Trận khai mạc World Cup 2022 đổi lịch thi đấu?

Liên đoàn bóng đá Thế giới (FIFA) đang nghiêm túc cân nhắc về việc thay đổi ngày khai mạc World Cup 2022, điều này có thể ảnh hưởng đến lịch thi đấu của trận mở màn.

World Cup 2022 đang đến rất gần, chỉ còn 3 tháng nữa giải đấu lớn nhất hành tinh sẽ được khởi tranh tại Qatar. Dẫu vậy, trong diễn biến mới nhất, nguồn tin từ Diario Ole của Argentina đã tiết lộ rằng, ngày khai mạc của FIFA World Cup 2022 có thể sẽ bị thay đổi.

>>> XEM NGAY: Lịch thi đấu World Cup

Kèo World Cup

Trận khai mạc World Cup 2022 đổi lịch thi đấu? - Ảnh 1
FIFA cân nhắc thay đổi ngày khai mạc World Cup 2022

Cụ thể, các quan chức FIFA đang nghiêm túc cân nhắc về việc thay đổi ngày khai mạc của World Cup 2022. Giải đấu nhiều khả năng sẽ được khai mạc sớm hơn dự kiến, vào ngày 20/11 thay vì ngày 21/11 như lịch trình từ trước.

Trong trường hợp FIFA áp dụng thay đổi nói trên, trận mở màn giải đấu giữa chủ nhà Qatar và Ecuador cũng sẽ bị ảnh hưởng.

Tại sao trận Qatar gặp Ecuador phải thay đổi lịch?

Theo những quy tắc được thiết lập kể từ VCK World Cup 2006 tại Đức, nước chủ nhà sẽ có trận đấu mở màn diễn ra cùng ngày với lễ khai mạc (diễn ra vài giờ sau lễ khai mạc). Như vậy, trong trường hợp FIFA đổi lịch khai mạc World Cup 2022 sang ngày 20/11, cuộc chạm trán giữa Qatar và Ecuador cũng sẽ phải dời lịch theo.

Nhận định, dự đoán Ai Cập vs Qatar Arab Cup 2021, 17h00 ngày 18/12: Vinh dự cuối cùng - Ảnh 1
Chủ nhà Qatar nhiều khả năng phải đổi lịch thi đấu

Theo đề xuất, trận đấu giữa Qatar và Ecuador dự kiến sẽ được lùi từ 11 giờ sáng ngày 21/11 sang lúc 2 giờ chiều ngày 20/11 (giờ địa phương). Trong khi đó, trận đấu còn lại của bảng A là cuộc đọ sức giữa Hà Lan và Senegal sẽ được lùi về 11 giờ sáng thay vì 5 giờ sáng ngày 21/11.

Ai là người phê duyệt quyết định thay đổi?

Theo Diario Olé, để thay đổi nói trên được chấp thuận, các thành viên cấp cao sẽ phải tổ chức một cuộc bỏ phiếu. Trong đó sẽ bao gồm: Chủ tịch FIFA - Gianni Infantino và Chủ tịch của sáu Liên đoàn thành viên ( UEFA, CONMEBOL, CONCACAF, CAF, AFC và OFC ).

TIN LIÊN QUAN

Argentina xin đăng cai World Cup 2030 cùng Uruguay, Chile và Paraguay

4 quốc gia Nam Mỹ, trong đó có Argentina, muốn đồng tổ chức World Cup 20230.

Báo Hàn Quốc: Việt Nam phải vượt qua các đội tuyển Trung Đông để dự World Cup 2026

Truyền thông Hàn Quốc nhận định cơ hội để ĐT Việt Nam dự World Cup 2026 rộng mở hơn sau khi số suất dự tăng lên. Muốn làm được vậy, thầy trò HLV Park Hang Seo phải vượt qua được "Bức tường Trung Đông".

World Cup 2022 sẽ ảnh hưởng thế nào đến các giải VĐQG tại châu Âu?

Với việc VCK World Cup 2022 sẽ được diễn ra vào giữa tháng 11 năm nay, nó sẽ có ảnh hưởng không nhỏ đến lịch thi đấu của các giải bóng đá hàng đầu châu Âu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Đan Mạch sử dụng áo đấu World Cup kỳ lạ để phản đối chủ nhà Qatar

ĐTQG Đan Mạch sẽ sử dụng áo đấu in logo chìm tại World Cup 2022 để phản đối chủ nhà Qatar. Ngay cả logo của nhà sản xuất Hummel cũng không hiện rõ trên áo.

VTV bác tin sở hữu bản quyền truyền hình World Cup

Theo thông tin từ Đài Truyền hình Việt Nam (VTV), đơn vị này vẫn chưa sở hữu bản quyền truyền hình World Cup như một số thông tin trước đó.

HLV ĐT Argentina được gia hạn hợp đồng thêm 4 năm trước thềm World Cup 2022

Ngay sau chiến thắng 3-0 của đội tuyển Argentina trước Jamaica, HLV Lionel Scaloni đã đồng ý ký hợp đồng mới có hiệu lực đến thời điểm diễn ra World Cup 2026.

HLV Southgate vẫn mở cửa dự World Cup 2022 cho Alexander-Arnold

Theo HLV Gareth Southgate, việc ông loại Trent Alexander-Arnold khỏi trận Anh vs Đức không ảnh hưởng tới cơ hội dự World Cup 2022 của hậu vệ này.

Trung Quốc tặng Qatar cặp gấu trúc khổng lồ trước thềm World Cup 2022

Trung Quốc tặng Qatar một cặp gấu trúc được mô tả là ‘khổng lồ’ trước thềm vòng chung kết World Cup 2022. Động thái này càng góp phần củng cố tình hữu nghị giữa hai quốc gia.

Sao Barcelona chốt lịch lên bàn mổ, chạy đua với thời gian cho World Cup 2022

Trung vệ Ronald Araujo sẽ phải thực hiện phẫu thuật và cần khoảng 1 tháng rưỡi hồi phục, tức vẫn có khả năng tham dự World Cup 2022 cùng đội tuyển Uruguay.

Hàng công ĐT Brazil tại World Cup 2022: Cơn đau đầu 'dễ chịu' của HLV Tite

ĐT Brazil giành vé tham dự vòng chung kết World Cup 2022 với thành tích bất bại tại vòng loại khu vực Nam Mỹ, cùng với đó là ngôi nhất bảng. Những vũ công Samba là một trong những ứng viên sáng giá nhất cho chiếc cúp vàng danh giá, với những cầu thủ tấn công đang thể hiện phong độ cao tại nhiều giải đấu hàng đầu châu Âu.

LĐBĐ Đức công bố 'doping tiền thưởng' trước thềm World Cup 2022

Liên đoàn bóng đá Đức (DFB) đã đưa ra các mốc tiền thưởng hấp dẫn để khích lệ dàn sao Die Mannschaft, với mỗi tuyển thủ sẽ nhận tới 400 nghìn euro trong trường hợp giành chức vô địch World Cup 2022.

Alexander-Arnold lại bị 'ghẻ lạnh', khả năng cao làm khán giả ở World Cup 2022

Hậu vệ Trent Alexander-Arnold đã bị HLV Gareth Southgate gạch tên khỏi danh sách đăng ký cho trận đấu giữa đội tuyển Anh và Đức rạng sáng mai, dấu hiệu cho thấy anh nhiều khả năng sẽ không được dự World Cup 2022.

HLV Gareth Southgate thừa nhận nguy cơ ‘bay ghế’ ở ĐT Anh

Trước áp lực từ chuỗi trận bết bát của đội tuyển Anh, HLV Gareth Southgate thừa nhận khả năng mình sẽ phải ra đi nếu kết quả tại World Cup 2022 tiếp tục không như ý.

V-League
Vòng 17
Hải Phòng FC
18:00
Hoàng Anh Gia Lai
TP.HCM FC
19:15
Sài Gòn FC
La Liga
Vòng 7
Athletic Bilbao
02:00
Almeria
Bundesliga
Vòng 8
Bayern Munchen
01:30
Bayer Leverkusen
Ligue 1
Vòng 9
Angers
02:00
Marseille
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
J-League 1
Vòng 31
Shimizu S-Pulse
12:00
Jubilo Iwata
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Cúp FA
Qual.3
Needham Market
02:00
Brightlingsea Regent
Trung Quốc
Vòng 18
Changchun Yatai
16:30
Shenzhen FC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Hull City
02:00
Luton Town
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
Chao Pak Kei
18:30
CD Monte Carlo
Giao Hữu ĐTQG
Vanuatu U20
13:00
Papua New Guinea
France U17
16:00
Wales U17
Botswana (nữ)
19:00
Namibia (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Sporting CP
01:00
Gil Vicente
FC Porto
03:15
Sporting Braga
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Yverdon
00:30
Aarau
Lausanne Sports
01:15
FC Wil 1900
Thun
01:15
Neuchatel Xamax
Ba Lan
Vòng 11
Radomiak Radom
22:59
Cracovia Krakow
Wisla Plock
01:30
Piast Gliwice
VĐQG Slovakia
Vòng 12
MFK Ruzomberok
22:30
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Standard Liege
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 11
NK Varteks Varazdin
22:59
Istra 1961 Pula
Serie B Italia
Vòng 7
Cosenza Calcio 1914
01:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Tenerife
02:00
Sporting Gijon
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Hannover 96
23:30
Hamburger SV
SC Paderborn 07
23:30
Darmstadt
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
VĐQG Ireland
Vòng 31
St. Patricks Athletic
01:45
Derry City
Bohemians
01:45
UC Dublin
Dundalk
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shelbourne
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 9
PEC Zwolle
01:00
Jong Ajax (Youth)
Almere City FC
01:00
Roda JC
NAC Breda
01:00
VVV Venlo
Den Bosch
01:00
Heracles Almelo
ADO Den Haag
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
FC Eindhoven
01:00
Dordrecht
De Graafschap
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Oss
MVV Maastricht
01:00
Willem II
SC Telstar
01:00
FC Utrecht (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Universitatea Craiova
01:00
FC Voluntari
Đan Mạch
Vòng 11
Aalborg
00:00
Odense BK
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Septemvri Sofia
18:45
Spartak Varna
Cherno More Varna
21:00
Botev Vratsa
Botev Plovdiv
23:30
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
LKS Lodz
22:59
Zaglebie Sosnowiec
Chojniczanka Chojnice
01:30
Wisla Krakow
Hạng 2 Nga
Vòng 11
FC Yessentuki
17:00
FK Forte Taganrog
FK Kosmos Dolgoprudny
20:00
FK Kolomna
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Orleans US 45
00:30
Villefranche
Bastia Borgo
00:30
Versailles 78
Concarneau
00:30
Chateauroux
USL Dunkerque
00:30
Stade Briochin
Le Mans
00:30
Avranches
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Red Star FC 93
Martigues
00:30
Paris 13 Atletico
Nancy
00:30
Cholet So
Bourg Peronnas
00:30
Sedan
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Mansfield Town
01:45
Hartlepool United
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Erzgebirge Aue
00:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Motala AIF FK
00:00
IF Sylvia
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Garbarnia Krakow
20:00
Zaglebie Lubin B
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Vasieni
20:00
Drochia
Sporting Trestieni
20:00
FCM Ungheni
FC Floresti
20:00
FC Sucleia
Bulgaria B PFG
Vòng 11
Spartak Pleven
20:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
20:00
FK Levski Krumovgrad
FC Dunav Ruse
20:00
Vitosha Bistritsa
Litex Lovech
20:00
Sportist Svoge
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Tanzania Prisons
20:00
Azam
Indonesia Super League
Vòng 11
Bali United
20:30
Pstni
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
Latvia Division 2
Vòng 20
Rigas Futbola skola II
20:00
Skanstes SK
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Orijent Rijeka
20:30
Kustosija
Serbia
Vòng 13
Novi Pazar
22:00
Mladost Lucani
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Las Vegas Lights
09:00
New Mexico United
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
Sokol Dolna Zdana
20:00
Slovan Bratislava B
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Atletico FC
02:00
Cucuta
Leones
02:00
Boyaca Chico
Llaneros FC
02:00
Deportes Quindio
Orsomarso
03:00
Fortaleza F.C
Tigres Zipaquira
06:00
Bogota FC
Botola 2
Vòng 4
Chabab Ben Guerir
22:59
CAYB Club Athletic Youssoufia
USM Oujda
22:59
Racing Casablanca
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Dep.Independiente Medellin
08:00
Alianza Petrolera
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 31
Chacaritas SC
03:00
CD Puerto Quito
SC Imbabura
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
Bhutan Thimphu League
Vòng
Tensung FC
19:00
RTC FC
French Championnat Amateur
Vòng 6
Les Herbiers
00:00
Angouleme
FC Bergerac
00:30
Trelissac
Boulogne
00:30
Bobigny A.C.
Albania Super league
Vòng 6
KS Bylis
20:00
Erzeni
Teuta Durres
22:45
Vllaznia Shkoder
Hạng 2 Áo
Vòng 10
FC Dornbirn 1913
23:10
Austria Wien (Youth)
First Wien 1894
23:10
Kapfenberg
SK Vorwarts Steyr
23:10
SV Horn
St.Polten
01:30
SKU Amstetten
England U21 Professional Development League 2
Vòng 9
Coventry U21
19:00
Barnsley U21
Ipswich U21
19:00
Watford U21
India Shillong Premier League
Vòng
Langsning SC
16:30
Mawlai SC
Vô địch Mexico nữ
Vòng 15
Queretaro (nữ)
05:00
Cruz Azul (nữ)
Tijuana (nữ)
07:00
Toluca (nữ)
Tigres (nữ)
09:00
Monterrey (nữ)
Mexico U20
Vòng 17
Puebla U20
21:00
Club America U20
FC Juarez U20
22:00
Pumas U20
Latvian Higher League
Vòng 30
Super Nova
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 10
San Diego Wave (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Israel C League
Vòng
Beitar Nahariya
15:00
Hapoel Bnei Biina
Hapoel Bnei Lod
15:30
Maccabi Beer Sheva
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
16:00
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Sandala Gilboa
16:45
Maccabi Neve Shaanan Eldad
SC Shicun Hamizrah
17:00
FC Hapoel Bnei Ashdod
Ironi Beit Dagan
19:00
MS Hapoel Lod
MS Pardes Hana Karkur
19:30
Tzeirey Um El Fahem
Israel B League
Vòng 4
Ihud Bnei Shefaram
15:00
Hapoel Migdal HaEmek
Maccabi Tzur Shalom
16:00
Hapoel Kafr Kanna
Shimshon Tel Aviv
16:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Shaarayim
17:00
Bnei Eilat
Ironi Nesher
17:30
Maccabi Tamra
SC Maccabi Ashdod
18:00
Maccabi Herzliya
Tzeirey Kafr Kana
18:00
Hapoel Raanana
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
18:15
Moadon Sport Tira
Ironi Modiin
18:30
Maccabi Yavne
Hapoel Herzliya
18:30
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Kaukab
19:00
Hapoel Bnei Zalfa
Shimshon Kafr Qasim
19:30
MS Ironi Kuseife
Hapoel Bueine
19:30
Shimshon Bnei Tayibe
Syria
Vòng
Al-Majd Damascus
18:00
Al-Wahda Damascus
Jableh SC
18:00
Al Jazeera
Al futowa
18:00
Hutteen FC
Teshrin SC
18:00
Al-Karamah
Al Wathbah
18:00
Jableh SC
Al-Jaish Damascus
18:00
Teshrin SC
Al-Karamah
18:00
Al futowa
Al-Taleiah
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Wahda Damascus
18:00
Al Ittihad (SYR)
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Jaish Damascus
Hutteen FC
18:00
Al Wathbah
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hvidovre IF
23:30
Vejle
Burkina Faso League
Vòng
Real du Faso
22:59
Royal FC
Tajikistan
Vòng 16
FK Eskhata
17:00
FC Khatlon
India Delhi League Women
Vòng
Rangers SC (nữ)
14:45
Eves SC (nữ)
Armenia Division 2
Vòng 10
Pyunik B
18:00
Alashkert B Martuni
Ararat Yerevan II
20:00
BKMA II
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Gualaceo SC
07:00
Universidad Catolica
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Nevezis Kedainiai
20:30
Banga Gargzdai B
Kazlu Ruda FK Silas
21:00
FK Zalgiris Vilnius B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Minija
Alytis Alytus Dainava
22:59
Atomsfera Mazeikiai
Wales FAW nam
Vòng 9
Ammanford
01:30
Goytre Utd
Briton Ferry Athletic
01:30
Swansea University
Llanelli
01:30
Abbe Gavin Ni
Llandudno
01:30
Porthmadog
Ruthin Town FC
01:30
Chirk AAA
VĐQG Belarus
Vòng 23
Dnepr Mogilev
21:45
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FK Vitebsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
FBK Balkan
00:00
FC Rosengard
Landvetter IS
00:00
Vastra Frolunda
Karlskrona AIF
00:00
Asarums IF FK
Kristianstads FF
00:00
Hassleholms IF
Onsala BK
00:00
Varbergs GIF FK
Jordan
Vòng 18
Ramtha Club
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
00:30
AL-Sareeh
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
RC Arba
22:00
El Bayadh
Paradou AC
22:00
Hanshely
Biskra
01:00
MC Magra
ES Setif
02:00
CS Constantine
Hạng 2 Síp
Vòng 3
Ethnikos Achnas FC
22:59
Othellos Athienou
Nhật bản
Vòng 20
Orca Kamogawa FC (nữ)
11:00
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Switzerland - 2.Liga
Vòng 9
Basuli B team
00:00
FC Luzern U21
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 1
TPS Turku
22:30
KPV
Georgia Division
Vòng 19
FC Merani Tbilisi
18:30
Spaeri FC
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 1
Al-Nahdha
19:15
Jerash FC
Al-Draih
19:30
Al Qous Club
Al-Sadd FC(SA)
19:30
Al Entesar
Tuwaiq
19:40
Al-Saqer
Al Bukayriyah
19:40
Arar FC
Al-Taqdom
19:40
Al Liwaa
Al-Jndal
19:55
Hottain (KSA)
Al-Trgee
23:15
Qilwah
Israel Women First National
Vòng 2
AS Tel Aviv University (nữ)
14:30
Maccabi Hadera (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Eritrea U17
17:00
Somalia U17
Ethiopia U17
17:00
Tanzania U17
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Rubio nu
01:30
Deportivo Santani
Guarani de Trinidad
01:30
Martin Ledesma
Tunisia
Vòng 1
Rejiche
21:00
AS Slimane
Olympique de Beja
21:00
U.S.Monastir
US Ben Guerdane
21:00
CO Sidi Bouzid
Azerbaijan Premier League
Vòng 8
Sabail
22:00
FK Gilan Gabala
Brazil Serie B
Vòng 32
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Guarani SP
Operario Ferroviario PR
05:00
Vila Nova
Sampaio Correa
05:00
Gremio (RS)
Chapecoense SC
07:30
Bahia
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Mostaganem U21
16:00
WA Boufarik U21
CR Temouchent U21
16:00
RC Kouba U21
ES Ben Aknoun U21
16:00
MCB Oued Sly U21
NA Hussein Dey U21
16:00
RC Relizane U21
MC Alger U21
22:00
ASO Chlef U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
JS Kabylie U21
MC Oran U21
22:59
USM Alger U21
U21 Nga
Vòng 12
FK Ural Youth
14:00
Krylya Sovetov Samara Youth
Khimki Youth
17:00
FK Rostov Youth
PFC Sochi Youth
17:00
Chertanovo Moscow Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
17:00
FK Nizhny Novgorod Youth
Strogino Youth
17:00
Spartak Moscow Youth
FK Orenburg Youth
18:00
Zenit St.Petersburg Youth
Fakel Youth
19:00
Dinamo Moscow Youth
FC Terek Groznyi Youth
19:00
Kuban Krasnodar Youth
Torpedo Moscow Youth
19:00
CSKA Moscow (R)
FK Krasnodar Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 11
SC Kalsdorf
00:00
SK Treibach
Andelsbuch
00:00
Kremser
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
SAK Klagenfurt
00:00
Union Gurten
SV Hall
00:00
SPG Motz/Silz
SC Weiz
00:00
SC Gleisdorf
Salzburger AK 1914
00:00
SV Seekirchen
Andelsbuch
00:00
Kremser
Deutschlandsberger SC
00:00
TUS Bad Gleichenberg
WSG Swarovski Tirol B
00:00
Worgl Obi SV
Traiskirchen
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SC Mannsdorf
Vocklamarkt
00:30
WSC Hertha Wels
Wiener SC
00:30
Karabakh Vienna
Traiskirchen
00:30
Team Wiener Linien
Wiener SC
00:30
Karabakh Vienna
Neusiedl
01:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
01:00
SC Mannsdorf
Ireland First Division
Vòng 33
Waterford United
01:45
Cobh Ramblers
Wexford (Youth)
01:45
Bray Wanderers
Athlone Town
01:45
Longford Town
Treaty United
01:45
Salthill Devon Galway
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RiPS
22:30
LPS Helsinki
P-Iirot
22:59
ToVe Pori
Aifk Turku
23:15
TPK
FC Kontu
23:15
ToTe
FC Kirkkonummi
23:30
FC Espoo
TKT Tampere
00:00
FC Haka Juniors
EBK
00:00
FC Finnkurd
Herto
00:15
FC Viikingit E
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Mictlan
09:00
Sacachispas GT
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 2
ES Mostaganem
22:00
WA Boufarik
NA Hussein Dey
22:00
RC Relizane
SC Mecheria
22:00
GC Mascara
WA Tlemcen
22:00
SKAF Khemis Melina
ES Ben Aknoun
22:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
22:00
RC Kouba
ASM Oran
22:00
MC Saida
JSM Tiaret
22:00
OM Medea
Kazakhstan Division 1
Vòng 21
Astana B
15:00
Tarlan
FK Igilik
17:00
Okzhetpes
FC Zhetysu Taldykorgan
17:00
Zhenis
Yassy Turkistan
18:00
Ekibastuzets
Akademiya Ontustik
18:00
Baikonur
Bulat Temirtau
19:00
Lashyn Karatau
Kaisar Kyzylorda
21:00
Kairat Academy
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Afula
20:00
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Rishon Lezion
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
AS Ashdod
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Acco
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Nhật Bản Football League
Vòng 20
Nara Club
16:00
Osaka FC
Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB)
19:30
Shabab Al Ghazieh
Al-Safa
20:30
Al Bourj
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 28
Siheung City
12:00
Pocheon FC
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 4
Honka Espoo (nữ)
22:59
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 14
DJK TEUTONIA SCHALKE
22:00
TSV Rain Am Lech
Bayern Munchen (Youth)
22:00
Greuther Furth (Youth)
SV Lippstadt
22:59
Rot-Weiss Ahlen
BSV Rehden
00:00
SV Drochtersen/Assel
FC Lokomotive Leipzig
00:00
Rot-Weiss Erfurt
BFC Viktoria 1889
00:00
Berliner FC Dynamo
Kickers Offenbach