Nhận định, dự đoán kết quả UFC 278: Usman vs Edwards 2

Nhận định kết quả võ tổng hợp MMA của UFC. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện UFC 278: Usman vs Edwards 2 hôm nay chính xác nhất.

Thông tin trước sự kiện UFC 278: Usman vs Edwards 2

Là trận đấu cuối cùng và cũng đáng chú ý nhất của UFC 278: Usman vs Edwards 2, hai võ sĩ Kamaru Usman và Leon Edwards sẽ bước vào trận đấu tranh đai vô địch ở hạng cân Welterweight vào đêm 20/8, rạng sáng 21/8 theo giờ Việt Nam.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC 278: Usman vs Edwards 2 - Ảnh 2

Thông tin võ sĩ Kamaru Usman

Kamarudeen Usman sinh ngày 11/5/1987 tại Auchi, Nigeria. Anh có 2 quốc tịch Nigeria và Mỹ. Trước khi thử sức mình với võ thuật tổng hợp (MMA), Usman từng tranh tài ở các giải vật tự do và vật cổ điển. Tháng 11 tới, anh sẽ kỷ niệm tròn 10 năm thi đấu MMA chuyên nghiệp.

Thành tích đấu MMA của Kamaru Usman là 21 trận, gồm 20 chiến thắng (9 KO, 1 Submission) và 1 thất bại. Anh bắt đầu tham gia UFC từ năm 2015 và chưa để thua trận nào. Hiện Usman sở hữu chuỗi 14 chiến thắng liên tiếp kể từ ngày gia nhập đấu trường UFC, qua đó đứng vị trí số 1 trên bảng xếp hạng giải đấu.

Thông tin võ sĩ Leon Edwards

Leon Edwards sinh ngày 25/8/1991, là võ sĩ người Anh gốc Jamaica. Anh từng tham dự các giải đấu võ tổng hợp như Fight UK và BAMMA trước khi đầu quân cho UFC vào năm 2014. Leon Edwards có tuổi đời ít hơn Usman nhưng nếu xét về thâm niên tại UFC, anh có nhiều hơn đối thủ.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC 278: Usman vs Edwards 2 - Ảnh 1

Thành tích đấu MMA của Leon Edwards là 23 trận, gồm 19 chiến thắng (6 KO, 3 Submission), 3 thất bại và 1 trận không công nhận kết quả. Ở lần đầu gặp Usman, Leon Edwards đã để thua đối phương bằng tính điểm. Sau đó anh có chuỗi 10 trận bất bại liên tiếp để hướng tới trận đấu tranh đai như hiện tại.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC 278: Usman vs Edwards 2

Với bảng thành tích của một võ sĩ bất bại, Kamaru Usman được đánh giá cao hơn hẳn Edwards trước ngày thi đấu. Tỷ lệ giành phần thắng của Usman hiện ở mức -380/300 so với Edwards, cho thấy anh gần như không có khả năng nhận thất bại.

NHẬN ĐỊNH, DỰ ĐOÁN UFC 278

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ LỆ
EARLY PREM CARD  
21/8 5:00 Daniel Da Silva vs Victor Altamirano 160/-190
21/8 5:30 Aoriqileng vs Jay Perrin -165/140
21/8 6:00 Amir Albazi vs Francisco Figueiredo -410/320
21/8 6:30 AJ Fletcher vs Ange Loosa -160/135
PREM CARD  
21/8 7:00 Miranda Maverick vs Shanna Young -550/400
21/8 7:30 Sean Woodson vs Luis Saldana -340/270
21/8 8:00 Wu Yanan vs Lucie Pudilova 125/-150
21/8 8:30 Leonardo Santos vs Jared Gordon 240/-300
MAIN CARD  
21/8 9:00 Tyson Pedro vs Harry Hunsucker -800/550
21/8 9:30 Marcin Tybura vs Alexandr Romanov 350/-450
21/8 10:00 Jose Aldo vs Merab Dvalishvili 105/-125
21/8 10:30 Paulo Costa vs Luke Rockhold -330/260
21/8 11:00 Kamaru Usman vs Leon Edwards -380/300
TIN LIÊN QUAN

Tyson Nam là ai? Tiểu sử võ sĩ MMA gốc Việt thi đấu ở UFC

UFC 10/08/2022

Tyson Nam là ai? Tìm hiểu thông tin, tiểu sử trên Thethao.vn về Tyson Nam, võ sĩ võ tổng hợp (MMA) người Mỹ gốc Việt đang thi đấu tại giải võ thuật nhà nghề UFC.

Sao UFC sa thải quản lý lâu năm, thay bằng bạn gái

UFC 10/08/2022

Ít ngày trước khi bước vào thi đấu ở sự kiện UFC 278, võ sĩ đang lên của UFC là Paulo Costa đã có một quyết định bất ngờ. Anh sa thải vị quản lý lâu năm và thay vào đó bằng cô bạn gái có chuyên môn làm người mẫu.

Jiri Prochazka tái đấu Glover Teixeira ở UFC 282

UFC 13/08/2022

Không lâu sau khi giành đai vô địch hạng cân Light Heavyweight từ tay Glover Teixeira, Jiri Prochazka sẽ tiến hành tái đấu với đối thủ cũ đúng như cam kết trước đó.

Võ sĩ MMA dính đòn cực mạnh, gãy mũi kinh hoàng tại UFC San Diego

UFC 14/08/2022

Cựu vô địch UFC hạng gà (Bantamweight) Dominick Cruz đã bị gãy mũi sau khi dính cú đá của Marlon Vera trong trận so tài tại sự kiện UFC San Diego.

Cựu võ sĩ UFC Rory MacDonald giải nghệ ở tuổi 33

MMA 15/08/2022

Rory MacDonald, võ sĩ từng tranh tài ở đấu trường UFC đã thông báo giải nghệ ở tuổi 33. Anh đưa ra quyết định sau trận thua KO trong khuôn khổ giải võ tổng hợp PFL.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Dern vs Yan ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Dern vs Yan ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cung cấp thông tin chính xác kênh xem trực tiếp sự kiện MMA võ tổng hợp UFC Fight Night: Dern vs Yan.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC Fight Night: Dern vs Yan

Nhận định kết quả võ tổng hợp MMA của UFC. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện UFC Fight Night: Dern vs Yan hôm nay chính xác nhất.

Lịch thi đấu UFC Fight Night: Dern vs Yan

Lịch thi đấu UFC hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC Fight Night: Dern vs Yan mới nhất.

Raul Rosas Jr, thần đồng MMA 17 tuổi của UFC là ai?

Ở tuổi 17, Raul Rosas Jr đứng trước cơ hội trở thành võ sĩ trẻ nhất ký hợp đồng thi đấu chuyên nghiệp với UFC. Khi những người bạn đồng trang lứa vẫn đang miệt mài đèn sách trên ghế nhà trường, Rosas đã có sự nghiệp của riêng mình.

McGregor khoe cơ bắp trước ngày trở lại thi đấu cho UFC

Chia sẻ qua mạng xã hội Instagram, võ sĩ Conor McGregor cho thấy thể trạng của anh đang ở mức tốt hơn bao giờ hết. Điều đó được 'gã tai tiếng' thể hiện qua những khuôn hình cơ bắp.

Huyền thoại UFC Jose Aldo giải nghệ

Ở tuổi 36, tượng đài của làng MMA Jose Aldo tuyên bố giải nghệ, dù anh vẫn còn hợp đồng thi đấu 1 trận với UFC. Võ sĩ người Brazil đã nhận nhiều lời chúc từ đồng nghiệp và người hâm mộ.

Kết quả UFC Fight Night: Sandhagen hạ Song Yadong cuối hiệp 4

Ở trận đấu tâm điểm của sự kiện UFC Fight Night: Sandhagen vs Song, võ sĩ Cory Sandhagen đã giành chiến thắng TKO theo cách khá may mắn khi bác sĩ muốn dừng trận đấu để đảm bảo an toàn cho Song Yadong.

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cung cấp thông tin chính xác kênh xem trực tiếp sự kiện MMA võ tổng hợp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC Fight Night: Sandhagen vs Song

Nhận định kết quả võ tổng hợp MMA của UFC. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện UFC Fight Night: Sandhagen vs Song hôm nay chính xác nhất.

Lịch thi đấu UFC Fight Night: Sandhagen vs Song

Lịch thi đấu UFC hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC Fight Night: Sandhagen vs Song mới nhất.

V-League
Vòng 17
Thanh Hóa FC
17:00
Bình Định
Nam Định FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Sông Lam Nghệ An
18:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Becamex Bình Dương
Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Arsenal
18:30
Tottenham Hotspur
Crystal Palace
21:00
Chelsea
Fulham
21:00
Newcastle United
Bournemouth AFC
21:00
Brentford
Southampton
21:00
Everton
Liverpool
21:00
Brighton Hove Albion
West Ham United
23:30
Wolves
La Liga
Vòng 7
Cadiz
19:00
Villarreal
Getafe
21:15
Valladolid
Sevilla
23:30
Atletico Madrid
Mallorca
02:00
Barca
Serie A
Vòng 8
Napoli
20:00
Torino
Inter Milan
22:59
AS Roma
Empoli
01:45
AC Milan
Bundesliga
Vòng 8
RB Leipzig
20:30
VfL Bochum
Eintracht Frankfurt
20:30
Union Berlin
SC Freiburg
20:30
FSV Mainz 05
FC Koln
20:30
Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg
20:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 9
Strasbourg
22:00
Rennes
PSG
02:00
Nice
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
Incheon United
14:30
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Pohang Steelers
Jeju United
12:00
Gangwon FC
J-League 1
Vòng 31
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashima Antlers
13:00
FC Tokyo
Sagan Tosu
13:00
Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce
13:00
Urawa Red Diamonds
Nagoya Grampus
14:00
Yokohama Marinos
Gamba Osaka
14:00
Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo
14:00
Kawasaki Frontale
Cúp FA
Qual.3
Congleton Town
18:30
AFC Fylde
Anstey Nomads
20:00
Shefford Town Campton
Cheshunt
21:00
Kidderminster Harriers
Hornchurch
21:00
Braintree Town
St Ives Town
21:00
Chasetown
Hampton Richmond Borough
21:00
Paulton Rovers
Alvechurch
21:00
Nuneaton Borough
Chester FC
21:00
Hanley Town
Hyde F.C.
21:00
Darlington
Stocksbridge Park Steels
21:00
Ashington
Chorley FC
21:00
Blyth Spartans
Kings Lynn
21:00
Kettering Town
Swindon Supermarine
21:00
Farnborough Town
Bamber Bridge
21:00
Buxton FC
Coalville
21:00
Sudbury
Metropolitan Police
21:00
Chippenham Town
Banbury United
21:00
Berkhamsted Town
Basford Utd
21:00
Boston United
Taunton Town
21:00
Walton Hersham
Three Bridges
21:00
Hereford United
Dulwich Hamlet
21:00
Folkestone
Oxford City
21:00
Plymouth Parkway
Weston Super Mare
21:00
Helston Athletic
Bath City
21:00
Sevenoaks Town
Gainsborough Trinity
21:00
Worksop Town
Peterborough Sports
21:00
Hemel Hempstead Town
Weymouth
21:00
Welling United
Beckenham Town
21:00
Binfield
Gloucester City
21:00
Merthyr Town
Romford
21:00
Chelmsford City
Worthing
21:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
21:00
Biggleswade Town
Hanwell Town
21:00
Ebbsfleet United
Scarborough
21:00
Curzon Ashton FC
Yate Town
21:00
Bracknell Town
Carshalton Athletic FC
21:00
Havant Waterlooville
Hendon
21:00
Herne Bay
South Shields
21:00
Marske United
Clitheroe
21:00
Bury AFC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Rotherham United
21:00
Wigan Athletic
Coventry City
21:00
Middlesbrough
Reading
21:00
Huddersfield Town
Sunderland A.F.C
21:00
Preston North End
Sheffield United
21:00
Birmingham City
Cardiff City
21:00
Burnley
West Brom
21:00
Swansea City
Blackpool
21:00
Norwich City
Bristol City
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackburn Rovers
21:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Atletico San Luis
05:00
Tigres UANL
Monterrey
05:05
Pachuca
Atlas
07:05
Necaxa
CDSyC Cruz Azul
09:05
Chivas Guadalajara
Hà Lan
Vòng 8
SC Cambuur
21:30
PSV Eindhoven
Groningen
23:45
AZ Alkmaar
AFC Ajax
01:00
Go Ahead Eagles
FC Twente Enschede
02:00
Vitesse Arnhem
VĐQG Brazil
Vòng 29
Ceara
01:00
America MG
Internacional RS
01:00
Santos
Atletico Mineiro
01:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Juventude
Flamengo
05:00
Bragantino
Avai FC SC
05:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
05:00
Fortaleza
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Cuiaba
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Vizela
21:30
Portimonense
GD Chaves
00:00
Estoril
Vitoria Guimaraes
02:30
Benfica
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Malmo FF
20:00
Hammarby
Degerfors IF
22:30
Djurgardens
Scotland
Vòng 9
Heart of Midlothian
18:30
Glasgow Rangers
Saint Mirren
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Johnstone
Aberdeen
21:00
Kilmarnock
Celtic FC
21:00
Motherwell
Ross County
21:00
Hibernian
Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel
22:59
St. Gallen
Grasshopper
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Kasimpasa
18:30
Gazisehir Gaziantep
Ankaragucu
21:00
Istanbul BB
Kayserispor
21:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
00:00
Galatasaray
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Phú Thọ
16:00
Huế FC
Ba Lan
Vòng 11
Gornik Zabrze
20:00
Zaglebie Lubin
Lech Poznan
22:30
Legia Warszawa
Pogon Szczecin
01:30
Lechia Gdansk
Na Uy
Vòng 24
Tromso IL
21:00
Molde
Valerenga
22:59
Stromsgodset
Lillestrom
22:59
Bodo Glimt
Nga
Vòng 11
Gazovik Orenburg
18:00
FK Sochi
Khimki
20:30
CSKA Moscow
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Dukla Banska Bystrica
22:59
Michalovce
Tatran LM
22:59
Dunajska Streda
MSK Zilina
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Oud Heverlee
21:00
Saint Gilloise
Oostende
23:15
Racing Genk
Westerlo
23:15
Zulte-Waregem
Club Brugge
01:45
Mechelen
VĐQG Croatia
Vòng 11
ZNK Osijek
21:55
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
00:30
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 7
Parma
19:00
Frosinone
Spal
19:00
Genoa
Modena
19:00
Reggina
Bari
19:00
Brescia
Cagliari
19:00
Venezia
Palermo
19:00
SudTirol
Cittadella
19:00
Ternana
Perugia
21:15
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Mirandes
21:15
Las Palmas
Racing Santander
21:15
Malaga
Andorra CF
23:30
Levante
Villarreal B
02:00
Burgos CF
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Saint Etienne
20:00
Grenoble
Rodez Aveyron
00:00
Amiens
Caen
00:00
Quevilly
Metz
00:00
Pau FC
Dijon
00:00
Le Havre
Annecy
00:00
Bastia
Chamois Niortais
00:00
Guingamp
Valenciennes
00:00
Sochaux
Nimes
00:00
Paris FC
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Fortuna Dusseldorf
18:00
Arminia Bielefeld
Greuther Furth
18:00
SV Sandhausen
Holstein Kiel
18:00
Hansa Rostock
St. Pauli
01:30
Heidenheimer
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
14:00
Machida Zelvia
FC Ryukyu
16:30
Yokohama FC
Oita Trinita
17:00
V-Varen Nagasaki
Roasso Kumamoto
11:00
Blaublitz Akita
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Ireland
Vòng 31
Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Slovenia
Vòng 11
Domzale
20:00
NK Mura 05
NK Olimpija Ljubljana
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Mioveni
22:59
Universitatea Craiova
CFR Cluj
01:30
Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
Huachipato
22:00
CSD Antofagasta
Palestino
01:00
Everton CD
Curico Unido
06:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia
17:45
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Central Cordoba SDE
22:59
Sarmiento Junin
CA Platense
22:59
Defensa Y Justicia
San Lorenzo
01:30
CA Huracan
Banfield
04:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Arsenal de Sarandi
06:30
Independiente
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Skra Czestochowa
20:00
GKS Katowice
Stal Rzeszow
22:30
Resovia Rzeszow
Gornik Leczna
01:00
GKS Tychy
Hạng 2 Nga
Vòng 14
Avangard
17:00
FK Sakhalinets
Luki Energiya
18:00
Rodina Moskva III
Stavropolye-2009
19:00
FK Biolog
Legion Dynamo
19:00
Alania-d Vladikavkaz
SKA Rostov
19:00
Rotor Volgograd
Druzhba Maykop
20:00
Mashuk-KMV
Torpedo Vladimir
21:00
Tekstilshchik Ivanovo
Chertanovo Moscow
21:00
FC Tver
Tyumen
21:00
FK Ural-2
Chernomorets Novorossiysk
21:00
FK Kuban Kholding
FK Zenit Izhevsk
21:00
FK Khimik-Avgust
SY Sakhalinsk
11:00
Kvant Obninsk
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Sharjah
20:15
Khor Fakkan
Banni Yas
20:15
Al-Jazira(UAE)
Dabba Al-Fujairah
22:59
Ajman
Al Nasr Dubai
22:59
Al-Wasl
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Seoul E-Land FC
14:00
Bucheon FC 1995
FC Anyang
16:30
Ansan Greeners FC
Daejeon Citizen
11:30
Gwangju Football Club
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Harrogate Town
19:00
Bradford City
Salford City
21:00
Grimsby Town
Stockport County
21:00
Walsall
AFC Wimbledon
21:00
Colchester United
Gillingham
21:00
Sutton United
Swindon Town
21:00
Northampton Town
Crawley Town
21:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
21:00
Newport County
Tranmere Rovers
21:00
Barrow
Carlisle United
21:00
Crewe Alexandra
Rochdale
21:00
Doncaster Rovers
Hạng 3 Đức
Vòng 10
VfL Osnabruck
19:00
SV Waldhof Mannheim
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
TSV 1860 Munchen
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
SV Elversberg
19:00
SC Verl
Saarbrucken
19:00
SC Freiburg (Youth)
SpVgg Bayreuth
19:00
Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Monagas SC
04:00
Deportivo Metropolitano
Carabobo FC
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Scotland
Vòng 9
Hamilton Academical
21:00
Dundee
Ayr United
21:00
Inverness
Partick Thistle
21:00
Greenock Morton
Cove Rangers
21:00
Arbroath
Queen's Park
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Pendikspor
17:30
Goztepe
Sakaryaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Altay Spor Kulubu
22:59
Eyupspor
Caykur Rizespor
22:59
Bodrumspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Orebro Syrianska IF
18:00
BK Forward
Vanersborgs IF
18:00
GAIS
Tvaakers IF
18:00
BK Olympic
Sollentuna United
18:00
Taby
Lindome GIF
21:00
IFK Malmo FK
Hammarby TFF
21:00
Gefle IF
Umea FC
21:00
Sandvikens IF
Haninge
21:00
FC Stockholm Internazionale
Angelholms FF
21:00
Atvidabergs
Lunds BK
21:00
Oskarshamns AIK
Ljungskile
21:00
Torns IF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
AFC Progresul Spartac Bucuresti
15:00
Unirea Dej
Unirea Constanta
15:00
Gloria Buzau
ACS Dumbravita
15:00
Ripensia Timisoara
Dinamo Bucuresti
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Politehnica Iasi
15:00
FC Maramures Baia Mare
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Slask Wroclaw II
18:00
Znicz Pruszkow
Olimpia Elblag
19:30
Kotwica Kolobrzeg
Pogon Siedlce
20:00
Wisla Pulawy
OKS Stomil Olsztyn
20:00
Lech II Poznan
Motor Lublin
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Gornik Polkowice
22:59
Radunia Stezyca
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Real Succes
20:00
Victoria Bardar
CF Sparta Selemet
20:00
Olimp Comrat
Flacara Falesti
20:00
FC Sheriff B
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
NK Primorje
20:30
Krka
NK Bilje
20:30
Krsko Posavlje
Roltek Dob
20:30
MNK FC Ljubljana
NK Fuzinar
20:30
NK Nafta
Malaysia
Vòng 19
Johor Darul Takzim
19:15
Negeri Sembilan
Sarawak United
19:15
Pahang
Kedah
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
Melaka
Terengganu
20:00
Sabah
Albania Division 2
Vòng
Beselidhja Lezhe
21:00
Terbuni Puke
Burreli
21:00
KF Oriku
Flamurtari
21:00
Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi
21:00
Turbina Cerrik
Luzi 2008
21:00
Skenderbeu Korca
Tomori berat
21:00
KS Dinamo Tirana
Apolonia Fier
21:00
Lushnja KS
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Sozopol
22:00
Botev Plovdiv II
Strumska Slava
22:00
Minyor Pernik
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Etar
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dobrudzha
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Namungo FC
20:00
KMC FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Pusamania Borneo FC
15:30
Madura United
Dewa United FC
16:00
Cilegon United
Cilegon United
16:00
Dewa United FC
Arema Malang
20:00
Persebaya Surabaya
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
FK Kaspyi Aktau
17:00
FK Aksu
FK Taraz
17:00
Maktaaral
Ordabasy
17:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
HFX Wanderers FC
01:00
Atletico Ottawa
Forge FC
04:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 15
Leamington
21:00
AFC Telford United
Southport FC