy Vi (Wushu - Kiếm thuật nữ), ĐT Rowing nữ (Rowing 4 nữ hạng nhẹ 2 mái chèo), ĐT Rowing nữ (Rowing thuyền đôi nữ hạng nặng 1 mái chèo), Vũ Thành An - Kiếm chém, Nguyễn Thị Thanh Trâm (Kurash 70kg), Phạm Văn Mách (Thể hình 55kg). Đồng đội nam TDDC, Đặng Thanh Tùng (65kg Thể hình),  Huỳnh Văn Tuấn (Kickboxing), Nguyễn Thị Hằng Nga  (Kickboxing 48kg)

Huy chương bạc: 5 - ĐT Rowing nam (Thuyền bốn nam hạng nhẹ 1 mái chèo), ĐT Rowing nam (Thuyền bốn nam hạng nhẹ 2 mái chèo), Đồng Thị Thu Hiền (Kurash - 57 kg), Phạm Văn Phước (Thể hình 60kg),  ĐT Đua Thuyền (đua thuyền bốn hạng nhẹ hai mái chèo)

Huy chương đồng: 5 - Nông Văn Hữu (Wushu - nam đao), Đặng Tiểu Bình (Wushu - Kiếm thuật nữ), Nguyễn Thị Nhung (57kg Kurash),, Nguyễn Thị Hiền (bi sắt), Đinh Phương Thành (TDDC - toàn năng cá nhân nam)

Ngày 11/5:

Huy chương vàng: 5 - ĐT Rowing (Thuyền bốn nữ hạng nặng hai mái chèo + Thuyền bốn nữ hạng nặng một mái chèo), ĐT nữ Pencak silat (Quyền biểu diễn đồng đội nữ), Lê Công Hoàng Hải (-60kg Kurash), Lê Đức Đông (87kg Kurash)

Huy chương bạc: 5 - Nguyễn Thị Thu Hà/Nguyễn Thị Huyền (Đôi nữ Ganda - Pencak Silat), ĐT nhảy cầu (Nhảy cầu đôi nam, nữ), Võ Phạm Hoàng Ân (-60kg Kurash), Phan Trúc Phi (-66kg Kurash)

Huy chương đồng: 8 - ĐT Rowing nam (Thuyền đôi nam hạng nhẹ hai mái chèo), Vương Thị Bình ( Pencak Silat), ĐT Rowing nam (Thuyền đôi nam hạng nặng hai mái chèo), ĐT Nhảy cầu (nhảy cầu cứng 10m đôi nam, nhảy cầu mềm 10m đơn nữ, Nhảy cầu cứng 10m đôi nữ), Trần Thị Thanh Thuỷ (+87kg Kurash), Bùi Hoàng Thuỳ Linh (+87kg Kurash)

Ngày 10/5:

Huy chương vàng: 5 - Tô Thị Trang (48kg Kurash), Nguyễn Phạm Hồng Mơ (52kg Kurash), Bùi Minh Quân (-81kg Kurash), Trần Thương (Kurash), ĐT bóng ném bãi biển Việt Nam. (chưa trao)

Huy chương bạc:  2 - Trần Thanh Hiển (Kurash), Phạm Duy Thành (Kurash)

Huy chương đồng:1 - Nguyễn Quang Đạt - Đặng Hoàng Tú (Nhảy cầu Đôi nam)

Ngày 9/5:

Huy chương vàng: 0

Huy chương bạc: 1 - Ngô Phương Mai - Mai Hồng Hạnh (Cầu mềm 3m nữ)

Huy chương đồng: 0

 

Ngày 8/5: 

Huy chương vàng: 0

Huy chương bạc: 1 - Nguyễn Tùng Dương - Phương Thế Anh (Nhảy cầu đôi nam)

Huy chương đồng: 1- Ngô Phương Mai (Nhảy cầu đơn nữ)

Đại hội Thể thao Đông Nam Á 2022 - SEA Games 31 diễn ra tại Việt Nam từ ngày 12/5 đến ngày 23/5/2022. Ban đầu, SEA Games 31 được lên kế hoạch tổ chức từ ngày 21/11 đến ngày 2/12/2021. Tuy nhiên, do ảnh hưởng của dịch bệnh, đại hội này đã được chuyển sang năm 2022.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 - Ảnh 1
Cận cảnh huy chương SEA Games 31 - Ảnh: Sở VH&TT Hà Nội.

SEA Games 31 có tổng cộng 40 môn thể thao với 526 nội dung tranh huy chương. Trong đó, nước chủ nhà Việt Nam đã đưa đẩy đủ các môn thể thao ASIAD và Olympic vào tranh tài, đảm bảo mục tiêu cọ xát cho các nước trong khu vực nhằm hướng đến các đấu trường lớn hơn.

Tất cả 11 thành viên của Liên đoàn Đại hội Thể thao Đông Nam Á đều tham dự SEA Games 31. Ngoài chủ nhà Việt Nam còn có các đoàn thể thao của Thái Lan, Malaysia, Indonesia, Singapore, Philippines, Myanmar, Campuchia, Lào, Brunei và Timor Leste.

SEA Games 31 khai mạc vào ngày 12/5, nhưng một số một chính thức thi đấu từ ngày 6/5. Đến ngày 8/5, các bộ huy chương đầu tiên cũng được xác định ở môn Nhảy cầu. Với lợi thế chủ nhà, Việt Nam đặt mục tiêu giành 140 HCV trở lên và giành ngôi nhất toàn đoàn.

Xem thêm: Lịch SEA Games 31 Full 40 bộ môn thi đấu

Thành thích đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 

Vào những kỳ SEA Games đầu tiên Việt Nam đã tham dự, tuy nhiên phải đến tận  kỳ đại hội lần thứ 15 Việt Nam mới bắt đầu trở lại đường đua huy chương cùng các nước thuộc khu vực Đông Nam Á. 

BXH huy chương Việt Nam tại SEA Games
Kỳ VĐV Vàng Bạc Đồng Tổng Thứ hạng
30 (năm 2019) 568 98 85 103 286 2/11
29 (năm 2017) 476 58 50 60 168 3/11
28 (năm 2015) 392 73 53 60 186 3/11
27 (năm 2013) 519 73 86 86 245 3/11
26 (năm 2011) 608 96 92 100 288 3/11
25 (năm 2009) 434 83 75 57 215 2/11
24 (năm 2007) 605 64 58 82 204 3/11
23 (năm 2005) 528 71 68 89 228 3/11
22 (năm 2003) 690 156 91 93 340 1/11
21 (năm 2001) 416 33 35 64 132 4/10
20 (năm 1999) 170 17 20 27 64 6/10
19 (năm 1997) 340 34 48 50 132 5/10
18 (năm 1995) 183 10 18 24 52 6/10
17 (năm 1993) 139 9 6 19 34 6/9
16 (năm 1991) 100 7 12 10 29 7/9
15 (năm 1989) 46 3 11 5 19 7/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31, 14h00 ngày 22/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia hôm nay nhanh nhất.

Bóng chuyền

Lịch sử đối đầu Arsenal vs Everton cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Arsenal vs Everton thuộc vòng 38 Premier League 2021/22 lúc 22h00 ngày 22/5.

Bóng đá

Tỷ lệ kèo nhà cái U23 Malaysia vs U23 Indonesia, tranh HCĐ bóng đá nam SEA Games 31 hôm nay 22/5. So sánh đội U23 Malaysia vs U23 Indonesia ai mạnh hơn chính xác nhất.

Bóng đá

Thethao.vn cung cấp cách mua vé xem chung kết SEA Games 31 U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan . Xem trực tiếp môn bóng đá nam SEA Games 31 trên sân vận động bằng cách nào?

SEA Games

Thethao.vn

TT
Quốc gia
Tổng
1
Việt Nam Việt Nam
181
106
106
393
2
Thái Lan Thái Lan
75
91
121
287
3
Indonesia Indonesia
59
79
69
207
4
Philippines Philippines
47
65
89
201
5
Singapore Singapore
47
44
67
158
6
Malaysia Malaysia
37
40
81
158
7
Myanmar Myanmar
8
17
31
56
8
Campuchia Campuchia
8
10
30
48
9
Lào Lào
2
7
25
34
10
Brunei Brunei
1
1
1
3
11
Timor Leste Timor Leste
0
2
1
3

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá