Lễ bốc thăm play-off World Cup 2022 châu Âu diễn ra khi nào, mấy giờ?

Hứa Lâm

Thứ năm, 25/11/2021 09:17 (GMT+7)

Lễ bốc thăm Play-off World Cup 2022 châu Âu diễn ra khi nào? Xem lịch phát sóng lễ bốc thăm chia bảng play off World Cup Châu Âu được cập nhật nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thể thức play-off World Cup 2022 châu Âu

Vòng loại World Cup 2022 châu Âu có sự thay đổi lớn ở vòng play-off so với các năm trước đây vì sự xuất hiện của Nations League. Ngoài các đội nhì bảng, 2 đội có thành tích cao nhất tại Nations League mà chưa có vé cũng được đá play-off.

Bốc thăm play-off World Cup 2022 châu Âu diễn ra khi nào, ở đâu? - Ảnh 1
Lễ bốc thăm play off World Cup 2022 Châu Âu diễn ra khi nào?

Năm nay sẽ có tổng cộng 12 đội tuyển châu Âu tham dự vòng play-off, tranh nhau 3 vé còn lại đến World Cup 2022. 12 đội được chia làm 3 nhánh đấu loại trực tiếp theo thể thức đá bán kết (1 lượt) và chung kết (1 lượt) để xác định đội giành vé.

Bốc thăm play-off World Cup 2022 châu Âu lúc mấy giờ?

Lễ bốc thăm chia nhánh (bảng) play-off World Cup 2022 khu vực châu Âu sẽ diễn ra tại Zurich, Thụy Sĩ vào lúc 23h00 thứ Sáu, ngày 26/11 sắp tới.

12 đội tuyển sẽ được chia làm 2 nhóm hạt giống, nhóm hạt giống bao gồm 6 đội tuyển nhì bảng xuất sắc nhất. Nhóm không hạt giống bao gồm 4 đội tuyển nhì bảng còn lại và 2 đội tuyển giành vé thông qua Nations League.

Do các vòng chỉ diễn ra 1 trận duy nhất, nên UEFA cũng sẽ bốc thăm xác định đội có quyền làm chủ nhà ở các trận chung kết play-off. Ở vòng bán kết, các đội hạt giống được đá trên sân nhà.

Bốc thăm play-off World Cup 2022 châu Âu diễn ra khi nào, ở đâu? - Ảnh 2
Italia nằm trong số các đại gia phải đá play-off

Các trận bán kết sẽ diễn ra vào ngày 24, 25/3/2022 và các trận chung kết diễn ra sau đó 4 ngày theo giờ địa phương.

Các nhóm hạt giống play-off World Cup 2022 châu Âu

Hạt giống Không hạt giống
Italia Thổ Nhĩ Kỳ
Bồ Đào Nha Ba Lan
Nga Bắc Macedonia
Scotland Ukraine
Thụy Điển Áo
Xứ Wales CH Séc
TIN LIÊN QUAN

Danh sách các đội châu Âu đá playoff World Cup 2022

Thethao.vn cung cấp danh sách các đội tuyển phải đá play-off để giành vé dự World Cup 2022 khu vực châu Âu. 12 độ tuyển bao gồm cả Bồ Đào Nha và Ý sẽ phải thi đấu để tranh 3 tấm vé vớt góp mặt ở Qatar mùa đông năm 2022.

‘Huých yêu’ đội trưởng Chelsea, Ibrahimovic bị treo giò ở trận play-off World Cup 2022

Tiền đạo ngôi sao Zlatan Ibrahimovic sẽ phải làm khán giẩ ở trận play-off World Cup 2022 đầu tiên của đội tuyển Thụy Điển do pha phạm lỗi với Cesar Azpilicueta.

Hòa bạc nhược Bắc Ailen, Italia nối gót Bồ Đào Nha đá play-off World Cup 2022

Trận hòa không bàn thắng trên sân của Bắc Ailen đã khiến nhà đương kim vô địch châu Âu, Italia tự đẩy mình vào thế khó khi phải tham dự cuộc đua khốc liệt giành vé dự World Cup 2022 qua đường play-off.

Bồ Đào Nha và Ý gặp đội nào ở vòng play-off World Cup 2022 châu Âu?

Bồ Đào Nha và Ý nằm trong danh sách 12 đội tuyển phải đá play-off tranh vé dự World Cup 2022 ở châu Âu. Liệu Bồ Đào Nha và Ý có phải gặp nhau hay không?

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

FIFA gắn định vị vào quả bóng tại World Cup 2022 để bắt lỗi việt vị

Liên đoàn bóng đá thế giới xác nhận FIFA rằng quả bóng tại World Cup 2022 sẽ gắn định vị vào quả bóng để sử dụng công nghệ việt vị bán tự động.

FIFA cho phép đăng ký tối đa 26 cầu thủ mỗi trận tại World Cup 2022

Theo những quy định mới, các ĐT tham dự VCK World Cup 2022 sẽ được đăng ý tối đa 26 cầu thủ thay vì 23 như trước.

World Cup 2022 cấm CĐV ‘tình một đêm', vi phạm phạt tù

Nước chủ nhà Qatar đã ban hành những quy định nghiêm ngặt đối với các CĐV bóng đá trên toàn thế giới trước thềm World Cup 2022.

Ryan Giggs từ chức HLV trưởng ĐT xứ Wales trước thềm World Cup 2022

Cựu cầu thủ MU Ryan Giggs đã từ chức để ĐT xứ Wales có những sự chuẩn bị tốt nhất cho VCK World Cup 2022.

Qatar dựng 1.000 chiếc lều sa mạc cho khán giả dự World Cup 2022

Chủ nhà Qatar dự kiến sẽ tổ chức dựng chiếc lều sa mạc cho khán giả dự World Cup 2022 có thể nghỉ ngơi vào tháng 12 tới.

Thứ hạng FIFA của các đội dự World Cup 2022: Chủ nhà đứng áp chót

Đội chủ nhà Qatar hiện xếp hạng 51 trên bảng xếp hạng FIFA, thấp gần nhất trong số các đội dự World Cup 2022.

Danh sách 32 đội tuyển tham dự World Cup 2022 chính thức

Cập nhật danh sách 32 ĐTQG chính thức giành vé tham dự World Cup 2022. Bên cạnh chủ nhà Qatar, 31 đội tuyển khác đã có vé tham dự ngày hội bóng đá lớn nhất hành tinh.

Kết quả Costa Rica vs New Zealand: Tấm vé cuối cùng dự World Cup 2022

Kết quả Costa Rica vs New Zealand: Đại diện của khu vực CONCACAF là đội cuối cùng có mặt ở Qatar dự World Cup 2022 sau chiến thắng trước đại diện của khu vực châu Đại Dương.

Lịch thi đấu World Cup 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam

Lịch thi đấu World Cup 2022 mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp FIFA World Cup 2022 với các trận cầu hấp dẫn nhất hành tinh nhanh chóng, chính xác nhất

‘Thủ môn nhảy múa của Australia’ từng bị Văn Thanh sút tung lưới ở Cúp C1 châu Á

Thủ thành Andrew Redmayne trở thành người hùng của bóng đá Australia khi góp phần mang về tấm vé dự VCK World Cup 2022. Cách đây không lâu, anh này cũng từng sang Việt Nam dự AFC Champions League.

V-League
Vòng 5
SHB Đà Nẵng
17:00
Hà Nội FC
Nam Định FC
18:00
Becamex Bình Dương
U19 Đông Nam Á
Timor Leste U19
15:00
U19 Lào
Singapore U19
19:00
Cambodia U19
Hàn Quốc
Vòng 19
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Incheon United
Giao hữu quốc tế
North District FC
14:30
Sham Shui Po
CS Universitatea Craiova
16:00
Heidenheimer
Shatin SA
16:45
Wofoo Tai Po
Universitaea Cluj
18:00
NK Aluminij
SV Kirchanschoring
18:00
Wacker Burghausen
Radomiak Radom
18:00
Arka Gdynia
Bischofswerdaer FV
18:30
BSG Chemie Leipzig
FC Twente Enschede
19:00
Nordsjaelland
WSG Wattens
20:00
Nurnberg
FC Teutonia 05
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
Schwarz-Weiss Essen
20:00
Rot-Weiss Essen
TSG Sprockhovel
20:00
FSV Duisburg
Otrokovice
20:00
MFK Dubnica nad Vahom
Waldgirmes
20:00
SG Viktoria Bronnzell
Karlsruher SC
20:30
Werder Bremen
Lokomotiv Moscow
20:30
Fakel
Gosport Borough
21:00
Portsmouth
Tubize
21:00
Zulte-Waregem
Schalke 04 (Youth)
22:00
SpVgg Vreden 1921
Radomlje
22:00
Slask Wroclaw
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Giao Hữu ĐTQG
Dominican Republic U17
04:00
Bolivia U17
Latvia U17
19:00
Lithuania U17
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens
20:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
20:00
IFK Varnamo
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Công An Nhân Dân
15:30
Bình Phước
Đồng Tâm Long An
17:00
Huế FC
Phố Hiến
18:00
Quảng Nam FC
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Chivas Guadalajara
05:00
FC Juarez
Necaxa
05:00
Toluca
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Trung Quốc
Vòng 8
Meizhou Hakka
15:30
Shenzhen FC
Dalian Pro
16:30
Changchun Yatai
Tianjin Tigers
16:30
Beijing Guoan
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown
19:00
Henan Songshan Longmen
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Tokyo Verdy
16:00
FC Ryukyu
VĐQG Brazil
Vòng 15
Ceara
05:00
Internacional RS
Santos
05:00
Flamengo
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
21:00
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
VĐQG Chile
Vòng 16
Universidad de Chile
04:30
Union La Calera
Huachipato
07:00
Curico Unido
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Chungnam Asan
16:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
18:00
Jeonnam Dragons
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
Malaysia
Vòng 12
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Terengganu
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Pahang
Korea League 4
Vòng 21
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chuncheon Citizen
15:00
Gangwon II
Seoul United
15:00
Geoje Citizen
Yangpyeong
15:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
16:00
Daegu FC II
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Lokomotiv Astana
20:00
Maktaaral
FC Kairat Almaty
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 10
Jelgava
19:00
Olaine
Rezekne/BJSS
21:00
Salaspils
Myanmar Professional League
Vòng 2
Ayeyawady united
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 17
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Indy Eleven
06:30
Miami FC
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Europe BSWCP
Division A
Spain Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Poland Beach Soccer
21:00
France Beach Soccer
Italy Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Deportivo Pereira
02:00
Alianza Petrolera
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Patriotas FC
02:00
Atletico Junior Barranquilla
Union Magdalena
02:00
Deportiva Once Caldas
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic
13:00
Sydney United
Sydney FC (Youth)
13:30
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney FC U20
13:30
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
15:15
Sydney United 58 U20
Mexico U20
Vòng 1
San Luis U20
21:00
Leon U20
Pumas U20
21:00
Club Tijuana U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
Latvian Higher League
Vòng 20
Tukums-2000
22:00
Metta/LU Riga
USA Women
Vòng 7
Sky Blue FC (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Nigerian Premier League
Vòng 36
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Abia Warriors
22:00
Gombe United
Enugu Rangers International
22:00
Shooting Stars SC
Heartland FC
22:00
Sunshine Stars FC
Kwara United
22:00
Nasarawa United
MFM FC
22:00
Niger Tornadoes FC
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Kano Pillars
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Blacktown Spartans(nữ)
Aime Rigi (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Maca Searle (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Northern Tigers FC (nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Alabama
04:30
Apotheos
Magia Futbol Academy
05:00
Miami Beach CF
Australian cloth
Vòng 15
Newmarket SFC
13:00
Centenary Stormers
Bayside United FC
14:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
The Lakes
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth SC (nữ)
14:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 11
Ravshan Kulob
19:30
FK Eskhata
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 14
Tanjong Pagar Utd
16:30
Lion City Sailors
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Senegal (nữ)
22:00
Uganda (nữ)
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
ACT Premier League
Vòng 12
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
Morris Elite
05:30
Long Island Rough Riders
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
VĐQG Belarus
Vòng 13
FK Vitebsk
20:00
Dinamo Brest
BATE Borisov
22:00
Energetik-BGU Minsk
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Rappe GOIF
19:00
Oskarshamns AIK
Lucksta IF
20:00
IFK Ostersund
IFK Lulea
21:00
Umea FC
Nhật bản
Vòng 15
Ehime FC (nữ)
13:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
13:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
15:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
QLD Division 1
Vòng 16
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Sunshine Coast FC
13:15
Western Pride
Caboolture FC
15:00
Rochedale Rovers
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
Atletico Colegiales
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
21:00
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 16
Nautico (PE)
04:30
Gremio Novorizontin
CRB AL
06:30
Guarani SP
Ponte Preta
21:00
Tombense
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
22:00
AI Kahrabaa
Arbil
22:00
Al Karkh
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Yassy Turkistan
19:00
Baikonur
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Matsue City FC
13:00
Mio Biwako Shiga
Veertien Kuwana
13:00
Criacao Shinjuku
Kochi United
13:00
Maruyasu Industries
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Pocheon FC
15:00
Ulsan Citizens
Dangjin Citizen
17:00
Gangneung City
Hwaseong FC
17:00
Busan Transportation Corporation
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Singapore National Football League
Vòng
Mattar Sailors FC
16:00
Katong FC
Racing Club Warwick FC
18:30
Yishun Sentek Mariners
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Tomayapo
04:15
Royal Pari FC
Independiente Petrolero
06:30
Blooming
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
European Women
Vòng bảng
France (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 19
EM Deportivo Binacional
06:00
FC Carlos Stein
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Guangxi Baoyun FC
15:00
Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongchuang Hengtai
15:00
Suzhou Dongwu
Hong Kong Division Three League Cup
Sun Pegasus
14:30
Fukien AC
Tuen Mun FC
14:30
Lung Moon FC
Wing Go FC
16:30
Sài Gòn
City FC
16:30
Ornament FC
Norway 2.Liga
Vòng 13
Sotra
17:45
Orn-Horten
Vard Haugesund
19:00
Ullern FC
Staal Jorpeland
20:00
Moss
Egersunds IK
21:00
Strommen
Kvik Halden
22:59
Odd Grenland 2
BRA D4
CS Esportivo AL
05:00
Lagarto
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
LaPa
20:00
PK Keski Uusimaa
KuPS (Youth)
22:30
KaPa
GrIFK Kauniainen
22:30
Vantaa
Australia Queensland Woman Cup
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
13:00
Gold Coast city (nữ)
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
Colombia Regional League
Vòng
Total Soccer FC
04:10
FC Leones Reserves
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane Roar (Youth)
14:15
Capalaba Bulldogs
Sunshine Coast Wanderers FC
15:15
Queensland Lions SC
Brisbane Olympic United FC
15:15
Moreton Bay United
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
Santiago Morning
23:30
Barnechea
Puerto Montt
23:30
CD Magallanes
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
KFUM Oslo
20:00
Sogndal
Skeid Oslo
20:00
Grorud
Mjondalen IF
20:00
Stabaek
Argentine Torneo A
Vòng
CA Juventud Unida San Luis
21:00
Desamparados
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane Olympic FC U23
13:00
Moreton Bay United U23
Belarus Pershaya Liga
Vòng 10
Smorgon FC
19:00
Dnepr Rohachev
Osipovichy
21:00
FC Molodechno
Shakhter Soligorsk II
22:59
Lokomotiv Gomel
Hạng 4 Nauy
Vòng
Brumunddal
18:00
Volda
Hou Ge Xinte B team