HLV Van Gaal bị ung thư, vẫn có thể dẫn dắt Hà Lan dự World Cup 2022

Nam Phong

Thứ hai, 04/04/2022 07:43 (GMT+7)

HLV Louis van Gaal tiết lộ bản thân đang trong quá trình điều trị bệnh ung thư tiền liệt tuyến. Dẫu vậy, ông vẫn có thể dẫn dắt ĐT Hà Lan tham dự vòng chung kết World Cup 2022.

Những tưởng Louis van Gaal đã nghỉ hưu sau khi rời MU (hết mùa 2015/16) nhưng ông một lần nữa trở lại băng ghế huấn luyện. Ông nhận lời dẫn dắt ĐT Hà Lan kể từ tháng 8/2021, thay cho Frank de Boer.

HLV Van Gaal bị ung thư, vẫn có thể dẫn dắt Hà Lan dự World Cup 2022 - Ảnh 2
HLV Van Gaal vẫn đang trong quá trình điều trị bệnh ung thư tuyến tiền liệt

Bằng tài năng và kinh nghiệm của mình, Van Gaal đã vực dậy đội tuyển có dấu hiệu rệu rã sau kỳ EURO có thể xem là thất bại. Cơn lốc màu da cam kết thúc ở vị trí số 1 bảng G vòng loại World Cup 2022 để giành quyền tham dự giải đấu diễn ra tại Qatar.

HLV 70 tuổi dẫn dắt ĐT Hà Lan trong tình trạng sức khỏe không được tốt. Ông vẫn đang trong quá trình điều trị bệnh ung thư tuyến tiền liệt. Cựu ‘thuyền trưởng’ của Barcelona, Bayern Munich và MU thậm chí phải trị xạ tới 25 lần.

Tôi nghĩ không nên nói với những người đang làm việc cùng mình. Điều này có thể ảnh hưởng tới lựa chọn của họ. Ung thư tuyến tiền liệt không gây tử vong, ít nhất là trong 90% trường hợp.

Các bệnh nhân thường qua đời vì các bệnh tiềm ẩn khác. Tôi đã và đang trải qua quá trình điều trị bằng phương pháp chiếu xạ tới 25 lần. Tôi có nhiều việc phải làm để tiếp tục cuộc sống”, HLV Louis van Gaal chia sẻ với RTL TV.

HLV Van Gaal bị ung thư, vẫn có thể dẫn dắt Hà Lan dự World Cup 2022 - Ảnh 1
HLV Van Gaal giúp ĐT Hà Lan vượt qua vòng loại World Cup 2022

HLV Van Gaal khẳng định bản thân hoàn toàn đủ sức khỏe để tiếp tục dẫn dắt ĐT Hà Lan. Ông chỉ rời cương vị hiện tại sớm nhất sau khi vòng chung kết World Cup 2022 khép lại.

Tại World Cup 2022, ĐT Hà Lan thuộc bảng A, cùng với Qatar, Ecuador và Senegal. Đây là bảng đấu được cho là không mấy khó khăn với Cơn lốc màu da cam.

Trong quá khứ, HLV Van Gaal từng giúp ĐT Hà Lan kết thúc ở vị trí thứ 3 tại World Cup 2014. Sau gần 4 thập kỷ gắn bó với sa bàn, HLV kỳ cựu sinh tại Amsterdam giành tổng cộng 20 danh hiệu, bao gồm cả 1 Champions League, 2 La Liga và 1 Bundesliga.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả bốc thăm World Cup 2022: Anh dễ thở, bảng 'tử thần' gọi tên Đức và Tây Ban Nha

Á quân châu Âu - ĐT Anh là ông lớn hạnh phúc nhất sau buổi bốc thăm vòng bảng World Cup 2022. Trong khi đó, bảng E được coi là bảng tử thần với sự xuất hiện của Đức, Tây Ban Nha và Nhật Bản.

Hà Lan thay Qatar đá trận mở màn World Cup 2022

Là nước chủ nhà World Cup 2022 nhưng Qatar không phải đội thi đấu trận đầu tiên tại ngày hội bóng đá lớn nhất hành tinh năm nay.

HLV tuyển Bỉ gợi ý để Lukaku chia tay Chelsea trước World Cup 2022

Huấn luyện viên tuyển BỈ, Roberto Martinez đã ám chỉ việc Romelu Lukaku có thể phải rời Chelsea vào mùa hè này, thời điểm World Cup 2022 tới gần.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

FIFA gắn định vị vào quả bóng tại World Cup 2022 để bắt lỗi việt vị

Liên đoàn bóng đá thế giới xác nhận FIFA rằng quả bóng tại World Cup 2022 sẽ gắn định vị vào quả bóng để sử dụng công nghệ việt vị bán tự động.

FIFA cho phép đăng ký tối đa 26 cầu thủ mỗi trận tại World Cup 2022

Theo những quy định mới, các ĐT tham dự VCK World Cup 2022 sẽ được đăng ý tối đa 26 cầu thủ thay vì 23 như trước.

World Cup 2022 cấm CĐV ‘tình một đêm', vi phạm phạt tù

Nước chủ nhà Qatar đã ban hành những quy định nghiêm ngặt đối với các CĐV bóng đá trên toàn thế giới trước thềm World Cup 2022.

Ryan Giggs từ chức HLV trưởng ĐT xứ Wales trước thềm World Cup 2022

Cựu cầu thủ MU Ryan Giggs đã từ chức để ĐT xứ Wales có những sự chuẩn bị tốt nhất cho VCK World Cup 2022.

Qatar dựng 1.000 chiếc lều sa mạc cho khán giả dự World Cup 2022

Chủ nhà Qatar dự kiến sẽ tổ chức dựng chiếc lều sa mạc cho khán giả dự World Cup 2022 có thể nghỉ ngơi vào tháng 12 tới.

Thứ hạng FIFA của các đội dự World Cup 2022: Chủ nhà đứng áp chót

Đội chủ nhà Qatar hiện xếp hạng 51 trên bảng xếp hạng FIFA, thấp gần nhất trong số các đội dự World Cup 2022.

Danh sách 32 đội tuyển tham dự World Cup 2022 chính thức

Cập nhật danh sách 32 ĐTQG chính thức giành vé tham dự World Cup 2022. Bên cạnh chủ nhà Qatar, 31 đội tuyển khác đã có vé tham dự ngày hội bóng đá lớn nhất hành tinh.

Kết quả Costa Rica vs New Zealand: Tấm vé cuối cùng dự World Cup 2022

Kết quả Costa Rica vs New Zealand: Đại diện của khu vực CONCACAF là đội cuối cùng có mặt ở Qatar dự World Cup 2022 sau chiến thắng trước đại diện của khu vực châu Đại Dương.

Lịch thi đấu World Cup 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam

Lịch thi đấu World Cup 2022 mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp FIFA World Cup 2022 với các trận cầu hấp dẫn nhất hành tinh nhanh chóng, chính xác nhất

‘Thủ môn nhảy múa của Australia’ từng bị Văn Thanh sút tung lưới ở Cúp C1 châu Á

Thủ thành Andrew Redmayne trở thành người hùng của bóng đá Australia khi góp phần mang về tấm vé dự VCK World Cup 2022. Cách đây không lâu, anh này cũng từng sang Việt Nam dự AFC Champions League.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Malaysia U19
15:00
Singapore U19
U19 Lào
19:00
Cambodia U19
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Greuther Furth
22:30
Ingolstadt
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Spartak Pleven
22:45
FC Dunav Ruse
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
Gyirmot SE
22:59
Raca Bratislava
Warta Poznan
22:59
Chojniczanka Chojnice
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
Pforzheim
22:59
Freiberg
Sokol Dolna Zdana
22:59
Trencin
Worgl Obi SV
22:59
Sint-Truidense
Monaco
22:59
Austria Wien
Budapest Honved
22:59
NK Nafta
Racing Union Luxemburg
23:30
Saint Gilloise
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
BSG Chemie Leipzig
23:30
FC Blau-Weiss Leipzig
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
SVG Bleiburg
23:30
Wolfsberger AC Amateure
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
NK Primorje
23:30
Tabor Sezana
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Vitoria Guimaraes
00:00
Clube Desportivo Trofense
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
RBC Roosendaal
00:00
FC Eindhoven
AZ Alkmaar
00:00
PAOK Saloniki
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Dornbirner SV
00:00
Austria Lustenau
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
NK Rudar Velenje
16:00
Kecskemeti TE
Schalke 04 (Youth)
16:30
Sportfreunde Lotte
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
India (nữ) U17
16:00
Faroe Islands (nữ) U16
Iceland (nữ) U16
16:00
Finland (nữ)U16
Norway (nữ)U16
19:00
Denmark (nữ)U16
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Trung Quốc
Vòng 9
Shanghai Shenhua
16:30
Hebei FC
Beijing Guoan
16:30
Meizhou Hakka
Henan Songshan Longmen
18:30
Guangzhou City
Cangzhou Mighty Lions
18:30
Shenzhen FC
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
Aragua FC
03:00
Monagas SC
Caracas FC
03:00
Estudiantes Merida FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
Tallinding United
22:59
Jam City
Red Hawks FC
22:59
Greater Tomorrow FC
Myanmar Professional League
Vòng 2
YANGON UNITED
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Enppi
22:59
NBE SC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 15
CD Independiente Juniors
07:00
Manta FC
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Shabab AlOrdon
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Uruguay Amateur Cup
Mar de Fondo
23:30
Sportivo Huracan FC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PonPa
22:30
Tervarit-j
Kiisto Vaasa
22:59
SIF
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Suzhou Dongwu
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Lahden Reipas
22:30
PeKa
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Colombia Regional League
Vòng
Ferrovalvulas FC
00:00
Sol de Oriente
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Laos (nữ)
15:00
Timor Leste (nữ)
Cambodia (nữ)
18:00
Vietnam (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Club Valencia MDV
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
23:30
Fortune FC
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Comoros
19:00
Botswana
Angola
22:00
Seychelles
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Chittagong Abahani
17:00
Bashundhara Kings
Mohammedan Dhaka
17:00
Uttar Baridhara SC
Bangladesh Police Club
17:00
Rahmatganj MFS
Abahani Limited
17:00
Swadhinata KS
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Qingdao Red Lions
14:30
Zibo zi cheng
Hubei Huachuang Project
14:30
Wuxi Wugou
Hainan Star
14:30
Taian Tiankuang
Quanzhou Yaxin
18:30
Jinan XingZhou
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSIS Semarang
15:30
Arema Malang
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá